Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thành Viên Mới Trình Làng  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 127 128 129 
Send Topic In ra
Thành Viên Mới Trình Làng (Read 119567 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Thành Viên Mới Trình Làng
Reply #1920 - 01. Nov 2014 , 17:46

BẠN XA XƯA wrote on 01. Nov 2014 , 05:07:
Phượng ơi!!!!!Có gửi cho Phương hai, ba, bốn lá thư nói rõ "thân phận" của mình, nhưng chắc thư lạc qua nhà ai đó rồi...check inbox nha Phượng

Cám ơ n chị Đậu Đo? đã đón chào em...Em là bạn học chung lớp với PTran  , sau 30 thang 4 ,các lớp đêm được chuyển lên ban ngày học nên tụi em cũng vui lặm..Tiếc rang chỉ có vài tháng, tui em phải thi tốt nghiêp , sau đó phải mưu sinh cho cuộc sông nên bạn bè tan tác ...

Bạn Xa Xưa ơi !

Trước tiên Phượng Trần cám ơn Diễn Đàn Lê Văn Duyệt đã mang Hà về với Phương !!!  pansytim pansyvang hoa_vang1 maivang_22 hong1222 openflow.gif openflow.gif openflow.gif votay Drinkinj flower40 roses45 dance3 band4 singer emjumping1 emjumping1 emjumping1

Đã đọc và trả lời PM của bạn rồi , thế là ta đã biết mi là ai , làm sao P quên bạn Long Ngọc Hà được nhỉ??? Hà ngồi ngay sau lưng P , mỗi lần phải làm báo tường Hà là người ủng hộ bài vở cho P thật là nhiệt tình làm mình nhớ mãi  Cheesy Grin

P viết tên Hà ra đây để xem có bạn bè nào của mình vào đây đọc được mà nhận ra được bạn bè đó , P cũng có 1 cô bạn hàng xóm và là đàn em ở LVD tìm ra được P ở đây đó Hà

Sáng nay đã lục tung hết những hộp thư cũ của PTr mà có thấy được email nào của bạn đâu??? Gửi lại cho P vào email mới nhen

Rất vui được tìm lạo Long Ngọc Hà , P vẫn nhớ rõ như in khuôn mặt và dáng người của bạn , bạn học rất giỏi !!!! nhất là môn Anh Văn , lúc ấy bạn thuộc loại nói tiếng Anh như gió trong lớp , hi hi

Chờ thư Hà nhe ,sẽ kể lể nhiếu hơn  Smiley

Phượng Trần
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1921 - 19. Dec 2015 , 10:34

Đậu Đỏ LVD70 mến chào "lính mới" Hoang Hoa". Xin bạn mới cho vài hàng tự giới thiệu để tiện xưng hô.
Cũng xin mến chúc Hoang Hoa và gia đình một mùa lễ đoàn viên vui vẻ và hạnh phúc.

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Kim Thanh
YaBB Newbies
*

Reply #1922 - 16. Jun 2020 , 03:12

Kính chào quý Thầy Cô, các chị và các bạn,

Kính chúc quý Thầy cô và các bạn luôn được bằng an,sức khoẻ dồi dào. Kim Thanh là cựu học sinh LVD-74, xin  kính chào vì đã 45 năm không liên lạc với bạn bè , lại ở xứ sương mù lạnh lẽo hôm nay trở lại với ngôi trường mà Kim Thanh đã gắn bó trong hai năm , lớp 11 và lớp 12.
Kim Thanh rất nhớ các bạn học của mình , nhất là các bạn ngồi cạnh và gần mình, Kim Thanh đang tìm kiếm bạn Đỗ thị Tuyết mà các bạn trong lớp gọi cho Tuyết một tên rất đặc biệt đó là “Tuyết Ô”.
Các bạn có biết tin tức gì của Tuyết xin email cho Kim Thanh.
kim_thanh75@hotmail.com
TB. Bạn Thu Béo thân thương, bạn có tin tứ gì về Tuyết nhớ email cho Kim Thanh nhé.
Kim Thanh LVD -74
Back to top

IP Logged

Kim Thanh
YaBB Newbies
*

Reply #1923 - 17. Jun 2020 , 11:45

Cảm ơn về món quà tuyệt vời của Diễn Đàn Lê văn Duyệt đã mang đến cho Kim Thanh.
Cảm ơn Đặng Mỹ đã giúp đỡ , hướng dẫn và dành nhiều thời gian để giúp Kim Thanh tìm lại cô bạn hiền, dễ thương “ Tuyết Ô” của mình, cũng không quên cảm ơn Phu De, Thu Ngo và Oanh Nguyễn, không có lời cảm ơn nào cho đủ về sự giúp đỡ của các bạn.
Hôm nay thời tiết nơi xứ lạnh mưa và âm u, nhưng Kim Thanh rất vui vì từ nay sẽ có người tâm sự, Kim Thanh và Tuyết Ô đã hàn huyên tâm sự qua viber và cũng đã gởi hình cho nhau xem.
Sau 45 năm xa cách , hy vọng chúng ta sẽ cho nhau những ngày vui nhé Tuyết Ô.
Chúc các bạn và gia đình vạn sự an lành.
Thân ái
Lê thị Kim Thanh LVD-74
💐🌸🌼😻
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #1924 - 18. Jun 2020 , 10:43

https://imgur.com/iuZwu2rKim Thanh wrote on 17. Jun 2020 , 11:45:
Cảm ơn về món quà tuyệt vời của Diễn Đàn Lê văn Duyệt đã mang đến cho Kim Thanh.
Cảm ơn Đặng Mỹ đã giúp đỡ , hướng dẫn và dành nhiều thời gian để giúp Kim Thanh tìm lại cô bạn hiền, dễ thương “ Tuyết Ô” của mình, cũng không quên cảm ơn Phu De, Thu Ngo và Oanh Nguyễn, không có lời cảm ơn nào cho đủ về sự giúp đỡ của các bạn.
Hôm nay thời tiết nơi xứ lạnh mưa và âm u, nhưng Kim Thanh rất vui vì từ nay sẽ có người tâm sự, Kim Thanh và Tuyết Ô đã hàn huyên tâm sự qua viber và cũng đã gởi hình cho nhau xem.
Sau 45 năm xa cách , hy vọng chúng ta sẽ cho nhau những ngày vui nhé Tuyết Ô.
Chúc các bạn và gia đình vạn sự an lành.
Thân ái
Lê thị Kim Thanh LVD-74
💐🌸🌼😻

Xin chào mừng bạn Lê thị Kim Thanh LVD74 vừa gia nhập diễn đàn LVD.
Happy "tung cánh chim tìm về tổ ấm "

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 ... 127 128 129 
Send Topic In ra