Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 51
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa (Read 49869 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Hoa Gấm Ngày Xưa
Reply #15 - 14. Jun 2007 , 15:29

phuonghue wrote on 14. Jun 2007 , 15:18:
Chị Mỹ ơi,
Mấy đứa em ở Mỹ thì dễ rồi.Khi nào 2 công chúa ở VN với  Đức mà qua được thì chỉ hò 1 tiếng là em bỏ nhà ra đi liền đó. Cheesy

Hehehe Bây giờ My chỉ cần trổ tài ăn nói ra để dụ dỗ 2 cô Phượng (VN) và Châu (Đức) nữa thôi. Ráng lên đi cưng  Wink  Wink
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #16 - 14. Jun 2007 , 15:55

phuonghue wrote on 14. Jun 2007 , 15:18:
Chị Mỹ ơi,
Mấy đứa em ở Mỹ thì dễ rồi.Khi nào 2 công chúa ở VN với  Đức mà qua được thì chỉ hò 1 tiếng là em bỏ nhà ra đi liền đó. Cheesy

Công chúa ở VN chăc 2008 cũng sang định cư tại Mỹ rồi ,lúc đó Mỹ tha hồ mà trổ tài nấu nướng mời các cô NLCC nhé.Lúc đó biết đâu chị và Đ Đ cũng tháp tùng ăn theo ha
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 14. Jun 2007 , 21:01

Grin Cheesy Wink Grin HAHAHAHAHA
Vừa dọn vô nhà moi đã co 1 trận cười thoa thich rồi , Phượng em cư ngồi cười khà khà một mình hoài voi cai computer thiệt là khg giông ai mà biêt làm sao đây , thôi kệ thà cười 1 mình còn hon ngồi khoc 1 mình hen NLCC?

Như chị Anh Thư noi nêu khg co gì thay đôi nam 2008 P sẽ đinh cư sang Mỹ vậy hẹn sang nam nhen NLCC , chị Đâu Đo khg được đãi cac bạn trươc khi bọn em tụ tập lại đông đu đo nha chị , hic hic noi vậy chư em cũng cam thây...sôt ruột lam đo Tuyêt Ngô o gần chac co nhiêu co hội chè chen hon tụi em

Cong Chua Châu Lê bộ mây bưa nay "bị đì "hay sao mà khg thây lên tiêng vậy Châu??? Bao cao ca nhà Châu Lê đã lên chưc BÀ NGOẠI rồi nên chac BÀ NGOẠI nhà ta đang lung tung không biêt nên xưng BÀ hay xưng MA

Ha ha Phương Tần oi tui làm hoài moi dược bài tho DỌN NHÀ   đo bà oi , moi hay...đầu oc bây gio toàn là kim khi voi bã đậu không à , không lẽ đưng ngoài cưa nhìn mây chị vừa uông nươc dừa vừa ngâm tho hoài sao , lòng mình chịu sao...thâu ha??

Hôm nay chị Anh Thư sẽ về nhà o Australia rồi , P chi co goi điện thoại byebye chị thoi ,hy vọng Anh Chị  về ành an toàn va vui ve , rât tiêc là khi Cô Thanh Phuc đên nhà chị Anh Thư o VN mà P khg được gap , chi Anh Thư nho gui vào tin nhan cho em email cua chi Trân nhe , em cam on chị nhiều , chị cũng nho gưi cho em hình 2 chị em chụp hôm về tham lại trường cũ chị nhe

Ca nhà cho xem hình LVD 68 và LVD 75 xum họp nhe , cac Ngũ Long Công Chua không được ganh tỵ đây

Hihi Phương Huệ oi bà co bo nhà ra đi nho hu tui 1 tiêng voi nhen , tui đi liền , bo cua chạy lây người đo , chưng to tham an qua xa rồi , chừng nào về nhà tro lai cac chị nho câp cho tụi em giây xac nhận nhe , nêu không phai tôn com nuôi tụi em đo

Co nhà moi o rồi sung sương qua đi thôi , Chi> Hai biet tại sao mà tụi em được cưng nhiều vậy không?         

THƯ NHÂT : sinh sau đe muộn ,

THƯ HAI : Tụi em là LVD 75 , nam đo là nam bèo nhèo nhat tụi em bị lãnh đu , cac chị sương hon tụi em , chị đọc lại bài cua Châu Lê thì sẽ rõ.

THƯ BA : Tụi em ru nhau tung canh chim tìm về tô âm cùng một lượt mac dù co đua về trươc đua về sau tùy theo....kich co , như Châu phai về sau cùng , em noi vậy chac chị đã hiêu , em noi rõ ra nàng ta sẽ nheo em hiihiihiihi

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 14. Jun 2007 , 21:05

vietduongnhan wrote on 14. Jun 2007 , 13:51:
...
Thấy trái dừa khát nước quá ĐĐ ôi. Chó uống nha ! Grin

@ Trang này mỗi Công Nương kể một chuyện tình thuở học trò (đôi 8) cho Thất_Tỳ_Nữ nghe nha !  Grin

Chúc tạt cả tipế tục vui .

Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss
7_TN Grin

Chi 7 ui em thich đề nghị cua chị lam đo , nhưng mà em muôn kê nhiều thì co được không chị? Chị mà cho em nhường chị luôn phần nươc dừa cua em đo
Back to top

IP Logged

vietduongnhan
Gold Member

Hồn Thiêng Sông Núi
VN

Reply #19 - 15. Jun 2007 , 00:26

Phuong_Tran wrote on 14. Jun 2007 , 21:05:
Chi 7 ui em thich đề nghị cua chị lam đo , nhưng mà em muôn kê nhiều thì co được không chị? Chị mà cho em nhường chị luôn phần nươc dừa cua em đo

Phượng ui ! "chiện tình tuổi học trò" P có "chiện dài" thì càng tốt . Sắp ghế ngồi nghe P kể ... Grin .
Vậy P khởi đầu đi nha !
Nhớ "câu" giờ - Mỗi lần kể ngắn ngắn (dể dành) ... rồi tiếp theo ... tiếp theo Grin
Chúc tất cả vui vẻ cuối tuần .
Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss
ThấtTỳNữ
Back to top

Niềm vui dâng tặng cho đời
Nỗi buồn gởi gió mây trời mang đi
http://vietduongnhan.blogspot.com/
http://www.viet.no/forum/viewforum.php?f=22

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #20 - 15. Jun 2007 , 03:47

vietduongnhan wrote on 15. Jun 2007 , 00:26:
Phượng ui ! "chiện tình tuổi học trò" P có "chiện dài" thì càng tốt . Sắp ghế ngồi nghe P kể ... Grin .
Vậy P khởi đầu đi nha !
Nhớ "câu" giờ - Mỗi lần kể ngắn ngắn (dể dành) ... rồi tiếp theo ... tiếp theo Grin
Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss
ThấtTỳNữ

Grin  Grin
Đ Đ thấy chị 7 ký tên ThấtTỳNữ làm Đ Đ cười muốn..."lộn ruột". Ủa mà lâu quá không dùng chữ này, bây giờ viết ra sao thấy...lạ ghê! Chị ơi, Tụi em không cho chị làm tỳ nữ đâu  Grin, Phượng tìm cái chức khác "ịn" cho chị 7 đi Phượng ơi! Chị 7 đẹp như trăng, trẻ như con gái  18 đó, Phượng thấy hình chị 7 có đúng như Đ Đ tả không  Wink  Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 15. Jun 2007 , 04:12

vietduongnhan wrote on 14. Jun 2007 , 03:14:
 Hai ơi, à ! 7 hổng có học trường LVD. Vào đây "dựa hơi" cho vui đời. Chuyện học hành của 7 rất là huyền thoại có kể cũng chẳng ai tin. Nên cứ thế mà vui. Ráng đọc viết chữ Quốc Ngữ cho rành là phước đức cho đời 7 rồi.
Dựng lên Hoàng Cung cho Ngũ Long Công Chúa đi - 7 sẽ xuất sắc trong vai Tỳ Nữ cho Ngũ Long CC. Grin
Chúc cả Trường vui vẻ mạnh khoẻ lvà uôn tươi  cười .
Kiss Kiss Kiss Kiss
7_vdn

hihihi, Chị 7 à , chị dành chức tì nữ của em là hổng được đâu à nhang  Roll Eyes Em hồi nào giờ luôn được khen là "xức sắc trong vai tì nữ "  rồi  8) Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 15. Jun 2007 , 04:18

Quote:
Hehehe Bây giờ My chỉ cần trổ tài ăn nói ra để dụ dỗ 2 cô Phượng (VN) và Châu (Đức) nữa thôi. Ráng lên đi cưng  Wink  Wink

Xí , thôi đừng làm bộ  kêu em bằng cưng ngọt sớt nữa đi.   Roll Eyes Cheesy Biết em ăn nói cụt ngủn, chỉ cười trừ không ,   làm sao  dụ được ai đâu mà biểu ráng  Roll Eyes Undecided
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 15. Jun 2007 , 04:22

Phuong_Tran wrote on 14. Jun 2007 , 21:05:

Phượng ơi à,

Chị 7 bày ra cái vụ kể chuyện tình thời học trò này hấp dẫn thiệt đó. Cheesy My hồi nào giờ không vô sân trường sáng sớm mà sáng nay mở mắt ra là chạy vô coi có ai khai chuyện tình nào chưa nè  Cheesy Grin

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #24 - 15. Jun 2007 , 11:25

anh_thu_Tran wrote on 14. Jun 2007 , 15:55:
  Công chúa ở VN chăc 2008 cũng sang định cư tại Mỹ rồi ,lúc đó Mỹ tha hồ mà trổ tài nấu nướng mời các cô NLCC nhé.Lúc đó biết đâu chị và Đ Đ cũng tháp tùng ăn theo ha

Hehehe, phải có chị và chị Đậu Đỏ chứ làm sao thiếu được cho đành Wink Cheesy

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 15. Jun 2007 , 13:11

HiHi Mỗi buôi sang em thường dậy som , tap thê dục xongla` làm moi thư lẹ lẹ de online som , thường vào khoang 6 gio ( còn trong ngày co thoi gian online nữa thì không kê ) sang nay lật đật vô may ngồi som 10 phut hiihihi tại cai vụ kê chuyện tình hap dẫn này đo , em cũng suy nghĩ rồi phai tìm cho Chi 7 một  cai tên rat ư là lãng mạn và dễ thương , đầu tiên em thây hình chi 7 thì đã nghĩ ai mà đẹp dữ vậy ta , thôi em thây cai chữ "coi mộng mo " ghi dươi but danh cua chi 7 rồi , co tên rồi chi Đậu Đo oi , " CHI BAY MỘNG MO " được không chị?

Đê em kê chiện tình nhen , mà noi trươc chiện tình cua em kỳ cục lam đo , rõi cac chị va NLCC cung phai thay phiên nhau kê đê em... lây sưc kê tiêp chư ????
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #26 - 15. Jun 2007 , 13:25

Phuong_Tran wrote on 15. Jun 2007 , 13:11:
HiHi Mỗi buôi sang em thường dậy som , tap thê dục xongla` làm moi thư lẹ lẹ de online som , thường vào khoang 6 gio ( còn trong ngày co thoi gian online nữa thì không kê ) sang nay lật đật vô may ngồi som 10 phut hiihihi tại cai vụ kê chuyện tình hap dẫn này đo , em cũng suy nghĩ rồi phai tìm cho Chi 7 một  cai tên rat ư là lãng mạn và dễ thương , đầu tiên em thây hình chi 7 thì đã nghĩ ai mà đẹp dữ vậy ta , thôi em thây cai chữ "coi mộng mo " ghi dươi but danh cua chi 7 rồi , co tên rồi chi Đậu Đo oi , " CHI BAY MỘNG MO " được không chị?

Đê em kê chiện tình nhen , mà noi trươc chiện tình cua em kỳ cục lam đo , rõi cac chị va NLCC cung phai thay phiên nhau kê đê em... lây sưc kê tiêp chư ????

Hihi không biết trang tình sử của Phượng sẽ bắt đầu ra sao, chứ Đ Đ biết chương đầu và là chương duy nhất của cuộc tình không trăng sao của Đ Đ sẽ bắt đầu bằng...ngày xửa ngày xưa có con mẹ ( Tongue) bán dưa....  Grin  Grin

Back to top
« Last Edit: 15. Jun 2007 , 13:26 by Dau Do »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #27 - 15. Jun 2007 , 13:41

vietduongnhan wrote on 15. Jun 2007 , 00:26:
Vậy P khởi đầu đi nha !
Kiss Kiss Kiss Kiss Kiss
ThấtTỳNữ

NGƯỜI TÌNH KHÔNG CHÂN DUNG
Em nho khi đo em khoang chung 15 hay 16 tuôi , Châu gioi thiêu cho em 1 người bạn cua Châu o ngoài quê voi Châu , (quê nội Châu o miền Trung ) đê viêt thư ( luc đo em thich sư tập stamp nên hay thư từ trao đôi tem thư )nhưng bạn này thì khg trao đôi voi em 1 con tem nào mà chi toàn viêt thư ( cac chị chu y bạn này là con trai và lon hon em 2 tuôi )

Thư đi tin lại , sap đên ngày sinh nhật cua em , bạn noi bạn muôn tạng cho em một canh hoa hồng nhân ngày sinh nhật co dược không??? (hichic ngu gì không nhận ), em noi hồi nào đên gio chưa co ai tang cho em hoa hồng hêt ,vậy mà ca nhà biêt không em an hông được mà ngu cũng không vì cai hoa hồng này mà thực tê em cũng không nhận đươc nhưng em nho chuyện này mãi không quên , moi hay còn nho dễ bị dụ ghê

Bạn này đên bây gio em cũng khong biêt mat , Châu co cho bạn xem hình cua em , , sau nam 1975 em vẫn còn liên lạc thư từ thêm 1 thoi gian rồi mât liên lạc luôn đên bây gio , nhưng Châu co kê em nghe bạn co ra Đà Nang đê vươt biên, khi đi chi mang theo một it quần ao và toàn bộ thư từ cua em nhưng đi không được , bạn cũng co vào Sài Gòn một lần sau đo nhưng cũng không gap , co lẽ luc đo em đi làm và o lại co quan luôn nên khg gap

Em thì không nho được chinh xac đia chi cua bạn , không co sô nhà, chi là Xã , Huyện , em chi nho mỗi Huyện Thang Bình , còn lại em quên hêt , Châu thì cũng không về quê nữa vì cũng chang còn ai

Nhưng em nghĩ thôi thà cư đê như vậy mà vẫn còn thây lại một chut bâng khuâng cua thoi tuôi tre , gap nhau rồi thực tê phũ phàng lam lại thây cành hồng mât ca hương thom vôn dĩ cua no phai không cac chị và cac bạn

Bữa nay em trut được cai bầu tâm sự này được voi gia đình LVD thây sung sương ghê , Chị Bay Mộng Mo đừng ngồi mo mộng mo màng nữa nhe , đên phiên chị kê đo chị oi , em keo ghê lại ngồi gần đê nghe cho rõ nè , Phượng

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #28 - 15. Jun 2007 , 14:11

Đặng-Mỹ wrote on 15. Jun 2007 , 04:22:
Phượng ơi à,

Chị 7 bày ra cái vụ kể chuyện tình thời học trò này hấp dẫn thiệt đó. Cheesy My hồi nào giờ không vô sân trường sáng sớm mà sáng nay mở mắt ra là chạy vô coi có ai khai chuyện tình nào chưa nè  Cheesy Grin

Hihi Chi 7 làm chị em mình rộn ràng qua phai không chị? Sang nay em thây chị Đậu Đo vô trường som lam hihi  Grin Grin Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #29 - 15. Jun 2007 , 14:33

vietduongnhan wrote on 14. Jun 2007 , 13:40:
7 như vầy mà làm Ma ma sao ? Thui 7 thích làm "Thất Tỳ Nữ" hà - Nghe ma ma ớn quá á. Grin
...

Chị Thất tì nữ mà đẹp gái quá thì  hơi nguy hiểm cho bọn Công chúa nhà này ..Em đề nghị phong cho chị làm Vương Phi hay Thái Tử Phi đi nghen. Để coi trong hoàng thất có tên ca ca nào chưa có 5 thê 7 thiếp không. Hm.....  Cheesy Kiss
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 51
Send Topic In ra