Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Vợ Chồng Bích-Định  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 7
Send Topic In ra
Vợ Chồng Bích-Định (Read 9054 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Vợ Chồng Bích-Định
16. Nov 2007 , 04:40

Chị P Tr. ơi, hí...hí... chạy nữa hở chị? Bộ bây giờ không còn sợ cô giám thị bắt phạt nữa hở chị?

Em chạy đi tìm hình gửi ra cho cả nhà xem nha.

Mấy chị hay thiệt. Nhìn mặt có thể đóan ra ngườ Bắc, hay Trung, hoặc Nam được, em xin phục tài.

Thưa các chị, em gửi hình vợ chồng cho cả nhà biết mặt đây ạ. Mai mốt gặp nhau ở ngoài, chắc phải cần đeo phù hiệu LVD trên áo để dễ nhận ra nhau.  Grin Grin

Chúc cả nhà ngày thứ Sáu vui nhiều.

Thân ái,
Bích-Định

...
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Vợ Chồng Bích-Định
Reply #1 - 16. Nov 2007 , 05:15

BichDinh wrote on 16. Nov 2007 , 04:40:
Chị P Tr. ơi, hí...hí... chạy nữa hở chị? Bộ bây giờ không còn sợ cô giám thị bắt phạt nữa hở chị?

Em chạy đi tìm hình gửi ra cho cả nhà xem nha.

Mấy chị hay thiệt. Nhìn mặt có thể đóan ra ngườ Bắc, hay Trung, hoặc Nam được, em xin phục tài.

Thưa các chị, em gửi hình vợ chồng cho cả nhà biết mặt đây ạ. Mai mốt gặp nhau ở ngoài, chắc phải cần đeo phù hiệu LVD trên áo để dễ nhận ra nhau.  Grin Grin

Chúc cả nhà ngày thứ Sáu vui nhiều.

Thân ái,
Bích-Định

...

hihihi, Sáng ra My nhào vô  cung Hoa Gấm trước, không thấy Bích Định đã post hình rồi  Cheesy. Hình nhìn đẹp như cặp tài tử nào đó  Wink
Ủa em không thấy có nhiều nét mặt nhìn vô là thấy Bắc rặt thật hở? Vậy cô bạn em ngồi bìa mà My nói nhìn Bắc rặt đó có đúng là cô bắc kỳ nho nhỏ không  Huh
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #2 - 16. Nov 2007 , 09:23

Chị My ơi, chị đoán đúng rồi. Cô đó là Bắc Kỳ nho nhỏ đó chị.

Chị không ở NY chứ chị ở đâu ạ?
Chị nào ở NY để em đãi chầu mì hoành thánh ra mắt đây?  Smiley Smiley

Bích-Định
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 16. Nov 2007 , 12:56

Quote:
hihihi, Sáng ra My nhào vô  cung Hoa Gấm trước, không thấy Bích Định đã post hình rồi  Cheesy. Hình nhìn đẹp như cặp tài tử nào đó  Wink
Ủa em không thấy có nhiều nét mặt nhìn vô là thấy Bắc rặt thật hở? Vậy cô bạn em ngồi bìa mà My nói nhìn Bắc rặt đó có đúng là cô bắc kỳ nho nhỏ không  Huh

Chị My ơi vậy là em đoán trúng rồi , em và PTan bàn với nhau , em nói với Tần chắc BDi.nh là cô này nè ( tại vì em thấy giống em...không phải giống gương mặt đâu chị ) trong Hoa Gam em nói hình bìa bên trái tức là người hơi lớn tuổi để chọc Bích Định đó (ai biểu bắt người ta đoán chi )

Chà chà cô em mình xinh quá xứng đáng được trao vai tỳ nữ của Cung Hoa Gấm

PTr
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #4 - 17. Nov 2007 , 16:15

Hí...hí... chị P Tr. ơi, em cảm ơn lời khen của chị. Thật ra thì phấn son vô cũng có khác chị ạ. 
Ủa mà sao chị chưa cho em xem hình của chị hah? Cho xem tí xíu thôi được không hở chị? Em chờ.   Grin Grin
Bích-Định
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5 - 17. Nov 2007 , 17:15

BichDinh wrote on 17. Nov 2007 , 16:15:
Hí...hí... chị P Tr. ơi, em cảm ơn lời khen của chị. Thật ra thì phấn son vô cũng có khác chị ạ.  
Ủa mà sao chị chưa cho em xem hình của chị hah? Cho xem tí xíu thôi được không hở chị? Em chờ.   Grin Grin
Bích-Định

Hihihi Chị rủ em chạy đi coi hình mới mà em không nghe hả????? Thôi bây giờ chạy qua CÔ HUỆ HƯƠNG LVD68 VA NHÓM THIỆN NGUYỆN cũng trong trang HÌNH ẢNH này mà xem nhé , đó là hình mới nhât ,em cũng nên chạy vào trang Hình Ảnh Trường Xưa để nhìn lại trường mình nữa chứ...

Nào 1 , 2 , 3 CHẠY......

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

pRe: Vợ Chồng Bích-Định
Reply #6 - 17. Nov 2007 , 18:05

Phuong_Tran wrote on 16. Nov 2007 , 12:56:
Chị My ơi vậy là em đoán trúng rồi , em và PTan bàn với nhau , em nói với Tần chắc BDi.nh là cô này nè ( tại vì em thấy giống em...không phải giống gương mặt đâu chị ) trong Hoa Gam em nói hình bìa bên trái tức là người hơi lớn tuổi để chọc Bích Định đó (ai biểu bắt người ta đoán chi )

Chà chà cô em mình xinh quá xứng đáng được trao vai tỳ nữ của Cung Hoa Gấm

PTr

hihihi,
chời đất , hahaha, em chọc Bích Định bằng cách cố ý đoán người có vẻ nhiều tuổi nhất ngồi bìa bên trái đó hả  Cheesy  Vậy mà My xớn xa xớn xác lại tưởng em nói nói cái cô bắc kỳ nho nhỏ áo bông ngồi bìa bên phải  Grin Grin
Em nói em đoán đúng vì thấy BĐịnh giống em là giống chuyện gì đó?  Huh

Tía ơi, thấy ai xinh đẹp thì kiu vô dụ cho làm tì nữ, Roll Eyes Grin Grin mà có còn bạc cắc nào trả lương hông dzị  Huh Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 17. Nov 2007 , 18:12 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: pRe: Vợ Chồng Bích-Định
Reply #7 - 18. Nov 2007 , 16:07

Quote:
hihihi,
chời đất , hahaha, em chọc Bích Định bằng cách cố ý đoán người có vẻ nhiều tuổi nhất ngồi bìa bên trái đó hả  Cheesy  Vậy mà My xớn xa xớn xác lại tưởng em nói nói cái cô bắc kỳ nho nhỏ áo bông ngồi bìa bên phải  Grin Grin

Tía ơi, thấy ai xinh đẹp thì kiu vô dụ cho làm tì nữ, Roll Eyes Grin Grin mà có còn bạc cắc nào trả lương hông dzị  Huh Cheesy Grin

Em đang nấu cơm chợt mho ra còn tin này chưa trả lời cho chị MY bèn nhảy vào D D trả lời nè

Hihihi em nói với PTa^`n cô này là Bích Định tự vì giống em ở chỗ có vẽ quậy ngầm , nhưng PT CN không đồng ý chị à , nàng nói quậy lộ liễu chứ quậy ngầm gì !!!!!!!hichic , Thiệt vậy sao chị?????????

Hihihi thật sự là em nghe cách BDi.nh nói chuyện và đoán ra là nàng này , vậy em cũng có thể ngồi ở cái chiếu kế bên chị để coi bói chứ hả????????? Grin Grin Cheesy Cool  Cool( chị và em.... )

PTr

Back to top
« Last Edit: 18. Nov 2007 , 16:09 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 19. Nov 2007 , 05:10

Phuong_Tran wrote on 18. Nov 2007 , 16:07:
Em đang nấu cơm chợt mho ra còn tin này chưa trả lời cho chị MY bèn nhảy vào D D trả lời nè

Hihihi em nói với PTa^`n cô này là Bích Định tự vì giống em ở chỗ có vẽ quậy ngầm , nhưng PT CN không đồng ý chị à , nàng nói quậy lộ liễu chứ quậy ngầm gì !!!!!!!hichic , Thiệt vậy sao chị?????????

Hihihi thật sự là em nghe cách BDi.nh nói chuyện và đoán ra là nàng này , vậy em cũng có thể ngồi ở cái chiếu kế bên chị để coi bói chứ hả????????? Grin Grin Cheesy Cool  Cool( chị và em.... )

PTr

hihihi, vậy là em cũng công nhận My có thể trải chiếu ra hành nghề vẻ vang ha,  Cheesy Grin Tưởng gì chứ muốn ngồi với My thì quá tốt, coi bói mà có 2 người nói dựa hơi nhau thì càng chắc ăn như bắp mà  Cheesy Grin Í mà có sắm mắt kiếng den chưa  ???  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #9 - 19. Nov 2007 , 12:20

Quote:
hihihi, vậy là em cũng công nhận My có thể trải chiếu ra hành nghề vẻ vang ha,  Cheesy Grin Tưởng gì chứ muốn ngồi với My thì quá tốt, coi bói mà có 2 người nói dựa hơi nhau thì càng chắc ăn như bắp mà  Cheesy Grin Í mà có sắm mắt kiếng den chưa  ???  Grin Grin

Chào chi My , em thấy chị đang online

Hehhehhe 2 khuôn mặt có 2 cặp mắt kiếng đen bự tổ chảng đó chji. không thấy sao??? phải nguỵ trang cho kỹ không thôi bị phát hiện " gà nhà " không chịu trả tiền sao...

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #10 - 19. Nov 2007 , 13:05

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 12:20:
Chào chi My , em thấy chị đang online

Hehhehhe 2 khuôn mặt có 2 cặp mắt kiếng đen bự tổ chảng đó chji. không thấy sao??? phải nguỵ trang cho kỹ không thôi bị phát hiện " gà nhà " không chịu trả tiền sao...

PTr

hihihi, Phượng à , thấy online dzị chứ mà nhiều khi người lo túi bụi đâu đâu đó em ơi  Undecided  Cheesy Grin
Ủa em nói 2 cái mặt có 2 kiêng đen tổ chảng nào đâu  Huh Shocked
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #11 - 19. Nov 2007 , 13:36

Quote:
hihihi, vậy là em cũng công nhận My có thể trải chiếu ra hành nghề vẻ vang ha,  Cheesy Grin Tưởng gì chứ muốn ngồi với My thì quá tốt, coi bói mà có 2 người nói dựa hơi nhau thì càng chắc ăn như bắp mà  Cheesy Grin Í mà có sắm mắt kiếng den chưa  ???  Grin Grin

Chị xem lai dùm em , sao em post lại mà nó không hiện ra 2 cặp mắt kiếng.....phía trước chị và em đó

Hihihi thật sự là em nghe cách BDi.nh nói chuyện và đoán ra là nàng này , vậy em cũng có thể ngồi ở cái chiếu kế bên chị để coi bói chứ hả?????????      ( chị và em.... )

THì thấy online cứ ơi à vậy mà may ra có khi chị lại nghe sao  , em thấy weekend tuần này hình như nhà mình vẫn rộn rã há chị?????

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #12 - 19. Nov 2007 , 13:53

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 13:36:
Chị xem lai dùm em , sao em post lại mà nó không hiện ra 2 cặp mắt kiếng.....phía trước chị và em đó

Hihihi thật sự là em nghe cách BDi.nh nói chuyện và đoán ra là nàng này , vậy em cũng có thể ngồi ở cái chiếu kế bên chị để coi bói chứ hả?????????      ( chị và em.... )

THì thấy online cứ ơi à vậy mà may ra có khi chị lại nghe sao  , em thấy weekend tuần này hình như nhà mình vẫn rộn rã há chị?????

PTr

Ủa , có thấy kiếng kiếc gì đâu em  Huh Shocked  Chị và em là sao hả ?
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #13 - 19. Nov 2007 , 14:53

Quote:
Ủa , có thấy kiếng kiếc gì đâu em  Huh Shocked  Chị và em là sao hả ?

Đ Đ đọc thấy 2 chị em nhà này nói chiện mà tức đến muốn... cười , có phải vì đó mà người ta nói tức cười không nhỉ  Roll Eyes  Roll Eyes.
Mỹ à, chạy trở lên post reply của Phượng #7 , ở cuối câu có 2 cái smileys đeo mắt kiếng như vầy nè  Cool  Cool.
Mà thiệt tình Phượng hỏi cái gì Đ Đ cũng không hiểu luôn, xem ra cô em PTr chắc hơi..tủng tửng hả  Tongue  Grin. Hôm qua thì la toáng lên là em có khai ngày sinh mà không ai chịu đọc, hôm nay thì nói 2 cái mắt kiếng của em đâu rồi   Grin  Grin  Grin. Thôi chọc tức tui đủ rồi nghen, tui dìa "ngậm tăm" tiếp đó  Cheesy  Cheesy  Cheesy

Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 14:53 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #14 - 19. Nov 2007 , 15:44

Quote:
Đ Đ đọc thấy 2 chị em nhà này nói chiện mà tức đến muốn... cười , có phải vì đó mà người ta nói tức cười không nhỉ  Roll Eyes  Roll Eyes.
Mỹ à, chạy trở lên post reply của Phượng #7 , ở cuối câu có 2 cái smileys đeo mắt kiếng như vầy nè  Cool  Cool.
Mà thiệt tình Phượng hỏi cái gì Đ Đ cũng không hiểu luôn, xem ra cô em PTr chắc hơi..tủng tửng hả  Tongue  Grin. Hôm qua thì la toáng lên là em có khai ngày sinh mà không ai chịu đọc, hôm nay thì nói 2 cái mắt kiếng của em đâu rồi   Grin  Grin  Grin. Thôi chọc tức tui đủ rồi nghen, tui dìa "ngậm tăm" tiếp đó  Cheesy  Cheesy  Cheesy

Em co cảm giác 2 chị em nhà này tưng tửng luôn chứ không phải một mình em hahhahhhahha Chị Đậu Đỏ xỉa vô 1 bài làm em mắc cười quá xá , nhờ tưng tửng vậy chị mới tức mình lên tiếng chứ , có phải chị đang D D's moment không?????

Chị Đặng MY à. chị thấy có " vấn đề " rồi thì chị làm ơn check lại dùm em chứ để chị Đ Đ kêu em tưng tửng kìa hìhi`hìhi`

Chị Đậu Đỏ à ' ngậm tăm " vẫn có thể post bài được mà , chị ơi em nhớ hôm tham gia D D khi gia nhap em phai điền vào Lý Lịch , trong đó có mục ngày sinh nên em điền luôn , lý do em nói em đã ghi luôn ngày sinh là vậy đó

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 7
Send Topic In ra