Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhán Chị Anh Thư  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 18 19 20 
Send Topic In ra
Nhán Chị Anh Thư (Read 25012 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Nhán Chị Anh Thư
Reply #285 - 02. Jan 2012 , 09:14

Thưa chị AT,
Em tìm mãi số phone của chị mà không thấy, em gọi chị Thúy Lan, thì message lên, em cũng không biết có đúng phone của chị không hay cô mỹ tóc vàng nào. híhi'.
Anh Trụ nước dừa tìm số phone để gọi chúc tết anh Mỹ nước trà, mấy tháng trời em lo mỗi việc đưa số phone để anh nước dừa gọi cho anh nước trà, mà em làm vẫn chưa xong, nên em đang bị liếc kia kìa chị ơi, mau cứu bồ em chị nhé.
Thương chị,
Bích Định
Em xin chúc Anh Chị năm mới Hạnh Phúc, Sức Khoẻ, Tài Lộc nhiều và du lịch dài dài. Hí hí.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #286 - 02. Jan 2012 , 14:26

BichDinh wrote on 02. Jan 2012 , 09:14:
Thưa chị AT,
Em tìm mãi số phone của chị mà không thấy, em gọi chị Thúy Lan, thì message lên, em cũng không biết có đúng phone của chị không hay cô mỹ tóc vàng nào. híhi'.
Anh Trụ nước dừa tìm số phone để gọi chúc tết anh Mỹ nước trà, mấy tháng trời em lo mỗi việc đưa số phone để anh nước dừa gọi cho anh nước trà, mà em làm vẫn chưa xong, nên em đang bị liếc kia kìa chị ơi, mau cứu bồ em chị nhé.
Thương chị,
Bích Định
Em xin chúc Anh Chị năm mới Hạnh Phúc, Sức Khoẻ, Tài Lộc nhiều và du lịch dài dài. Hí hí.

Hi..hi..,nhận được tin của em..mừng quá làm  anh nươc trà gọi điện thoại ngay cho em mà không gặp ,chắc các em đang đi ăn trưa.
  Chị để số phone trong tin nhắn đo nha.Trưa nay chị khoảng 4 tieng nữa thì chị rời nà rồi.Thôi để hôm khác chị gọi cho em sau nha.
  Anh chị cũng xin chúc cặp Đậu trắng Nước Dừa và gia đình luôn khoẻ mạnh mọi việc như ý nha.
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #287 - 10. Apr 2012 , 17:16

anh_thu_Tran wrote on 04. Apr 2012 , 14:41:
     Dzịt ơi ,cái link này nghe that đã và hay quá ,chị muốn download vào USB để cho vào xe hơi nghe thì phải làm sao hả em? Chị rất dở về cái vụ này lắm.
   Cám ơn em trước nha.

Hi chị AT
Mới rinh về, khoảng 2400 bản nhạc. (hơn 10Gb)
Ngày mai tui sẽ ghé anh Dũng, chị có rãnh tui sẽ copy vô USB cho chị

Happy nghe nhạc
PD
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #288 - 10. Apr 2012 , 17:30

phu de wrote on 10. Apr 2012 , 17:16:
Hi chị AT
Mới rinh về, khoảng 2400 bản nhạc. (hơn 10Gb)
Ngày mai tui sẽ ghé anh Dũng, chị có rãnh tui sẽ copy vô USB cho chị

Happy nghe nhạc

PD

Anh PD oi ,chút nữa trưa AT sẽ về mẹ chơi ,nếu anh ghé được thì xin anh nhạc nha.
  Mấy hôm rồi đi Canberra chơi ,có thâu vào USB 70 năm nhạc nghe rất  đã ,đi suốt vừa đi và về mà vẫn chưa nghe het^'.
    Cám ơn anh nhiều.
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #289 - 27. Apr 2012 , 13:18

Chị AT ơi à ,
Đọc tin nhắn của em nhe  Cheesy
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #290 - 01. Jul 2020 , 12:52

ANH THU OI
CO NGHE TOAN NOI LA O MELBOURNE NAN DICH LAI BOC PHAT DU DOI , CO KHONG BIET LA CHO EM VA HAI CO PHƯƠNG OANH , CO CHAM O CO BI ANH HƯƠNG GI KHONG?
CO CO DOC THU CUA PHU DE THI BIET LA CHO EM VA PHU DE KHONG BI GI , CON HAI CO THI SAO?
DAO NAY SAO KHONG VAO MA VAN GIA TRANG VOI CO ?
EM CO KHOE KHONG ? THUY LAN CUNG KHONG THAY TIN TUC GI CA ?
CO HOI THAM TAT CA CAC NGUOI THAN BEN AY.
CO VAN
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #291 - 01. Jul 2020 , 16:59

ngo_thi_van wrote on 01. Jul 2020 , 12:52:
ANH THU OI
CO NGHE TOAN NOI LA O MELBOURNE NAN DICH LAI BOC PHAT DU DOI , CO KHONG BIET LA CHO EM VA HAI CO PHƯƠNG OANH , CO CHAM O CO BI ANH HƯƠNG GI KHONG?
CO CO DOC THU CUA PHU DE THI BIET LA CHO EM VA PHU DE KHONG BI GI , CON HAI CO THI SAO?
DAO NAY SAO KHONG VAO MA VAN GIA TRANG VOI CO ?
EM CO KHOE KHONG ? THUY LAN CUNG KHONG THAY TIN TUC GI CA ?
CO HOI THAM TAT CA CAC NGUOI THAN BEN AY.
CO VAN 

Thưa Cô Vân .
Chổ Cô Châm thì em không biết nhưng chổ Cô Phượng Oanh ở bị liệt vào "high risk region", ngoại bất nhập, nội bất xuất, đi ra ngoài phải có lý do chính đáng .

Một trong những nguyên nhân làm cho dịch bùng phát là do hệ thống quarantine cẩu thả, chính quyền  không chịu yêu cầu quân đội đến để giữ trật tự (free) cho các hotels tạm trú 14 ngày với những người từ nước ngoài về (với 1 lý do hết sức là vô lý :sợ mất mặt với các tiểu bang khác là Victoria không ngăn nổi dịch cúm Trung cộng) mà dùng những sub-contractors vô lương tâm và thiếu kinh nghiệm, thí dụ như phòng thì dơ bẩn, có bed bug, nhân viên ma, khai gian số người trực để hưởng lợi từ chính phủ, găng tay thì suốt ca trực không thay, người canh gác lơ là, có khi ngủ gục on the job, còn có tin đồn nhân viên gạ tình để đổi chổ ở tốt hơn v.v....và v.v...

Hiện giờ Nha Lộ Vận Victoria ( giống như California DMV) đang la làng vì số người xin đổi địa chỉ online để được di chuyển dễ dàng hơn, khỏi bị phạt .

Vài hàng cô rõ .
EmPD
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #292 - 01. Jul 2020 , 19:53

phu de wrote on 01. Jul 2020 , 16:59:
Thưa Cô Vân .
Chổ Cô Châm thì em không biết nhưng chổ Cô Phượng Oanh ở bị liệt vào "high risk region", ngoại bất nhập, nội bất xuất, đi ra ngoài phải có lý do chính đáng .

Một trong những nguyên nhân làm cho dịch bùng phát là do hệ thống quarantine cẩu thả, chính quyền  không chịu yêu cầu quân đội đến để giữ trật tự (free) cho các hotels tạm trú 14 ngày với những người từ nước ngoài về (với 1 lý do hết sức là vô lý :sợ mất mặt với các tiểu bang khác là Victoria không ngăn nổi dịch cúm Trung cộng) mà dùng những sub-contractors vô lương tâm và thiếu kinh nghiệm, thí dụ như phòng thì dơ bẩn, có bed bug, nhân viên ma, khai gian số người trực để hưởng lợi từ chính phủ, găng tay thì suốt ca trực không thay, người canh gác lơ là, có khi ngủ gục on the job, còn có tin đồn nhân viên gạ tình để đổi chổ ở tốt hơn v.v....và v.v...

Hiện giờ Nha Lộ Vận Victoria ( giống như California DMV) đang la làng vì số người xin đổi địa chỉ online để được di chuyển dễ dàng hơn, khỏi bị phạt .

Vài hàng cô rõ .
EmPD

CAM ON PHU DE RAT NHIEU DA TRA LOI HO CHO CO BIET TIN TUC.
CON DICH NAY THAT KHUNG KHIEP. CAU MONG CHO MOI NGƯƠI BINH YEN.
CO VAN
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 18 19 20 
Send Topic In ra