Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Vợ Chồng Bích-Định  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 7
Send Topic In ra
Vợ Chồng Bích-Định (Read 9110 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: pRe: Vợ Chồng Bích-Định
Reply #15 - 19. Nov 2007 , 15:59

Quote:
Ủa , có thấy kiếng kiếc gì đâu em  Huh Shocked  Chị và em là sao hả ?

CHời ơi là chời hèn gì chị Đậu Đỏ phải bỏ cây tăm ra để xài xể chị em mình là phải rồi chị MY ui..... Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #16 - 19. Nov 2007 , 16:37

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 15:44:
Chị Đậu Đỏ à ' ngậm tăm " vẫn có thể post bài được mà , chị ơi em nhớ hôm tham gia D D khi gia nhap em phai điền vào Lý Lịch , trong đó có mục ngày sinh nên em điền luôn , lý do em nói em đã ghi luôn ngày sinh là vậy đó

PTr

Hihi Lai tỉnh bớ Phượng, chắc em nằm mơ rồi  Cheesy  Cheesy. Em vào ghi danh lại thử xem, có ai hỏi han gì tới ngày sinh đâu nè  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #17 - 19. Nov 2007 , 16:54

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 15:59:
CHời ơi là chời hèn gì chị Đậu Đỏ phải bỏ cây tăm ra để xài xể chị em mình là phải rồi chị MY ui..... Cool Cool

PTr

hahaha, sodzi mà , My đâu có để ý 2  smileys   Cool Coolđâu, cứ tưởng em post hình em đeo kính đen , và kiếm 1 hình My cùng đeo kính đen đem ra chứ  Embarrassed Grin
My  thiệt là ngớ ngẩn mà  Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 19. Nov 2007 , 17:08

Quote:
hahaha, sodzi mà , My đâu có để ý 2  smileys   Cool Coolđâu, cứ tưởng em post hình em đeo kính đen , và kiếm 1 hình My cùng đeo kính đen đem ra chứ  Embarrassed Grin
My  thiệt là ngớ ngẩn mà  Grin Grin Grin

Hahahhhahha mai mốt chị phải để ý một chút nhen , PTaa`n đang nhờ em kiện chị nè , cả nhà đông chị em quá chừng mà chị " mần " có 4 cái nhẩn hà , bộ muốn oánh nhau ha????? đề nghị chị nên thâm thêm ngân quỷ hoàng cung nữa đi , nhớ coi chừng kho hàng giả nha chị 
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Vợ Chồng Bích-Định
Reply #19 - 19. Nov 2007 , 17:11

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 15:44:
Em co cảm giác 2 chị em nhà này tưng tửng luôn chứ không phải một mình em hahhahhhahha Chị Đậu Đỏ xỉa vô 1 bài làm em mắc cười quá xá , nhờ tưng tửng vậy chị mới tức mình lên tiếng chứ , có phải chị đang D D's moment không?????

Chị Đặng MY à. chị thấy có " vấn đề " rồi thì chị làm ơn check lại dùm em chứ để chị Đ Đ kêu em tưng tửng kìa hìhi`hìhi`

Chị Đậu Đỏ à ' ngậm tăm " vẫn có thể post bài được mà , chị ơi em nhớ hôm tham gia D D khi gia nhap em phai điền vào Lý Lịch , trong đó có mục ngày sinh nên em điền luôn , lý do em nói em đã ghi luôn ngày sinh là vậy đó

PTr

Quote:
Hihi Lai tỉnh bớ Phượng, chắc em nằm mơ rồi  Cheesy  Cheesy. Em vào ghi danh lại thử xem, có ai hỏi han gì tới ngày sinh đâu nè  Grin  Grin

Ôi thôi, My nghe em nói tới chữ lý lịch thì My sực hiểu ra rồi.  Wink Không phải My ba phải đâu , chị Đậu Đỏ nói cũng đúng mà Phượng cũng đúng là Phượng có khai ngày sinh thật   Wink
Chị Đậu Đỏ nói đúng là khi mọi người bấm vô chữ ghi danh thì trong cái khung để ghi danh không có hỏi ngày sinh đâu mà khai  Wink  Còn Phượng vẫn nhất định có khai thì cũng đúng luôn đó chị Đậu đỏ ơi, vì chị Đậu Đỏ thử bấm vào chữ  lý lịch của chị mà xem, chị sẽ thấy trong cái bảng có khung để chị điền ngày sinh đó.  Wink Cái khổ là khi Phượng khai trong bảng lý lịch thì nó không hiện ra cho mọi người thấy, nên đâu có ai biết. Khi mọi người bấm vào tên Phượng thì nó không hiện ra ngày sinh, chỉ có ngày gia nhập thôi.  Undecided
Em nghĩ mấy anh hồi xưa set cái D/D này, hơi thiếu chỗ đó đó sư huynh và chị Đậu Đỏ ơi , nếu đã có chỗ cho thành viên khai ngày sinh thì phải hiện ra cho mọi người biết chứ ha. Em bỗng nghĩ có thể cũng cónhiều thành viên trước giờ khai ngày sinh như Phượng rồi mà mình không biết gì hết trơn hà  Undecided Tội lỗi, Tội lỗi !  Undecided

Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 17:12 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #20 - 19. Nov 2007 , 17:13

Quote:
Hihi Lai tỉnh bớ Phượng, chắc em nằm mơ rồi  Cheesy  Cheesy. Em vào ghi danh lại thử xem, có ai hỏi han gì tới ngày sinh đâu nè  Grin  Grin

Hichic em đâu có mơ đâu , hồi đó không biết em dzô đâu mà thấy cái lý lịch thế là em điền vô luôn thôi còn thắc mắc không biết có nên ghi ngày sinh không nữa ( sợ người ta biết - nhưng rốt cuộc là...không ai biết hết hichic ) hihihi vậy chắc là chỉ có một mình em "siêng năng " lúc mới vô thôi

PTr
Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 17:15 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #21 - 19. Nov 2007 , 17:22

Quote:
Ôi thôi, My nghe em nói tới chữ lý lịch thì My sực hiểu ra rồi.  Wink Không phải My ba phải đâu , chị Đậu Đỏ nói cũng đúng mà Phượng cũng đúng là Phượng có khai ngày sinh thật   Wink
Chị Đậu Đỏ nói đúng là khi mọi người bấm vô chữ ghi danh thì trong cái khung để ghi danh không có hỏi ngày sinh đâu mà khai  Wink  Còn Phượng vẫn nhất định có khai thì cũng đúng luôn đó chị Đậu đỏ ơi, vì chị Đậu Đỏ thử bấm vào chữ  lý lịch thì chị thấy trong cái bảng có khung để chị điền ngày sinh đó.  Wink Cái khổ là khi Phượng khai trong bảng lý lịch thì nó không hiện ra cho mọi người thấy, nên đâu có ai biết. Khi mọi người bấm vào tên Phượng thì nó không hiện ra ngày sinh, chỉ có ngày gia nhập thôi.  Undecided
Em nghĩ mấy anh hồi xưa set cái D/D này, hơi thiếu chỗ đó đó sư huynh và chị Đậu Đỏ  nếu đã có chỗ cho thành viên khai ngày sinh thì phải hiện ra cho mọi người biết chứ. Em bỗng nghĩ có thể cũng cónhiều thành viên trước giờ khai ngày sinh như Phượng rồi mà mình không biết gì hết trơn hà  Undecided Tội lỗi, Tội lỗi !  Undecided

Hichic vẫn còn...ấm ức đây nè ,lúc em khai lý lịch em đã nghĩ rằng chương trìng sẽ tự động lưu và nhớ ngày sinh của Thành Viên và khi đến ngày sinh nhật của Thành Viên sẽ có CHÚC MỪNG SINH NHẬT vậy mà hỏng có gì hết trơn , em đã cảm thấy ngạc nhiên mà không nói đó ( mà sao những người khác thì lại được chúc mừng , loạ vậy???? )đến SN Tuyết CN thì em hết chịu nổi nên phải...la làng đó hiihiihiih

Cám ơn chị MY đã " nghĩ ra " điều này , vậy là cả 2 chị em mình đâu có tưng tửng đâu ha chị MY???????

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 19. Nov 2007 , 17:56

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 17:22:
Hichic vẫn còn...ấm ức đây nè ,lúc em khai lý lịch em đã nghĩ rằng chương trìng sẽ tự động lưu và nhớ ngày sinh của Thành Viên và khi đến ngày sinh nhật của Thành Viên sẽ có CHÚC MỪNG SINH NHẬT vậy mà hỏng có gì hết trơn , em đã cảm thấy ngạc nhiên mà không nói đó ( mà sao những người khác thì lại được chúc mừng , loạ vậy???? )đến SN Tuyết CN thì em hết chịu nổi nên phải...la làng đó hiihiihiih

Cám ơn chị MY đã " nghĩ ra " điều này , vậy là cả 2 chị em mình đâu có tưng tửng đâu ha chị MY???????

PTr

hahaha, My tức cười chữ tửng tửng của chị Đậu Đỏ quá chừng  Cheesy Grin  bà chị ngồi nghe 2 chị em mình ông nói gà bà nói vịt về cái mắt kiếng  mà phải dục cây tăm trong miệng ra mà  Cheesy Grin
Đúng là như em nói đó, nếu đã có hỏi trong lý lịch thì phải set up thế nào để mọi người có thể biết, hoặc tốt hơn nữa là tự động nhắc cho mình biết luôn  Wink Xin lỗi em nha , may la em rất dễ thương và thẳng thắn nên em nói ra chứ không thôi có ai biết đâu  Undecided Không biết có bao nhiêu thành viên khác cùng có thể đã buồn lòng oan cho D/D rồi  Undecided
Phượng à, cái D/D của mình đang xài cái chương trình xưa rích bao nhiêu năm xưa rồi, hồi anh Đức, anh Phú De, chị Đậu Đỏ  và My còn ta bà nơi thế giới nào lận. Cổ lổ sỉ vậy nhưng cả chị Đậu Đỏ và My đều tiếc rẻ đồ xưa Grin, và thấy nó đẹp nữa nên không muốn thay đổi qua cái mới.  Undecided  

Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 18:00 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 19. Nov 2007 , 18:25

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 17:08:
Hahahhhahha mai mốt chị phải để ý một chút nhen , PTaa`n đang nhờ em kiện chị nè , cả nhà đông chị em quá chừng mà chị " mần " có 4 cái nhẩn hà , bộ muốn oánh nhau ha????? đề nghị chị nên thâm thêm ngân quỷ hoàng cung nữa đi , nhớ coi chừng kho hàng giả nha chị  

hihihi, thì người ta cố ý mà, coi ai nhanh chân thì còn, chậm chân thì hết mà  Grin Có giành giựt chí choé thì  mới vui mà  Cheesy Grin Với lại coi ai chạy lẹ và có võ.  Grin Bi giờ thì My tin BĐịnh có chạy mỗi sáng rồi nè, tin Phượng có tập yoga nè, còn lại mấy CN kia  thì lề mề như My nè  Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 19. Nov 2007 , 18:27 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #24 - 19. Nov 2007 , 18:39

Quote:
hihihi, thì người ta cố ý mà, coi ai nhanh chân thì còn, chậm chân thì hết mà  Grin Có giành giựt chí choé thì  mới vui mà  Cheesy Grin Với lại coi ai chạy lẹ và có võ.  Grin Bi giờ thì My tin BĐịnh có chạy mỗi sáng rồi nè, tin Phượng có tập yoga nè, còn lại mấy CN kia  thì lề mề như My nè  Cheesy Grin

Hahaha Vậy mà còn không biết thức dậy sớm mỗi buổi sáng để chạy bộ với tập yoga nữa ( nhưng mà chạy maraton hết cả nhà phải không chị??? chạy đi làm việc đó )

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 19. Nov 2007 , 18:47

Quote:
hahaha, My tức cười chữ tửng tửng của chị Đậu Đỏ quá chừng  Cheesy Grin  bà chị ngồi nghe 2 chị em mình ông nói gà bà nói vịt về cái mắt kiếng  mà phải dục cây tăm trong miệng ra mà  Cheesy Grin
Đúng là như em nói đó, nếu đã có hỏi trong lý lịch thì phải set up thế nào để mọi người có thể biết, hoặc tốt hơn nữa là tự động nhắc cho mình biết luôn  Wink Xin lỗi em nha , may la em rất dễ thương và thẳng thắn nên em nói ra chứ không thôi có ai biết đâu  Undecided Không biết có bao nhiêu thành viên khác cùng có thể đã buồn lòng oan cho D/D rồi  Undecided
Phượng à, cái D/D của mình đang xài cái chương trình xưa rích bao nhiêu năm xưa rồi, hồi anh Đức, anh Phú De, chị Đậu Đỏ  và My còn ta bà nơi thế giới nào lận. Cổ lổ sỉ vậy nhưng cả chị Đậu Đỏ và My đều tiếc rẻ đồ xưa Grin, và thấy nó đẹp nữa nên không muốn thay đổi qua cái mới.  Undecided  

Em đoán có lẽ cũng có nhiều khuôn mặt xìu xuống giống gương mặt em như vầy nè : Lips Sealed Undecided Cry Cry Cry mà nhờ chị Đ Đỏ nói tưng tửng nữa nên mới " tức mình " nói ra hết đó ( chứ mấy bữa nay nói mà còn để dành lại một miếng chưa nói hết )

Vậy mấy anh chị bề trên nghiên cứu thêm để mần cái vụ đó đi làm sao Lê Văn Duyệt xưa mà vẫn hiện đại

That ra em thấy cũng hiện đại lắm mà nên đâu nghĩ còn vướng "cái vụ "đó

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #26 - 19. Nov 2007 , 19:35

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 18:47:
Em đoán có lẽ cũng có nhiều khuôn mặt xìu xuống giống gương mặt em như vầy nè : Lips Sealed Undecided Cry Cry Cry mà nhờ chị Đ Đỏ nói tưng tửng nữa nên mới " tức mình " nói ra hết đó ( chứ mấy bữa nay nói mà còn để dành lại một miếng chưa nói hết )

Vậy mấy anh chị bề trên nghiên cứu thêm để mần cái vụ đó đi làm sao Lê Văn Duyệt xưa mà vẫn hiện đại

That ra em thấy cũng hiện đại lắm mà nên đâu nghĩ còn vướng "cái vụ "đó

PTr

hí hí , thì chị Đậu Đỏ cũng tức quá  mà, vì rõ ràng khi ghi danh có hỏi ngày sinh gì đâu mà em cứ nói em khai rồi  Grin 
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #27 - 19. Nov 2007 , 20:16

Phuong_Tran wrote on 19. Nov 2007 , 18:39:
Hahaha Vậy mà còn không biết thức dậy sớm mỗi buổi sáng để chạy bộ với tập yoga nữa ( nhưng mà chạy maraton hết cả nhà phải không chị??? chạy đi làm việc đó )

PTr

hihihi, Dậy sớm thì không ai dậy sớm bằng, thức khuya cũng không ai bằng luôn, mà hỏng biết sao hỏng có thì giờ gì hết trơn hà  Undecided Undecided Huh Grin
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
CHUC MUNG LE TA ON
Reply #28 - 20. Nov 2007 , 14:22

VC BICH DINH DEP NHU TAI TU HOLLYWOOD THIET DO, CHAO OI, TUY VAN NHIN HINH MA CU NAM MO..ƯƠC GI GAP DƯƠC 2 TAI TU NAY, VAO 1 NGAY DEP TROI , THAT GAN NHẠ

CON D. MY THI CHUNG NAO QUA THAM CAC BAN LVD 73 DAY, CƯƠI NAM NAY HAY HE 08. MOI MAY THANG MA NHO BAN...GAN CHET VAY DỌ

BAY GIO PHAI CHAY DI DAY, HY VONG MUA TA ON NAM NAY, KINH CHUC QUY THAY CO VA CAC ANH CHI EM D Đ DAY NIEM VUI VA  HANH PHUC LƯƠN NHẸ

MY OI, CUU VAN VOI, QUA DAY CAM TAY DAY EM BO DAU DI...DUNG LA NAM CON HEO..HU.HU..
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: CHUC MUNG LE TA ON
Reply #29 - 20. Nov 2007 , 16:46

tuy-van wrote on 20. Nov 2007 , 14:22:
VC BICH DINH DEP NHU TAI TU HOLLYWOOD THIET DO, CHAO OI, TUY VAN NHIN HINH MA CU NAM MO..ƯƠC GI GAP DƯƠC 2 TAI TU NAY, VAO 1 NGAY DEP TROI , THAT GAN NHẠ

CON D. MY THI CHUNG NAO QUA THAM CAC BAN LVD 73 DAY, CƯƠI NAM NAY HAY HE 08. MOI MAY THANG MA NHO BAN...GAN CHET VAY DỌ

BAY GIO PHAI CHAY DI DAY, HY VONG MUA TA ON NAM NAY, KINH CHUC QUY THAY CO VA CAC ANH CHI EM D Đ DAY NIEM VUI VA  HANH PHUC LƯƠN NHẸ

MY OI, CUU VAN VOI, QUA DAY CAM TAY DAY EM BO DAU DI...DUNG LA NAM CON HEO..HU.HU..

Chị Tuý Vân ơi , em bỏ dấu theo cách này chị nghiên cứu thử xem cỏ dễ hơn không nhé

nhấn 2 lần chữ a : â
nhấn 2 lần chữ o : ô
nhấn 2 lần chữ u : ư
nhấn 2 lần chữ e : ê
nhấn 2 lần chữ d : đ

nhấn chữ a sau đó nhấn thêm số 8 : ă
nhấn chữ o sau đó nhấn thêm số 9 : ơ

nếu muốn thêm dấu sắ, huyền , hỏi , ngã , nặng chị chỉ việc bỏ dấu tiếp

muốn có dấu sắc thì chị thêm số 1 ( â +1 : ấ )
muốn có dấu hỏi chị thêm số 3 ( o + 9 : ơ , ơ + 3 : ở )

dấu huyền và dấu ngã và dấu nặng ( dấu nặng là dấu chấm kế bên dấu phẩy đó chị )đã có sẵn trên bàn phím rồi ( vẫn có thể sử dụng những dấu này bằng số nhưng không cần thiết , nói thêm nữa chị sẽ bị " rối như con mối " cho xem )

Em không biết computer bên đó và ở VN sử dụng có giống nhau không , em hy vọng là có , chị thử xem sao nhé

Chúc chị mau chóng bỏ dấu Tiếng Việt được

Em PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 7
Send Topic In ra