Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của D/D  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của D/D (Read 9776 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của D/D
04. Sep 2007 , 21:49

Xin cả nhà viết cho biết ngày giờ thuận tiện có thể vào Paltalk để chuyện trò "thật" với nhau nhân dịp sinh nhật thứ ba của D/D    Cheesy Grin
Sinh nhật D/D là chủ nhật 9/9, nhưng ngày vào paltlak có thể chọn từ chiều tối thứ sáu cũng được, miễn sao thuận tiện cho cả bên Âu , Mỹ , Úc  Cheesy Grin

TB: My đi học từ sáng sớm mai đến 6 giờ chiều thứ sáu là về đến nhà rồi  Wink
Back to top
« Last Edit: 04. Sep 2007 , 22:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

phu de
Gold Member

Re: Paltalk nhân dịp sinh nhật thứ 3 của
Reply #1 - 05. Sep 2007 , 19:09

Chị Mỹ ơi.
Chủ nhật cùng là ngày sinh nhật anh Đại Sân, sẵn họp chợ luôn
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #2 - 05. Sep 2007 , 19:10

Vì  chúng ta cư ngụ rãi rác khắp năm châu, việc họp nhau lại để "tán dóc" không phải là dễ. Mỗi người chúng ta sẽ phải "chịu thương chịu khó" một chút xíu nhé các bạn.
Sau đây là đề nghị của Đ Đ, xin các bạn cho biết ý kiến nha.

Họp chợ Paltalk vào lúc:

21:00 khuya thứ Sáu 9/9/07 giờ Phx, Vancouver, và Cali.
23:00 khuya thứ Sáu 9/9/07 giờ Texas Tongue
24:00 khuya thứ Sáu 9/9/07 giờ NewYork và Florida  Tongue
05:00 sáng thứ Bảy 10/9/07 giờ Algier  Tongue  Tongue  Lips Sealed  Lips Sealed  Lips Sealed
06:00 sáng thứ Bảy 10/9/07 giờ Paris,Hòa Lan, Na Uy
11:00 sáng thứ Bảy 10/9/07 giờ Saigon
14:00 trưa  thứ Bảy 10/9/07 giờ Sydney và Melbourn

Tội nghiệp cho các bạn ở miền Đông và Đông Nam Hoa kỳ phải thức khuya, và các bạn ở Âu Châu sẽ phải dậy thật sớm, xin mọi người cho biết ý kiến gấp để còn kịp giờ thay đổi  Tongue  Tongue  Grin

Back to top
« Last Edit: 05. Sep 2007 , 19:17 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #3 - 05. Sep 2007 , 19:34

Hello Đâu Đỏ  

Tại  sao  Đậu Đỏ  viết  ngày  sai  .  Thứ  sáu  tuần này  mới  là  7 /9 ***21 h/ ngày giờ Cali - Van  tức là 2 giờ trưa  thứ  7 mồng  8 tháng 9  . Trưa thứ bẩy này  ,tôi  còn đi  biểu tình   hỏi  thăm  "sức khoẻ  "  Nguyễn minh Triết  đến dự hội nghị Apec ở Sydney  .
Back to top
« Last Edit: 05. Sep 2007 , 19:36 by nguyen_toan »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #4 - 06. Sep 2007 , 03:09

nguyen_toan wrote on 05. Sep 2007 , 19:34:
Hello Đâu Đỏ  

Tại  sao  Đậu Đỏ  viết  ngày  sai  .  Thứ  sáu  tuần này  mới  là  7 /9 ***21 h/ ngày giờ Cali - Van  tức là 2 giờ trưa  thứ  7 mồng  8 tháng 9  . Trưa thứ bẩy này  ,tôi  còn đi  biểu tình   hỏi  thăm  "sức khoẻ  "  Nguyễn minh Triết  đến dự hội nghị Apec ở Sydney  .

Cheesy  Cheesy
Ờ há Đ Đ viết sai điều quan trọng vậy mà không ai thèm đọc và sữa sai vậy hé  Roll Eyes  Roll Eyes  Undecided  Undecided. Xin cám ơn anh Năng.
Sau 1 đêm suy nghĩ, Đ Đ thấy cái chương trình này "khá" hơn nè  Cool  Cool

Tại Cali, Vancouver, Phoenix: 6:00 am thứ Bảy 8/9
Tại Texas (Dallas): 8:00 am thứ Bảy 8/9
Tại New York và Florida: 9:00 am thứ Bảy 8/9
Tại Paris, Hòa Lan, Nauy: 3:00 pm thứ Bảy 8/9
Tại Algier: 4:00 pm thứ Bảy 8/9
Tại Saigon: 8:00 pm thứ Bảy 8/9
Tại Úc (Sydney, Melbourn) 11:00 pm thứ Bảy 8/9

Cả nhà nghĩ sao??? Theo cái này thì "nhẹ" hơn cho tất cả mọi người   Tongue  Tongue  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #5 - 06. Sep 2007 , 04:48

Để họp chợ Paltalk, các bạn cần:

1. Dowwnload paltalk xuống máy : www.paltalk.com

2. Mua sắm phụ tùng linh tinh như headset (nếu máy bạn không có sẵn).

3. Báo cho quản gia biết tên "nick" của bạn trong Paltalk, quản gia sẽ cho bạn biết số phòng họp và mật khẩu của room LVD để bạn vào.

Nếu Đ Đ nhớ không lầm thì max. của mỗi buổi họp là 10 bạn.

PS: Để chắc ăn, bạn có thể "đì" quản gia bằng cách lấy hẹn để "họp thử" trước khi họp thiệt  Grin  Grin  Grin. Nên nhớ quản gia vắng nhà trước 6:00 giờ chiều ngày 7/9.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #6 - 06. Sep 2007 , 16:13

Quote:

Cheesy  Cheesy
Ờ há Đ Đ viết sai điều quan trọng vậy mà không ai thèm đọc và sữa sai vậy hé  Roll Eyes  Roll Eyes  Undecided  Undecided. Xin cám ơn anh Năng.
Sau 1 đêm suy nghĩ, Đ Đ thấy cái chương trình này "khá" hơn nè  Cool  Cool

Cả nhà nghĩ sao??? Theo cái này thì "nhẹ" hơn cho tất cả mọi người   Tongue  Tongue  Grin

Đậu Đỏ ơi !!!!!! cứ tưởng là cô em cho dân downunder được thong thả ngồi chat lúc 2 giờ trưa chứ........bây giờ thì phải thức khuya 11 giờ đêm để nghe ngóng quý dzị ăn tiệc sinh nhật Diễn đàn ha..........Điệu này chắc phải uống cafe và trốn ông Cố thì may ra mới có cơ hy vọng tham gia với quý vị rồi  Cry Cry Cry Cry
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #7 - 06. Sep 2007 , 16:17

Quote:

3. Báo cho quản gia biết tên "nick" của bạn trong Paltalk, quản gia sẽ cho bạn biết số phòng họp và mật khẩu của room LVD để bạn vào.

PS: Để chắc ăn, bạn có thể "đì" quản gia bằng cách lấy hẹn để "họp thử" trước khi họp thiệt  Grin  Grin  Grin. Nên nhớ quản gia vắng nhà trước 6:00 giờ chiều ngày 7/9.

Đậu Đỏ ơi !!! nếu chị nhớ không lầm thì nếu mình open to public thì không bị giới hạn số người đó mà.Tuy nhiên như vậy thì sẽ có nhiều người lạ chạy vào và mình phải mời họ đi.Thôi để đến lúc đông quá thì mình sẽ tính ha.
   Mong là lần này sẽ có đầy đủ bá quan văn võ có mặt.Không biết giờ sớm quá các cô giáo của chúng mình có thức dậy nổi hay không đây ha????????
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #8 - 06. Sep 2007 , 16:44

Quote:

Cheesy  Cheesy
Ờ há Đ Đ viết sai điều quan trọng vậy mà không ai thèm đọc và sữa sai vậy hé  Roll Eyes  Roll Eyes  Undecided  Undecided. Xin cám ơn anh Năng.
Sau 1 đêm suy nghĩ, Đ Đ thấy cái chương trình này "khá" hơn nè  Cool  Cool

Cả nhà nghĩ sao??? Theo cái này thì "nhẹ" hơn cho tất cả mọi người   Tongue  Tongue  Grin

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Sáng thứ 7 mà bắt dậy 6 giờ sáng để nói chuyện?!! Coi bộ không ổn rồi chị Đậu Đỏ ui! (không phải em, hihi...) Dân Cali thường ngủ dậy trễ in weekend mờ...
Em thì sorry rồi, em có lớp thứ 7 tuần này, từ 8:00am đến 4:00pm  Sad Lips Sealed Cry
Chúc các anh chị và các bạn nói chuyện dzui dzẻ...
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #9 - 06. Sep 2007 , 19:00

Phương Tần wrote on 06. Sep 2007 , 16:44:
Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Sáng thứ 7 mà bắt dậy 6 giờ sáng để nói chuyện?!! Coi bộ không ổn rồi chị Đậu Đỏ ui! (không phải em, hihi...) Dân Cali thường ngủ dậy trễ in weekend mờ...
Em thì sorry rồi, em có lớp thứ 7 tuần này, từ 8:00am đến 4:00pm  Sad Lips Sealed Cry
Chúc các anh chị và các bạn nói chuyện dzui dzẻ...

Hi hi xin đính chính đây không phải là chương trình chính, mà chỉ là đề nghị của Đ Đ vì thấy ai cũng mần thinh cả, mà QG thì không có nhà  Roll Eyes  Roll Eyes. Xin mọi người lên tiếng xem ai có thể tham dự được và muốn tham dự lúc nào để chúng ta cùng "ngồi xuống" bàn luận và biểu quyết  Roll Eyes  Grin.
Tần à, thiếu em khg có đặng đâu đó, nếu có thể thì mình dời qua chúa nhật là ngày chính thức.
Chị AT có đề nghị gì không?
Alo alo dừa khô đang ế, ai có...khế đem đổi dừa khô alo alo  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #10 - 06. Sep 2007 , 19:59

Quote:
Hi hi xin đính chính đây không phải là chương trình chính, mà chỉ là đề nghị của Đ Đ vì thấy ai cũng mần thinh cả, mà QG thì không có nhà  Roll Eyes  Roll Eyes. Xin mọi người lên tiếng xem ai có thể tham dự được và muốn tham dự lúc nào để chúng ta cùng "ngồi xuống" bàn luận và biểu quyết  Roll Eyes  Grin.
Tần à, thiếu em khg có đặng đâu đó, nếu có thể thì mình dời qua chúa nhật là ngày chính thức.
Chị AT có đề nghị gì không?
Alo alo dừa khô đang ế, ai có...khế đem đổi dừa khô alo alo  Grin  Grin

Đậu Đỏ ơi ! chị sao cũng được hết đó ,cần nhất là có đông người thì mới vui í mà vì là big birthday đúng không?
   Chị cũng đang chờ ý kiến của tất cả.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 06. Sep 2007 , 20:08

anh_thu_Tran wrote on 06. Sep 2007 , 19:59:
  Đậu Đỏ ơi ! chị sao cũng được hết đó ,cần nhất là có đông người thì mới vui í mà vì là big birthday đúng không?
  Chị cũng đang chờ ý kiến của tất cả.

Nghe chưa mấy cô nhỏ, thêm mấy anh lớn nữa. Miệt Paris có ai lên tiếng không cà??? Xuân Thảo ơi,  có mặt đó không em, cả chị Mai Phạm ở Nauy nữa..Còn Sàigon thì sao? Phượng ứa ừa... 

Back to top

IP Logged

Mai-Pham
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #12 - 06. Sep 2007 , 20:14

Mai thì sao cũng được . Điều quan trọng là Mai có nhớ giờ hay không thôi hà  Tongue , tại nhiều khi có việc lu bu , nên hể nhớ lúc nào Mai vào lúc đó nhe
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 06. Sep 2007 , 20:19

Maithanks.gifham wrote on 06. Sep 2007 , 20:14:
Mai thì sao cũng được . Điều quan trọng là Mai có nhớ giờ hay không thôi hà  Tongue , tại nhiều khi có việc lu bu , nên hể nhớ lúc nào Mai vào lúc đó nhe

Ha ha 2 bà chị lớn này dễ tính quá dzị ta  Shocked  Grin. Nếu P. Tần và P. Huệ phải đi làm thứ 7 thì mình có nên dời qua chúa nhật không bà con ??? Đ Đ biết là anh PD OK rồi đó, chỉ khg biết 11 giờ đêm thì anh có xỉu khg?  Tongue  Tongue
Back to top
« Last Edit: 06. Sep 2007 , 20:21 by Dau Do »  

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #14 - 06. Sep 2007 , 22:49

Quote:
Ha ha 2 bà chị lớn này dễ tính quá dzị ta  Shocked  Grin. Nếu P. Tần và P. Huệ phải đi làm thứ 7 thì mình có nên dời qua chúa nhật không bà con ??? Đ Đ biết là anh PD OK rồi đó, chỉ khg biết 11 giờ đêm thì anh có xỉu khg?  Tongue  Tongue

Hello chị DD,
Thường tôi không nói vì ai sao mình vậy (còn dễ hơn người khác nữa !). Tuy nhiên không nói gì hết thì nghĩ đến chuyện chị DD lo nên xin lên tiếng ngay. Thứ bảy hay chủ nhật là những ngày làm việc bên này. Nên chiều đến giờ tôi sẽ phải tìm cách đi sang bên kia đường vào tiệm Cafe Internet mới gặp anh chị em được...nếu không bị kẹt chuyện họp hành !
Thân mến,
ĐS  

PS.
Xin cám ơn anh PA đã nhớ đến ngày sinh nhật. Database của anh cover hết mọi chuyện ! Chân thành cảm tạ.
Back to top
« Last Edit: 06. Sep 2007 , 23:11 by CoiChay »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #15 - 07. Sep 2007 , 02:56

CoiChay wrote on 06. Sep 2007 , 22:49:
Hello chị DD,
Thường tôi không nói vì ai sao mình vậy (còn dễ hơn người khác nữa !). Tuy nhiên không nói gì hết thì nghĩ đến chuyện chị DD lo nên xin lên tiếng ngay. Thứ bảy hay chủ nhật là những ngày làm việc bên này. Nên chiều đến giờ tôi sẽ phải tìm cách đi sang bên kia đường vào tiệm Cafe Internet mới gặp anh chị em được...nếu không bị kẹt chuyện họp hành !
Thân mến,
ĐS  

PS.
Xin cám ơn anh PA đã nhớ đến ngày sinh nhật. Database của anh cover hết mọi chuyện ! Chân thành cảm tạ.

Bà con ơi vậy mình dời qua ngày chúa nhật nhé! Anh Đ S mến, My và Đ Đ tính surprise anh nhưng mà sư huynh PD làm lở làng ráo trọi. Nếu anh vào xem Sổ tay sinh nhật thì sẽ thấy tên và ngày sinh của anh trong đấy để nhắc nhở mọi người  Grin. Đ Đ nhờ anh 1 việc là tìm dùm s/n của "người kia" nếu họ không thật thà khai báo  Cheesy.

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 07. Sep 2007 , 05:01

Quote:
Nghe chưa mấy cô nhỏ, thêm mấy anh lớn nữa. Miệt Paris có ai lên tiếng không cà??? Xuân Thảo ơi,  có mặt đó không em, cả chị Mai Phạm ở Nauy nữa..Còn Sàigon thì sao? Phượng ứa ừa...  

CÓ EM CÓ EM đây chị ơi , em đang trong tư thế... sẵn sàng... á khẩu ( tại vì sẽ có rất nhiều người nên tự nhiên bị á khẩu là cái chắc ) , em đã thông báo và gửi cho Châu Lê bên Germany download Paltalk rồi , cô nàng cũng đang trong tư thế hồi hộp đó chị ơi

Em thì giờ  nào ngày nào cũng được miễn đừng có 2 , 3 giờ sáng em hổng thấy đường... em chat tầm bậy a
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 07. Sep 2007 , 05:08

Quote:
Bà con ơi vậy mình dời qua ngày chúa nhật nhé! Anh Đ S mến, My và Đ Đ tính surprise anh nhưng mà sư huynh PD làm lở làng ráo trọi. Nếu anh vào xem Sổ tay sinh nhật thì sẽ thấy tên và ngày sinh của anh trong đấy để nhắc nhở mọi người  Grin. Đ Đ nhờ anh 1 việc là tìm dùm s/n của "người kia" nếu họ không thật thà khai báo  Cheesy.

Chị ơi Chủ Nhật là thứ Hai ở  Sài Gòn đó hả , mấy giờ giờ SG vậy chị??? Thứ Hai em đi làm rồi nhưng cho em biết mấy giờ đi để coi em lặn còn giỏi không.......trả lới sớm sớm em còn thông báo lại cho Châu , không thôi ngày mai nàng lên máy ngồi chờ không thấy gì là chết em đó
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #18 - 07. Sep 2007 , 05:23

Phuong_Tran wrote on 07. Sep 2007 , 05:08:
Chị ơi Chủ Nhật là thứ Hai ở  Sài Gòn đó hả , mấy giờ giờ SG vậy chị??? Thứ Hai em đi làm rồi nhưng cho em biết mấy giờ đi để coi em lặn còn giỏi không.......trả lới sớm sớm em còn thông báo lại cho Châu , không thôi ngày mai nàng lên máy ngồi chờ không thấy gì là chết em đó

PTR ơi, em làm Đ Đ quýnh hết trơn dzị đó  Roll Eyes. Minh còn chờ bà già í quên U già của em nữa chứ! Em và Châu Lê đã co nick của PT chưa, choca? nhà biết nha. Còn nữa phải nhắn tin Mỹ để lấy chìa khóa vào phòng hop nha.
Nếu thấy tiện thì mình giữ chương trình ngày chúa nhật nha em. Giờ thì chắc cũng vậy thôi ( theo bản tin có chữ màu xanh green.)

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #19 - 07. Sep 2007 , 10:57

Chị Đ Đ ơi, về nhà nghe lịnh chị là chạy qua đây liền.Mấy nay em bận quá nên không có theo dõi. Tuần này em nghỉ thứ 7 và đi làm Chủ nhật.Không có sao đâu ,em có họp chợ cũng đứng xớ rớ cười khì à. Ở nhà thì nói nhiều vậy chứ tới mấy chỗ đông người em im re hà. Nếu đi làm về còn họp chợ thì em vô ,không thì nghe kể lại là cũng vui rồi mà.. Grin Grin Grin. Mấy anh chị cứ quyết định là được rồi...
Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 10:59 by phuonghue »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 07. Sep 2007 , 15:41

Quote:

PS: Để chắc ăn, bạn có thể "đì" quản gia bằng cách lấy hẹn để "họp thử" trước khi họp thiệt  Grin  Grin  Grin. Nên nhớ quản gia vắng nhà trước 6:00 giờ chiều ngày 7/9.

Grin huh, quân sư này quạt mo thứ thiệt mà, chơi hại  em không hà  Roll Eyes Cheesy Grin
Grin hehehe, nhưng em biết thân mà, nên em chạy trốn 3 ngày, đâu có ngồi yên cho bị đì   Cheesy Grin ( Phượng còn biết em chạy mất dép nữa mà  Cheesy Grin )

Quote:
PTR ơi, em làm Đ Đ quýnh hết trơn dzị đó  Roll Eyes. Minh còn chờ bà già í quên U già của em nữa chứ! Em và Châu Lê đã co nick của PT chưa, choca? nhà biết nha. Còn nữa phải nhắn tin Mỹ để lấy chìa khóa vào phòng hop nha.
Nếu thấy tiện thì mình giữ chương trình ngày chúa nhật nha em. Giờ thì chắc cũng vậy thôi ( theo bản tin có chữ màu xanh green.)

Để em chạy vô coi phòng tên gì, lâu quá em cũng quên tên rồi  Tongue
Em nghĩ mình trên 10 người thì cứ mở public đi ha chị. Rồi như lần trước nếu nguời lạ nào có tình cờ xẹt vô thì mìnhnói cho biết là họ cũng đi ra hà   Wink

Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 15:47 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 07. Sep 2007 , 16:09

anh_thu_Tran wrote on 06. Sep 2007 , 16:17:
  Đậu Đỏ ơi !!! nếu chị nhớ không lầm thì nếu mình open to public thì không bị giới hạn số người đó mà.Tuy nhiên như vậy thì sẽ có nhiều người lạ chạy vào và mình phải mời họ đi.Thôi để đến lúc đông quá thì mình sẽ tính ha.
  Mong là lần này sẽ có đầy đủ bá quan văn võ có mặt.Không biết giờ sớm quá các cô giáo của chúng mình có thức dậy nổi hay không đây ha????????

hihihi, chị Thư ơi , đừng lo, các Cô dạy sớm lắm, em thấy các Cô thường vào viết D/D sớm lắm, 6am không hà  Wink
Nhưng chỉ có cô Thu mới xài Paltalk được thôi chị ạ    Wink
Hồi đó em có phôn cho cả 3 cô nhưng  máy Cô Vân trục trặc không download được thêm gì nữa, và cô Mai cũng chịu thua không xài được   Undecided

Back to top
« Last Edit: 07. Sep 2007 , 17:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 07. Sep 2007 , 17:04

Quote:
Chị Mỹ ơi.
Chủ nhật cùng là ngày sinh nhật anh Đại Sân, sẵn họp chợ luôn

Sư huynh ơi,

Sư huynh có nhớ password của chợ làm ơn cho My xin, sao nãy giờ nó cứ nói My viết sai password hoài  Huh Shocked
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #23 - 07. Sep 2007 , 17:18

Đặng-Mỹ wrote on 07. Sep 2007 , 17:04:
Sư huynh ơi,

Sư huynh có nhớ password của chợ làm ơn cho My xin, sao nãy giờ nó cứ nói My viết sai password hoài  Huh Shocked

Chị Mỹ check PM
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #24 - 07. Sep 2007 , 17:34

hihihi, lâu quá không log in nên nó đuổi nick  DangMy ra rồi  Undecided Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 07. Sep 2007 , 17:39

Quote:

CHi Đ Đ ơi sao em download cai paltalk nay không được computer tu chối tìm không ra , Châu thì làm được đo , làm sao bây giờ đây chị ?????? Em mà ở ngoài đường là em không chịu đâu đo hichic !!!!
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #26 - 07. Sep 2007 , 17:59

Phuong_Tran wrote on 07. Sep 2007 , 17:39:
CHi Đ Đ ơi sao em download cai paltalk nay không được computer tu chối tìm không ra , Châu thì làm được đo , làm sao bây giờ đây chị ?????? Em mà ở ngoài đường là em không chịu đâu đo hichic !!!!

Em ráng làm lại xem, hoặc là PC của em có firewall nó chận lại, hay chính phủ dựng firewall nên em không mở được Paltalk???
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #27 - 07. Sep 2007 , 18:01

Cách tìm room LVD trong Paltalk:

...

...

...
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #28 - 07. Sep 2007 , 18:10

Hi các anh chị
Nếu không download paltalk được từ  www.paltalk.com thì quý vị dowwnload ở đây (8mb)
Nhớ rightclick để save xuống máy và install từ đó sẽ lẹ hơn và không bị trục trặc

http://www.hnclvd.com/nhac/tapluc/pal_install_r17708.exe

Happy paltaking
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 07. Sep 2007 , 18:15

Phượng ơi ,

Download từ chỗ này của sư huynh mới làm đó Phượng  Wink
Cám ơn sư huynh nhiều lắm.  Wink
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #30 - 07. Sep 2007 , 18:29

Cách chỉnh âm thanh và mike:

Trong hộp Paltalk, click vô File -->>Setup Prefrences và click vô phần Audio Setup

...

...

Trong phần speaker test, bấm nút Play sound để nghe người ta nói, nếu nhỏ thì chỉnh slide bar bên phải

Trong phần microphone test thì cũng vậy, có từng bước để thử mike, :
Bấm vô bước 1 để nói,
bước 2 ngưng thâu
bước 3 thử lại
bước 4 chấm dứt

Nếu thấy mình nói nhỏ , ta chỉnh slide bar bên phải
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #31 - 07. Sep 2007 , 20:44

phuonghue wrote on 07. Sep 2007 , 10:57:
Chị Đ Đ ơi, về nhà nghe lịnh chị là chạy qua đây liền.Mấy nay em bận quá nên không có theo dõi. Tuần này em nghỉ thứ 7 và đi làm Chủ nhật.Không có sao đâu ,em có họp chợ cũng đứng xớ rớ cười khì à. Ở nhà thì nói nhiều vậy chứ tới mấy chỗ đông người em im re hà. Nếu đi làm về còn họp chợ thì em vô ,không thì nghe kể lại là cũng vui rồi mà.. Grin Grin Grin. Mấy anh chị cứ quyết định là được rồi...

Hello chi PH,

Ủa, vậy thì ai sẽ hát bài Tang Tang Tang Tính Tang Tang ...  Cheesy

Thân mến,

ĐS
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #32 - 07. Sep 2007 , 20:56

Quote:
Hi các anh chị
Nếu không download paltalk được từ  www.paltalk.com thì quý vị dowwnload ở đây (8mb)
Nhớ rightclick để save xuống máy và install từ đó sẽ lẹ hơn và không bị trục trặc

http://www.hnclvd.com/nhac/tapluc/pal_install_r17708.exe

Happy paltaking

Phượng ơi,

Download từ chỗ này nè Phượng  Wink

Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #33 - 08. Sep 2007 , 01:26

Quote:
Cách tìm room LVD trong Paltalk:

...

...

...

Sad Shocked Huh
Help! help!
Vô tới đây rồi mà không thấy room LVD đâu cả...Mỹ rinh đi cất rồ hả?!!
Với lại, sao login rồi không thấy chỗ nào để logout? Chỉ exit thôi là được rồi hay sao hả Mỹ?!!
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #34 - 08. Sep 2007 , 03:43

CoiChay wrote on 07. Sep 2007 , 20:44:
Hello chi PH,

Ủa, vậy thì ai sẽ hát bài Tang Tang Tang Tính Tang Tang ...  Cheesy

Thân mến,

ĐS

Thưa Thầy ,
Cái này là Thầy tự lên chương trình chứ nhân vật chính chưa đồng ý mờ.. Smiley Smiley. Thôi thì ai buộc thì người đó phải gở thôi , xin nhường màn trình diễn này cho Thầy đó.. Grin Grin Grin
Ai đồng ý xin giơ tay lên...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #35 - 08. Sep 2007 , 04:53

phuonghue wrote on 08. Sep 2007 , 03:43:
Thưa Thầy ,
Cái này là Thầy tự lên chương trình chứ nhân vật chính chưa đồng ý mờ.. Smiley Smiley. Thôi thì ai buộc thì người đó phải gở thôi , xin nhường màn trình diễn này cho Thầy đó.. Grin Grin Grin

Cheesy Grin

...

Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 05:02 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #36 - 08. Sep 2007 , 05:08

Phương Tần wrote on 08. Sep 2007 , 01:26:
Sad Shocked Huh
Help! help!
Vô tới đây rồi mà không thấy room LVD đâu cả...Mỹ rinh đi cất rồ hả?!!
Với lại, sao login rồi không thấy chỗ nào để logout? Chỉ exit thôi là được rồi hay sao hả Mỹ?!!

hihihi, só dzi ,  Cheesy My quên mất là phải mở cửa chợ thì mọi người mới tìm thấy được  Cheesy Tối qua họp chợ thử với chị Dậu Đỏ, Thu, Tuyết tới khuya rồi lo tắt đèn đóng chợ nên Tần không tìm ra.  Cheesy
My mở rồi, Tần thử lại đi.  Wink

Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 05:10 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #37 - 08. Sep 2007 , 11:38

phuonghue wrote on 08. Sep 2007 , 03:43:
Thưa Thầy ,

Hello cô PH,
Tôi đồng ý với đề nghị của cô PH. Ai buộc thì người ấy gỡ, ai đưa ra bài hát thì người đó phải hát.  Cheesy Cheesy Cheesy
Thân mến,
ĐS

Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #38 - 08. Sep 2007 , 12:02

Quản gia  ơi , chừng nào  vào họp  chợ ?. tôi   quên passport  của  tôi   rùi  .
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #39 - 08. Sep 2007 , 12:09

Hello chị Mỹ,

Tôi đã vào đến cửa rơm của LVD  nhưng không có password nên phải dừng ở cửa. Xin chị cho biết chính thức giờ và password để nếu không bị kẹt chuyện họp hành sẽ chạy ra thăm mọi người.
Thân mến,
ĐS
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #40 - 08. Sep 2007 , 12:16

Đặng-Mỹ wrote on 08. Sep 2007 , 04:53:
Cheesy Grin

...

ME, TOO
Quote:
ai đưa ra bài hát thì người đó phải hát...
.   

Grin Grin Grin
đúng rồi, đúng rồi...
thầy "moi" ra chứ đâu có ai tự đưa lên đâu...
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #41 - 08. Sep 2007 , 12:34

Mỹ ơi ,chị vừa vào thử paltalk nhưng không vào được vì họ nói là password của LVD no longer avaiable.Em cho chị lại cho chắc ăn nhé.Có lẽ tại chị vừa upgrade new version của nó??????
Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 12:36 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #42 - 08. Sep 2007 , 12:49

anh_thu_Tran wrote on 08. Sep 2007 , 12:34:
Mỹ ơi ,chị vừa vào thử paltalk nhưng không vào được vì họ nói là password của LVD no longer avaiable.Em cho chị lại cho chắc ăn nhé.Có lẽ tại chị vừa upgrade new version của nó??????

Chị Anh Thư, anh Đại San, anh Toàn và cả nhà ơi,

Tên và password vẫn như cũ , tên phòng là  TrungHoc LeVanDuyet, và password là 1901.
Giờ thì vẫn là giờ ngày chủ nhật ( 6am Cali) như chị Đậu Đỏ đã bàn với cả nhà.  Em đã mở chợ sẵn luôn từ sáng sớm hôm nay rồi để mọi người có thể tìm thấy và vào thử trước .  Wink
Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 12:55 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #43 - 08. Sep 2007 , 13:34

Quản gia  ơi  , tôi  là  tôi  quên  passport   cá  nhân  rùi.

nguyen_toan  .....????
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #44 - 08. Sep 2007 , 13:37

Đặng-Mỹ wrote on 08. Sep 2007 , 04:53:
Cheesy Grin

...

link=boN M[quote author=phuongtan_nguyen ard=kyniem;num=1188978563;start=30#40 date=09/08/07 lúc 15:16:21]
ME, TOO
Grin Grin Grin
đúng rồi, đúng rồi...
thầy "moi" ra chứ đâu có ai tự đưa lên đâu...
[/quote]

"ME, THREE" Grin Cheesy Grin Cheesy Grin Cheesy

Tụi mình 1, 2, 3 vỗ bàn, vỗ tay & dậm chân nữa nha. 1, 2, 3  XIN MỜI THẦY Đ S, XIN MỜI THẦY Đ S, XIN MỜI THẦY Đ S
XIN MỜI.......XIN MỜI.....XIN MỜI THẦY Đ S------
Ráng vỗ bàn, vỗ tay, dậm chân cho đến khi nào Thầy Đ S lên "sân khấu hát" mới ngừng nhe các bạn 1, 2, 3 XIN MỜI THẦY Đ S, XIN MỜI --------XIN MỜI THẦY Đ S-------XIN MỜI------
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #45 - 08. Sep 2007 , 15:18

CoiChay wrote on 08. Sep 2007 , 11:38:
Hello cô PH,
Tôi đồng ý với đề nghị của cô PH. Ai buộc thì người ấy gỡ, ai đưa ra bài hát thì người đó phải hát.  Cheesy Cheesy Cheesy
Thân mến,
ĐS

Thưa thầy ,
Tưởng 5CN không cần phải trưng cầu dân ý nữa ạ. Mời thầy nếu không tâm phục khẩu phục để làm nhiệm vụ ca sĩ thì cứ coi lại thể lệ trò chơi ở nhà tụi em ạ. Cheesy Cheesy Sao nhiều người giơ tay đồng ý quá vậy kìa  Shocked Shocked Shocked
.........
.........
Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 21:40 by admin »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #46 - 08. Sep 2007 , 16:49

Đặng-Mỹ wrote on 07. Sep 2007 , 20:56:
Phượng ơi,

Download từ chỗ này nè Phượng  Wink

Chị ơi cưu em với , em khg co password , cho em đi , Tần vô khg đươc đã đi làm rồi , chút về vô lại

nickname cua em la PamelaPhuong
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #47 - 08. Sep 2007 , 20:01

tuyet_ngo wrote on 08. Sep 2007 , 19:44:
......

TN thức phia dọn tiệc vào trong ROOM. Ngày mai ACE tha hồ dzừa họp chợ dzừa bốc lủm nhang. Có champagne nữa nè !...

...
Xin mời quí vị món crawfish của Lousiana do PH. T mới mang dzìa đó
Tongue Tongue Tongue
[/quote]
Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 20:53 by tuyet_ngo »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #48 - 08. Sep 2007 , 20:50

...

Chúc cả nhà ăn trái cây vui vẻ   Cheesy Cheesy Có mít cho Thầy Đ S nữa    Cheesy Cheesy Xin mời Thầy hát một bài ca cho cả nhà nghe.
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #49 - 08. Sep 2007 , 21:30

tuyet_ngo wrote on 08. Sep 2007 , 20:50:
...

Chúc cả nhà ăn trái cây vui vẻ   Cheesy Cheesy Có mít cho Thầy Đ S nữa    Cheesy Cheesy Xin mời Thầy hát một bài ca cho cả nhà nghe.

Wow, có cả mãng cầu xiêm nữa. Thật là thích thú. Phải chi ở đây lúc nào cũng có mấy thứ đó ! Xin cám ơn cô NT.
Thân mến
ĐS
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #50 - 08. Sep 2007 , 21:33

Phuong_Tran wrote on 08. Sep 2007 , 16:49:
Chị ơi cưu em với , em khg co password , cho em đi , Tần vô khg đươc đã đi làm rồi , chút về vô lại

Wow, Pamela !

ĐS
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #51 - 08. Sep 2007 , 21:51

phuonghue wrote on 08. Sep 2007 , 15:18:
Thưa thầy ,
Tưởng 5CN không cần phải trưng cầu dân ý nữa ạ. Mời thầy nếu không tâm phục khẩu phục để làm nhiệm vụ ca sĩ thì cứ coi lại thể lệ trò chơi ở nhà tụi em ạ. Cheesy Cheesy Sao nhiều người giơ tay đồng ý quá vậy kìa  Shocked Shocked Shocked
.........
.........

Hello cô PH,

Thể lệ trò chơi của cung HG như thế nào ?
Làm sao tôi biết được những người giơ tay là để ủng hộ ý kiến của tôi khi trả lời là người nào đưa bài hát ra (là PH) thi cũng là người phải hát cho mọi người nghe !

Đây này, nói rõ ra, chỉ có người đưa bài hát ra (Buộc) mới biết được bài hát đó mà hát (Gỡ). Còn tôi làm sao tôi biết bài của PH đưa ra như thế nào mà hát !?  Grin Cool

Thân mến,
ĐS

Back to top
« Last Edit: 08. Sep 2007 , 21:55 by admin »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #52 - 08. Sep 2007 , 21:52

Phuong_Tran wrote on 08. Sep 2007 , 16:49:
Chị ơi cứu em với , em khg co password , cho em đi , Tần vô khg đươc đã đi làm rồi , chút về vô lại

hihihi, My đi vắng,  lúc về chạy vào xem thì mọi người đã đi ngủ rồi nhưng My đọc thấy đủ cả Phượng , Tần,  đã "test" máy với Thu, chị Thư, anh chị Đậu Đỏ Bánh Lọt, sư huynh... rồì,  thử kiểu này chắc cháy máy luôn rồi phải không ?   

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #53 - 08. Sep 2007 , 22:56

Đặng-Mỹ wrote on 08. Sep 2007 , 21:52:

hihihi, My đi vắng,  lúc về chạy vào xem thì mọi người đã đi ngủ rồi nhưng My đọc thấy đủ cả Phượng , Tần,  đã "test" máy với Thu, chị Thư, anh chị Đậu Đỏ Bánh Lọt, sư huynh... rồì,  thử kiểu này chắc cháy máy luôn rồi phải không ?    

Hello anh PA, chị DMy,

Tôi gặp khó khăn về Pal Talk, xin được hỏi thăm:
- Tôi đã installed Pal Talk tu cái site của anh cho trong LVD (v9.1)
- Đã tim ra room của LVD
- Đã cho password, thi PAl Talk hiện ra message nói rằng :
Access to Paltalk chat rooms is limited to Plus and x-Treme Service Members
và bảo phải upgrade to those two options. Phải trả tiền mỗi tháng mỗi năm là bao nhiêu đó. Cái này có normal không ?
Thân mến,
ĐS
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #54 - 08. Sep 2007 , 22:56

Đặng-Mỹ wrote on 08. Sep 2007 , 21:52:

hihihi, My đi vắng,  lúc về chạy vào xem thì mọi người đã đi ngủ rồi nhưng My đọc thấy đủ cả Phượng , Tần,  đã "test" máy với Thu, chị Thư, anh chị Đậu Đỏ Bánh Lọt, sư huynh... rồì,  thử kiểu này chắc cháy máy luôn rồi phải không ?    

Hello anh PA, chị DMy,

- Đã tim ra room của LVD
và bảo phải upgrade to those two options. Phải trả tiền mỗi tháng mỗi năm là bao nhiêu đó. Cái này có normal không ?
Thân mến,
ĐS
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #55 - 09. Sep 2007 , 02:59

CoiChay wrote on 08. Sep 2007 , 22:56:
Hello anh PA, chị DMy,

- Đã tim ra room của LVD
Thân mến,
ĐS

Hi anh ĐS
Cái đó anh chỉ cần say No thì được rồi, sau đó nó sẽ cho anh vô lại.

Cả nhà đang chờ anh  trong đây

PD

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #56 - 09. Sep 2007 , 03:00

THưa anh Đ S,
Đâu có ai bị hỏi giống anh đâu nè? Free không hà! Chắc PT biết anh là ông thầy hả? Anh đừng vào chổ upgrade nha! Tụi này đang chờ anh trong PT nè.
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #57 - 09. Sep 2007 , 03:04

Quote:
Hi anh ĐS
Cái đó anh chỉ cần say No thì được rồi, sau đó nó sẽ cho anh vô lại.

Cả nhà đang chờ anh  trong đây

PD

CHi co 2 buttons, upgrade va cancel. Toi bam vao cancel thi no cho tro lai cho cu nhung cung khong vao dươc room. Toi dang dung xo ro ngoai room đây .
DS
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #58 - 09. Sep 2007 , 03:10

CoiChay wrote on 09. Sep 2007 , 03:04:
CHi co 2 buttons, upgrade va cancel. Toi bam vao cancel thi no cho tro lai cho cu nhung cung khong vao dươc room. Toi dang dung xo ro ngoai room đây .
DS

Anh cancel xong bấm vào nút browse ở dưới thư/ xem
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #59 - 09. Sep 2007 , 03:33

Trường hợp không được chắc anh phải uninstall nó xong install lại.
Hôm nay d/đ trục trặc post xong mất tiêu
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #60 - 09. Sep 2007 , 03:46

Quote:
Trường hợp không được chắc anh phải uninstall nó xong install lại.
Hôm nay d/đ trục trặc post xong mất tiêu

Toi dang o trong mot cafe internet. Tu nay den gio toi rang dung may o so de vao nhung van bi blocked nhu da trinh bạy Toi co theo loi cua anh nhung sau khi bam cancel toi khong thay cai /thu  browse o dau het. Toi se ve so de re install lại. Khong hieu tai sao moi lan bam vao LVD chat room, sau khi cho pssword la no lai day den Pal tqlk commerce.Paltalk.com de bat minh phai upgrade va dong tien.  version 9.1 ( trươc do toi dung version 8.5, no bat phai upgrade len 9.1 roi sau do nhu anh da biet.
Xin hen lat nua.
Cam on anh lan nua.
DS
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #61 - 09. Sep 2007 , 03:50

CoiChay wrote on 09. Sep 2007 , 03:04:
DS

Hello anh DS , anh vào bài của anh Phu De chỉ đó , đi từng bước giống y chang như vậy là vao được hà , PTR cũng đã làm giống như vậy hồi sáng này để vô thử , anh làm lại đi nhanh lên ,

P Tran
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #62 - 09. Sep 2007 , 03:52

Hello moi ngươi,

DS da den tan cua nhin vao trong thay nhap nho 5 ngươi, khong ro trai gai ma khong vao dươc. Que qua. Lan sau xin de nghi dung Skype !

Bay gio DS se tro ve so va tiep tuc uninstall and re install Pal talk de rang vao nghe chi TN, PH, PT hop ca bai Tang tang tang tinh tang tang.
Than men,
DS
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 09. Sep 2007 , 03:59

CoiChay wrote on 09. Sep 2007 , 03:52:
Hello moi ngươi,

DS da den tan cua nhin vao trong thay nhap nho 5 ngươi, khong ro trai gai ma khong vao dươc. Que qua. Lan sau xin de nghi dung Skype !

Bay gio DS se tro ve so va tiep tuc uninstall and re install Pal talk de rang vao nghe chi TN, PH, PT hop ca bai Tang tang tang tinh tang tang.
Than men,
DS

Anh Đại San ơi,

nick của anh là gì vậy? để My kéo anh vao chợ.  Wink
Nó đòi upgrade thì anh cứ kệ , đâu có sao  Wink
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #64 - 09. Sep 2007 , 04:40

Đặng-Mỹ wrote on 09. Sep 2007 , 03:59:
Anh Đại San ơi,

nick của anh là gì vậy? để My kéo anh vao chợ.  Wink
Nó đòi upgrade thì anh cứ kệ , đâu có sao  Wink

Nick la daisan

Day la cai ma tui no doi phai upgrade, khong upgrade thi khong cho vao room. Bi ket tu nay den gio.

...
Than men,
DS
Back to top

IP Logged

LAM SON
Gold Member

CHANG TRAI TRE VON DONG
HAO KIẺT ,XEP BUT NGHIEN

Reply #65 - 22. Dec 2007 , 10:36

Đặng-Mỹ wrote on 08. Sep 2007 , 12:49:
Chị Anh Thư, anh Đại San, anh Toàn và cả nhà ơi,

Tên và password vẫn như cũ , tên phòng là  TrungHoc LeVanDuyet, và password là 1901.
Giờ thì vẫn là giờ ngày chủ nhật ( 6am Cali) như chị Đậu Đỏ đã bàn với cả nhà.  Em đã mở chợ sẵn luôn từ sáng sớm hôm nay rồi để mọi người có thể tìm thấy và vào thử trước .  Wink
Chi My mo dien dan khi nao vay?

Back to top

HẢY ĐẾN CHIA NHAU NGHÈO KHÓ , QUÊN LO TƯƠNG LAI MỊT MỜ,

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #66 - 27. Dec 2007 , 06:59

Quý Anh Chị ơi, nói gì mà em không hiểu ạ? Chị Mỹ nói kéo vào chợ là sao? Ummmm.... cho em biết được không? Bộ có chỗ cho mình vào xem thấy mặt đủ cả mọi người hay sao ạ?
BD* khờ.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #67 - 02. Jan 2008 , 12:38

BichDinh wrote on 27. Dec 2007 , 06:59:
Quý Anh Chị ơi, nói gì mà em không hiểu ạ? Chị Mỹ nói kéo vào chợ là sao? Ummmm.... cho em biết được không? Bộ có chỗ cho mình vào xem thấy mặt đủ cả mọi người hay sao ạ?
BD* khờ.

Ha ha ha quỷ anh chị này kỳ quá, em gái Bích Định hỏi đã cả tuần rồi mà ai nấy bận ăn lễ lớn làm lơ cả  Roll Eyes  Roll Eyes  Roll Eyes.
BD à, lâu lâu thành viên diễn đàn mình nổi hứng rũ nhau vào paltalk để chat với nhau đó em ạ. Kỳ mới nhất là nhân dịp sinh nhật thứ 3 của diễn đàn. Còn cái màn dùng video chat thì mọi người đều xin de, vì em thấy đó, thời khoá biểu của buổi họp mà cho đầy đủ tây ta mỹ nhật không phải dễ đâu, 1 đầu là phải dậy sáng sớm như đi ăn trộm còn đầu kia thì thức khuya trờ khuya trật luôn  Tongue  Grin. Em nhớ download sẵn paltalk để phòng khi hữu dụng nhé  Grin.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #68 - 03. Jan 2008 , 09:14

Quote:
Ha ha ha quỷ anh chị này kỳ quá, em gái Bích Định hỏi đã cả tuần rồi mà ai nấy bận ăn lễ lớn làm lơ cả  Roll Eyes  Roll Eyes  Roll Eyes.
BD à, lâu lâu thành viên diễn đàn mình nổi hứng rũ nhau vào paltalk để chat với nhau đó em ạ. Kỳ mới nhất là nhân dịp sinh nhật thứ 3 của diễn đàn. Còn cái màn dùng video chat thì mọi người đều xin de, vì em thấy đó, thời khoá biểu của buổi họp mà cho đầy đủ tây ta mỹ nhật không phải dễ đâu, 1 đầu là phải dậy sáng sớm như đi ăn trộm còn đầu kia thì thức khuya trờ khuya trật luôn  Tongue  Grin. Em nhớ download sẵn paltalk để phòng khi hữu dụng nhé  Grin.

Hí... hí... chị Đ Đ ơi, em đã đi tìm xem paltalk là cái gì rồi. Em cảm ơn chị nhiều.
BD*
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #69 - 04. Jan 2008 , 04:34

Quote:
Chi My mo dien dan khi nao vay?

Anh Lam Sơn ơi,

Xin lỗi anh , hom nay My moi đọc được câu anh hỏi . Có phải anh hỏi về việc nói chuyện trong Paltalk không a ?
Như a Cheesynh đọc chị Đậu Đỏ vừa viết với Bích Định, vì giờ giấc mỗi nơi mỗi khác nên ít khi vào Paltalk lắm, chỉ có sinh nhật D/D  mọi người   mới dạy sớm thức khuya để tụ họp nói chuyện với nhau thôi .  Wink Không bi;ết anh đã dùng Paltalk chưa ạ, nếu chưa, mời anh đọc trong mục  Kỹ Thuật để lần sau ,  ngày 9/9/2009,  "họp chợ "cùng với mọi  người   Cheesy
Năm mới, chúc Anh và gia đình luôn mạnh khoẻ vui tươi, gặp  mọi sự tốt đẹp .  Wink
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra