Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cho em gui den co Pham thi Dieu Linh  loi tri an  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra
Cho em gui den co Pham thi Dieu Linh  loi tri an (Read 977 times)
ChíchChoè
Gold Member

I love LVD SCHOOL

Cho em gui den co Pham thi Dieu Linh  loi tri an
17. Oct 2007 , 22:30

Kinh thua co,

Em la Pham My DUng hoc co mon Toan nam lop 10 LVD dem NK74-75. Hoi do ban ngay em hoc trương THKy thuat Phan Dinh Phung, toi em hoc pho thong o LVD. Hoi do co lam Tong Giam thi o ben Trung Vương, nhung bươi toi, co day Toan o LVD. Hinh nhu trong lop, co thương em nhat, vi co hay goi em len bang sua bai tap lam o nha. Hoi do cac ban sợ cô lam, vi khong lam bai tap , con em, luc nao cung bai vo chu tat, nen em hay nhan o co nhung anh mat diu dang, em thay co khong khó. Em van nho hoai ten co, vi nho co goi em len bang hoai ma em hoc tương doi tot mon nay.

Bay gio co van con khoe do chu? Neu em nho khong nham thi nam nay co phai gan den 70 roi. EM xem hinh anh tren dien dan , thay ai cung la qua , chi nhin dươc co va co Ngoc Mai la wen thoi. Ma em khong co hoc co Mai, em da dươc hoc voi co Linh, co Hoang Mai, co Son, thay Chung, co Thưởng ,co Lài. Qua trang web nay em vua biet co Lài va co Hoang Mai da that loc. Em cung vua cui dau mot luc de nhan biet rang 2 co ay da den coi xa xoi ma em khong co dip de den thap cho 2 co ay nen hương.

Qua dien dan nay, em xin gui den co ngan loi tri an tan day long cua em. Nho co su day do cua cac thay co ma em thanh dat ngay hom nay.

Thương co nhieu that la nhieu,

Hoc tro cung cua co,

Pham My DUng
Back to top

mydung2003sg  
IP Logged

Bach_Yen_Nguyen
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Cho em gui den co Pham thi Dieu Linh  loi tri
Reply #1 - 26. Oct 2007 , 10:04

MY Dung  than
Day la nguyen van but tho cua co Dieu Linh

"Thân gỏi em Pham My Dung,
Thật là ngac nhien va vui mừng nhận dươc thư thăm hỏi cua em qua D D LVD (nhờ Bach Yến) Yen doc cho tôi nghe qua dien thoai xong toi yêu cầu Yê'n in lai va gui cho tôi thu cua ẹm Ngay hôm sau tôi nhan dược cam on em đã nhớ đến tôi ở San Jose này, các em LVD nếu có tụ họp là lai cử ngươi đến tha toi đị Trừ khi đau ốm khong kể còn thì lần nào tôi cũng vui vẽ tham gia để họp măt các cô bạn nhỏ của toi.
Hom thang 2/07 dự đai hoi gây quỹ của LVD không có vấn đề gì. Hom sau toi còn đi dự bươi hop mặt sáng vói các em có cả Tran Thanh Tam. Tới ngày hom sau nữa  7 giờ tối là toi bi stroke lăn quay ra nhà. May mà hôm đó có OX và cháu gái lớn của tôi ở nhà, khi nghe tiếng đỗ xuống sàn, chay sang phòng đó thì họ  thấy tôi lăn quay dưới đất goi xe cứu thương đến chở vào phòng cấp cứu - 1 tuan nằm nhà thương - 4 tuan ỏ nhà rồi quãnh trở lai nhà thương cho Bac Si khoan sọ và rút máu đọng trong sọ - 3 ngày sau tỉnh lại , họ đem vào nhà an dưỡng 10 ngày để tập therapy, cho về nhà để đến nhà thương gần nhà tâp therapy trong vòng 1 tháng. May mắn cho toi là 0 bi biến chứng gì. Các bạn toi và cấc em hoc sinh LVD thăm hỏi rối rít tít mu lên. May mà tai nạn xãy ra ở nhà chứ nếu 2 hôm trước la các em LVD lãnh đủ ở nhà hàng rồi. Em đoán toi gần 70 tươi là quá ít đó. Năm nay tôi đang ở tuổi 76 rồi. Dạo này toi cũng ít đi xa. Tôi sang đây dươc 14 năm rồi ở cùng 3 ch'au gái . Cháu trai ở nơi khác. Tôi có 2 ch'au nội ( 1 gái, 1 trai) va 2 cháu ngoại ( 1 gái, 1 trai).
Nêu em có ở Mỹ cho tôi sô' phone để thỉnh thoảng liên lac. Tôi bây giờ hay quên và 0 biết xử dụng computer ( quê thật).
Toi nhờ B Yến làm thư ký gửi thư cho em qua D D LVD. B Yến tình nguyện giụp Em cho biết tin tức về em cùng sinh hoạt của gia đình em nhẹ Cám ơn em đã liên lạc .
Chúc tất cả các em vui manh.
Co Dieu Linh"
My Dung co the lien lac Bachyen_lvd@yahoo.com de biet so phone co Dieu Linh
Chuc My Dung luon vui manh va nhớ vào D D thường để chi em mình thăm hoi lẫn nhau nhé
Back to top

IP Logged

Page Index Toggle Pages: 1
Send Topic In ra