Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - SỔ TAY SINH NHẬT  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra
SỔ TAY SINH NHẬT (Read 15435 times)
Sao_Mai
Senior Member

Re: SỔ TAY SINH NHẬT
Reply #15 - 17. Nov 2007 , 05:19

Quote:
SM ơi, hỏng có thiếu đâu , Ổng là Ông Thần Giữ Thơ (OTGT) của diễn đàn nhà mình đó  Cool  Cool. Nghe "sang" ghê chưa , thế mà ổng vẫn cứ thích đi... ta bà thế giới không hà ( đúng là "đi lang thang" ngang cầu Bông, té xuống sông ướt....  Grin  Grin

Hihihi, cảm ơn chị Đậu Đỏ cho em biết - Wa, người nhiều biệt hiệu quá ...
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 17. Nov 2007 , 12:38

Chị MY ơi sao hồi tháng 7 là sinh nhật của em mà hỏng thấy gì hết trơn vậy????? hichic !!!!!

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 17. Nov 2007 , 12:44

admin wrote on 18. Sep 2007 , 13:31:
Các công nương LVD75 và Tam Sên LVD74 nghe bà chị Anh Thư nói chưa  Huh  Cheesy. Mau mau mà khai báo đi  nha!

Hello , em nhớ em đã khai báo trong đơn gia nhập rồi mà hichic , giờ khai báo lại nè , SN của em là ngày 03/07

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #18 - 17. Nov 2007 , 13:20

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 12:38:
Chị MY ơi sao hồi tháng 7 là sinh nhật của em mà hỏng thấy gì hết trơn vậy????? hichic !!!!!

PTr

Chời ơi,  thiệt hả  Shocked Em khai chỗ nào mà chị có thấy gì đâu  Undecided
Sodzi em nhiều lắm Wink. Thôi sang năm mỗi người phải mang 2 món quà cho Phương CN nhang.  Cheesy

Còn mấy CN và các cô nho nhỏ cũng chưa ai vô đây thành khẩn khai báo hết  Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2007 , 13:21 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #19 - 17. Nov 2007 , 14:36

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 12:38:

PTr

Wink Cheesy Grin
Tháng 8 mới dzô mà tháng 7 đòi thấy gì dzậy trời?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #20 - 17. Nov 2007 , 17:23

Phương Tần wrote on 17. Nov 2007 , 14:36:
Wink Cheesy Grin
Tháng 8 mới dzô mà tháng 7 đòi thấy gì dzậy trời?!!

CHỜI ơi là CHỜI , bà học nhiều quá nên quên hết rồi , có phải bọn mình cùng rủ nhau về tường một lượt không? mỗi đứa chỉ so le vài ngày hay 1 , 2 tuần lễ thôi , tui nhớ là khoảng cuối tháng 5 , hai mươi mấy tây đó , 25 hoặc 26 ,gì mà đến tháng 8 lận "cha nội "tháng 7 sinh nhật tui là đợt tui đi công tác ở Mekong Delta mà tui không nhớ sao , tui đi mà tui nhớ D D quá chời luôn a...

Em ghi trong LÝ LỊCH đó chị MY

Ptr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 17. Nov 2007 , 18:59

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 17:23:
CHỜI ơi là CHỜI , bà học nhiều quá nên quên hết rồi , có phải bọn mình cùng rủ nhau về tường một lượt không? mỗi đứa chỉ so le vài ngày hay 1 , 2 tuần lễ thôi , tui nhớ là khoảng cuối tháng 5 , hai mươi mấy tây đó , 25 hoặc 26 ,gì mà đến tháng 8 lận "cha nội "tháng 7 sinh nhật tui là đợt tui đi công tác ở Mekong Delta mà tui không nhớ sao , tui đi mà tui nhớ D D quá chời luôn a...

Ptr

Phượng à,

Vậy là em có khai ngày sinh, nhưng nó không có hiện ra cho ai thấy đâu. Shocked My mới bấm vô tên em thì thấy ngày ghi danh là tháng 30 tháng 5 chứ không thấy  ngày sinh. Huh
Sư huynh và chị Đậu Đỏ ơi, cái D/D này vậy là  hơi kỳ ở chỗ người ta chịu khai ngày sinh thì mình phải để cho hiện lên chứ tại sao lại dấu gì nữa  ha  Huh Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #22 - 17. Nov 2007 , 20:40

Quote:
Phượng à,

Vậy là em có khai ngày sinh, nhưng nó không có hiện ra cho ai thấy đâu. Shocked My mới bấm vô tên em thì thấy ngày ghi danh là tháng 30 tháng 5 chứ không thấy  ngày sinh. Huh
Sư huynh và chị Đậu Đỏ ơi, cái D/D này vậy là  hơi kỳ ở chỗ người ta chịu khai ngày sinh thì mình phải để cho hiện lên chứ tại sao lại dấu gì nữa  ha  Huh Grin

Hichic !!!N`am răng em biết được cái D Đàn này hơi kỳ ở chỗ đó???? Em mở ra xem lại để tìm ngày em gia nhập thì lại không thấy , còn chị thí lại thấy ngày gia nhập mà lại không thấy ngày sinh của em !!!!! nó còn đó dõ dàng mà , chị làm một hồi em nói ngọng luôn a

Nhưng như vậy thì Tần CN biết được là không fai đến tháng 8 tui mới tham gia D D nhen , 30 thang 5 đó bà ơi

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 17. Nov 2007 , 20:56

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 20:40:
Hichic !!!N`am răng em biết được cái D Đàn này hơi kỳ ở chỗ đó???? Em mở ra xem lại để tìm ngày em gia nhập thì lại không thấy , còn chị thí lại thấy ngày gia nhập mà lại không thấy ngày sinh của em !!!!! nó còn đó dõ dàng mà , chị làm một hồi em nói ngọng luôn a

Nhưng như vậy thì Tần CN biết được là không fai đến tháng 8 tui mới tham gia D D nhen , 30 thang 5 đó bà ơi

PTr

hihihi, Phượng à, Em cứ thử click vào tên Tần, tên My  chẳng hạn , em sẽ thấy lý lich của Tần, của My có ngày ghi danh chứ không có ngày sinh đâu.   Roll Eyes
Lúc em ghi danh thì cũng đâu có hỏi ngày sinh đâu. Cool Bi giờ em thử log off rồi bấm ghi danh em sẽ thấy đâu có hỏi ngày sinh gì đâu  Cool
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #24 - 17. Nov 2007 , 21:03

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 17:23:

Ptr

Cool Cool Cool
Thử coi trí nhớ bà có còn tốt không đó mà...tháng 8 tui gặp bà ở VN mờ...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 19. Nov 2007 , 17:31

Châu Lê nhờ Phượng khai dùm ,

sinh nhật Châu Lê : 05/09

Và tiếc hùi hụi : đã qua rồi !!!!!

PTr
Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 17:32 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #26 - 19. Nov 2007 , 18:12

Cám ơn Phượng, My ghi vô sổ rồi đó   Wink  Em coi còn thiếu ai thì lo điều cha dùm đi nhang      Cheesy

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #27 - 18. Dec 2007 , 16:47

Quote:
Cám ơn Phượng, My ghi vô sổ rồi đó   Wink  Em coi còn thiếu ai thì lo điều cha dùm đi nhang      Cheesy

Chị Mỹ à ,
Thì còn thiếu Phương Tần CN đó  Grin Grin.Gần tới rồi ,Jan. 16  Cheesy. Chị vô sổ đi nha
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #28 - 26. Dec 2007 , 14:20

phuonghue wrote on 18. Dec 2007 , 16:47:
Chị Mỹ à ,
Thì còn thiếu Phương Tần CN đó  Grin Grin.Gần tới rồi ,Jan. 16  Cheesy. Chị vô sổ đi nha

hihihi, cô Huệ này thiệt , nhè lúc người ta chạy vắt giò lên cổ thì biểu vô sổ, xém tí nữa là My đọc sót rồi đó  Roll Eyes Cheesy
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #29 - 15. Feb 2008 , 10:05

Sao_Mai wrote on 15. Feb 2008 , 04:54:
Hihihi, cảm ơn chị - em là 27/6 - hihih, nảy giờ em ngồi đọc bên trang thơ, thấy TKhanh xưng là ÚT THÊM vậy em là ÚT RÁNG rồi - hiihih

Thuc-Khanh wrote on 15. Feb 2008 , 09:58:
Hi hi hi còn em Út Thêm là 23/3.

hihihi, dạ  cám ơn mấy Út ạ.  Cheesy
Chỉ ngồi đọc tên mấy Út là cũng đủ cười no rồi  Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 15. Feb 2008 , 10:08 by admin »  
IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 6
Send Topic In ra