Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH LONG  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 
Send Topic In ra
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH LONG (Read 30398 times)
khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Re: CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH LONG
Reply #255 - 16. Nov 2015 , 17:56

Ngố wrote on 16. Nov 2015 , 13:07:
...

Chúc anh Sháu thật vui nhang.
Em ngộ

Cám ơn em Ngố dễ shương , tốt bụng , hiền hậu , nhu mì....luôn vui và nhiều sức khoẻ nha em Ngộ .
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #256 - 16. Nov 2015 , 23:17

khieulong wrote on 16. Nov 2015 , 17:39:
Cám ơn Mây Say chúc mừng sinh nhật , mấy hôm rày anh không vào được diễn đàn nên cứ tưởng sân trường đóng cửa luôn rồi cơ chứ....
May có anh Phu De báo sân trường còn hoạt động nên mới tìm cach leo rào vào xí xô xí xào tìm lại chút kỷ niệm tuổi thơ....
Anh Long cũng chúc Mạ Vân và Mây Say nhiều sức khoẻ và luôn vui vẻ nha... Wink

Em cám ơn anh PD báo tin là sân trường chưa đóng cửa , nên anh KL mới có dịp leo trèo vào đây.
  Chắc Mạ Vân cảm động khi có ai chúc sức khoẻ , hông bị buồn , và làm cho Mây Say cũng khoái chí quá chừng chừng đây.
  Mấy hôm nay bầu trời gió thổi ào ào , mưa rơi tới tấp , vì SN anh KL quá đặc biệt , có bạn hiền Đặng Mỷ vào chúc mừng , thế nào TVMS phải mua vé số , nhưng hông biết sẽ chia cho ai đây ?

...

Có cô hàng xinh tươi  tặng anh Shaw' KL vài chén...chè xanh nè.

...

Thêm chè nầy...cho đở ngán

...

còn chè nầy ăn mát lòng , mát dạ

...

...

...

...

...

...

Nhưng anh Shaw' KL đừng vội mừng , vì hôm nay là ngày SN con gái Natalie  11-16 , cháu mới về thăm nhà và TVMS phải thức phia , dậy sớm nấu nướng mời cả nhà chung vui đây , chứ hông phải mình anh Shaw' đâu à nha.

Bạn hiền Đ. Mỷ khi nào lên...chức , nhớ hú bạn nầy 1 tiếng...chỉ sợ bạn bè quên hết....À , năm sau nghe nói vào tháng 4 , lvd 73 hội tụ , hông biết có bị..trật đường rầy như năm nay hông ? hu..hu..đúng là " người tính hông bằng trời tính ".

...

TVMS hy vọng mọi mơ ước sẽ thành sự thật , mọi an lành hạnh phúc đến với những ai SN vào tháng 11 và cho tất cả D Đ LVD thân thương nầy.

TVMS
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #257 - 17. Nov 2015 , 21:08

khieulong wrote on 16. Nov 2015 , 17:54:
Anh Long mới đi mua vé số vì mừng wá mấy năm mới gặp được cô thị trưởng tương lai của thành phố Vancouver.....Khi nào lỡ trúng số anh sẽ kiu cô em để chia hai nha...nói thiêt đó.... Cool
Có chè ba  bốn màu...chư lân  nao cũng chi cho ăn chè đâu đen sao mà ngán wuá  đi ....  Roll Eyes

Dạ đây là chè 3,4 màu đây ạ.  Sao hôì đó anh lấy tên Đậu Đen làm chi,  khg lấy tên "Đậu tùm lum" cho tha hồ nhiều màu mè ạ? Smiley

...

Anh đúng là trúng số độc đắc thât.  Có dò số chưa ạ?  Smiley

Mợ Say ơi, cám ơn mợ luôn siêng năng, tươi cười ra vào trò chuyện, chăm nom nhà cửa.  Em vắng nhà (đi tu hú) mấy năm trở về,  mời mợ và cả nhà chè sương sa hột lựu cho mát lòng nhé  Smiley

...

Tháng trước các mợ 73 hop mặt vui lắm phải khg?  Ôi thật tiếc, các mợ tha cho em nhé.  Embarrassed
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2015 , 21:27 by admin »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #258 - 17. Nov 2015 , 22:48

Mợ Mẻo đâu có tội gì mà tha , ai cũng có lý do đau bịnh , bận rộn....nên thấy Mợ xức hiện , mừng hết lớn..
  Đám cưới con gái Kim của mợ Khểnh , TV cũng không dự được , thật tiếc lắm thay .Hy vọng năm sau , hẹn hò lvd 73 nhé.

...

Cám ơn tất cả đã thành lập sân trường thân thương nầy , nên TVMS tha hồ tung tăng , cho đời thêm tươi vui.
  Kính gởi lời thăm Mẹ Tâm Huyền , cháu Tú và tất cả chuẩn bị cho mùa Lể Tạ Ơn , hoàn hảo.

...

Anh Shaw' KL chắc thích tên mà mợ mới đặt cho đấy.

TVMS
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #259 - 15. Nov 2016 , 18:51

Đặng-Mỹ wrote on 17. Nov 2015 , 21:08:
Dạ đây là chè 3,4 màu đây ạ.  Sao hôì đó anh lấy tên Đậu Đen làm chi,  khg lấy tên "Đậu tùm lum" cho tha hồ nhiều màu mè ạ? Smiley

...

Anh đúng là trúng số độc đắc thât.  Có dò số chưa ạ?  Smiley

Mợ Say ơi, cám ơn mợ luôn siêng năng, tươi cười ra vào trò chuyện, chăm nom nhà cửa.  Em vắng nhà (đi tu hú) mấy năm trở về,  mời mợ và cả nhà chè sương sa hột lựu cho mát lòng nhé  Smiley

...

Tháng trước các mợ 73 hop mặt vui lắm phải khg?  Ôi thật tiếc, các mợ tha cho em nhé.  Embarrassed

THÂN KÍNH CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH SHAW' KHIẾU NĂM , TRỌN NĂM 365 NGÀY NHƯ Ý , LÀM THƠ LAY LÁNG , VÀ RA VÀO SÂN TRƯỜNG NẦY , CÀNG NGÀY CÀNG VẮNG LẶNG.

...

Bạn hiền Đặng Mỷ hy vọng cũng xức hiên, mang các loai chè , đâu...tùm lum , cho TvMs mua vé số năm nay nhang.

...

...

Em TvMs
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #260 - 16. Nov 2016 , 23:38

...

2 áng Mây của 2 Mạ con Song Vân thân chúc SN anh Shaw' KL được tươi vui như những cành hoa nầy nhé.
  Khi nào bị"" ách xì " , nhớ vào đây cắt bánh SN nha anh KL , 2 Mạ con và cả nhà đang đợi anh đấy.

...

2 Mạ con Song Vân
Back to top

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #261 - 19. Nov 2016 , 10:27

tuy-van wrote on 16. Nov 2016 , 23:38:
...

2 áng Mây của 2 Mạ con Song Vân thân chúc SN anh Shaw' KL được tươi vui như những cành hoa nầy nhé.
  Khi nào bị"" ách xì " , nhớ vào đây cắt bánh SN nha anh KL , 2 Mạ con và cả nhà đang đợi anh đấy.

...

2 Mạ con Song Vân

Cám ơn cô Vân và em Mây lúc nào cũng luôn chu đáo và nhớ đến mọi người trong đó có anh Sáu Lòng Tong...
Lúc này sân trường cũ dần dần vắng bóng những người xưa nên cũng ít ai ra vào vui đùa như những ngày xưa cũ , người vắng nhưng kỷ niệm vẫn còn , hy vọng chúng ta cũng có những lúc nhớ về nhau với những tình thân và những tháng ngày mà chúng ta gọi là kỷ niệm...
Chúc cô Vân luôn sức khoẻ và em Mây mãi mãi trẻ trung mãi mãi nhiệt tình và vô cùng tốt bụng.... hongtim

Thân mến
Anh Sáu
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #262 - 20. Nov 2016 , 16:20

khieulong wrote on 19. Nov 2016 , 10:27:
Cám ơn cô Vân và em Mây lúc nào cũng luôn chu đáo và nhớ đến mọi người trong đó có anh Sáu Lòng Tong...
Lúc này sân trường cũ dần dần vắng bóng những người xưa nên cũng ít ai ra vào vui đùa như những ngày xưa cũ , người vắng nhưng kỷ niệm vẫn còn , hy vọng chúng ta cũng có những lúc nhớ về nhau với những tình thân và những tháng ngày mà chúng ta gọi là kỷ niệm...
Chúc cô Vân luôn sức khoẻ và em Mây mãi mãi trẻ trung mãi mãi nhiệt tình và vô cùng tốt bụng.... hongtim

Thân mến
Anh Sáu

Hôm nay là ngày Lể Tạ Ơn Thầy Cô VN , em thấy anh Shaw' , vào đây , mừng " hết cở thợ mộc ".

...

Tuần lể vừa qua , em và các bạn đến giúp vui văn nghệ , gây quỷ giúp Miền Trung VN chúng ta.
  Thầy Trầm Vân trong FB , làm thơ hay quá , thật cảm động. Thầy TV hay gởi riêng đến em.
   Công nhận PV có nhiều nhân tài , em chỉ biết hoan hô và vổ tay mà thôi.

Thấy em mặc trang phục Hải Quân , oai không ?

...

TB : cám ơn anh Shaw' KL khen em  " tốt bụng " , nên cái bụng càng ngày càng tốt , càng to quá chừng nè.

Em TvMs
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #263 - 22. Nov 2016 , 06:12

Chúc mừng sinh nhật Anh Long

...

Chúc Anh vui vẻ, mãi trẻ dai
Sức khoẻ vô biên, mãi phát tài
Hoa nhiều vô kể, tha hồ hái
Sáng tác thơ hài, sướng lỗ tai!

Thơ cóp
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

khieulong
Gold Member

Lục Tiểu Huynh

Reply #264 - 25. Nov 2016 , 10:18

Dau Do wrote on 22. Nov 2016 , 06:12:

Chúc mừng sinh nhật Anh Long

...

Chúc Anh vui vẻ, mãi trẻ dai
Sức khoẻ vô biên, mãi phát tài
Hoa nhiều vô kể, tha hồ hái
Sáng tác thơ hài, sướng lỗ tai!

Thơ cóp

Cám ơn nhiều nhiều cô em nhà Đậu , bạn cũ bi giờ đâu mất cả rồi ? Hình như chỉ còn hai anh em nhà mình ở lại lâu lâu quét là sân trường thì phải...
Cho anh gởi lời hỏi thăm anh Đá Mềm..mến chúc cả nhà những điều vui tươi và tốt đẹp nhất nha !

Anh Đậu Đen
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #265 - 25. Nov 2016 , 16:01

khieulong wrote on 25. Nov 2016 , 10:18:
Cám ơn nhiều nhiều cô em nhà Đậu , bạn cũ bi giờ đâu mất cả rồi ? Hình như chỉ còn hai anh em nhà mình ở lại lâu lâu quét là sân trường thì phải...
Cho anh gởi lời hỏi thăm anh Đá Mềm..mến chúc cả nhà những điều vui tươi và tốt đẹp nhất nha !

Anh Đậu Đen

Anh Long mến,
Hình như các bạn cũ thích chơi với fb hơn là forum, vì nó tự do hơn và dễ post hình post bài bằng cái phone hơn. Forum đã thành cổ điển rồi anh ạ  Embarrassed
Thôi anh cố gắng quét lá sân trường cùng Đ Đ nhé. Cũng may mình còn có cô nàng Túy Vân ngày ngày tâm sự với các cô nên sân trường đở đìu hiu hoado
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #266 - 26. Nov 2016 , 14:51

Dau Do wrote on 25. Nov 2016 , 16:01:
Anh Long mến,
Hình như các bạn cũ thích chơi với fb hơn là forum, vì nó tự do hơn và dễ post hình post bài bằng cái phone hơn. Forum đã thành cổ điển rồi anh ạ  Embarrassed
Thôi anh cố gắng quét lá sân trường cùng Đ Đ nhé. Cũng may mình còn có cô nàng Túy Vân ngày ngày tâm sự với các cô nên sân trường đở đìu hiu hoado

Giác quan thứ 6 của em hay quá , nghe có chị điểm danh đến tên mình , xức hiện liền ngay đây.

Em hy vọng anh shaw' KL , chị Đ Đ , chị Thu......vào đây quét lá mùa Thu , phụ em 2  tay , nếu không có ngày...đóng cửa sớm.

...

Những cơn mưa phùn bay qua thành phố SJ , em mang hoa xinh tặng đến tất cả nè.

Em TVMS
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 
Send Topic In ra