Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hình Thục Khanh và  Gia đình  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
Hình Thục Khanh và  Gia đình (Read 2134 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Hình Thục Khanh và  Gia đình
15. Nov 2007 , 08:21

Đậu Đỏ xin chuyển hình của Gia đình Thục Khanh (LVD81) chụp cùng với mẹ là Giáo sư Toán Lý Hóa Nguyễn thị Xuân tại Canada.

...

...

...

Back to top
« Last Edit: 15. Nov 2007 , 08:47 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Hình Thục Khanh và  Gia đình
Reply #1 - 16. Nov 2007 , 04:29

Xin chào ra mắt Khanh.  Bắt chước các chị lớn, Bích-Định cũng mang quà mừng sinh nhật Khanh nè : Chắc là sẽ hạp gu Tây bên Canada. À, vậy thì ra là Khanh là baby trong nhà LVD này đó.
Chúc vui, Khanh nha.
Thân mến,
Bích-Định

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #2 - 16. Nov 2007 , 06:21

BichDinh wrote on 16. Nov 2007 , 04:29:
Xin chào ra mắt Khanh.  Bắt chước các chị lớn, Bích-Định cũng mang quà mừng sinh nhật Khanh nè : Chắc là sẽ hạp gu Tây bên Canada. À, vậy thì ra là Khanh là baby trong nhà LVD này đó.
Chúc vui, Khanh nha.
Thân mến,
Bích-Định

...

Bích Định ơi,

Hôm nay là sinh nhật của Khanh thật đó sao?  Shocked

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #3 - 16. Nov 2007 , 06:29

Quote:

Đậu Đỏ xin chuyển hình của Gia đình Thục Khanh (LVD81) chụp cùng với mẹ là Giáo sư Toán Lý Hóa Nguyễn thị Xuân tại Canada.

...

...

...

Khanh ơi,

Cám ơn Khanh đã gửi hình Cô Xuân và đầy đủ vợ chồng con cái của Khanh nữa.  Wink My không học Cô nhưng bây giờ nhìn hình Cô thì My nhận ra Cô. Khanh giống Cô ngày trẻ với vầng trán sáng láng, nét xinh tươi hồn hâu.
Định bảo Khanh là bayby ở D/D, mà nhìn hình Khanh thì  trông baby thiệt đó  Wink

Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #4 - 16. Nov 2007 , 07:20

[quote author=Dang My ;start=0#3 date=11/16/07 lúc 09:29:20]

Khanh ơi,

Cám ơn Khanh đã gửi hình Cô Xuân và đầy đủ vợ chồng con cái của Khanh nữa.  Wink My không học Cô nhưng bây giờ nhìn hình Cô thì My nhận ra Cô. Khanh giống Cô ngày trẻ với vầng trán sáng láng, nét xinh tươi hồn hâu.
Định bảo Khanh là bayby ở D/D, mà nhìn hình Khanh thì  trông baby thiệt đó  Wink

[/quote]

Chào chi Bích Định & chi Mỹ,
`
Cám ơn chi Định đã cho em mấy mâm bánh ngọt hấp dẫn quá !! Cái này phải để cho 2 đứa nhỏ con em thầu mới được !
Chị Mỹ nói là nhận ra mẹ em hả. Tài quá vậy?? Ai cũng nói là em giống mẹ em hồi trẻ hết đó, nhưng mà em nghĩ là chỉ giống cái miệng cươi` thôi.
Hai chị có nhìn lộn em với con gái em ko mà nói em là baby hở??? Huh
Có anh chị nào biết 2 đứa con em  là sanh đôi ko vậy?? Sanh đôi chỉ cách nhau có 5' thôi mà con gái thì khi nào cũng "lấn lướt" con trai nên thấy "già dặn" hơn nhiều. Còn nhỏ mà con trai đã bị ăn hiếp  rồi hả  Grin  Grin
TK
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #5 - 20. Nov 2007 , 20:12

Thuc-Khanh wrote on 16. Nov 2007 , 07:20:
Chào chi Bích Định & chi Mỹ,
`
Cám ơn chi Định đã cho em mấy mâm bánh ngọt hấp dẫn quá !! Cái này phải để cho 2 đứa nhỏ con em thầu mới được !
Chị Mỹ nói là nhận ra mẹ em hả. Tài quá vậy?? Ai cũng nói là em giống mẹ em hồi trẻ hết đó, nhưng mà em nghĩ là chỉ giống cái miệng cươi` thôi.
Hai chị có nhìn lộn em với con gái em ko mà nói em là baby hở??? Huh
Có anh chị nào biết 2 đứa con em  là sanh đôi ko vậy?? Sanh đôi chỉ cách nhau có 5' thôi mà con gái thì khi nào cũng "lấn lướt" con trai nên thấy "già dặn" hơn nhiều. Còn nhỏ mà con trai đã bị ăn hiếp  rồi hả  Grin  Grin
TK

hihihi, nhìn hình rõ ràng vậy sao lộn với con gái em được  Roll Eyes.  Chỉ có 2 con nhỏ của em thi đúng là không giống sanh đôi, nhưng chuyện đó là thương mà. Em cứ nhìn hình mấy lớp tiểu học thì toàn con gái cao hơn con trai không, nhưng khi đến lớp lớn ở trung hoc thì con trai nó cao vụt qua mặt hết mấy nàng hà.  Cheesy
Em giống mẹ hồi trẻ lắm, nhìn em là nhận ra mẹ mà.  Wink My không biết Me và các GS khác trong LVD có địa chỉ để liên lạc chưa vậy Khanh?
Em post mấy hôm mà hôm nay My mới thấy để trả lời , tại  mắc chạy theo mấy CN giỡn ở cung hoa gấm không  Wink
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 20. Nov 2007 , 21:26

Quote:
hihihi, nhìn hình rõ ràng vậy sao lộn với con gái em được  Roll Eyes.  Chỉ có 2 con nhỏ của em thi đúng là không giống sanh đôi, nhưng chuyện đó là thương mà. Em cứ nhìn hình mấy lớp tiểu học thì toàn con gái cao hơn con trai không, nhưng khi đến lớp lớn ở trung hoc thì con trai nó cao vụt qua mặt hết mấy nàng hà.  Cheesy
Em giống mẹ hồi trẻ lắm, nhìn em là nhận ra mẹ mà.  Wink My không biết Me và các GS khác trong LVD có địa chỉ để liên lạc chưa vậy Khanh?
Em post mấy hôm mà hôm nay My mới thấy để trả lời , tại  mắc chạy theo mấy CN giỡn ở cung hoa gấm không  Wink  

hàha`hàha` chị My nhà mình đổ thừa thấy thương luôn , thôi mai mốt em thấy tin gì liên quan đến chị mà không thấy chị phúc đáp em nhắc chị nhen?????? Thầy bói ngồi chung chiếu phải.... giúp đỡ mà lị không thôi bị đổ thừa nữa a

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #7 - 20. Nov 2007 , 21:47

Phuong_Tran wrote on 20. Nov 2007 , 21:26:
hàha`hàha` chị My nhà mình đổ thừa thấy thương luôn , thôi mai mốt em thấy tin gì liên quan đến chị mà không thấy chị phúc đáp em nhắc chị nhen?????? Thầy bói ngồi chung chiếu phải.... giúp đỡ mà lị không thôi bị đổ thừa nữa a

PTr

hehe, chứ hỏng phải lo chạy theo mấy CN cười giỡn tối ngày sao  ?  Cheesy
Ừa, mai mốt nhắc dùm My đi, chứ My online 24/24 để đó thôi chứ  chạy ra chạy vô như con lật đật, đọc sót hoài hà  Cheesy Embarrassed
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 21. Nov 2007 , 01:30

Quote:
hehe, chứ hỏng phải lo chạy theo mấy CN cười giỡn tối ngày sao  ?  Cheesy
Ừa, mai mốt nhắc dùm My đi, chứ My online 24/24 để đó thôi chứ  chạy ra chạy vô như con lật đật, đọc sót hoài hà  Cheesy Embarrassed

Vụ đọc sót của chị em có kinh nghiệm rồi , 2 chị em cứ ê a con cà con kê đến nổi chị Đ Đỏ phải quăng tăm để lên tiếng thì biết rồi hihihihihi  Grin Grin Cheesy Cool Cool( chị và em ) hihihi bửa nay thấy 2 cặp kiếng đen chưa????

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #9 - 21. Nov 2007 , 01:41

Phuong_Tran wrote on 21. Nov 2007 , 01:30:
Vụ đọc sót của chị em có kinh nghiệm rồi , 2 chị em cứ ê a con cà con kê đến nổi chị Đ Đỏ phải quăng tăm để lên tiếng thì biết rồi hihihihihi  Grin Grin Cheesy Cool Cool( chị và em ) hihihi bửa nay thấy 2 cặp kiếng đen chưa????

PTr

PTr ơi, lúc này ngồi nhà dạo net chứ không phải ra tiệm nữa hả? Ừa làm nghề thày bói đi, nhưng nhớ ngoài mắt kiếng đen, còn phải đi sắm thêm cẳng gà và mu rùa đó  Grin  Grin

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 21. Nov 2007 , 02:17

Quote:
PTr ơi, lúc này ngồi nhà dạo net chứ không phải ra tiệm nữa hả? Ừa làm nghề thày bói đi, nhưng nhớ ngoài mắt kiếng đen, còn phải đi sắm thêm cẳng gà và mu rùa đó  Grin  Grin

Da. , bởi vậy em mới dạo làng và " tám " dữ vậy đó chị.
Hihihihi mấy món đó để chờ xem có ai tặng không

Tưởng tượng một ngày nào đó mà không thể vào D D được nó sẽ ra sao ta??????? Không cười , không giởn , không chọc , không ghẹo , không tưng tửng , không quăng tăm để lên tiếng vì....tức quá đâm ra tức cười....buồn chít chị uiiiiii....

PTr
Back to top
« Last Edit: 21. Nov 2007 , 02:20 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 21. Nov 2007 , 02:23

Phuong_Tran wrote on 21. Nov 2007 , 02:17:
Da. , bởi vậy em mới dạo làng và " tám " dữ vậy đó chị.
Hihihihi mấy món đó để chờ xem có ai tặng không

Tưởng tượng một ngày nào đó mà không thể vào D D được nó sẽ ra sao ta??????? Không cười , không giởn , không chọc , không ghẹo , không tưng tửng , không quăng tăm để lên tiếng vì....tức quá đâm ra tức cười....buồn chít chị uiiiiii....

PTr

Grin  Grin
Nói đi thì phải nói lại, cứ ở đó mà tửng tửng, ngày nào mà  bị chủ hảng đuổi vì chơi net trong giờ làm việc thì cũng...buồn chít em ơi  Tongue  Tongue  Tongue

Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #12 - 21. Nov 2007 , 08:03

Quote:
hihihi, nhìn hình rõ ràng vậy sao lộn với con gái em được  Roll Eyes.  Chỉ có 2 con nhỏ của em thi đúng là không giống sanh đôi, nhưng chuyện đó là thương mà. Em cứ nhìn hình mấy lớp tiểu học thì toàn con gái cao hơn con trai không, nhưng khi đến lớp lớn ở trung hoc thì con trai nó cao vụt qua mặt hết mấy nàng hà.  Cheesy
Em giống mẹ hồi trẻ lắm, nhìn em là nhận ra mẹ mà.  Wink My không biết Me và các GS khác trong LVD có địa chỉ để liên lạc chưa vậy Khanh?
Em post mấy hôm mà hôm nay My mới thấy để trả lời , tại  mắc chạy theo mấy CN giỡn ở cung hoa gấm không  Wink  

Chị My a,

Cám ơn chị, Mẹ em cũng có l/lạc được với nhiều thầy cô rồi, như là cô Vân, cô Tố Nga.  Thầy Bửu Biền thì Mẹ em có gặp lại 2 năm trước lúc về VN.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #13 - 21. Nov 2007 , 08:27

Phuong_Tran wrote on 21. Nov 2007 , 01:30:
Vụ đọc sót của chị em có kinh nghiệm rồi , 2 chị em cứ ê a con cà con kê đến nổi chị Đ Đỏ phải quăng tăm để lên tiếng thì biết rồi hihihihihi  Grin Grin Cheesy Cool Cool( chị và em ) hihihi bửa nay thấy 2 cặp kiếng đen chưa????

PTr

Thấy rồi cô hai ơi,  từ bữa chị Đậu Đỏ chỉ rồi  mà Cheesy chứ cứ nói khơi khơi như em thì My cứ căng mắt tìm hình em có đeo kiếng  Roll Eyes Cheesy Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #14 - 21. Nov 2007 , 11:02

Quote:
Thấy rồi cô hai ơi,  từ bữa chị Đậu Đỏ chỉ rồi  mà Cheesy chứ cứ nói khơi khơi như em thì My cứ căng mắt tìm hình em có đeo kiếng  Roll Eyes Cheesy Grin

Công nhận chị MY còn " thiệt tình " hơn em nữa đó

PTr
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #15 - 15. Dec 2007 , 16:33

CHAO MUNG THUC KHANH VAO SAN TRƯƠNG LVD.
HINH QUA DẸP GD THAT HANH PHUC, 2 CON SANH DOI CUNG DEP...NHU ME VẠY
  TUY VAN MOI DI VACATION VE, VOI CHAY VAO CHUC MUNG TK DẠY
NHO VAO TRƯƠNG DONG DAO VA CƯƠI NHU PHAO TET NHẠ
KHƯƠN MAT THAY CON BABY THIET DỌ
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 16. Dec 2007 , 16:01

tuy-van wrote on 15. Dec 2007 , 16:33:
CHAO MUNG THUC KHANH VAO SAN TRƯƠNG LVD.
HINH QUA DẸP GD THAT HANH PHUC, 2 CON SANH DOI CUNG DEP...NHU ME VẠY
 TUY VAN MOI DI VACATION VE, VOI CHAY VAO CHUC MUNG TK DẠY
NHO VAO TRƯƠNG DONG DAO VA CƯƠI NHU PHAO TET NHẠ
KHƯƠN MAT THAY CON BABY THIET DỌ

Chào chị Tuy Van,

Cám ơn chị đã coi hình mà còn "khen" em nữa chứ. Mặt em thấy giống baby chắc vì em "sổ sữa" phải ko chị?
TK
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra