Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Re: Tháng nào thuận tiện nhất ?    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra
Re: Tháng nào thuận tiện nhất ?   (Read 9276 times)
anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Tháng nào thuận tiện nhất ?  
Reply #45 - 21. May 2008 , 23:53

Tối qua Ông Cố mới tặng chị cái lap top mới toanh để chị có thể mang vào phòng nói chuyện với mấy cô em.Đang được đà cưng nên rủ rê O Cố cho đi Van chơi nữa lần này nhưng ôi thôi  Cry Cry Sad Sad hôm nay đến anh PD để nhờ install đủ thứ và trả tiền vé máy bay thì bị mất cái mobile thật tốt rồi.Bây giờ đành ngậm tăm hết dám xin xỏ đi ngang đi dọc nữa rồi mà chỉ còn trông chờ gặp mấy cô em tại LA mà thôi. Cry Cry Cry
  Đậu Đỏ ơi chị còn ở đến 28.08 lận đó em à.Lần này không gặp được Oba` HT thì sẽ bùn nhiều lắm đó nha  Cry Cry
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #46 - 22. May 2008 , 01:23

anh_thu_Tran wrote on 21. May 2008 , 14:12:
  Hôm trước chị định không đi nữa vì nóng không sang Phoenix được.Nhưng bây giờ thấy TN cho biết có nhiều CN tai mắt gặp gỡ nhau lắm nen chị đã mua vé xong.Chị chỉ bận một ngày thứ bảy tuần đó thôi còn thì free với mấy em.các em cho chị tụ họp ngày nào cũng vui hết.
  Bây giờ làm sao có cả B Đ ,TiMo ,TL ,Hoài cùng với quyết định cuối cùng của QS và Mỹ Điệu nữa là số một rồi ha.
  Bây giờ chỉ còn Ph Tr và SM là buồn vì không được chung vui mà thui......Tuy nhiên biết đâu hai em cũng sang được khi có phép lạ ha

Chị ơi em đang buồn hỉu buồn hiu đây , có nước mai mốt các Chị đánh một lá thư họp mặt triệu tập tụi em phải có mặt nếu không là không sống được ( vì buồn ) thì tụi em sẽ đi được bằng đường du lịch ihihiiihiihi Grin Grin Cool Cool

Biết đâu đươc đó Chị , phép lạ hay xãy ra lắm đó

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #47 - 25. May 2008 , 20:58

Phuong_Tran wrote on 22. May 2008 , 01:23:
Chị ơi em đang buồn hỉu buồn hiu đây , có nước mai mốt các Chị đánh một lá thư họp mặt triệu tập tụi em phải có mặt nếu không là không sống được ( vì buồn ) thì tụi em sẽ đi được bằng đường du lịch ihihiiihiihi Grin Grin Cool Cool

Biết đâu đươc đó Chị , phép lạ hay xãy ra lắm đó

PTr

Phượng à, nếu mọi người ok họp mặt tại nhà My, thì My sẵn sàng gửi giấy mời em sang chơi bên nhà My chứ  Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #48 - 25. May 2008 , 21:04

phuonghue wrote on 21. May 2008 , 13:12:
Chị AT ơi ,
Như vậy là chị nhứt định nhứt định đi được rồi hả  Cheesy Cheesy timo à , có phải hôm bửa bà hứa sẽ đi hông? Còn B Đ nói không đi đám cưới nữa nên sẽ năn nỉ anh Nước Dừa để qua họp mặt luôn phải hông  Cheesy Cheesy  QS  với U Chẻ tính sao đây  Roll Eyes Roll Eyes

Huệ ơi, em tính đi ngày nào, và đi Cali hay sang chị được vậy? Nếu họp mặt được  ở Vancouver thì My sẽ bày ra 1 đêm văn nghệ đặc biệt kỷ niểm của D/D LVD , trình diễn thơ nhạc kịch... cây nhà lá vườn.  Wink, rồi có những màn văn nghệ hồi xưa ở LVD của nhóm em đó, mang ra trình diễn lại  Wink My chỉ nghĩ đến thôi cũng thấy mê rồi  Cheesy
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #49 - 26. May 2008 , 01:47

Quote:
Huệ ơi, em tính đi ngày nào, và đi Cali hay sang chị được vậy? Nếu họp mặt được  ở Vancouver thì My sẽ bày ra 1 đêm văn nghệ đặc biệt kỷ niểm của D/D LVD , trình diễn thơ nhạc kịch... cây nhà lá vườn.  Wink, rồi có những màn văn nghệ hồi xưa ở LVD của nhóm em đó, mang ra trình diễn lại  Wink My chỉ nghĩ đến thôi cũng thấy mê rồi  Cheesy

Chị Mỹ ơi ,
Em chỉ nghỉ mấy ngày qua Cali (15-18) , xong phải về đi làm tiếp 1 tuần , rồi lại qua Seattle tuần lễ cuối tháng 8. Em chờ coi chị xếp chương trình ra sao , không thì em cũng sẽ chạy qua ra mắt Chị đó  Grin Grin Chu choa , nghe vé máy bay lên giá mà đứt ruột Chị ơi , năm nay cả nhà em ai cũng có chiện đi tới đi lui miết , biết vậy từ đầu mua luôn chiếc máy bay cho rồi  Roll Eyes Roll Eyes
Màn Văn Nghệ chị nói do ai trình diễn vậy  Grin Grin Em còm măng cho chị Ngố CN kìa , còn Bích Định có giọng hát tuyệt vời chị Mỹ ơi , làm sao chị gởi giấy mời Út này cho được nha  Cheesy Cheesy
Back to top
« Last Edit: 26. May 2008 , 01:53 by phuonghue »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #50 - 26. May 2008 , 02:48

phuonghue wrote on 26. May 2008 , 01:47:
Chị Mỹ ơi ,
Em chỉ nghỉ mấy ngày qua Cali (15-18) , xong phải về đi làm tiếp 1 tuần , rồi lại qua Seattle tuần lễ cuối tháng 8. Em chờ coi chị xếp chương trình ra sao , không thì em cũng sẽ chạy qua ra mắt Chị đó  Grin Grin Chu choa , nghe vé máy bay lên giá mà đứt ruột Chị ơi , năm nay cả nhà em ai cũng có chiện đi tới đi lui miết , biết vậy từ đầu mua luôn chiếc máy bay cho rồi  Roll Eyes Roll Eyes
Màn Văn Nghệ chị nói do ai trình diễn vậy  Grin Grin Em còm măng cho chị Ngố CN kìa , còn Bích Định có giọng hát tuyệt vời chị Mỹ ơi , làm sao chị gởi giấy mời Út này cho được nha  Cheesy Cheesy

Huệ ơi , mi phải cho ta biết rỏ ngày mình gặp nhau ở Westminster hay ở đâu?
Ta phải sắp xếp ngày giờ vì ta sẽ ở nhà em ta và còn đi thăm gia đình bên O X ta nữa. Nhà ba má ta hơi chật vì em Hoàng ta ở Norway nó qua CA  trước ta 2 tuần. Mi qua CA cùng lúc với TN? Ông Đằng có đi o? Vé máy bay tháng 8 rất đắt nhưng ta đành chịu vì con ta chỉ nghỉ hè 5 tuần vào tháng 8. Đi Mỹ về là nghèo luôn đó. Tiếc là o có tiền mua máy bay như nhà mi  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #51 - 26. May 2008 , 04:01

Nga Lucia wrote on 26. May 2008 , 02:48:
Huệ ơi , mi phải cho ta biết rỏ ngày mình gặp nhau ở Westminster hay ở đâu?
Ta phải sắp xếp ngày giờ vì ta sẽ ở nhà em ta và còn đi thăm gia đình bên O X ta nữa. Nhà ba má ta hơi chật vì em Hoàng ta ở Norway nó qua CA  trước ta 2 tuần. Mi qua CA cùng lúc với TN? Ông Đằng có đi o? Vé máy bay tháng 8 rất đắt nhưng ta đành chịu vì con ta chỉ nghỉ hè 5 tuần vào tháng 8. Đi Mỹ về là nghèo luôn đó. Tiếc là o có tiền mua máy bay như nhà mi  Grin Grin Grin

Nga ơi ,
Mi đọc tin nhắn nha  Grin Để mơi mốt ta mua máy bay xong khi nào mi cần cứ kiu là ta qua đón đó  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 26. May 2008 , 06:07

anh_thu_Tran wrote on 21. May 2008 , 14:12:
   Hôm trước chị định không đi nữa vì nóng không sang Phoenix được.Nhưng bây giờ thấy TN cho biết có nhiều CN tai mắt gặp gỡ nhau lắm nen chị đã mua vé xong.Chị chỉ bận một ngày thứ bảy tuần đó thôi còn thì free với mấy em.các em cho chị tụ họp ngày nào cũng vui hết.
   Bây giờ làm sao có cả B Đ ,TiMo ,TL ,Hoài cùng với quyết định cuối cùng của QS và Mỹ Điệu nữa là số một rồi ha.
   Bây giờ chỉ còn Ph Tr và SM là buồn vì không được chung vui mà thui......Tuy nhiên biết đâu hai em cũng sang được khi có phép lạ ha

Sư Tỷ AT và cả nhà
EM bi lạc vô mê hồn trận nữa rùi. Xin cả nhà cho TL biệt sớm , họp ở đâu , mâý ngày, chương trình như thế nào, vì nếu lúc đó TL có việc làm mới (TL đang kiếm việc làm mới  )  thì TL không thể đi lâu , bơỉ vì chưa có ngày nghỉ. 
Sư Tỷ AT ui, em rất là cám ơn chi , em sẽ ráng sang LA để găp các bạn, tuy cùng trường, không cùng lớp , nhưng cùng nhau chí choé trên D/D. 
TL
Back to top
« Last Edit: 26. May 2008 , 06:09 by Tuyet Lan »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #53 - 26. May 2008 , 14:17

Tuyet Lan wrote on 26. May 2008 , 06:07:
Sư Tỷ AT và cả nhà
EM bi lạc vô mê hồn trận nữa rùi. Xin cả nhà cho TL biệt sớm , họp ở đâu , mâý ngày, chương trình như thế nào, vì nếu lúc đó TL có việc làm mới (TL đang kiếm việc làm mới  )  thì TL không thể đi lâu , bơỉ vì chưa có ngày nghỉ.  
Sư Tỷ AT ui, em rất là cám ơn chi , em sẽ ráng sang LA để găp các bạn, tuy cùng trường, không cùng lớp , nhưng cùng nhau chí choé trên D/D.  
TL

Mấy cô em ơi ,lần này chị chỉ sang LA mà thôi chứ không sang Van đươc lần này đâu.Chị sẽ có mặt từ ngày 14 Aug đó và về lại đây ngày 28.08.08.Và theo chị biết thì mấy cô em PT ,PH ,TN và Nga Lucia (từ Đức sang ) sẽ có mặt tại LA từ ngày 15 đến ngày 18.08.08
   Chị có nói chuyện với chị Thúy Lan thì chị L nói là sẽ liên lạc với chị Cần (HT LVD ) để mời các Cô cùng mấy chị em mình đi ăn và gặp nhau trò chuyện ngày chủ nhật 17.08.08.Do đó các em thấy thế nào cho chị biết để hai chị Lan Cần sắp xếp gặp nhau nhé.
  Vì thời gian của mọi người đều eo hẹp cả nên mình chọn một ngày như vậy để gặp được các gs của mình trong một ngày đó sẽ tiện vô cùng nhe.
  Có gì các em cho chị biết để chị nói lại cho hai chị Cần Lan liên lạc mời các gs của mình ở LA nhé.
  Vậy U chẻ ,QS ,và các em B Đ ,Timo ,Túy Vân ,Tuyết Lan ,Hoài ,Thục Khanh và các CN nào có thể sắp xếp được để chúng ta cùng gặp nhau vào mấy ngày đó thì thật là số một nhé.Mấy chị em mình sẽ tha hồ mà tán dóc
Back to top
« Last Edit: 26. May 2008 , 14:39 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #54 - 03. Jun 2008 , 18:43

phuonghue wrote on 26. May 2008 , 01:47:
Chị Mỹ ơi ,
Em chỉ nghỉ mấy ngày qua Cali (15-18) , xong phải về đi làm tiếp 1 tuần , rồi lại qua Seattle tuần lễ cuối tháng 8. Em chờ coi chị xếp chương trình ra sao , không thì em cũng sẽ chạy qua ra mắt Chị đó  Grin Grin Chu choa , nghe vé máy bay lên giá mà đứt ruột Chị ơi , năm nay cả nhà em ai cũng có chiện đi tới đi lui miết , biết vậy từ đầu mua luôn chiếc máy bay cho rồi  Roll Eyes Roll Eyes
Màn Văn Nghệ chị nói do ai trình diễn vậy  Grin Grin Em còm măng cho chị Ngố CN kìa , còn Bích Định có giọng hát tuyệt vời chị Mỹ ơi , làm sao chị gởi giấy mời Út này cho được nha  Cheesy Cheesy

Huệ ơi,

Văn nghệ thì các Út và các CN chứ còn ai nữa  Cheesy
My tưởng trả lời Huệ và cả nhà mục này rồi mà sao bữa nay vô không thấy đâụ  Huh Lẫn rồi hay sao mà  Undecided
My thấy tuần cuối tháng 8 là mọi người đều có thể có mặt được hết phải không?  Chị AT chơi ở Van xong , sang Arizona tháng 9 chắc cũng đỡ đỡ nóng rồi ha chị Đậu Đỏ?
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #55 - 03. Jun 2008 , 18:57

Quote:
Huệ ơi,

Văn nghệ thì các Út và các CN chứ còn ai nữa  Cheesy
My tưởng trả lời Huệ và cả nhà mục này rồi mà sao bữa nay vô không thấy đâụ  Huh Lẫn rồi hay sao mà  Undecided
My thấy tuần cuối tháng 8 là mọi người đều có thể có mặt được hết phải không?  Chị AT chơi ở Van xong , sang Arizona tháng 9 chắc cũng đỡ đỡ nóng rồi ha chị Đậu Đỏ?

Em à ,chị đi sang đó tới ngày 28.08 là phải về rồi ,còn đâu mà rong với chơi nữa.Ngày nào sang Arizona cũng hổng được đâu em à.Hai ông bà HT đều bận tất cả  Sad Sad Sad Sadnhững ngày mình muốn sang thăm hết đó.Thôi thì để chờ đón tiếp và gặp mặt tại Mel vậy.
  NGay cả tụ họp gặp nhau với các CN nàng cũng bận luôn rồi
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #56 - 03. Jun 2008 , 19:33

anh_thu_Tran wrote on 03. Jun 2008 , 18:57:
  Em à ,chị đi sang đó tới ngày 28.08 là phải về rồi ,còn đâu mà rong với chơi nữa.Ngày nào sang Arizona cũng hổng được đâu em à.Hai ông bà HT đều bận tất cả  Sad Sad Sad Sadnhững ngày mình muốn sang thăm hết đó.Thôi thì để chờ đón tiếp và gặp mặt tại Mel vậy.

Chị ơi, chị Đậu Đỏ bận đến 20 thôi mà  Wink
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #57 - 04. Jun 2008 , 04:07

anh_thu_Tran wrote on 03. Jun 2008 , 18:57:
  Em à ,chị đi sang đó tới ngày 28.08 là phải về rồi ,còn đâu mà rong với chơi nữa.Ngày nào sang Arizona cũng hổng được đâu em à.Hai ông bà HT đều bận tất cả  Sad Sad Sad Sadnhững ngày mình muốn sang thăm hết đó.Thôi thì để chờ đón tiếp và gặp mặt tại Mel vậy.

Chị AT và cưng Đ Mỹ,
Nghe chị AT nói mà em...não lòng  Sad. Đợi ngày em sang Melbourne chắc còn.. xa lắm ). Đám cưới tháng 4 và đám cưới tháng 5 đã xong. Em hưởn tháng 6 và tháng 7, tháng 8 có dự định đi Toronto, xét lại vacation không còn mấy, xét lại túi tiền cũng..rổng không  Tongue. Mần thế nào đây giời  Undecided  Undecided  Undecided. Mà khổ nỗi các CN thì sẽ gặp nhau vào tháng 8   Embarrassed  Embarrassed, chị AT cũng đi và về lại Melbourne tháng 8. Ôi em đang "kị" cái số 8 này huhuhu
Back to top
« Last Edit: 04. Jun 2008 , 04:09 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #58 - 04. Jun 2008 , 04:22

Quote:
Chị ơi, chị Đậu Đỏ bận đến 20 thôi mà  Wink

Mình còn 1 cuối tuần trước khi chị về Úc hả chị? Tuần đó thì mình dự tính được gì nè? Để em năn nỉ anh Dạ Cưng của em xem sao  Tongue  Tongue

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #59 - 04. Jun 2008 , 04:33

Quote:
Mình còn 1 cuối tuần trước khi chị về Úc hả chị? Tuần đó thì mình dự tính được gì nè? Để em năn nỉ anh Dạ Cưng của em xem sao  Tongue  Tongue

hihihi, ráng đi mà  Wink
Cả nhà ơi, năn nỉ dùm anh Dạ Cưng phụ với chị Đậu Đỏ đi  Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 
Send Topic In ra