Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hoa Gấm Ngày Xưa 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 49 50 51 
Send Topic In ra
Hoa Gấm Ngày Xưa 2 (Read 48253 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Hoa Gấm Ngày Xưa 2
Reply #750 - 16. Nov 2007 , 13:27

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2007 , 12:35:
THÔNG BÁO THÔNG BÁO

Công Nương Châu Lê nhà mình sẽ về thăm nhà ở VN vào sáng mai chủ nhật máy bay sẽ " nặng nề" hạ cánh lúc 8 giờ sáng giờ Sàigo`n , dĩ nhiên là Châu Lê và PTr sẽ gặp nhau rồi nhà lại ở sát nhau chỉ cần đi vài bước là tới , và dĩ nhiên là nếu có quà bánh gì lạ lạ sẽ chia chát cho mấy chị và mấy CN nhà mình và mấy cô em út nữa chứ ( Châu Lê mà đọc mấy dòng này chắc....đi luôn quá )

Phuệ ơi vậy là bà yên tâm nha có thêm một CN để phụ dọn nhà ( nếu có nhà để dọn , tui cố tình nhấn mạnh chỗ nếu có nhà này mà không biêt có ai thấy không....) sao lúc này người bề trên hay làm lơ quá ta.....bà đoán thử coi tại sao vậy thường thường khoảng chừng tới 45 là tui nghe phát loa lo chửn bị dọn nhà rồi mà có đâu kỳ này mình tự giác lo trước mà lại bị nàm nơ??? À P Huệ ơi hay là mấy U nhà mình bị " bể kế hoạch " hết rồi????? hihiihiih

Chà chà bà quả thật là cao kiến chả trách sao tui giao bà giữ nhà là đúng người rồi , đúng đúng đó PHuệ tui thấy mấy cô em mình mới vô rất ư là dễ thương , từ hồi có em tới giờ bỗng nhiên tui cảm thấy hình như tui nói nhiều hơn trước kia , như bữa nay nè tui nói tới đây đã quá dài rồi mà còn chưa muốn ngừng đó , nhưng tui thấy chỉ có cô em BDDi.nh là thường xuyen phe phẩy quạt cho tụi mình mỗi khi tụi mình nực nội hay...bực mình ( xứng đáng được cho điểm 10 ) còn mấy cô em kia biến đâu mất nhứt là cô nàng Sao Mai tui thấy đóng đô ở lều thơ hoài khg chịu đi họp tổ gì hết á , còn cô em Thục Khanh cũng ở đâu tui không biết , bà ơ nhà fai điểm danh thường xuyên nhứt là mấy cô nhóc tì này nè

Hoài NGuyễn nhà mình cũng nín thinh mấy ngày rồi bà ơi , coi chừng khg có ai tui với bà dọn nhà xong fai mua thêm cái lưng khác thế vô đó còn cái lưng yoga của tui chắc cũng chẳng giỏi gì hơn với hơn 50 tầng lầu này

U ơi cứu cứu cứu tụi em với xây nhà xong chưa U ơi  Lips Sealed Undecided Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry vầy đây mà hổng có nhà mới là sao hả Huệ???? bà tính tiếp đi

PTr

hihihi, chưa hết 50 tầng mà,  Cheesy Lần trước mới bốn mươi mí là đã bị trục trặc hoài, còn lần này êm ru bà rù, chưa có rung rinh mờ  Cheesy
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #751 - 16. Nov 2007 , 15:35

THÔNG BÁO
MỜI QUÍ VỊ BƯỚC SANG NHÀ MỚI
(xin đừng đi tay không )
Cool Cool Cool Cool Cool
...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #752 - 16. Nov 2007 , 19:13

Phương Tần wrote on 16. Nov 2007 , 15:35:
THÔNG BÁO
MỜI QUÍ VỊ BƯỚC SANG NHÀ MỚI
(xin đừng đi tay không )
Cool Cool Cool Cool Cool
...

hahaha, Tần công nương này chuyên nghề khoá cửa niêm phong nhà, đang học thi mọi sự chẳng màng mà sợ CN khác giành mất job phải chạy ra xí cho lẹ   Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #753 - 17. Nov 2007 , 09:44

Quote:
hahaha, Tần công nương này chuyên nghề khoá cửa niêm phong nhà, đang học thi mọi sự chẳng màng mà sợ CN khác giành mất job phải chạy ra xí cho lẹ   Cheesy Grin

Cool Cool Cool
Chứ siu !!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #754 - 17. Nov 2007 , 12:47

Phương Tần wrote on 17. Nov 2007 , 09:44:
Cool Cool Cool
Chứ siu !!!

Cấn phải được phong chức chính thức THẦN ĐÓNG CỬA

Cheesy Grin Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #755 - 17. Nov 2007 , 19:04

Phuong_Tran wrote on 17. Nov 2007 , 12:47:
Cấn phải được phong chức chính thức THẦN ĐÓNG CỬA

Cheesy Grin Grin

PTr

hihihi, thần chỉ đóng cửa khoẻ re dzị  thôi sao? lỡ phong thần thì em ráng kiếm job gì đì cho xứng đáng chứ  Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

chaule
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: giu bui dương xa
Reply #756 - 08. Feb 2008 , 11:22

ngay 16 thang gieng vua qua,Chau Le chinh thuc tro lai nươc Dục.Cươi cung thi chiec may bay cung ve den chon yen bịnhQua cap co nhieu lam nhung ko biet lam sao chia se voi moi ngươi day . Chuc thay co  cac chi va cac ban mot mua xuan moi tran day hanh phuc.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 49 50 51 
Send Topic In ra