Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 29
Send Topic In ra
Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD (Read 55401 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LV
Reply #165 - 27. Nov 2007 , 03:22

Em Túy Vân thương mến ,
Nếu em có đọc cái thư này thì cho Cô biết gấp tin tức của Bà hiệu Trưởng Ngọc Hương bây giờ như thế nào rồi? Có gọi được đ/t không? Nếu có thì cho Cô xin số đ/t của Bà Hương.
Cám ơn em
Cô vẫn liên lạc thường xuyên với Bội Anh , thật là môt người con nuôi hiếm thấy trên cõi đời này !
Cô Vân
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #166 - 29. Nov 2007 , 16:22

Em Mỹ thương
Cô vào đây thấy báo là Cô có message mà không thấy ở đâu hết? Em có biết ai nhắn Cô không?
Cô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #167 - 17. Dec 2007 , 05:12

CO VAN KINH MEN,
HOM TRƯƠC EM CO NOI CHUYEN DƯƠC VOI BA HT HƯƠNG, NHUNG BA NOI BAY GIO O VOI CHAU TAI SF, NEN KHONG TIEN LIEN LẠC
  KHI BA CHO HAY TIN MOI, EM NHAN CO LIEN NHẠ

HY VONG GAP LAI BOI ANH NGAY LE TA ON THAY CO NAM NẠY
EM SE GOI THO THAM OB NGOAI CUA BOI ẠNH

KINH CHUC CO NHIEU NIEM VUI VA NHIEU SUC KHOE LƯỢN
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #168 - 17. Dec 2007 , 17:29

Em Túy Vân thương ,
Bây giờ em đi chơi mới về đấy phải không? Hôm nọ Cô có đươc nói chuyên với Bà Hương  nhưng Bà có vẽ mệt vì vây mà Cô không cho đ/t cho các Cô khác nữa. Nếu em có đia chỉ chỗ ở của Bà Hương thì cho Cô  viết thư thì
Em gắng mời Bôi Anh xuống hop măt ngày 12 tháng 1 này luôn nhé
Thăm em.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #169 - 17. Dec 2007 , 17:32

Em Tuý Vân  Cô đang viết nữa chừng đang  sửa lại thì nó tư đông gởi mất. Cô nói là viết thư thì Bà Hương sẽ đoc không bi mêt !
Cô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #170 - 20. Dec 2007 , 05:19

CO VAN KINH MEN CUA ẸM
MAY NGAY NAY HOI BAN, NHUNG EM CO GOI ME CUA CHI T4 HOM QUA, BA KHOC VA NHAC CHI HOẠI
BƯƠN  QUA  CO OI, EM CUNG KHONG CAM DƯƠC NƯƠC MAT, TOI CHO NGƯƠI ME , LUC NAO CUNG NHO DEN CON, MAC DU CHI DA RA DI HON 3 THANG.
BA NOI CHI THICH MAN MUA NON CUA CHUNG EM NGAY 2/2/07 VUA QUA, VI CHI T4 HAY DAY HOC TRO MUA NON, SAU KHO BA XEM LAI , THI NGAY HOM SU VAO BINH VIEN..
  GARY CO GOI CARD CAM ON EM VA QUY GD LVD CHUNG TẠ
BA ME CHI T4 CUNG GOI LOI CAM ON TAT CA QUY THAY CO DA VA DANG THAM VIENG GD CHI LƯỢN VA CHUC MOI NGƯƠI CO 1 MUA GS VA NAM MOI HOAN MỴ
  EM SE RANG MOI B A DI DU TIEC LVD CHUNG TA. EM CO MOI BA ME CHI T4, NHUNG BA YEU LAM, KHONG DI DƯỢC BA CHO DI HAWAII VAO THANG 4/ 08 , RAI TRO CHI T4 XƯƠNG BIEN..LAN CƯỢI

HY VONG CHI THIEN THAN T4 SE MANG LAI NIEM VUI VA GIUP LVD CHUNG TA NGAY CANG VUNG MANH.NHU HOI CHI CON SỌNG

HEN CO DIP SẠU
KỊNH
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #171 - 20. Dec 2007 , 17:30

Em Túy Vân thương mến ,
Em làm sao mà tìm được đia chỉ của Bà Hương thì cho Cô nhé , Cô muốn viết thư để  thăm Bà trong mây ngày lễ này  Bạch Yến biết đia chỉ nhưng Cô hỏi mà hình như B, Yến quên?
Em nhớ post mấy hình em chup đi du lich cho các Cô các ban thưởng thức đi chứ !   
Bà Cụ của Thanh Tâm có nói đến bài múa nón của các em đã làm Bà nhớ đến Thanh Tâm nhiều lắm.
Cô chắc chẳng bao giờ có thể quên đươc Thanh Tâm đâu.
Hẹn sẽ gặp em 12 tháng sau
Cô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #172 - 20. Dec 2007 , 18:40

CO VAN THƯƠNG KINH,
EM MOI GOI BA HƯƠNG, BA NOI CHUYEN RAT VUI VA KHOE HON LAN TRƯỢC EM VOI CHO CO HAY.
D/C   
  85 SOUTH FIF  ST # 503
  SAN JOSE ,   CA  95112

( 408 ) 293- 6482

EM CO MOI BA DI DU TIEC VAO THANG SAU, BA DI KHONG DƯỢC  BA CO GOI LOI THAM TAT CA LVD CHUNG TA.
  CHUC CO MAY MAN VA CO DIP , EM SE DI THAM BẠ
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #173 - 24. Dec 2007 , 04:40

Em Túy Vân thương ,
Cô cám ơn em đã quá chu đáo. Cô nghe em nói về Bà HT Hương Cô rất mừng. Cô chắc chắn thế nào Bà Hương cũng rất vui lòng thấy rằng học sinh của trường Lê Văn Duyêt thât là có tình có nghĩa. Cô cũng nhận thấy như vậy đấy.
Cô mong mau găp lại các em.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #174 - 27. Dec 2007 , 04:38

CO VAN KINH MEN,
MAY HOM NAY MAC DAU RAT BAN, NHUNG EM VAN NHO DEN QUY CO, VA CAC CHI EM BAN LVD CHUNG TA, SUA SOAN CHO NGAY 1/12/08 SAP DẸN

EM DA GOI DEN CO NHIEU THO, NHUNG KHONG DƯƠC CO A, NEN VOI CHAY VAO SAN TRƯƠNG..LA CHAC AN NHU BAP..

NGHE CO NOI SD DANG TAP DOT MAN BIEU DIEN THOI TRANG..BEN SJ CAC CHI EM CUNG MONG THOI GIAN QUA NHANH.DE CO CO HOI NGAN VANG..GAP LAI TAT CA..HY VONG LVD CHUNG TA DƯƠC NHIEU MAY MAN VA THANH CONG..DE KHONG PHU LONG QUY THAY CO..DAY BẠO

EM VA HANH ( BA CON BAN DI CUA EM ) DINH DI THAM BA HT HƯƠNG, HY VONG TRƯƠC TẸT
ME HANH LA DI CUA EM, DAO NAY HOI YEU, CHU LUC TRƯƠC DI THAM BA LƯƠN, VA THAM BAC QUI CUA CO NUA..

SANG NAY DAY SOM, THAY  E MAIL CUA CO, MUNG LAM, NEN CO TRO MINH CO DIP TAM SU HOM NẠY

CHI Đ Đ THƯƠNG, RANG THU XEP DE DI NHA CHI, Đ. MY BAN ROI.TIEC QUA.

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #175 - 01. Jan 2008 , 05:35

Em Tuý Vân thương mến ,
Các em có đinh làm lại màn múa nón không? Cô thấy màn vũ đó rất dễ thương , các em đã là me , bà ngoai nôi mà cư" như các cô thiếu nữ 18. 19 đấy !
Hạnh có về đây để dự ngày 12 tới không? Thương chúc em và Hanh cùng gia đình mọi sư an lành
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #176 - 01. Jan 2008 , 06:27

tuy-van wrote on 27. Dec 2007 , 04:38:
CO VAN KINH MEN,
MAY HOM NAY MAC DAU RAT BAN, NHUNG EM VAN NHO DEN QUY CO, VA CAC CHI EM BAN LVD CHUNG TA, SUA SOAN CHO NGAY 1/12/08 SAP DẸN

EM DA GOI DEN CO NHIEU THO, NHUNG KHONG DƯƠC CO A, NEN VOI CHAY VAO SAN TRƯƠNG..LA CHAC AN NHU BAP..

NGHE CO NOI SD DANG TAP DOT MAN BIEU DIEN THOI TRANG..BEN SJ CAC CHI EM CUNG MONG THOI GIAN QUA NHANH.DE CO CO HOI NGAN VANG..GAP LAI TAT CA..HY VONG LVD CHUNG TA DƯƠC NHIEU MAY MAN VA THANH CONG..DE KHONG PHU LONG QUY THAY CO..DAY BẠO

EM VA HANH ( BA CON BAN DI CUA EM ) DINH DI THAM BA HT HƯƠNG, HY VONG TRƯƠC TẸT
ME HANH LA DI CUA EM, DAO NAY HOI YEU, CHU LUC TRƯƠC DI THAM BA LƯƠN, VA THAM BAC QUI CUA CO NUA..

SANG NAY DAY SOM, THAY  E MAIL CUA CO, MUNG LAM, NEN CO TRO MINH CO DIP TAM SU HOM NẠY

CHI Đ Đ THƯƠNG, RANG THU XEP DE DI NHA CHI, Đ. MY BAN ROI.TIEC QUA.

Túy Vân à,

Đ Đ đọc những dòng chữ của em mà phải thán phục cô Vân có thể đọc và đoán được ý của em, hihi còn Đ Đ thì chỉ hiểu được...phân nửa thôi  Embarrassed  Embarrassed. "mợ Say" liệu mà lo học bỏ dấu tiếng Việt kẻo cả nhà hiểu sai hết thì khổ đó nha  Cheesy.
TV ạ, Đ Đ vừa đi xa về nên không biết có dụ khị OX lái xe đi nữa được không  Undecided  Undecided, nghĩ lái xe đường dài cũng ngại quá em ạ, nhất là khi mình đã tròm trèm 6 bó  Undecided. Đ Đ cũng ham đi lắm nhưng không dám hứa đâu  Embarrassed

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #177 - 06. Jan 2008 , 12:41

Em Đâu Đỏ ơi ,
Cô đã từng viết chữ không dấu và đoc thư của moi người gởi đến không dấu nên Cô rất quen với vụ này. Cô thấy viết chữ không dấu đôi khi vui lắm vì hiểu nhầm. đoán sai  và viết như vậy nhanh hơn là viê't như thế này , Cô cứ phải ngừng lai để sửa hoài , có lẽ vì vây mà Cô sợ vào đây chăng? Cô nói đùa đấy ! Đ.Đ. gắng qua chơi ngày 12 di nhé. Các em mới chừng đó tuổi mà đã ngai lái xe , thế các Cô thì sao?       
Em Tuý Vân cứ viết như thế đi , Cô đoc đươc mà !
Cô Vân
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #178 - 07. Jan 2008 , 19:26

CAM ON CO VAN DA UNG HO CHO ẸM
EM BAY GIO LAM BA NGOAI CU LAN LAM, HOC HOAI MA CHUA DƯƠC, LAM CHO CHI Đ Đ DOAN CO 1 PHAN THOI..EM NGHI GIONG NHU E MAIL, DAU CO AI BO DAU DAU CHI..HI..HI
CON Đ. MY THI DOC.DEN CON MAT NOI DOM DOM..THA TOI CHO BA NGOAI CU LAN NAY NHẠ
  EM HY VONG GIO PHUT CHOT, ANH CHI Đ Đ XUAT HIEN, VA BA CON EM O BEN CHI, NOI BAY GIO CO XE DO HOANG CHAY DEN LA ,  VAO WEEKEND DO CHI Ạ

THAN AI  KINH CHAO CO VAN, VA CHI Đ Đ , LAN NAY THIEU 1 VAI CHI, NEN HY VONG CO XEM LAI DVD NAM CU 2/2/07. THU BAY NAY..SE BI MAT CHO CO NHE.
  EM E MAIL CO NHIEU LAN , MA KHONG DƯƠC, VAO DAY LA CHAC AN NHU BAP..HA CHI Đ ĐO
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #179 - 08. Jan 2008 , 03:34

Em Tuy Van thương ,
Co cung bat chươc em danh may khong dau cho le.
Thu bay nay cac em lam cai gi ma " bi mat " day? Co phai bo hai chu " bi mat " vao trong ngoac , chu Co viet bi mat day , thi se co nhieu ngươi doan bay do.
Co phai di lam bay gio. Hen em thu bay nay.
Co Van
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 10 11 12 13 14 ... 29
Send Topic In ra