Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Đặc San Lê văn Duyệt 2007  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Đặc San Lê văn Duyệt 2007 (Read 3894 times)
LAM SON
Gold Member

CHANG TRAI TRE VON DONG
HAO KIẺT ,XEP BUT NGHIEN

Re: Đặc San Lê văn Duyệt
Reply #15 - 16. May 2007 , 03:25

Thân gửi Ban biên tập Đặc san Lê Văn Duyệt;

Mình vưà nhận được Tập San Lê văn Duyệt 2007 ; thật là cảm động , khi nhận được tờ báo , mặc dù mình có hứa sẻ viết bài để gửi đăng vào tập san, nhưng công việc nhà đa đoan, nên đành thất hưá,Một lần nưả xin gửi lời xin lổi , và không quên kèm theo lời chân thành cảm ơn tấm chân tình cuả quý chị ,  đã gửi tập san đến cho mình, nhất là với khoảng cách quá xa, từ Châu Mỷ đến Châu âu, Hiện thời củng chưa có thời gian để xem bài vở ở bên trong,nhưng dù chưa xem , mà mình vẩn biết rằng sẻ có nhiều bài viết rất hấp dẩn và thú vị , Xin mến chúc quý chị nhiều sức khoẻ , nhiều nghị lực , cùng quý quyến được nhiều hạnh phúc ;
            Thân chào ,
          Lê đức thọ HNC 58_65
Back to top
« Last Edit: 16. May 2007 , 03:26 by LAM SON »  

HẢY ĐẾN CHIA NHAU NGHÈO KHÓ , QUÊN LO TƯƠNG LAI MỊT MỜ,

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #16 - 16. May 2007 , 07:18

vietduongnhan wrote on 15. May 2007 , 12:46:
Kính thưa Cô, thưa Thầy & các ACE TTHLVD !

Hôm nay 7_vdn vừa nhận được Đặc San Lê Văn Duyệt. 7 vui lắm và chân thành cảm ơn Hoa Đặng đã bỏ công , tốn của gởi qua cho 7 - và cũng cảm ơn các Cô-Thầy cùng toàn thể ACE TTH LVD đã thương mến cho (đứa con tinh thần) của 7 nằm chung trong ĐS. Grin

...

Kính mến chúc tất cả đều được bình an hạnh phúc và thơ văn lai láng để năm tới in ĐSLVD 2008 .

7_vdn

Chi Việt Dương Nhân ơi ,

Em đọc chị viết em buồn cười quá  đi  Cheesy Grin. Em nhờ bạn em ở San Jose là Đặng Thu Yến ( thủ quĩ của hội )  gửi báo biếu các anh chị, chắc Yến lại nhờ một người khác là Hoa ( chắc chị em của Yến vì em thấy cũng họ Đăng )   Cheesy Grin
Chị nhận đuợc là em vui rồi , em và hội AH/LVD mong có chút quà văn nghệ tặng các anh chị , bày tỏ lòng thân quí với nhau đó mà  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #17 - 16. May 2007 , 07:23

Quote:
Thân gửi Ban biên tập Đặc san Lê Văn Duyệt;

Mình vưà nhận được Tập San Lê văn Duyệt 2007 ; thật là cảm động , khi nhận được tờ báo , mặc dù mình có hứa sẻ viết bài để gửi đăng vào tập san, nhưng công việc nhà đa đoan, nên đành thất hưá,Một lần nưả xin gửi lời xin lổi , và không quên kèm theo lời chân thành cảm ơn tấm chân tình cuả quý chị ,  đã gửi tập san đến cho mình, nhất là với khoảng cách quá xa, từ Châu Mỷ đến Châu âu, Hiện thời củng chưa có thời gian để xem bài vở ở bên trong,nhưng dù chưa xem , mà mình vẩn biết rằng sẻ có nhiều bài viết rất hấp dẩn và thú vị , Xin mến chúc quý chị nhiều sức khoẻ , nhiều nghị lực , cùng quý quyến được nhiều hạnh phúc ;
            Thân chào ,
          Lê đức thọ HNC 58_65

Anh Thọ ơi ,

Không có chi đâu mà anh , cuộc sống ai cũng còn bận bịu đa đoan quá , anh ráng dành được chút thì giờ vào vun xới bài vở cho sân trường LVd là quí lắm.  Wink
Kí nh chúc anh và gia đình luôn vui  Wink

Back to top
« Last Edit: 16. May 2007 , 07:23 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra