Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hội Viên Mới Trình Làng 3  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 
Send Topic In ra
Hội Viên Mới Trình Làng 3 (Read 34012 times)
Xuan
Senior Member

Re: Hội Viên Mới Trình Làng 3
Reply #330 - 01. Oct 2006 , 18:37

Em chào Chị !
Back to top

IP Logged

Bach_Yen_Nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #331 - 02. Oct 2006 , 09:43

Hi Xuan Thao
Chào mừng Xuân vào D/D LVD
Ben My hien gio là 12:00 trua vay ben Xuan Thao là may gio vạy, Xuan Thảo oi LVD se ra dac san vào dầu thang 1 nam 2007, Xuan Thao co the nào viet vai trang trong dac san nay khong, cái gì cũng dươc,  ngay ca nhung chuyen vui chuyen buồn ,nhung kỷ niêm, rồi hình ảnh, Recipe................
Va neu co ai quảng cáo thi càng tốt vi mình cần chi phi  dể trả tiền ấn loát,
Hy vọng mình sẽ gần nhau hơn, liên lac thường nhau hơn, dưới môt mái ấm gia dinh LVD
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #332 - 04. Oct 2006 , 17:19

Hòang Phương ơi ,

My đã nhận được tin Hoàng Phương đã ghi danh mà không nhận được tên ,  My đã gửi  lại theo email của Hoàng Phương rồi. 
Hy vọng Hoàng Phương không gặp trở ngại gì nữa , và  vào sân trường trò chuyện cho vui nhé.  Wink
Back to top

IP Logged

MinhTriet
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #333 - 08. Oct 2006 , 08:41

Minh Triết LVD 69 đang ở San Jose California xin gửi lời chào các thầy cô và các bạn.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #334 - 08. Oct 2006 , 08:51

MinhTriet wrote on 08. Oct 2006 , 08:41:
Minh Triết LVD 69 đang ở San Jose California xin gửi lời chào các thầy cô và các bạn.

Đậu Đỏ là LVD70 xin mến chào làm quen chị Minh Triết. Đ Đ rất mừng khi thấy chị đã vào viết được trong Diễn đàn. Nghe nói có 1 dạo chị không vào được d/đ vì PC trục trặc hay sao đó  Undecided. Chị đã chỉnh được PC hả chị? Mong chị vào chơi thường thường nha chị  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #335 - 08. Oct 2006 , 10:13

Các bạn ơi, cobehaihoa la LVD75 muốn tìm bạn bè cũ và muốn làm quen với các anh chị khác của Diễn đàn mà còn e lệ cứ đứng thập thò kìa  Grin
Đ Đ xin mến chào cobehaihoa. Xin mời em vào trường đừng e ngại chi, chỉ không được đạp xe thôi mà phải xuống xe dẫn bộ  Grin, hay là đưa tay đây Đậu Đỏ nắm tay dẫn vào cho  Grin  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #336 - 08. Oct 2006 , 14:07

Anh Thư LVD 68 xin thân chào Hoàng Phương ,Minh Triết và cobehaihoa đã quay trở lại với trường xưa cùng thày cô và bạn bè.Mong là cả ba nàng cùng thấy vui khi vào dạo chơi sân nhà ,nhất là tìm lại được các bạn cùng lớp nha.Thân   AT
Back to top

IP Logged

MinhTriet
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #337 - 09. Oct 2006 , 15:39

Cám ơn em Đậu Đỏ và Anh Thư đã gởi lời chào mừng cho lính mới tò te  hahaha  Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #338 - 09. Oct 2006 , 18:50

MinhTriet wrote on 09. Oct 2006 , 15:39:
Cám ơn em Đậu Đỏ và Anh Thư đã gởi lời chào mừng cho lính mới tò te  hahaha  Grin

Chị Minh Triết ơi ,

Từ hôm Liên và Chị nói chuyện phôn với em , em chờ chị cả tháng rồi đó , hôm nay mừng chị đã vào viết được trong D/D.  Cheesy 
Chị có vào xem mục Hình Ảnh Sinh Hoat chưa? có  hình chị trong đó đó.  Wink
Em chờ chị 1 tháng rồi đó
Back to top

IP Logged

MinhTriet
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #339 - 11. Oct 2006 , 16:46

Than ai chao em Dang My,cam on em da giup chi tham gia vao muc dien dan nay,rat tiec chi chua bo dau dươc em thong cam nhẹ.Thanh Lien se giup chi lam dieu nay sau. Thu bay vua qua levanduyet hop tai nha cua Hoang Nga Vui qua ,nhat la lai gap dược ngươi ban hoc cung lop la HN, tay bat mat mung that la vui qua co tho moc, dươc nghe cac anh chi ban cua HN ca hay qua ,tiec la khong co su tham du cua em, chi co may cai mieng LVD thoi cung du dươc goi la XOM NHA LA do em.Bao cao chut chut cho em biet the thoi,chi stop va chuc em lươn tre dep mai chiu khong?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #340 - 11. Oct 2006 , 17:03

MinhTriet wrote on 11. Oct 2006 , 16:46:
Than ai chao em Dang My,cam on em da giup chi tham gia vao muc dien dan nay,rat tiec chi chua bo dau dươc em thong cam nhẹ.Thanh Lien se giup chi lam dieu nay sau. Thu bay vua qua levanduyet hop tai nha cua Hoang Nga Vui qua ,nhat la lai gap dược ngươi ban hoc cung lop la HN, tay bat mat mung that la vui qua co tho moc, dươc nghe cac anh chi ban cua HN ca hay qua ,tiec la khong co su tham du cua em, chi co may cai mieng LVD thoi cung du dươc goi la XOM NHA LA do em.Bao cao chut chut cho em biet the thoi,chi stop va chuc em lươn tre dep mai chiu khong?

Chị Minh Triết ơi ,

Chị không cần download gì riêng trong PC của chị để có thể đánh tiếng Việt trong D/D đâu.  Chị cứ đánh '  ` ?  ~  .   ^  * có sẵn trong keyboard của chị thôi hà.
Các chị ở bên đó thì nhất rồi , dễ họp măt đông đúc vui vẻ.  Cam ơn chị chúc em , thôi em cứ ráng 5 năm nữA mà được như chị bây giờ là em cũng phước  lắm rồi ha  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau_Den
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #341 - 11. Oct 2006 , 20:01

Chị Đậu Đỏ mến ,

Em là học trò hàng xóm Thánh Mẫu 75 , đứng ngoài rào coi ké lâu lắm rồi thấy vui quá hà nên xin vô sân trường chơi  đánh đũa , nhảy dây với các chị đuoc hông chị? 
Hôm em mới ghi danh mà em đọc thấy chị kiu em đi tìm hình gì đó , nhưng em không có password nên không chào chị đuợc.   

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #342 - 11. Oct 2006 , 20:53

Dau_Den wrote on 11. Oct 2006 , 20:01:
Chị Đậu Đỏ mến ,

Em là học trò hàng xóm Thánh Mẫu 75 , đứng ngoài rào coi ké lâu lắm rồi thấy vui quá hà nên xin vô sân trường chơi  đánh đũa , nhảy dây với các chị đuoc hông chị?  
Hôm em mới ghi danh mà em đọc thấy chị kiu em đi tìm hình gì đó , nhưng em không có password nên không chào chị đuợc.    

Đ Đ mến chào cô em hàng xóm. Xin em cứ tự nhiên ghé chơi đánh đũa nhảy dây với các bạn LVD nhé. Trong đây cũng có mấy anh bạn HNC, CVA, và cả Lasan Taberd nữa, các anh này thì không thích thú với môn đánh đũa   Roll Eyes, mà các anh chỉ thích chơi trò đánh ba í đá banh thôi Grin. Hôm nay em đã login được thì chắc em đã nhận được mật mả rồi phải không?

Back to top

IP Logged

Vivi00
Senior Member

Núi Tuyết

Reply #343 - 28. Oct 2006 , 00:18

khi thấy các thầy cô và trò của Trường LVD chào hỏi nhau dzui dzẻ...Thèn con trai này lẻ loi nên cảm thấy  chán chán buồn buồn wá hà... Thui thì cũng xin chào và chúc cả trường dzui dzẻ mạnh phẻ cuối tuần, hỏng có buồn chán như thèn con trai này.

Chúc vui
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #344 - 28. Oct 2006 , 07:50

Vivi00 wrote on 28. Oct 2006 , 00:18:
khi thấy các thầy cô và trò của Trường LVD chào hỏi nhau dzui dzẻ...Thèn con trai này lẻ loi nên cảm thấy  chán chán buồn buồn wá hà... Thui thì cũng xin chào và chúc cả trường dzui dzẻ mạnh phẻ cuối tuần, hỏng có buồn chán như thèn con trai này.

Chúc vui

8)
Anh Vivi ơi, cuối tuần ở "bên ấy" không vui sao mà than buồn buồn chán chán dữ vậy  Shocked. Chắc là trời vào Thu nên đã trở lạnh hả anh? Thôi anh lo vun vén  nhà cửa dọn về miền đất ấm Cali đi cho vui vẻ hơn. Cứ cuối tuần là sẽ thấy mấy "ông già" tụ họp nhau ở ngoài mấy quán ăn ( hỏng phải quán Nhâm nhi đôi vần à nha) để bàn nhau nên ăn phở hay cơm, và phổ biến "mật"...hịch Tướng Sĩ Tượng của hội SV  Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 21 22 23 24 25 
Send Topic In ra