Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25049 times)
mydung
Full Member

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #255 - 02. May 2010 , 19:21

anh_thu_Tran wrote on 02. May 2010 , 00:05:
  Sức khoẻ  của chị nhiều khi còn thê thảm hơn nhiều mà rồi cũng xong ,do đó theo chị kiếp này nếu chị có bịnh hoạn nhiều cũng là do chị tạo nghiệp nhiều kiếp trước...bây giờ lo trả cho het^' nên chị vẫn còn rất vui vẻ trả nghiệp.

em chào chi Anh Thu và chùc chi.mau bình phục, em ít lên tiếng lắm nhưng nghe Chi nói giống y trường hợp của em nên xin đươc góp ý nha
Em tin vào luật Nhân Quả, và em có cái hay là ai bệnh gì em cũng có hầu hết thì đủ hiểu cái Quả em gặt được thế nào rồi nhưng em luôn nhắc nhở "ráng vui vẻ trả nợ chứ càm ràm kéo dài trả thêm interest va late charge nữa, càng khổ" phải vậy hôn Chị
Mến chúc Chi Anh Thư chóng bình phục
cám ơn Ô mai ngon quá Chi ơi
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #256 - 02. May 2010 , 23:09

anh_thu_Tran wrote on 02. May 2010 , 00:08:
  Em à ,chị thuộc loại không rời xa cái bep^' được nên em phải hiểu là nhà chị chưa phải ăn cơm trên sống đước khê đâu  Grin Grin Grin  Mình vui vẻ hầu chồng mà...hi...hi...

hihi, Chị thật là.... độc tài quá ! Nhất định không chịu cho anh Mỹ có dịp trổ tài .  Grin
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #257 - 03. May 2010 , 00:45

mydung wrote on 02. May 2010 , 19:21:
em chào chi Anh Thu và chùc chi.mau bình phục, em ít lên tiếng lắm nhưng nghe Chi nói giống y trường hợp của em nên xin đươc góp ý nha
Em tin vào luật Nhân Quả, và em có cái hay là ai bệnh gì em cũng có hầu hết thì đủ hiểu cái Quả em gặt được thế nào rồi nhưng em luôn nhắc nhở "ráng vui vẻ trả nợ chứ càm ràm kéo dài trả thêm interest va late charge nữa, càng khổ" phải vậy hôn Chị
Mến chúc Chi Anh Thư chóng bình phục
cám ơn Ô mai ngon quá Chi ơi

Mỹ Dung à ,vậy là hai chị em mình giống nhau quá ha ,thôi thì cả hai chị em mình cùng vui vẻ lãnh tất cả Quả kiếp này nha em.
  Chị vừa đi làm về ,trời bên này lạnh quá nên đang nhâm nhi ô mai và nước trà để ngồi đọc và gõ mail đây.Anh Mỹ chị đang lườm và nguýt vì chị chưa chịu đi nấu cơm tối.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #258 - 03. May 2010 , 00:46

Đặng-Mỹ wrote on 02. May 2010 , 23:09:
hihi, Chị thật là.... độc tài quá ! Nhất định không chịu cho anh Mỹ có dịp trổ tài .  Grin

Không phải chị đọc tài đâu....mà rằng thì là......chị sợ phải lau chùi dọn dẹp còn khổ hơn đó í mà.
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #259 - 03. May 2010 , 03:27

Chị cả Anh Thư ơi,
Nếu sau khi lau chùi dọn dẹp mà được ngồi vào "đánh chén" ngay, thì là may mắn lắm rồi. Em chỉ sợ sau khi "thu dọn chiến trường"-trong đó có cả "thành phẩm không đạt chất lượng"- mình lại vẫn phải xăn tay áo lên mà "làm lại từ đầu" thì mới là phiền há chị. Undecided Angry Cry
Trinh
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #260 - 03. May 2010 , 10:29

N.Trinh wrote on 03. May 2010 , 03:27:
Chị cả Anh Thư ơi,
Nếu sau khi lau chùi dọn dẹp mà được ngồi vào "đánh chén" ngay, thì là may mắn lắm rồi. Em chỉ sợ sau khi "thu dọn chiến trường"-trong đó có cả "thành phẩm không đạt chất lượng"- mình lại vẫn phải xăn tay áo lên mà "làm lại từ đầu" thì mới là phiền há chị. Undecided Angry Cry
Trinh

Cám ơn em ,sao mà đúng ý chị quá dzị.Chắc mọi người cũng đồng ý với hai chị em mình đấy.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #261 - 03. May 2010 , 16:58

anh_thu_Tran wrote on 03. May 2010 , 10:29:
  Cám ơn em ,sao mà đúng ý chị quá dzị.Chắc mọi người cũng đồng ý với hai chị em mình đấy.

Smiley Smiley
Back to top

IP Logged

DOHUUTAI
Gold Member

Thành viên Xuất Sắc
* Năm 2012 *

Reply #262 - 05. May 2010 , 10:55

Chị Anh Thư ơi ,

'' mỗi ngày chọn một niềm vui '' dù hong được vui trọn vui nha chị... Cheesy
Back to top

hoado  Yêu Đời và Yêu Người  hoado 

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #263 - 05. May 2010 , 15:28

DOHUUTAI wrote on 05. May 2010 , 10:55:
Chị Anh Thư ơi ,

'' mỗi ngày chọn một niềm vui '' dù hong được vui trọn vui nha chị... Cheesy

Chào anh Tài tui ,cám ơn Anh nhắc nhở. AT ngày nào cũng vui het^' đó dù có bận bù đầu chăng nữa .Cứ làm xong một ngày là vươn vai đi ngủ bỏ het^' chuyện đời cho thoải mái.
  Chúc anh luôn vui để nhả thơ cho cả nhà LVD cùng thưởng thức nhé.
Back to top

IP Logged

N.Trinh
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #264 - 23. May 2010 , 04:41

Chị cả Anh Thư ơi, em thấy chị online, nên hỏi thăm chị đây?  lúc này sắp muà Đông rồi, em chúc chị khoẻ mạnh, không bị Asthma nhé.
kính chị
Trinh
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #265 - 25. May 2010 , 04:30

N.Trinh wrote on 23. May 2010 , 04:41:
Chị cả Anh Thư ơi, em thấy chị online, nên hỏi thăm chị đây?  lúc này sắp muà Đông rồi, em chúc chị khoẻ mạnh, không bị Asthma nhé.
kính chị
Trinh

Trinh ơi,xin lỗi nghen ,đến hôm nay chị mới đọc dược lời nhắn của em đó.
   Cám ơn lời chúc lành của em.Bây giờ trời sắp Đông rồi mà lại phải đi làm xa nữa nên hơi rét và làm biếng quá.Không biết có thể làm được bao lâu nữa đây.Hy vọng là không đến nỗi nào.
Back to top

IP Logged

mydung
Full Member

Reply #266 - 25. May 2010 , 09:46

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2010 , 04:30:
Bây giờ trời sắp Đông rồi mà lại phải đi làm xa nữa nên hơi rét và làm biếng quá.Không biết có thể làm được bao lâu nữa đây.Hy vọng là không đến nỗi nào.

chào Chị Anh Thư
thấy tin nhắn này hôm nay ma sao Chi nói trời sắp Đông rồi, làm em hơi lo, em nhớ Chị có bị injured xương sườn lần nào đó, không biết Chị đã đõ đau không có phải uống nhiều pain killer không? tóm lại Chị ok?
chúc Chi an vụi khoẻ để trả nghiệp cho mau hết

mến
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #267 - 25. May 2010 , 23:39

anh_thu_Tran wrote on 25. May 2010 , 04:30:
  Trinh ơi,xin lỗi nghen ,đến hôm nay chị mới đọc dược lời nhắn của em đó.
   Cám ơn lời chúc lành của em.Bây giờ trời sắp Đông rồi mà lại phải đi làm xa nữa nên hơi rét và làm biếng quá.Không biết có thể làm được bao lâu nữa đây.Hy vọng là không đến nỗi nào.

Chị Thư ơi,

Mới nghe chị than nóng mà bây giờ đã lạnh rồi ạ ?
Xương sườn bị nứt đã lành chưa chị? Hy vọng nó khong còn hành chị đau để chi đi du lịch mừng sinh nhật vui trọn vẹn hoahong.gif
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #268 - 26. May 2010 , 03:07

Chào hai cô em ,
  Tháng 6 bên này mới vào Đông mà mấy hôm nay đã lạnh quá rồi...có lẽ tại mùa Đông đến sớm...và cũng có thê/ tại mấy hôm nay phai/ đi làm xa nhà roi6` chứ không còn được như xưa tà tà 10 phút đi bộ là đã có mặt tại sở.
   Cả tuần nay bận điên người vì dọn sở sang chỗ mới nên không còn thời gian để mà lo cho cái thân nữa nên nó cũng tạm ổn để trả xong cái nợ đời.
   Hy vọng là gần đến ngày đi chơi thì chị sẽ yên ổn hẳn để còn enjoy cái tour với mọi người chứ ha.
  Cám ơn hai cô em nhiều lắm.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #269 - 09. Aug 2011 , 08:20

Chị Anh Thư ơi à, em đã về rồi nè. Đã gặp Đặng Mỹ, 3 chị em chén một chầu thức ăn chay quá thịnh soạn do bà chủ Đ Mỹ đài thọ (bao giờ cũng ham dành làm chủ xị đó chị  Roll Eyes ). Hi hi hàn huyên thì ít mà bình phẩm về các món chay thì... kha khá nhiều hahaha. Tinh thần ăn uống....muôn năm, thực đơn bao gồm: lẫu nấm, mì vịt tiềm, cá nướng trui cuốn bánh tráng rau sống, cá chiên dòn.
Cám ơn em Mai đã dẫn 2 bà chị đi ăn thử nhà hàng  chay ngon và lich sự này   thanks.gif
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 ... 16 17 18 19 20 
Send Topic In ra