Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 29
Send Topic In ra
Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LVD (Read 55415 times)
ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Thanh Tâm - Cựu Hội Trưởng hội AH LV
Reply #195 - 11. Jan 2008 , 04:56

Các em ơi ,
Ai mà không chịu đi kỳ này là tiếc lắm đấy nhe' ! Ngàn năm một thuở đấy các em ơi !
Đậu Đỏ giỏi lắm , nhắc Dạ Cung lái xe cẩn thận nhé.
Cô Mai thì luôn luôn thương yêu các em rồi , cứ nhõng nhẽo với Cô Mai là được chiều ngay.
Cô Vân
Back to top

IP Logged

VuNgocMai
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #196 - 11. Jan 2008 , 17:33

Roll Eyes
Co Ngo  Van noi xau tui cai gi do.  Chieu ai va chieu the nao moi dươc chụ.  Ua sao bay gio khong danh dau dươc nua, la nhị  Thoi ta ngung but dạy
Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #197 - 12. Jan 2008 , 03:25

Bị bắt quả tang đang nói xấu rồi ! xo lì nghe Ngọc Mai. Lo mà bỏ dấu vào đi chứ ngày hôm qua đọc thư của em Cần bảo là Thuận sẽ nấu : " ca bung va dau ran " mình mới đọc cứ nghĩ là nấu món gì mà có bụng cá và đầu rắn ! Eo ơi khiếp quá !!!!
Vân
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #198 - 14. Jan 2008 , 03:29

ngo_thi_van wrote on 12. Jan 2008 , 03:25:
Bị bắt quả tang đang nói xấu rồi ! xo lì nghe Ngọc Mai. Lo mà bỏ dấu vào đi chứ ngày hôm qua đọc thư của em Cần bảo là Thuận sẽ nấu : " ca bung va dau ran " mình mới đọc cứ nghĩ là nấu món gì mà có bụng cá và đầu rắn ! Eo ơi khiếp quá !!!!
Vân    

Thưa cô Vân,
Tối hôm ấy chúng ta được chị Cần và chị Thuận cho ăn một bửa "bụng cá và đầu rắn" ngon hết xẩy , cô nhỉ  Cheesy, ủa mà sáng nay cô Vân và cô Thu cùng vào trường cùng 1 lúc, thế cô Vân chưa đến cô Thu à???
Tối qua đến 10:00pm tụi em mới về tới nhà, ái da là mệt nhưng mà rất vui, chưa gì mà đã nhớ các cô và các chị em rồi. Cô Thu thương mến ơi, cô làm ơn đăng lại cho cả nhà xem bài thơ bất hủ của cô nhé, cả lời Việt lẫn lời Anh , cô nhé  Cool  Cool

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #199 - 14. Jan 2008 , 18:05

Đang  hỏi không biết tối qua em gái về có sớm sủa không?  Đi chơi gì mà dữ thần vây.  Cô đang viết một Thư Tâm Tình mới đây.  Để cảm ơn tất cả đã cho cô một ngày không như mọi ngày.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #200 - 14. Jan 2008 , 18:10

thule wrote on 14. Jan 2008 , 18:05:
Đang  hỏi không biết tối qua em gái về có sớm sủa không?  Đi chơi gì mà dữ thần vây.  Cô đang viết một Thư Tâm Tình mới đây.  Để cảm ơn tất cả đã cho cô một ngày không như mọi ngày.

Kính thưa Cô,

Em đang chờ đây Cô ơi  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #201 - 14. Jan 2008 , 18:11

thule wrote on 14. Jan 2008 , 18:05:
Đang  hỏi không biết tối qua em gái về có sớm sủa không?  Đi chơi gì mà dữ thần vây.  Cô đang viết một Thư Tâm Tình mới đây.  Để cảm ơn tất cả đã cho cô một ngày không như mọi ngày.

Hic hic Cô biết rồi em có đi chơi gì đâu, thân mang đầy "trọng trách" mà  Tongue Embarrassed  Embarrassed, đến giờ này mà tai em vẫn còn lùng bùng tiếng ai đó hỏi làm sao mà post movie phần các cô hát cho cả nhà xem kìa  Tongue. Thôi em để cho U trẻ trả lời hộ, nàng ta rành 6 câu hơn em là cái chắc rồi  Tongue  Tongue 

Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #202 - 14. Jan 2008 , 18:18

Quote:
Hic hic Cô biết rồi em có đi chơi gì đâu, thân mang đầy "trọng trách" mà  Tongue Embarrassed  Embarrassed, đến giờ này mà tai em vẫn còn lùng bùng tiếng ai đó hỏi làm sao mà post movie phần các cô hát cho cả nhà xem kìa  Tongue. Thôi em để cho U trẻ trả lời hộ, nàng ta rành 6 câu hơn em là cái chắc rồi  Tongue  Tongue 

Há ! Ai biểu cầm quạt phe phẩy lại ở sát bên nên phải réo đó. Em tính telephone mà thấy 10 P.M nên tha cho đó Grin Grin. Còn quở rầy nhè nhẹ em nữa Cry Cry
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #203 - 14. Jan 2008 , 18:33

Quote:
Hic hic Cô biết rồi em có đi chơi gì đâu, thân mang đầy "trọng trách" mà  Tongue Embarrassed  Embarrassed, đến giờ này mà tai em vẫn còn lùng bùng tiếng ai đó hỏi làm sao mà post movie phần các cô hát cho cả nhà xem kìa  Tongue. Thôi em để cho U trẻ trả lời hộ, nàng ta rành 6 câu hơn em là cái chắc rồi  Tongue  Tongue  

hí hí, em cũng họ Đổ mà Cheesy, vừa mới lẹ làng đổ một cái ào qua bên ao nhà sư huynh rồi  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #204 - 14. Jan 2008 , 18:37

Quote:
hí hí, em cũng họ Đổ mà Cheesy, vừa mới lẹ làng đổ một cái ào qua bên ao nhà sư huynh rồi  Grin

Bửa nay computer nằm vạ hay sao mà chạy chậm hơn rùa, cái laptop này đi đâu cũng mang theo nên nó eo sèo quá, sắp sửa vào bảo tàng viện rồi chắc  Tongue  Roll Eyes  Roll Eyes. Mỹ giúp hộ cô Mai đang bị trouble với khg đánh dấu được

Back to top
« Last Edit: 14. Jan 2008 , 18:38 by Dau Do »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #205 - 14. Jan 2008 , 18:43

Quote:

Quote:
hí hí, em cũng họ Đổ mà Cheesy, vừa mới lẹ làng đổ một cái ào qua bên ao nhà sư huynh rồi  Grin

Hu ! Hu! Cry Cry Cry Cả nhà hông ai chịu chỉ hết à! Cry Cry Cry. Còn đá qua đá lại như là trái banh nữa nè chời  Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #206 - 14. Jan 2008 , 19:42

tuyet_ngo wrote on 14. Jan 2008 , 18:43:
Hu ! Hu! Cry Cry Cry Cả nhà hông ai chịu chỉ hết à! Cry Cry Cry. Còn đá qua đá lại như là trái banh nữa nè chời  Cry Cry Cry

hehe, nín đi mà,  Cheesy Đã biểu là chờ sư huynh mà. Tại My không rành. My chỉ biết là em sign up vô youtube.cọm, upload lên đó, rồi mang link vào đây , nhưng coi mờ tịt, xấu lắm. Chờ sư huynh chỉ cách khác đi nhang.  Wink
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #207 - 15. Jan 2008 , 03:16

Em Đậu Đỏ thương ,
Cô đi về mà còn nhớ đến món ăn " bất hủ " đó.
Em đã làm xong " bổn phận " đối với con gái em chưa? Em đi về khuya vậy chắc là đã mua xong rồi , còn bị la không? Một lần nữa Cô cám ơn Ông Tài đã chở em qua đây với các Cô.
Cô cũng đang định nói Cô Thu đăng hai bài đó lên cho mọi người thưởng lãm đấy. Cô không ngờ Cô Thu cũng là thi sĩ đấy , lại là ngâm sĩ nữa sao mà nhiều nghề vậy ! Bài thơ hay qu'a phải không em?
Đặng Mỹ bây giờ chắc đang ngồi tiếc hùi hụi sao không đi?
Cô Vân
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #208 - 15. Jan 2008 , 09:12

ngo_thi_van wrote on 15. Jan 2008 , 03:16:
...

Đặng Mỹ bây giờ chắc đang ngồi tiếc hùi hụi sao không đi?
Cô Vân    

Răng cô Vân lại khơi vết thương lòng của Đặng Mỹ chi rứa, chỉ tội cô ấy thêm nước mắt mà thôi!

Hội LVD lúc nào cũng náo nhiệt và tuyệt cú mèo! Trò hát hay, ban Tam Ca Mai Thu Vân có kém chi nào và chắc chắn là quá vui nhộn làm náo động cả phòng hội. Đã hết đâu, còn ngâm thơ nữa chứ. Đâu ngờ 3 cô giáo nhiều tài và gan dạ không thua chi 3 bà Trưng Triệu Smiley

Tiệc ngon lại còn có rượu nhưng lại thiếu 2 ông Hội Phó. Tiếc quá, tiếc quá!

Đã thôi đâu. Tiệc lớn đến xế trưa vừa tàn, lại đến tiệc nhỏ ở nhà chị Cần. Cơm dưa thịt kho, bún riêu, có cả bánh sinh nhật, bánh mừng ngày cưới của anh chị Dần. Nhắc đến vẫn còn nhỏ dãi!

Đêm về chưa yên thì sáng ra lại phải vội vàng đến quán phở kẻo trể sợ chị Thu la cho. Phở, hủ tiếu xào, bún chả, cà phê sữa, món nào cũng hết sẩy. Đặc biệt là không được ... trả tiền. Cám ơn chị Đặng Phương đã âm thầm chỉ định "nhóm" chi tiền  Grin

Cool

Nhân tiện, xin mời mọi người vô cuối trang của link dưới đây xem 1 tin tức "cực kỳ ấn tượng" về 1 trò ở Đác Lắc, VN:

http://www.levanduyet.com/cgi-bin/yabbSP1/YaBB.pl?board=phongdocbao;action=displ...
Back to top
« Last Edit: 15. Jan 2008 , 12:54 by dacung »  

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #209 - 15. Jan 2008 , 11:09

dacung wrote on 15. Jan 2008 , 09:12:
Răng cô Vân lại khơi vết thương lòng của Đặng Mỹ chi rứa, chỉ tội cô ấy thêm nước mắt mà thôi!

Hội LVD lúc nào cũng náo nhiệt và tuyệt cú mèo! Trò hát hay, ban Tam Ca Mai Thu Vân có kém chi nào và chắc chắn là quá vui nhộn làm náo động cả phòng hội. Đã hết đâu, còn ngâm thơ nữa chứ. Đâu ngờ 3 cô giáo nhiều tài và gan dạ không thua chi 3 bà Trưng Triệu Smiley

Tiệc ngon lại còn có rượu nhưng lại thiếu 2 ông Hội Phó. Tiếc quá, tiếc quá!

Đã thôi đâu. Tiệc lớn đến xế trưa vừa tàn, lại đến tiệc nhỏ ở nhà chị Cần. Cơm dưa thịt kho, bún riêu, có cả bánh sinh nhật, bánh mừng ngày cưới của anh chị Dần. Nhắc đến vẫn còn nhỏ dãi!

Đêm về chưa yên thì sáng ra lại phải vội vàng đến quán phở kẻo trể sợ chị Thu la cho. Phở, hủ tiếu xào, bún chả, cà phê sữa, món nào cũng hết sẩy. Đặc biệt là không được ... trả tiền. Cám ơn chị Đặng Phương đã âm thầm chỉ định "nhóm" chi tiền  Grin

Cool

Anh Tài ơi !!!!! lần này thật đáng công bà chủ hụi dẫn bác Tài đi chơi chung nhé. Wink Wink Wink thấy mọi người quá vui vẻ và thành công ,lại thêm được nghe tường trình từ chị TL nữa làm những người không được tham dự càng tiếc hùi hụi.Khi nào Đ Đ có CD hôm tiệc nhớ gửi cho chị với nhé.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 12 13 14 15 16 ... 29
Send Topic In ra