Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH XƯA CỦA LVD-75  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH XƯA CỦA LVD-75 (Read 3775 times)
HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH X
Reply #15 - 30. Nov 2007 , 17:41

Phương Tran ỏi , trông hình của Bà ngày xủa và hình bây gio bà gỏi cho tôi có khác nhau gì dâu?

Trông cô nu sinh Phương Trần : ngây thỏ quá di thôi.

Tôi có trang lưu Bút của Tiếng Thu nua. Phương có biết Tiếng Thu o dâu không? Trong mấy tấm hình Phương post có mấy bạn tôi còn nho Thu Hương , Nhung.. tôi có trang Lưu Bút của Nhung nua.

Hôm nay dến nhà người bạn dể nho scan giùm mấy trang Lưu Bút nua.. nhủng máy của họ hu rồi. Buồn 5 phút.  Sad  Sad

Hình của tôi còn di học , thật không mang một tấm nào di dược hết. Tôi có email cho hỏi chị Bạch Yến mấy tấm hình các chi khác chụp chung gia dình LVD (2007) trong dó có tôi nhủng chị Yến nói không có chị nào goi cho chị xem nên không có tấm nào hết.

Chị My ỏi anh Phú De là anh nào vậy chị? Mai kia em san dược thêm trang Lưu Bút nào nua , em se nho anh giúp em post lên D D giùm em.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 30. Nov 2007 , 18:30

HoaiNguyen wrote on 30. Nov 2007 , 17:41:
Phương Tran ỏi , trông hình của Bà ngày xủa và hình bây gio bà gỏi cho tôi có khác nhau gì dâu?

Trông cô nu sinh Phương Trần : ngây thỏ quá di thôi.

Tôi có trang lưu Bút của Tiếng Thu nua. Phương có biết Tiếng Thu o dâu không? Trong mấy tấm hình Phương post có mấy bạn tôi còn nho Thu Hương , Nhung.. tôi có trang Lưu Bút của Nhung nua.

Hôm nay dến nhà người bạn dể nho scan giùm mấy trang Lưu Bút nua.. nhủng máy của họ hu rồi. Buồn 5 phút.  Sad  Sad

Hình của tôi còn di học , thật không mang một tấm nào di dược hết. Tôi có email cho hỏi chị Bạch Yến mấy tấm hình các chi khác chụp chung gia dình LVD (2007) trong dó có tôi nhủng chị Yến nói không có chị nào goi cho chị xem nên không có tấm nào hết.

Chị My ỏi anh Phú De là anh nào vậy chị? Mai kia em san dược thêm trang Lưu Bút nào nua , em se nho anh giúp em post lên D D giùm em.

Hihihi Bây giờ trông đỡ ngố hơn hồi còn đi học một chút chứ , tui thấy nó không đẹp nhưng tui " ráng giữ " đó vì tui biết sẽ không thể nào chụp lại được khuôn mặt ngố giống như vậy nữa , tui có một tấm hình chụp lúc đang massage cho Cô Thanh Phúc nhìn giống những tấm hình này để tui post lại cho bà xem nhá , tui cũng thích tấm hình chụp với Cô nữa

Tui nghĩ chắc các chị Đậu Đỏ hay Đặng Mỹ sẽ có tấm hình đó , nếu có các chị sẽ post lên cho bà liền

Vế bạn bè của mình , tui sẽ hỏi thăm Tiếng Thu cho bà ha , Kim Dung , NGuyễn Thị Thảo , Đỗ Thị Thuỷ đang ở Mỹ ,Đặng THị Hạnh đang ở Canada , Nhung còn ở VN , bạn bè trong lớp còn ở VN nhiều lẳm , Châu Lê đang cố gắng tìm Phan Thị Hữu Lý

Bà có liên lạc được với người bạn cũ nào ở Mỹ không???????

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 01. Dec 2007 , 10:20

Phuong_Tran wrote on 30. Nov 2007 , 18:30:
Hihihi Bây giờ trông đỡ ngố hơn hồi còn đi học một chút chứ , tui thấy nó không đẹp nhưng tui " ráng giữ " đó vì tui biết sẽ không thể nào chụp lại được khuôn mặt ngố giống như vậy nữa , tui có một tấm hình chụp lúc đang massage cho Cô Thanh Phúc nhìn giống những tấm hình này để tui post lại cho bà xem nhá , tui cũng thích tấm hình chụp với Cô nữa

Tui nghĩ chắc các chị Đậu Đỏ hay Đặng Mỹ sẽ có tấm hình đó , nếu có các chị sẽ post lên cho bà liền

Vế bạn bè của mình , tui sẽ hỏi thăm Tiếng Thu cho bà ha , Kim Dung , NGuyễn Thị Thảo , Đỗ Thị Thuỷ đang ở Mỹ ,Đặng THị Hạnh đang ở Canada , Nhung còn ở VN , bạn bè trong lớp còn ở VN nhiều lẳm , Châu Lê đang cố gắng tìm Phan Thị Hữu Lý

Bà có liên lạc được với người bạn cũ nào ở Mỹ không???????

PTr

Có phải PTr nói tấm này không?

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 01. Dec 2007 , 13:11

Quote:
Có phải PTr nói tấm này không?

...

Chị ơi ! Đúng là tấm hình này em rất thích , cám ơn chị đã post dùm em
Nhưng vẫn còn 1 tấm nữa , tấm mà Hoài nói đây :
Chị có tấm hình nào mà gia đình LVD chụp chung năm 2007 đò không chị???Nếu có chị post lên cho Hoài và cả nhà cùng xem với ( Hoài nói có hìnmh Hoài chụp chung trong đó )

PTr

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #19 - 01. Dec 2007 , 15:47

Phuong_Tran wrote on 01. Dec 2007 , 13:11:
Chị ơi ! Đúng là tấm hình này em rất thích , cám ơn chị đã post dùm em
Nhưng vẫn còn 1 tấm nữa , tấm mà Hoài nói đây :
Chị có tấm hình nào mà gia đình LVD chụp chung năm 2007 đò không chị???Nếu có chị post lên cho Hoài và cả nhà cùng xem với ( Hoài nói có hìnmh Hoài chụp chung trong đó )

PTr

PTr mến, Đ Đ có tấm này là do Ptr gởi hôm trước đó, chứ Đ Đ làm sao có hình của các chị khác được  Roll Eyes  Grin. Đừng có tưởng chị Đ Đ có ảo thuật để hô biến nghen  Tongue  Tongue

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #20 - 01. Dec 2007 , 16:55

Phương ỏi

Viết tiếng Việt moi tay quá thôi. Tôi không biết bạn bè cu nào ỏ dây cả.  Sad .

Mình hỏi chị Bạch Yến hình : picnic Liên Trường 2007.
Lúc chụp hình chung voi các chị LVD , mình tương tượng mình là em út của các chị dó.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #21 - 15. Dec 2007 , 19:42

HoaiNguyen wrote on 01. Dec 2007 , 16:55:
Phương ỏi

Viết tiếng Việt moi tay quá thôi. Tôi không biết bạn bè cu nào ỏ dây cả.  Sad .

Lúc chụp hình chung voi các chị LVD , mình tương tượng mình là em út của các chị dó.

Hoài ơi có hình Thu Hương trưởng lớp đò bà không nhận ra à???? Vẫn còn một số hình xưa nữa gồm cả những hình thẻ học sinh tui đã gom góp được , bà đợi xem nhé

Bà viết tiếng Việt mỏi tay ví...bà viết quá ít đó mà , bà viết nhiều như...tui nè quen rồi lấy đâu mà mỏi tay...viết còn nhanh nữa à....

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #22 - 15. Dec 2007 , 19:45

Quote:
PTr mến, Đ Đ có tấm này là do Ptr gởi hôm trước đó, chứ Đ Đ làm sao có hình của các chị khác được  Roll Eyes  Grin. Đừng có tưởng chị Đ Đ có ảo thuật để hô biến nghen  Tongue  Tongue

Chị Đậu ơi , thật ra em muốn hỏi chị về tấm hình này cơ :

Đây là Hoài viết nên em mới nói để hỏi xem các chị có hình đó hay không ấy mà và nếu có thì post lên đây cho Hoài xem với , có không chị?????

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra