Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 29
Send Topic In ra
Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD (Read 55425 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LV
Reply #180 - 08. Jan 2008 , 04:14

ngo_thi_van wrote on 08. Jan 2008 , 03:34:
Em Tuy Van thương ,
Co cung bat chươc em danh may khong dau cho le.
Thu bay nay cac em lam cai gi ma " bi mat " day? Co phai bo hai chu " bi mat " vao trong ngoac , chu Co viet bi mat day , thi se co nhieu ngươi doan bay do.
Co phai di lam bay gio. Hen em thu bay nay.
Co Van

Thưa cô Vân lúc nào cũng cẩn thận nên tránh được, còn cô em lười TV thì thế nào cũng có ngày chọc chúng em cười bể bụng về cái tội này  Grin. nay lại ỷ vừa lên chức bà ngoại nên giọng điệu cũng giống "cu nặng cụ" lắm  Grin.
Thưa cô em cũng tính chọc em gái TV viết không bỏ dấu, nhưng lại sợ bị cô kí đầu nên...chạy lẹ  Tongue  Tongue. Thứ bảy này gặp cô cô đừng bắt phạt em nhé.

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #181 - 08. Jan 2008 , 10:50

Quote:
Thưa cô Vân lúc nào cũng cẩn thận nên tránh được, còn cô em lười TV thì thế nào cũng có ngày chọc chúng em cười bể bụng về cái tội này  Grin. nay lại ỷ vừa lên chức bà ngoại nên giọng điệu cũng giống "cu nặng cụ" lắm  Grin.
Thưa cô em cũng tính chọc em gái TV viết không bỏ dấu, nhưng lại sợ bị cô kí đầu nên...chạy lẹ  Tongue  Tongue. Thứ bảy này gặp cô cô đừng bắt phạt em nhé.

Ố ồ....cô em Đậu Đỏ và anh Dạ cưng chiều dzợ nên bằng lòng đưa nàng đi dự Đại hội đó hả  Huh Huh Huh Xin hoan nghênh hai dzợ chồng son này thật nhiều đấy nha.
  Cho chị được gửi lời thăm đến tất cả GS và bạn bè ngày hôm ấy với nhé.
   Cô Vân mà thấy em có mặt thì sẽ ôm em thắm thiết chứ làm sao bắt quỳ gối cho đành ha cô Vân  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #182 - 08. Jan 2008 , 19:01

CAM ON CO VAN DA BEN PHE TV LƯƠI BIENG NẠY
BAY GIO LEN CHUC BA NGOAI..NEN GIA LAM  CU NANG , MOT CHUT VAY MẠ
HOAN HO ANH CHI Đ Đ  CA HAI TAY VA 2 CHAN CUA CHAU NGOAI ALEX NHẠ
DANG MY CON KHONG MAU MA XUAT HIEN,,,CO THE THAY DOI GIO PHUT CHOT NHA..Đ MY OI. NHO BAN GAN CHET NE.

CO VAN NHO DUNG BAT AI QUY GOI THI..CHAC AI CUNG CHAY VE HET.CO Ạ
  TV NON NONG GAP LAI DAI GD LVD NGAY THU 7...CU DEM TUNG GIO, TUNG NGAY DAY...Đ MY ỌI

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #183 - 10. Jan 2008 , 18:03

Hoan hô em Đậu Đỏ và Dạ Cung lắm đấy , Anh Thư nói đúng đấy , gặp lại hai em thì Cô tha cho cái tội đoán bậy. Cô đo.c thư của Túy Vân đôi khi cũng phải đoán hoài mới ra đấy , dầu Cô rất là " siêu " về viết không dấu đấy nhé. Cô mong mau đến ngày thứ bảy này .Nếu mà em Anh Thư làm mot surprise nữa thì vui biết mấy !!!!
Cô Vân
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #184 - 10. Jan 2008 , 18:17

ngo_thi_van wrote on 10. Jan 2008 , 18:03:
Hoan hô em Đậu Đỏ và Dạ Cung lắm đấy , Anh Thư nói đúng đấy , gặp lại hai em thì Cô tha cho cái tội đoán bậy. Cô đo.c thư của Túy Vân đôi khi cũng phải đoán hoài mới ra đấy , dầu Cô rất là " siêu " về viết không dấu đấy nhé. Cô mong mau đến ngày thứ bảy này .Nếu mà em Anh Thư làm mot surprise nữa thì vui biết mấy !!!!
Cô Vân  

Cô ơi sáng mai em bắt đầu đi rồi đó  Grin, nhưng mà trưa thứ 7 mới được gặp cô. Em nghe cô Ngọc Mai nhắc BTC nhớ cho "mấy em ở xa "  ngồi gần sân khấu 1 tị làm em thương cô Mai quá chừng . Mỹ ơi xếp áo quần leo lên máy bay đi, cô Mai đang "gạ" chổ ngồi tốt cho bọn mình kìa  Grin  Grin

Back to top
« Last Edit: 10. Jan 2008 , 18:46 by Dau Do »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #185 - 10. Jan 2008 , 19:02

Quote:
Cô ơi sáng mai em bắt đầu đi rồi đó  Grin, nhưng mà trưa thứ 7 mới được gặp cô. Em nghe cô Ngọc Mai nhắc BTC nhớ cho "mấy em ở xa "  ngồi gần sân khấu 1 tị làm em thương cô Mai quá chừng . Mỹ ơi xếp áo quần leo lên máy bay đi, cô Mai đang "gạ" chổ ngồi tốt cho bọn mình kìa  Grin  Grin

hihihi, Để em xem giá vé nhé  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #186 - 10. Jan 2008 , 20:24

Quote:
hihihi, Để em xem giá vé nhé  Grin

Phải rồi, làm lè lẹ đi nhang!! Tên nào nói xạo làm thím Lèo thì phải tội đó  Roll Eyes  Roll Eyes  Tongue

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #187 - 10. Jan 2008 , 20:30

Quote:
Phải rồi, làm lè lẹ đi nhang!! Tên nào nói xạo làm thím Lèo thì phải tội đó  Roll Eyes  Roll Eyes  Tongue

xời ơi, giờ này còn làm billing nè  Roll Eyes Thứ sáu rồi còn mua vé đi đâu nữa  Shocked
hí hí , nói vậy cho đỡ ghiền đó mà  Shocked Grin tội lội xuống sông hết tội  Grin

TB : Nôn quá nên chƯa ngủ được để mai sớm đi hả chị?  Grin Anh Chị đi vui nhang , nhớ cho em kính lời thăm các Thày Cô nhé chị  Wink

Back to top
« Last Edit: 10. Jan 2008 , 20:37 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #188 - 10. Jan 2008 , 20:36

Quote:
xời ơi, giờ này còn làm billing nè  Roll Eyes Thứ sáu rồi còn mua vé đi đâu nữa  Shocked
hí hí , nói vậy cho đỡ ghiền đó mà  Shocked Grin tội lội xuống sông hết tội  Grin

Ê thím lèo nói còn thiêu thiếu cái gì đó nghen. Nguyên văn là " có tội lội xuống sông chổng...m.. hết tội "  Tongue , Grin, nhớ dzị mà không biết co đúng không , đợi tra tự điển đã  Cheesy.
Mèn ơi Nhà giàu mà còn bill bịnh nhân làm chi, làm ơn làm phước đi mờ  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #189 - 10. Jan 2008 , 20:38

Quote:

TB : Nôn quá nên chƯa ngủ được để mai sớm đi hả chị?  Grin Anh Chị đi vui nhang , nhớ cho em kính lời thăm các Thày Cô nhé chị  Wink

Kỳ này có Tuyết Ngố đi nữa đó Mỹ ạ. Vậy mà em không chịu rán gì cả  Undecided  Undecided

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #190 - 10. Jan 2008 , 20:39

Quote:
Ê thím lèo nói còn thiêu thiếu cái gì đó nghen. Nguyên văn là " có tội lội xuống sông chổng...m.. hết tội "  Tongue , Grin, nhớ dzị mà không biết co đúng không , đợi tra tự điển đã  Cheesy.
Mèn ơi Nhà giàu mà còn bill bịnh nhân làm chi, làm ơn làm phước đi mờ  Grin  Grin

hí hí , em chỉ biết lội sông thôi còn cái đó là chị mới chế mắm muối thêm hả  Grin Grin
Đọc em viết TB ở trên đi chị  Wink
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #191 - 10. Jan 2008 , 20:42

Quote:
Kỳ này có Tuyết Ngố đi nữa đó Mỹ ạ. Vậy mà em không chịu rán gì cả  Undecided  Undecided

Vậy hả chị? em xui quá  hà, kỳ này đông vui quá ! LVD 73 cũng đi đông lắm. Càng nói càng tiếc,  càng mất ngủ  Undecided
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #192 - 10. Jan 2008 , 20:43

Quote:
hí hí , em chỉ biết lội sông thôi còn cái đó là chị mới chế mắm muối thêm hả  Grin Grin
Đọc em viết TB ở trên đi chị  Wink

Lại nói dóc, em thì cả lội sông cũng không biết thì đúng hơn hahaha. My biểu chị đọc khúc nào? Nôn quá chưa đi ngủ, hay cho Mỹ gởi lời thăm các cô?? Đọc hết rồi mà vẫn chưa thấy Mỹ gởi lời gì ??  Roll Eyes  Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #193 - 10. Jan 2008 , 20:47

Quote:
Lại nói dóc, em thì cả lội sông cũng không biết thì đúng hơn hahaha. My biểu chị đọc khúc nào? Nôn quá chưa đi ngủ, hay cho Mỹ gởi lời thăm các cô?? Đọc hết rồi mà vẫn chưa thấy Mỹ gởi lời gì ??  Roll Eyes  Grin

hihihi, sông kiểu chị nói như thế thì là sông cạn sấp sấp thôi mà Cheesy, sắn quần lên qua mắt cá thì em lội được chứ   Grin Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #194 - 10. Jan 2008 , 20:48

Quote:
Lại nói dóc, em thì cả lội sông cũng không biết thì đúng hơn hahaha. My biểu chị đọc khúc nào? Nôn quá chưa đi ngủ, hay cho Mỹ gởi lời thăm các cô?? Đọc hết rồi mà vẫn chưa thấy Mỹ gởi lời gì ??  Roll Eyes  Grin

hihihi, sông kiểu chị nói như thế thì là sông cạn sấp sấp thôi mà Cheesy, sắn quần lên qua mắt cá thì em lội được chứ   Grin Grin
Nói em không gửi gì làm em tủi em bay qua bi giờ  Wink
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 11 12 13 14 15 ... 29
Send Topic In ra