Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH XƯA CỦA LVD-75  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH XƯA CỦA LVD-75 (Read 3776 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH XƯA CỦA LVD-75
27. Nov 2007 , 02:21

Chào cả nhà , hôm nay Phượng Trần trình làng một số hình ảnh xưa mà PTr đã  cất kỹ bao nhiêu năm nay rồi...

...

Đầu tiên là hính cả lớp 12A1 đêm chụp chung với Cô Phượng Oanh

Từ trái qua phải hàng đứng : Kim Hồng , Võ Thị Nguyệt THu , Đỗ Thị Thuỷ , Cô Phượng Oanh , Minh Nguyệt , Phạm Kim Dung , Nguyễn Dư Thị Liên Anh , Nguyễn THị Thiệt , Phượng Trần , chị đứng ngay sau lưng Cô Phượng Oanh : Xuân Mai

Từ trái qua phải hàng ngồi : ( quên tên , sẽ bổ sung sau ), Nguyễn Thị Đông , Ngọc , Châu Lê, Nguyễn Thị Tuyết Nhung
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 19:21 by admin »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: LƯU BÚT NGÀY XANH và NHỮNG HÌNH ẢNH X
Reply #1 - 27. Nov 2007 , 02:33

...

Đội múa của lớp đi ự thi bài " Trong Lòng đồng bào " trong chương trình Văn Nghệ của Trường ( sau 75 )được hạng 3

Hàng đứng từ trái qua phải : Phan Thị Hữu Lý , Tào Thị Thu , Châu Lê , Minh Nguyệt , Võ Thị NGuyệt Thu ,Ngọc , Phạm Kim Dung

hàng ngồi từ trái qua phải Tonguehượng Trần. Nguyễn Thị Đông ,Nguyễn Thị Tuyết Nhung (" thợ chụp hình " của lớp )

Các bạn mặc đồ bà ba đen giả nam phải vẽ râu !!!! Phải 5 người nam mới đúng , vậy là trong hình này đã bị mất tích một "ông "rồi , PTr cũng không nhớ nỗi đó là ai...
Back to top
« Last Edit: 27. Nov 2007 , 02:34 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #2 - 27. Nov 2007 , 02:42

...

Hình này được chụp lúc học lớp 10A1 ( niên khoá 72-73) , từ phải sang trái : Nguyễn Thị Thu Hương , Đặng Thị Hạnh , Nguyễn THị KIm Thanh ( em của Nguyễn Thị Thảo ) , Phượng Trần
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 27. Nov 2007 , 02:52

...

Nguyễn Thị Thảo và Phượng Trần
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #4 - 27. Nov 2007 , 03:02

...

Nguyễn Thị THu Hương và Phượng Trần (1977 )
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #5 - 28. Nov 2007 , 17:29

...

Và đây là trang Lưu Bút đã được Hoài Nguyễn mang theo khi sang Mỹ , Phượng Trần đã không bao giờ có thể nghĩ mình sẽ viết cho Hoài một trang Lưu Bút như thế này ( rất là kỳ cục ) nhưng ngẫm lại nó thể hiện đúng tính cách của mình ( nghĩ sao nói vậy )nhưng dù sao nếu Hoài Nguyễn không có trang này " làm chứng " PTr cũng sẽ không tin trên dời này đã có một người viết Lưu Bút như thế.....Cám ơn Hoài đã giữ gìn quyển Lưu Bút 33 năm nhé , Phượng Trần cảm thấy rất bồi hồi xúc động khi nhìn và đọc lại những dòng chữ này , cảm giác rất là khó tả....

(Phượng Trần đã ghi : Lê văn Duyệt , tối thứ năm 16-5-74 , sở dĩ ghi là buổi tối vì PTr học lớp ban đêm )

Phượng Trần cũng cám ơn Chị Đặng Mỹ và sư huynh Phú De thật nhiều ,đặc biệt là cám ơn sư huynh Phú De đã chuyển trang Lưu Bút này sang file hình nếu không PTr không thể post được lên Diễn Đàn cho cả nhà xem đâu , và không biết anh " làm sao " mà xem còn rõ hơn bản chính Hoài Nguyễn scan về....cám ơn anh chị lần nữa nhé

PTr
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 17:31 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #6 - 28. Nov 2007 , 18:09

Phuong_Tran wrote on 28. Nov 2007 , 17:29:
...

Và đây là trang Lưu Bút đã được Hoài Nguyễn mang theo khi sang Mỹ , Phượng Trần đã không bao giờ có thể nghĩ mình sẽ viết cho Hoài một trang Lưu Bút như thế này ( rất là kỳ cục ) nhưng ngẫm lại nó thể hiện đúng tính cách của mình ( nghĩ sao nói vậy )nhưng dù sao nếu Hoài Nguyễn không có trang này " làm chứng " PTr cũng sẽ không tin trên dời này đã có một người viết Lưu Bút như thế.....Cám ơn Hoài đã giữ gìn quyển Lưu Bút 33 năm nhé , Phượng Trần cảm thấy rất bồi hồi xúc động khi nhìn và đọc lại những dòng chữ này , cảm giác rất là khó tả....

(Phượng Trần đã ghi : Lê văn Duyệt , tối thứ năm 16-5-74 , sở dĩ ghi là buổi tối vì PTr học lớp ban đêm )

Phượng Trần cũng cám ơn Chị Đặng Mỹ và sư huynh Phú De thật nhiều ,đặc biệt là cám ơn sư huynh Phú De đã chuyển trang Lưu Bút này sang file hình nếu không PTr không thể post được lên Diễn Đàn cho cả nhà xem đâu , và không biết anh " làm sao " mà xem còn rõ hơn bản chính Hoài Nguyễn scan về....cám ơn anh chị lần nữa nhé

PTr

hehehe, chị đọc chị  tức cười lăn xuống chiếu rớt mất cặp kiếng đen rồi nè  Cheesy  Viết xong rồi mà còn ráng viết chen thêm vô "không thân", tưởng 2 chữ gì quí báu lắm phải bày tỏ cho bằng được chứ  Grin Grin
hihihi, thì tại sư huynh biết "làm sao" như vậy nên mới khổ đó Wink Cheesy Cám ơn sư huynh thôi chứ My chỉ chuyỀn  thư thôi mà    Cheesy
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 18:13 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #7 - 28. Nov 2007 , 18:26

Quote:
hehehe, chị đọc chị  tức cười lăn xuống chiếu rớt mất cặp kiếng đen rồi nè  Cheesy  Viết xong rồi mà còn ráng viết chen thêm vô "không thân", tưởng 2 chữ gì quí báu lắm phải bày tỏ cho bằng được chứ  Grin Grin
hihihi, thì tại sư huynh biết "làm sao" như vậy nên mới khổ đó Wink Cheesy Cám ơn sư huynh thôi chứ My chỉ chuyỀn  thư thôi mà    Cheesy

Hiiihihiihihi Chị ơi , vậy mới có chuyện mà nói chứ , chắc nhờ vậy mà Hoài không quên được em và đã tìm ra được em trong trang Diễn Đàn này , chị thấy D D có ích cho mọi người chưa? LVD tìm nhau mà , vậy các Thày Cô , các anh các chị chị nhớ giữ gìn sức khoẻ để giữ vững trang D D chung này và để xem những sự kiện LVD tìm nhau thú vị ra sao nữa nhé.... Vậy chứ có bao giờ trước đây khi mới thành lập Trang D D này chị nghĩ rằng có một ngày nào đó sẽ có một trang Lưu Bút được giữ gìn bao nhiêu năm được đưa lên cho mọi người xem để nhớ về những năm tháng ngày xưa còn đi học không?

Em cám ơn chị đã chuyển thư đến đúng người ấy mà....chị không chuyển thư thì làm sao anh Phú De biết để mà làm sao.......

PTr
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 18:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 28. Nov 2007 , 18:29

...

Và đây là hình của Nguyễn THị Tuyết Nhung và Sửu , hình này Hoài Nguyễn cũng đem theo trong quyển Lưu Bút
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #9 - 28. Nov 2007 , 19:04

Phuong_Tran wrote on 28. Nov 2007 , 18:26:
Hiiihihiihihi Chị ơi , vậy mới có chuyện mà nói chứ , chắc nhớ vậy mà Hoài không quên được em và đã tìm ra được em trong trang Diễn Đàn này , chị thấy D D có ích cho mọi người chưa? LVD tìm nhau mà vậy các Thày Cô , các anh các chị chị nhớ giữ gìn sức khoẻ để giữ vững trang D D chung này và để xem những sự kiện LVD tìm nhau thú vị ra sao nữa nhé.... Vậy chứ có bao giờ trước đây khi mới thành lập Trang D D này chị nghĩ rằng có một ngày nào đó sẽ có một trang Lưu Bút được giữ gìn bao nhiêu năm được đưa lên cho mọi người xem để nhớ về những năm tháng ngày xưa còn đi học không?

Em cám ơn chị đã xử lý ấy mà....không chuyển thư làm sao anh Phú De biết làm sao.......

PTr

hihihi, thì 1 trong những mục đích của trang LVD là làm 1 nhịp cầu như vậy đó em Cheesy  Mỗi lần giúp được một người tìm được bạn cũ thì mình mừng còn hơn người ta nữa mà  Cheesy Kể ra thì nhiều lắm rồi, nhưng sau khi người ta tìm được bạn bè, người quen, thì vui thú quá kéo nhau đi uống nước  nói chuyện riêng khg hà, chẳng thấy tănm hơi nữa   Undecided Grin  Grin
Hình em hồi xưa với giờ giống nhau, nhìn nhận ra liền hà ( nhưng hồi đó nhìn hiền hơn  Grin ) Hồi còn nhỏ My chụp hình cứ bị chê là khg ăn ảnh nên My khg thích chụp hình, lâu lâu có chụp thì lại đem dục đi chứ Undecided. Bây giờ  mỗi lần nhìn thấy được mình trong 1 vài tấm chụp chung bạn bè còn giữ là người My rưng rưng  nao nao sao đó, như bắt được cái gì quí giá lắm. Bao nhiêu năm đi học My cũng chẳng bao giờ làm lưu bút như các bạn, bạn có đưa thì cũng ngồi ngó hoài không biết viẾt gì , nhưng chắc chưa đến nỗi viết là "không thân"  Cheesy Grin  
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 19:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 28. Nov 2007 , 19:24

Quote:
hihihi, thì 1 trong những mục đích của trang LVD là làm 1 nhịp cầu như vậy đó em Cheesy  Mỗi lần giúp được một người tìm được bạn cũ thì mình mừng còn hơn người ta nữa mà  Cheesy Kể ra thì nhiều lắm rồi, nhưng sau khi người ta tìm được bạn bè, người quen, thì vui thú quá kéo nhau đi uống nước  nói chuyện riêng khg hà, chẳng thấy tănm hơi nữa   Undecided Grin  Grin
Hình em hồi xưa với giờ giống nhau, nhìn nhận ra liền hà ( nhưng hồi đó nhìn hiền hơn  Grin ) Hồi còn nhỏ My chụp hình cứ bị chê là khg ăn ảnh nên My khg thích chụp hình, lâu lâu có chụp thì lại đem dục đi chứ Undecided. Bây giờ  mỗi lần nhìn thấy được mình trong 1 vài tấm chụp chung bạn bè còn giữ là người My rưng rưng  nao nao sao đó, như bắt được cái gì quí giá lắm. Bao nhiêu năm đi học My cũng chẳng bao giờ làm lưu bút như các bạn, bạn có đưa thì cũng ngồi ngó hoài không biết viẾt gì , nhưng chắc chưa đến nỗi viết là "không thân"  Cheesy Grin  

Hihihi cười văng kiếng đen nữa rồi nè , vậy kiếm nhau được rồi có đi uống nước mía để nói chuyên thì đi vòng vòng đâu đó thôi chẳng hạn  ngồi trước cổng trường như P Tần và em ha chị??? để chị MY còn ngồi ngắm thấy mọi người vui mình cũng vui lây nữa đúng không???

Em hy vọng sẽ còn có nhiều trang Lưu Bút được đem ra trình làng nữa , chờ xem nha chị , em nghĩ là sẽ vui lắm đó

Lưu Bút của em cũng có nhiều , mỗi năm một quyển nhưng sau 75 không còn quyển nào... đám em của em không biết lấy đi làm "kế hoạch nhỏ" hết rồi em rất tiếc cả những quyển bào Xuân của trường mỗi năm nữa , mất toàn bộ

Dạ , thì bởi vậy em mới nói " viết kỳ cục " đó , kỳ thiệt nhen....bạn bè  không thân ai mà lại nói thẳng như vậy không biết nữa à..... Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #11 - 28. Nov 2007 , 19:50

Phuong_Tran wrote on 28. Nov 2007 , 19:24:
Hihihi cười văng kiếng đen nữa rồi nè , vậy kiếm nhau được rồi có đi uống nước mía để nói chuyên thì đi vòng vòng đâu đó thôi chẳng hạn  ngồi trước cổng trường như P Tần và em ha chị??? để chị MY còn ngồi ngắm thấy mọi người vui mình cũng vui lây nữa đúng không???

Em hy vọng sẽ còn có nhiều trang Lưu Bút được đem ra trình làng nữa , chờ xem nha chị , em nghĩ là sẽ vui lắm đó

Lưu Bút của em cũng có nhiều , mỗi năm một quyển nhưng sau 75 không còn quyển nào... đám em của em không biết lấy đi làm "kế hoạch nhỏ" hết rồi em rất tiếc cả những quyển bào Xuân của trường mỗi năm nữa , mất toàn bộ

Dạ , thì bởi vậy em mới nói " viết kỳ cục " đó , kỳ thiệt nhen....bạn bè  không thân ai mà lại nói thẳng như vậy không biết nữa à..... Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes

PTr

hihihi, mấy cái kỷ niệm ngộ nghĩnh dễ thương đó bây giờ như nạm vàng ha Phượng. Chị mà là Hoài chị bán cho em giá cắt cổ chứ không cho coi free như vậy đâu  Cheesy
Giống như hôm qua nói chuyện với Bích định nghe kể chuyên giờ Pháp Văn của Bích Định mà cúp phôn My cũng còn cười hoài.  Cheesy

Ờ nhắc báo Xuân lại nhớ ra hôm bữa bạn My nhắc có 1 năm đệ nhị hay đệ tam, My là trưởng ban biên tập báo Xuân, có 1 bài tuỳ bút đăng trong đó , mà My cũng chẳng nhớ mình có viết và viết trời đât gì nữa  Roll Eyes. Bây giờ khg biết có ai còn mấy cuốn báo Xuân đó không nữa  Huh
Back to top
« Last Edit: 28. Nov 2007 , 19:54 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #12 - 29. Nov 2007 , 01:02

Phuong_Tran wrote on 27. Nov 2007 , 02:52:
...

Nguyễn Thị Thảo và Phượng Trần

Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Hihihi, Phượng ơi!
Bà cứ nói tui dzô đây để phê bình thì tui dzô, sự thật mất lòng đó nghe
Grin Grin Grin tui thấy ngày xưa cái mặt tui đã là ngố lắm rồi, mà giờ nhìn hình bà tui thấy mặt bà hình như còn ngố hơn tui nưã, hahaha, hihihi, hehehe...

PS: không siu, không siu, mấy người như vậy trẻ lâu lắm  Cool Cool Cool
Chọc quê chút chơi thôi, đang buồn dữ lắm... Sad Sad
Back to top
« Last Edit: 29. Nov 2007 , 01:07 by Phương Tần »  

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #13 - 29. Nov 2007 , 01:13

Phương Tần wrote on 29. Nov 2007 , 01:02:
Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Hihihi, Phượng ơi!
Bà cứ nói tui dzô đây để phê bình thì tui dzô, sự thật mất lòng đó nghe
Grin Grin Grin tui thấy ngày xưa cái mặt tui đã là ngố lắm rồi, mà giờ nhìn hình bà tui thấy mặt bà hình như còn ngố hơn tui nưã, hahaha, hihihi, hehehe...

PS: không siu, không siu, mấy người như vậy trẻ lâu lắm  Cool Cool Cool
Chọc quê chút chơi thôi, đang buồn dữ lắm... Sad Sad

Hahhahhahha, bạn hiền chọc mình kìa , bà có biết bây giờ tui muốn có được một chút " cái ngố " ngày xưa này mà hổng biết làm sao đây nè , bây giờ sao mà " nanh " mọc tùm lum , hihihi đúng là cái mặt tui dòm ngố hơn mặt bà thật ,  " lời thật mát lòng " PS: không siu, không siu, mấy người như vậy trẻ lâu lắm  Cool Cool Cool Cool Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #14 - 29. Nov 2007 , 01:23

Quote:
hihihi, mấy cái kỷ niệm ngộ nghĩnh dễ thương đó bây giờ như nạm vàng ha Phượng. Chị mà là Hoài chị bán cho em giá cắt cổ chứ không cho coi free như vậy đâu  Cheesy
Giống như hôm qua nói chuyện với Bích định nghe kể chuyên giờ Pháp Văn của Bích Định mà cúp phôn My cũng còn cười hoài.  Cheesy

Ờ nhắc báo Xuân lại nhớ ra hôm bữa bạn My nhắc có 1 năm đệ nhị hay đệ tam, My là trưởng ban biên tập báo Xuân, có 1 bài tuỳ bút đăng trong đó , mà My cũng chẳng nhớ mình có viết và viết trời đât gì nữa  Roll Eyes. Bây giờ khg biết có ai còn mấy cuốn báo Xuân đó không nữa  Huh

Chị mà là Hoài chị bán cho em giá cắt cổ chứ không cho coi free như vậy đâu  Cheesy

Chị à , hên cho em quá , may mà Hoài đã gửi rồi chị mới nòi ra câu này không thôi chắc chít quá , Hoài cũng hiền lắm đó chị MY em đang nóng lòng nhận được hình của Hoài để post lên đây...

Chị em mình có thể tưởng tượng ra cảnh nàng Hoài nhà ta đi dự Họp mặt mà đem theo quyển Lưu Bút để làm tin , để nhìn và tìm xem có người bạn cũ của mình đâu đó trong buổi Họp Mặt không....Hoài đi với con gái nên mọi người nghĩ đó là quyển Lưu Bút của con Hoài nữa chứ....rất là dễ thương và cảm động , em không biết có còn câu chuyện nào của LVD mình như Hoài nữa không , nếu chị MY hay chị nào biết nhớ kể cho cả nhà nghe nhé chị  Cool Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #15 - 30. Nov 2007 , 17:41

Phương Tran ỏi , trông hình của Bà ngày xủa và hình bây gio bà gỏi cho tôi có khác nhau gì dâu?

Trông cô nu sinh Phương Trần : ngây thỏ quá di thôi.

Tôi có trang lưu Bút của Tiếng Thu nua. Phương có biết Tiếng Thu o dâu không? Trong mấy tấm hình Phương post có mấy bạn tôi còn nho Thu Hương , Nhung.. tôi có trang Lưu Bút của Nhung nua.

Hôm nay dến nhà người bạn dể nho scan giùm mấy trang Lưu Bút nua.. nhủng máy của họ hu rồi. Buồn 5 phút.  Sad  Sad

Hình của tôi còn di học , thật không mang một tấm nào di dược hết. Tôi có email cho hỏi chị Bạch Yến mấy tấm hình các chi khác chụp chung gia dình LVD (2007) trong dó có tôi nhủng chị Yến nói không có chị nào goi cho chị xem nên không có tấm nào hết.

Chị My ỏi anh Phú De là anh nào vậy chị? Mai kia em san dược thêm trang Lưu Bút nào nua , em se nho anh giúp em post lên D D giùm em.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 30. Nov 2007 , 18:30

HoaiNguyen wrote on 30. Nov 2007 , 17:41:
Phương Tran ỏi , trông hình của Bà ngày xủa và hình bây gio bà gỏi cho tôi có khác nhau gì dâu?

Trông cô nu sinh Phương Trần : ngây thỏ quá di thôi.

Tôi có trang lưu Bút của Tiếng Thu nua. Phương có biết Tiếng Thu o dâu không? Trong mấy tấm hình Phương post có mấy bạn tôi còn nho Thu Hương , Nhung.. tôi có trang Lưu Bút của Nhung nua.

Hôm nay dến nhà người bạn dể nho scan giùm mấy trang Lưu Bút nua.. nhủng máy của họ hu rồi. Buồn 5 phút.  Sad  Sad

Hình của tôi còn di học , thật không mang một tấm nào di dược hết. Tôi có email cho hỏi chị Bạch Yến mấy tấm hình các chi khác chụp chung gia dình LVD (2007) trong dó có tôi nhủng chị Yến nói không có chị nào goi cho chị xem nên không có tấm nào hết.

Chị My ỏi anh Phú De là anh nào vậy chị? Mai kia em san dược thêm trang Lưu Bút nào nua , em se nho anh giúp em post lên D D giùm em.

Hihihi Bây giờ trông đỡ ngố hơn hồi còn đi học một chút chứ , tui thấy nó không đẹp nhưng tui " ráng giữ " đó vì tui biết sẽ không thể nào chụp lại được khuôn mặt ngố giống như vậy nữa , tui có một tấm hình chụp lúc đang massage cho Cô Thanh Phúc nhìn giống những tấm hình này để tui post lại cho bà xem nhá , tui cũng thích tấm hình chụp với Cô nữa

Tui nghĩ chắc các chị Đậu Đỏ hay Đặng Mỹ sẽ có tấm hình đó , nếu có các chị sẽ post lên cho bà liền

Vế bạn bè của mình , tui sẽ hỏi thăm Tiếng Thu cho bà ha , Kim Dung , NGuyễn Thị Thảo , Đỗ Thị Thuỷ đang ở Mỹ ,Đặng THị Hạnh đang ở Canada , Nhung còn ở VN , bạn bè trong lớp còn ở VN nhiều lẳm , Châu Lê đang cố gắng tìm Phan Thị Hữu Lý

Bà có liên lạc được với người bạn cũ nào ở Mỹ không???????

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 01. Dec 2007 , 10:20

Phuong_Tran wrote on 30. Nov 2007 , 18:30:
Hihihi Bây giờ trông đỡ ngố hơn hồi còn đi học một chút chứ , tui thấy nó không đẹp nhưng tui " ráng giữ " đó vì tui biết sẽ không thể nào chụp lại được khuôn mặt ngố giống như vậy nữa , tui có một tấm hình chụp lúc đang massage cho Cô Thanh Phúc nhìn giống những tấm hình này để tui post lại cho bà xem nhá , tui cũng thích tấm hình chụp với Cô nữa

Tui nghĩ chắc các chị Đậu Đỏ hay Đặng Mỹ sẽ có tấm hình đó , nếu có các chị sẽ post lên cho bà liền

Vế bạn bè của mình , tui sẽ hỏi thăm Tiếng Thu cho bà ha , Kim Dung , NGuyễn Thị Thảo , Đỗ Thị Thuỷ đang ở Mỹ ,Đặng THị Hạnh đang ở Canada , Nhung còn ở VN , bạn bè trong lớp còn ở VN nhiều lẳm , Châu Lê đang cố gắng tìm Phan Thị Hữu Lý

Bà có liên lạc được với người bạn cũ nào ở Mỹ không???????

PTr

Có phải PTr nói tấm này không?

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 01. Dec 2007 , 13:11

Quote:
Có phải PTr nói tấm này không?

...

Chị ơi ! Đúng là tấm hình này em rất thích , cám ơn chị đã post dùm em
Nhưng vẫn còn 1 tấm nữa , tấm mà Hoài nói đây :
Chị có tấm hình nào mà gia đình LVD chụp chung năm 2007 đò không chị???Nếu có chị post lên cho Hoài và cả nhà cùng xem với ( Hoài nói có hìnmh Hoài chụp chung trong đó )

PTr

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #19 - 01. Dec 2007 , 15:47

Phuong_Tran wrote on 01. Dec 2007 , 13:11:
Chị ơi ! Đúng là tấm hình này em rất thích , cám ơn chị đã post dùm em
Nhưng vẫn còn 1 tấm nữa , tấm mà Hoài nói đây :
Chị có tấm hình nào mà gia đình LVD chụp chung năm 2007 đò không chị???Nếu có chị post lên cho Hoài và cả nhà cùng xem với ( Hoài nói có hìnmh Hoài chụp chung trong đó )

PTr

PTr mến, Đ Đ có tấm này là do Ptr gởi hôm trước đó, chứ Đ Đ làm sao có hình của các chị khác được  Roll Eyes  Grin. Đừng có tưởng chị Đ Đ có ảo thuật để hô biến nghen  Tongue  Tongue

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #20 - 01. Dec 2007 , 16:55

Phương ỏi

Viết tiếng Việt moi tay quá thôi. Tôi không biết bạn bè cu nào ỏ dây cả.  Sad .

Mình hỏi chị Bạch Yến hình : picnic Liên Trường 2007.
Lúc chụp hình chung voi các chị LVD , mình tương tượng mình là em út của các chị dó.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #21 - 15. Dec 2007 , 19:42

HoaiNguyen wrote on 01. Dec 2007 , 16:55:
Phương ỏi

Viết tiếng Việt moi tay quá thôi. Tôi không biết bạn bè cu nào ỏ dây cả.  Sad .

Lúc chụp hình chung voi các chị LVD , mình tương tượng mình là em út của các chị dó.

Hoài ơi có hình Thu Hương trưởng lớp đò bà không nhận ra à???? Vẫn còn một số hình xưa nữa gồm cả những hình thẻ học sinh tui đã gom góp được , bà đợi xem nhé

Bà viết tiếng Việt mỏi tay ví...bà viết quá ít đó mà , bà viết nhiều như...tui nè quen rồi lấy đâu mà mỏi tay...viết còn nhanh nữa à....

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #22 - 15. Dec 2007 , 19:45

Quote:
PTr mến, Đ Đ có tấm này là do Ptr gởi hôm trước đó, chứ Đ Đ làm sao có hình của các chị khác được  Roll Eyes  Grin. Đừng có tưởng chị Đ Đ có ảo thuật để hô biến nghen  Tongue  Tongue

Chị Đậu ơi , thật ra em muốn hỏi chị về tấm hình này cơ :

Đây là Hoài viết nên em mới nói để hỏi xem các chị có hình đó hay không ấy mà và nếu có thì post lên đây cho Hoài xem với , có không chị?????

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra