Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 29
Send Topic In ra
Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD (Read 55398 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LV
Reply #105 - 24. Sep 2007 , 19:44

Chị Mai ơi,

Đây đúng là mục "Thanh Tâm và Hội Ái Hữu LVD" ma` chị.  Tin tức mới nhất sau ngày tiễn đưa TT là 2 bài của 2 chị, em post tiếp theo và vào trang này là trang 7.  Và vì là em post  lên nên có tên THu Le^ chứ em làm gì có trang nào đâu?  Chị muốn em post 2 bài này vào trang 4 (là lúc chúng ta mới được tin TT cất cánh thiên thần) thì là cùng với các mẩu tin cũ rồi, sợ ít người biết mà quay trở lại đọc??)  Không biết em có hiểu đúng lời chị không??
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #106 - 24. Sep 2007 , 19:51

thule wrote on 24. Sep 2007 , 19:44:
Chị Mai ơi,

Đây đúng là mục "Thanh Tâm và Hội Ái Hữu LVD" ma` chị.  Tin tức mới nhất sau ngày tiễn đưa TT là 2 bài của 2 chị, em post tiếp theo và vào trang này là trang 7.  Và vì là em post  lên nên có tên THu Le^ chứ em làm gì có trang nào đâu?  Chị muốn em post 2 bài này vào trang 4 (là lúc chúng ta mới được tin TT cất cánh thiên thần) thì là cùng với các mẩu tin cũ rồi, sợ ít người biết mà quay trở lại đọc??)  Không biết em có hiểu đúng lời chị không??

Kính thưa Cô Mai,

Em cũng vừa đọc và đang không hiểu ý Cô để thưa với Cô  thì cô Thu viết nên em hiểu ra rồi.  Cô Lê post tiếp theo ở đây là đúng mục dành cho chị Thanh Tâm đấy ạ.
Cô Thu nói chắc Cô có hình hôm tiễn chị Thanh Tâm, xin cô cho tụi em xin để đăng vào mục này giữ làm kỷ niện ạ.
Em mong Cô nhớ vào sân trường cho học trò Cô được đọc bài Cô viết  Smiley
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #107 - 25. Sep 2007 , 17:38

Hai bạn vàng thân mến ,
Sáng nay viết một cái thư để cám ơn hai bạn nhất là Thu đã chịu khó đăng bài của mình đến 2 lần mà bây giờ vào đây tìm đâu cũng chẳng thấy , nên đành phải viết lại vậy. Cám ơn nhiều lắm nhé.
Cũng cám ơn em Đặng Mỹ đã mau mắn sửa hộ cho Cô Thu và cám ơn em Tuyết Nga đã giúp Cô dịch bài thơ của Cô ra tiếng Việt lại còn đánh máy hộ và nhất là đã lên đứng với Cô để ủng hô tinh thần và đọc bài dịch tiếng Việt cho mọi người nghe hộ Cô.
Cám ơn tất cả một lần nữa , mong là kỳ này khi bấm
" Gửi đi " thư đừng bay theo gió.
Ngô T. Vân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #108 - 26. Sep 2007 , 18:04

ngo_thi_van wrote on 25. Sep 2007 , 17:38:
Hai bạn vàng thân mến ,
Sáng nay viết một cái thư để cám ơn hai bạn nhất là Thu đã chịu khó đăng bài của mình đến 2 lần mà bây giờ vào đây tìm đâu cũng chẳng thấy , nên đành phải viết lại vậy. Cám ơn nhiều lắm nhé.
Cũng cám ơn em Đặng Mỹ đã mau mắn sửa hộ cho Cô Thu và cám ơn em Tuyết Nga đã giúp Cô dịch bài thơ của Cô ra tiếng Việt lại còn đánh máy hộ và nhất là đã lên đứng với Cô để ủng hô tinh thần và đọc bài dịch tiếng Việt cho mọi người nghe hộ Cô.
Cám ơn tất cả một lần nữa , mong là kỳ này khi bấm
" Gửi đi " thư đừng bay theo gió.
Ngô T. Vân  

Kính thưa Cô Vân,

Thỉnh thoảng  Cô có bị "gửi huơng cho gió", xin Cô cứ back lại thì Cô lại có bài đã viết để gửi đi lần nữa mà không phải viết lại Cô ạ.    Wink
Buổi tối em hay lẩn quẩn trong sân trường để  xem có việc gì lặt vặt thì làm cho có vẻ siêng năng đó mà Cô,  chứ còn ban ngày em chuyên môn trốn việc quan đi ở chùa thôi Cô ơi.  Tongue Cheesy
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #109 - 27. Sep 2007 , 13:21

Em Mỹ thương ,
Cô cũng có bấm " back..." rồi đấy chứ mà khi bấm
" Gởi " nó vẫn " đình công " đấy em , chắc nó ghét Cô đấy , tại không chịu vào thường xuyên ở đây.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #110 - 27. Sep 2007 , 19:42

ngo_thi_van wrote on 27. Sep 2007 , 13:21:
Em Mỹ thương ,
Cô cũng có bấm " back..." rồi đấy chứ mà khi bấm
" Gởi " nó vẫn " đình công " đấy em , chắc nó ghét Cô đấy , tại không chịu vào thường xuyên ở đây.
Cô Vân  

Kính thưa Cô Vân,

Nó không dám ghét rồi đình công đâu Cô ơi, nó thấy Cô bỏ bê chẳng ngó ngàng  nên nó tủi nó hờn đó thôi  ạ  Cheesy Cheesy

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #111 - 28. Sep 2007 , 05:13

Em Mỹ thương ,
Cô đâu có bỏ bê , chỉ vì " sự cố " trục trặc thôi , Cô vẫn nhớ đến tất cả mà , khi nào có dịp là Cô lại vào nhưng cũng chẳng ở lại lâu được.
Tay của em đã đở chưa mà còn trả lời thư vậy?
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #112 - 28. Sep 2007 , 20:01

ngo_thi_van wrote on 28. Sep 2007 , 05:13:
Em Mỹ thương ,
Cô đâu có bỏ bê , chỉ vì " sự cố " trục trặc thôi , Cô vẫn nhớ đến tất cả mà , khi nào có dịp là Cô lại vào nhưng cũng chẳng ở lại lâu được.
Tay của em đã đở chưa mà còn trả lời thư vậy?
Cô Vân

Kính thưa Cô Vân,

Cám ơn Cô, tay em cứ khi bớt khi đau cô ơi.  Undecided   
Cái D/D này mà Cô cứ vào hàng ngày viết cho nó vài chữ là nó sẽ ngoan ngoã!n dễ thương lắm, chứ lâu lâu Cô mới ghé thì nó cứ  ủng ẳng hờn dỗi vậy đó Cô.   Cheesy
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #113 - 29. Sep 2007 , 05:45

Em Mỹ thương ,
Cô sẽ cố gắng vào đâY thường xuyên hơn , mới qua bên Phong Ba Bảo Táp đọc thư của Cô Thu " bắt bẻ " Đại Sân về chữ " Cũng " mà cười qu'a.
Câu em nêu ra cũng hay lắm , lâu nay sao vắng bóng
" Bình sợ vợ " vậy hay ở mục khác mà Cô không biết?
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #114 - 29. Sep 2007 , 15:46

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2007 , 05:45:
Em Mỹ thương ,
Cô sẽ cố gắng vào đâY thường xuyên hơn , mới qua bên Phong Ba Bảo Táp đọc thư của Cô Thu " bắt bẻ " Đại Sân về chữ " Cũng " mà cười qu'a.

Cô Vân

Grin Grin Grin
Mỹ bị trúng chưởng "Gậy ông đập lưng ông " rồi...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #115 - 29. Sep 2007 , 21:19

Phương Tần wrote on 29. Sep 2007 , 15:46:
Grin Grin Grin
Mỹ bị trúng chưởng "Gậy ông đập lưng ông " rồi...

hehehe, không đỡ dùm mà còn chọc wê nữa hả  Grin Grin
Cô trông như búp bê mà chưởng cũng vũ bão  quá ha Tần  Tongue Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #116 - 29. Sep 2007 , 21:30

ngo_thi_van wrote on 29. Sep 2007 , 05:45:
Em Mỹ thương ,
Cô Vân

Kính thưa Cô Vân,

Người hùng kỳ này lại sa cơ rồi  Grin  Cô nghĩ lần này tài cãi chày cãi cối ấy có đủ xoay sở không  ạ  Huh Grin
Anh Bình Sợ Vợ thưa với Cô rằng dạo này anh ấy bận quá mà sân trường thì đông vui quá rồi nên anh ấy xin phép xả hơi một tí   Wink Nhưng em biết lý do thật là như  thế này : anh  Bình bây giờ nhất định không chịu sợ vợ nừa rồi  nên chê không vào văn phòng hội SV  nữa Cô ạ  Wink

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #117 - 30. Sep 2007 , 16:10

Em Mỹ ơi ,
Em làm sao ma Bình dám rút tên ra khỏi hội " Les Cheveux " vậy?
Còn Đại Sân đã mang tên là " Cải cối cải chày " thì Cô tin thế nào cũng tìm ra được câu trả lời cho mà xem . Em yên chí đi.
Mỹ ơi , Cô lại vào đây để đọc lại những bài của Cô NGọc Mai viết về THanh Tâm mà rưng rưng nước mắt. Khi nào vui thì thôi chứ nhớ lại vẫn cảm thấy đau lòng lắm. Cô không thể ngờ la` chúng ta đã vĩnh viễn mất Thanh Tâm.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
ThankYou For Your Thoughts &Sympathy
Reply #118 - 03. Oct 2007 , 06:07

Thank You For Your Thoughts and Sympathy

I want you all to know how much I appreciated your calls and condolences after Thanh-Tam passed away. I will soon be making a personal thank-you, but there are many of you that I do not have names and addresses for and I want all of you to know that your support in the last few weeks before Thanh-Tam died since her death has meant a lot me and my family. The members of LVD includes many good friends who always cared for Thanh-Tam very much and who she always considered to be her family.  I know that you will all miss her very much.  Once again, Thank You Very Much

Regards,
Gary Bradshaw

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #119 - 05. Oct 2007 , 07:30

Em Đậu Đỏ thương mên ,
Cam ơn Đậu Đỏ đã chuyển cai thư của Gary lên đây , Cô đã viêt thư gởi riêng để trả lời cho Gary co noi là Gary cũng đừng nên bận lòng về việc cam ơn từng người , một cai thư như thê này cũng đủ rồi , LVD không co băt lỗi đâu.
Cô đang bị problem là đanh dâu săc và dâu ngoăc kep không được , chăc lại phải moc cai key này lên để chùi như em đã bày cho Cô từ trươc.
Gởi lời thăm Dạ Cung của em.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 ... 29
Send Topic In ra