Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Đặng Mỹ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 
Send Topic In ra
Nhắn Đặng Mỹ (Read 59539 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Nhắn Đặng Mỹ
Reply #735 - 22. Jan 2012 , 09:20

tuy-van wrote on 23. Dec 2011 , 23:57:
Say lúc nào cũng thông cãm với mợ , vì biết mợ đau tay , nên gọi phone thích hơn.
Cám ơn mợ đã gọi phone  chúc mừng SN , lúc đó  Say cùng Natalie đang đi
shop.
  Natalie gởi lời chúc mừng Tú ,và hẹn  gặp lại 2 mẹ con mợ vào tháng 6 năm sau , sẽ làm tiệc thật to cho Tú cưng của mợ nhé.
Say

Vào đây , thấy bóng hồng của mợ đang dạo sân trường.( hên quá ).
Nhớ mợ nhiều và năm Nhâm Thìn nầy Say thương chúc  bà cụ , Tú, mợ .... nhiều niềm vui ,  nhiều sức khoẻ ,và mong cho mau đến tháng 6 , gặp lại mợ và Tú cưng.
Alex và Brandon mi mi bn Mẽo nè.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #736 - 22. Jan 2012 , 18:45

Phuong_Tran wrote on 22. Jan 2012 , 05:57:
My ơi ,

Em đề nghị My mở mục " Khai Bút Đầu Năm " đi , để sau giao thừa mỗi năm mọi người sẽ vào trang này viết bài đầu tiên của mình trong năm , nhanh nhanh lên , bên em sắp giao thừa rồi , em nghĩ chắc em phải đợi giờ giao thừa bên ấy tức là thêm 1 ngày nữa

Cám ơn chị My nhiều

Diều

My ơi My à

Diều
Back to top
« Last Edit: 22. Jan 2012 , 18:46 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #737 - 04. Apr 2012 , 16:42

Chị My ơi ,

Sao ngày hôm nay mỗi lần Cô Ngọc Mai vào Diễn Đàn cứ bị hỏi mật mã và ID hoài , chị My xem sao nhé , có bị... hacker không vậy ??? ( bị ám ảnh  Cheesy Grin )

PTr

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #738 - 27. Apr 2012 , 13:20

Chị Mỹ nè ,
Đọc tin nhắn của em nhe  Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Reply #739 - 30. Apr 2012 , 00:51

Quote:
Chị Mỹ nè ,
Đọc tin nhắn của em nhe  Cheesy Cheesy

Chị PH ơi ,
Theo em biết thì Chị My mới vừa bị tai nạn nên không vào DD đâu. Chị Phone cho My nha chị.

Mến,

Em Choè
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #740 - 30. Apr 2012 , 10:04

ChíchChoè wrote on 30. Apr 2012 , 00:51:
Chị PH ơi ,
Theo em biết thì Chị My mới vừa bị tai nạn nên không vào DD đâu. Chị Phone cho My nha chị.

Mến,

Em Choè

Ủa , Mỹ bị tai nạn gì thế? chúng ta cầu nguyện cho Mỹ đây. Cám ơn CC đã cho hay.
TV
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #741 - 03. May 2012 , 20:06

Choè, Say và cả nhà ơi,

My xin lỗi quên không viết kể vào đây nên mọi người cứ lo lắng, phải phôn hỏi han.
My cám ơn cả nhà thương xót, than sao My cứ xui hoài, nhưng thật ra khg xui gì đâu, My vẫn cười hihi, nghĩ mình rất hên, nên ngã bể cả helmet mà đầu không sao  Smiley
Cám ơn Trời Phật! Và cám ơn cả luật tỉnh bang BC bắt đi xe đạp phải đội mũ.  Smiley

TB: Thế mới bắt quả tang có nhiều người xưa nay chuyên đọc cọp  Grin
Back to top
« Last Edit: 03. May 2012 , 20:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #742 - 04. May 2012 , 09:48

Đặng-Mỹ wrote on 03. May 2012 , 20:06:
Choè, Say và cả nhà ơi,

My xin lỗi quên không viết kể vào đây nên mọi người cứ lo lắng, phải phôn hỏi han.
My cám ơn cả nhà thương xót, than sao My cứ xui hoài, nhưng thật ra khg xui gì đâu, My vẫn cười hihi, nghĩ mình rất hên, nên ngã bể cả helmet mà đầu không sao  Smiley
Cám ơn Trời Phật! Và cám ơn cả luật tỉnh bang BC bắt đi xe đạp phải đội mũ.  Smiley

Say rất mừng cho bạn hiền được bình an. Hôm nay cần cổ bớt đau và đi DR khám , chụp hình chưa?
Hôm phone cho Mỹ , Say lo lắm , nhưng thấy bạn vào đây trả lời , cười hi.hi., còn nói..."người ta chuyên đọc cọp nữa" ...thấy ghét.
Tuần sau là Lể Mẹ , Say tặng đóa hoa hồng xinh đẹp nhất vùng Vancouver , chúc mọi sự an lành  đến Bà , mợ  và cả nhà nhé.
Say
Back to top

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #743 - 05. May 2012 , 22:38

Không ngờ Mỹ đẹp nhà ta cũng biết lái xe đạp!
Chúc mừng Mợ đã tai qua nạn khỏi!
Nói thiệt nha, đi xe đạp chung đường với xe hơi, ngán lắm! Mợ phải thật cẩn thận nha! Leo lên đường dành cho người đi bộ mà đi cho chắc ăn! (ở Cali cấm đó Grin).

Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #744 - 06. May 2012 , 05:08

Đặng-Mỹ wrote on 03. May 2012 , 20:06:
Choè, Say và cả nhà ơi,

Hoa hạ cung rat la mung vi Admin bi tai nan nhung ma khong de noi nao ghe gom lam , do la nho cai non bao hiem phai khong? Hoa hạ cung goi phone va co nhan lai nhung co le admin dang long the bat an nen thôi de tu tu, thi tui minh se noi chuyen voi nhau sau. Rang lo tinh dương, va con cho ngay hop mat ban be vao dip dam cươi cua con cua MH nua chu. Chuc My va bac co mot ngay Mothers' day sap toi that nhieu hanh phuc..... Be Tú nho trong chung mẹ va ba ngoai nhe..... roi ai se trong chung cho con day?????

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #745 - 07. May 2012 , 08:07

tuy-van wrote on 04. May 2012 , 09:48:
Say rất mừng cho bạn hiền được bình an. Hôm nay cần cổ bớt đau và đi DR khám , chụp hình chưa?
Hôm phone cho Mỹ , Say lo lắm , nhưng thấy bạn vào đây trả lời , cười hi.hi., còn nói..."người ta chuyên đọc cọp nữa" ...thấy ghét.
Tuần sau là Lể Mẹ , Say tặng đóa hoa hồng xinh đẹp nhất vùng Vancouver , chúc mọi sự an lành  đến Bà , mợ  và cả nhà nhé.
Say

Say ơi, My đã vào ER lúc mới ngã rồi mà, Bsĩ cho chụp đầu ngay rồi, không có gì nguy hiểm đâu. Bây giờ chỉ đau lưng, đau cổ thì từ từ sẽ hết thôi. Xương cốt khg sao đâu mợ à.
Nói "đọc cọp" là nói những người chỉ đọc mà không bao giờ viết,  chứ đâu phải nói mợ đâu nà  Roll Eyes Grin
Cám ơn mợ luôn hỏi thăm Mẹ của My. (My đang bị Me la quá đây nè Tongue )
Natalie đã về chưa? Bà nại Say thật vui với 2 hoàng tử cục cưng nhé hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #746 - 07. May 2012 , 08:27

NgocDoa wrote on 05. May 2012 , 22:38:
Không ngờ Mỹ đẹp nhà ta cũng biết lái xe đạp!
Chúc mừng Mợ đã tai qua nạn khỏi!
Nói thiệt nha, đi xe đạp chung đường với xe hơi, ngán lắm! Mợ phải thật cẩn thận nha! Leo lên đường dành cho người đi bộ mà đi cho chắc ăn! (ở Cali cấm đó Grin).

Chời ơi, My có 7 năm kinh nghiệm đi xe đạp từ năm 75 cơ mà  Roll Eyes Grin
Ở Vancouver người ta đi xe đạp trên lề đi bộ khg hà, My cũng đi trên lề đó. Có ai đụng chạm gì My đâu, tự mình ngã lúc xuống xe vì khg giữ nổi cái xe để nó đổ ầm vào ống chân làm mình ngã bổ ngửa ra sau.  Sad Chung qui cũng vì cái tay yếu hết Đoá à. Thôi bây giờ biết thâni rồi, khg dám nữa đâu. Cám ơn mợ nhiều lắm.  hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #747 - 07. May 2012 , 08:53

Hoa Hạ wrote on 06. May 2012 , 05:08:
Hoa hạ cung rat la mung vi Admin bi tai nan nhung ma khong de noi nao ghe gom lam , do la nho cai non bao hiem phai khong? Hoa hạ cung goi phone va co nhan lai nhung co le admin dang long the bat an nen thôi de tu tu, thi tui minh se noi chuyen voi nhau sau. Rang lo tinh dương, va con cho ngay hop mat ban be vao dip dam cươi cua con cua MH nua chu. Chuc My va bac co mot ngay Mothers' day sap toi that nhieu hanh phuc..... Be Tú nho trong chung mẹ va ba ngoai nhe..... roi ai se trong chung cho con day?????

hihi, Đúng là cám ơn cái nón, nó vỡ dùm cho mình đó mợ à. Có ai ngờ ngã xe đạp mà nặng như thế. My ngã nặng vì My đang bước xuống xe, đứng có 1 chân trái, chân phải kia đang dơ lên để bước qua bên trái xe luộn thì tay My lại khg giữ được cái xe để nó đổ vào người làm mình ngã ngửa. Lúc ngã xuống, nghe tiếng đập xuống đường vang lộng inh óc lên, My nghĩ chắc vỡ đầu.    Người đi bộ, cả người đang lái xe hơi cũng xuống xe chạy lại My. May là có nón và cũng may là con đường My ngã lăn ra khg có xe chạy tới. Bây giờ nghĩ lại vẫn thấy sợ, và thấy mình đã được Trời Phật thương, che chở cho.

My có phôn lại cho mợ đó chứ. Cám ơn mợ nhiều lắm.  hoahong.gif
Back to top
« Last Edit: 07. May 2012 , 08:54 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #748 - 07. May 2012 , 10:48

Đặng-Mỹ wrote on 07. May 2012 , 08:07:
Say ơi, My đã vào ER lúc mới ngã rồi mà, Bsĩ cho chụp đầu ngay rồi, không có gì nguy hiểm đâu. Bây giờ chỉ đau lưng, đau cổ thì từ từ sẽ hết thôi. Xương cốt khg sao đâu mợ à.
Nói "đọc cọp" là nói những người chỉ đọc mà không bao giờ viết,  chứ đâu phải nói mợ đâu nà  Roll Eyes Grin
Cám ơn mợ luôn hỏi thăm Mẹ của My. (My đang bị Me la quá đây nè Tongue )
Natalie đã về chưa? Bà nại Say thật vui với 2 hoàng tử cục cưng nhé hoahong.gif

Thôi , Lể Hiền Mẩu sắp đến với chúng ta. Hy vọng Mẹ hết la rầy mợ ( chuyện khó tránh mà ). Nếu không , Say gọi phone năn nỉ Bà đừng buồn nữa nha.
Natalie đang học bù đầu vì thi củ , thực tập tối ngày. Tháng 8 mới nghỉ hè về nhà đó mợ.
Cám ơn mợ đã hỏi thăm , và bn Tv mới vào trường Alex , xem cháu trình diễn màn" Cowboy ", cười bể bụng...
Cho 2 cháu AB ( Alex và Brandon ) mi mi bn Mỹ cho bớt đau nhé.
3 bc AB
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #749 - 04. Jun 2012 , 17:23

Mẻo ơi ,
Say đã gởi email đến mợ rồi đó. Cám ơn mợ đã phone.
Hẹn ngày... vui của gd MH , và hội ngộ 73 chúng ta..
Say
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 48 49 50 51 52 
Send Topic In ra