Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lá Thư Tâm Tình số 2  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Lá Thư Tâm Tình số 2 (Read 3628 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Lá Thư Tâm Tình số 2
Reply #15 - 13. Aug 2009 , 07:03

thule wrote on 12. Aug 2009 , 04:08:
CÁNH Nhạn Tuý Vân đi Hawaii vào tháng 7, 2009:

Tưởng ở Hawaii có nhiều người Nhật mà sao lại thấy có Bông Hồng Trung Quốc ở đây vâỵ cà?
...

Người có bộ đồ độc đáo mà Tuý Vân gặp, coi bộ cũng lụm được nhiều tiền hả?
...

Nhắn tin:  Cô Thu đang tìm gặp cánh nhạn Đặng Mỹ và bé Tú mới đi Ý về, có ai thâý trẻ lạc ở  đâu đem về dùm cô , kèm theo mấy cái hình làm report nhé.

thanks.gif  thưa cô THU ạ  moreflower2
kính tặng thầy cô vài ly sửa đậu nành , và món ăn tinh khiết cho buổi ăn trưa nay.. Drinkinj nong_hoi
sáng nay mới vào đây , thấy hình , mình đang lụm bạc cắt chung với ông " paper man " nầy , ( báo tin cho nhóm Bích Định là tv cũng đã để dành 1 chút trong con heo xinh xinh của chị Đ Đ rùi )
và  tại vì lên cân vùn vụt , nên phải trốn phía sau cô gái trung quốc nầy đây..hic.hic.
gd ALEX cũng sắp đi hawaii , và bn tv nhắn là mang hoa phượng về cho bn tv đấy a.  primrose1 rollingonthefloor

cám ơn cô nhiều thiệt là nhiều...xem lại hình thầy cô đi yellowstone trử tình quá...giống như ai đang đi hương(? tuần trăng mật vậy đó  godau  .
lâu lâu xem lại nhữNG kỹ niệm thấy vui vui , cô nhỉ?
vài hàng kính thăm thầy cô và cả nhà luôn an mạnh và chỉ còn hơn 1 tuần nữa...là tha hồ tâm sự đấy..... votay

Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #16 - 14. Aug 2009 , 04:29

tuy-van wrote on 13. Aug 2009 , 07:03:
 thanks.gif  thưa cô THU ạ  moreflower2
kính tặng thầy cô vài ly sửa đậu nành , và món ăn tinh khiết cho buổi ăn trưa nay.. Drinkinj nong_hoi
sáng nay mới vào đây , thấy hình , mình đang lụm bạc cắt chung với ông " paper man " nầy , ( báo tin cho nhóm Bích Định là tv cũng đã để dành 1 chút trong con heo xinh xinh của chị Đ Đ rùi )
và  tại vì lên cân vùn vụt , nên phải trốn phía sau cô gái trung quốc nầy đây..hic.hic.
gd ALEX cũng sắp đi hawaii , và bn tv nhắn là mang hoa phượng về cho bn tv đấy a.  primrose1 rollingonthefloor

cám ơn cô nhiều thiệt là nhiều...xem lại hình thầy cô đi yellowstone trử tình quá...giống như ai đang đi hương(? tuần trăng mật vậy đó  godau  .
lâu lâu xem lại nhữNG kỹ niệm thấy vui vui , cô nhỉ?
vài hàng kính thăm thầy cô và cả nhà luôn an mạnh và chỉ còn hơn 1 tuần nữa...là tha hồ tâm sự đấy..... votay

Chị TV đẹp ơi à, hongtim
Cô Thu nói đúng là bên Hawaii nhiều người Nhật, có mỗi mình cô trung quốc lẻ loi mà sao cười tươi đẹp quá vậy ạ?
Nhắn với chị là con heo bụng bự nhìn càng dễ thương hơn hah chị? Phải giữ hoàng tử heo cho nguyên vẹn (chỉ dốc bụng bự thôi) để cô Vân đừng la. Hí hí...
Chị em mình hẹn gặp nhau ở Đ H nha.
Em Bích Định moclan
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #17 - 15. Aug 2009 , 12:46

BichDinh wrote on 14. Aug 2009 , 04:29:
Chị TV đẹp ơi à, hongtim
Cô Thu nói đúng là bên Hawaii nhiều người Nhật, có mỗi mình cô trung quốc lẻ loi mà sao cười tươi đẹp quá vậy ạ?
Nhắn với chị là con heo bụng bự nhìn càng dễ thương hơn hah chị? Phải giữ hoàng tử heo cho nguyên vẹn (chỉ dốc bụng bự thôi) để cô Vân đừng la. Hí hí...
Chị em mình hẹn gặp nhau ở Đ H nha.
Em Bích Định moclan

EM DỀ THƯƠNG UI, moreflower2

LÂU QUÁ , CHỊ EM MÌNH ÍT GẶP NHAU , CHO DÙ LÂU LÂU VẪN THẤY EM CHẠY VÀO , CHẠY RA THĂM D Đ. rollingonthefloor

CÁM ƠN EM HÌNH " ĐÓA HỒNG TRUNG QUỐC ' ĐANG HÉO TÀN...NHỜ EM KHEN , MỚI TƯƠI TRỞ LẠI ĐÂY... rollingonthefloor.
HY VỌNG TAY EM BỚT ĐAU , VÀ BAO TỬ CHỊ ĐANG HÀNH HẠ , VÌ NGÀY XƯA KHÔNG CẨN THẬN...LO GD , LO NGƯỜI HOẠN NẠN , LO...TÀO LAO , NÊN BI GIỜ PHẢI CHỊU....HU.HU. godau tu_nguyen_chai

THÂN ÁI CHÚC EM VÀ CẢ NHÀ NHỪNG NGÀY THÁNG HÈ VUI, TRẺ VÀ SỨC KHOẼ DỒI DÀO ĐỂ THA HỒ TÂM SỰ TUẦN SAU NHÉ.
ALEX SĂP ' 20 THÁNG VÀ CHƯA BIẾT NÓI , BIẾT CHẠY CÙNG NHÀ.....VÀ  BIẾT KHOANH TAY Ạ CẢ NHÀ ĐÂY ,,HI..HI. partyfrog
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra