Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tuyết Ngô  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6
Send Topic In ra
Nhắn Tuyết Ngô (Read 10058 times)
Nga Lucia
Gold Member

Re: Nhắn Tuyết CN
Reply #30 - 26. Jul 2009 , 11:13

Tuyết CN ơi , nhà mi có khoẻ không? Lâu quá hong thấy mi xuất hiện. Mi có về Westminster tháng 8 dự đại hội LVD không?
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Re: Nhắn Tuyết Ngô
Reply #31 - 30. Aug 2009 , 02:02

Tuyết ơi , đã gửi địa chỉ qua E-Mail của mi và kèm theo cách chỉ dẩn Post Youtube vào LVD. Ta cũng mò mẫm lâu lắm đó. Chúc mi thành công để ta coi video mi quay.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #32 - 31. Aug 2009 , 04:23

Nga Lucia wrote on 30. Aug 2009 , 02:02:
Tuyết ơi , đã gửi địa chỉ qua E-Mail của mi và kèm theo cách chỉ dẩn Post Youtube vào LVD. Ta cũng mò mẫm lâu lắm đó. Chúc mi thành công để ta coi video mi quay.

Chị LuciaNga ơi à, smflower
Đại Hội LVD mà các CN LVD 75 không có chị và chị Phương Huệ, có hơi không trọn vẹn đó. Em thì không phải CN nên không hề gì, còn mấy CN LVD 75 bị thiếu CN LVD 75 là chị và chị PH coi bộ cũng hơi buồn. Hơi thôi, vì hình chụp ra, ai cũng tươi rói hết. Grin
Chị Lucia đang nói chị TN mang video nào lên Youtube vậy ạ?
Chị TN nếu có video của em và chị Mỹ hát, xin đừng mang lên nha. Manager của em chưa OK đâu, nói em là :"Thế mà đưa lên à?", cho nên xin miễn giới thiệu em đi nha. laugh12  Hôm qua chị TN vợ chồng con cái đi dung dăng dung dẻ ở đâu, em gọi không có nhà?
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #33 - 31. Aug 2009 , 04:45

BichDinh wrote on 31. Aug 2009 , 04:23:
Chị LuciaNga ơi à, smflower
Đại Hội LVD mà các CN LVD 75 không có chị và chị Phương Huệ, có hơi không trọn vẹn đó. Em thì không phải CN nên không hề gì, còn mấy CN LVD 75 bị thiếu CN LVD 75 là chị và chị PH coi bộ cũng hơi buồn. Hơi thôi, vì hình chụp ra, ai cũng tươi rói hết. Grin
Chị Lucia đang nói chị TN mang video nào lên Youtube vậy ạ?
Chị TN nếu có video của em và chị Mỹ hát, xin đừng mang lên nha. Manager của em chưa OK đâu, nói em là :"Thế mà đưa lên à?", cho nên xin miễn giới thiệu em đi nha. laugh12  Hôm qua chị TN vợ chồng con cái đi dung dăng dung dẻ ở đâu, em gọi không có nhà?

Bích Định ơi , chị cũng hong biết CN TN quay video gì nữa cho nên đang ngóng cổ chờ đây. Hôm Chủ Nhật chị có gọi cho TN mà hong có ai ở nhà hết. Em vẫn khoẻ chứ. Em hát hay như vậy mà Manager nào chê? Anh chàng Nước Dừa phải hong? Phớt tỉnh như người Sài gòn đi nha flower40. Chị vổ tay trước đó nha votay votay votay
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #34 - 31. Aug 2009 , 21:06

Nga Lucia wrote on 30. Aug 2009 , 02:02:

Thu Nga ơi,

thanks.gif thanks.gif "bà Thầy THU NGA" nhiều lắm, mời "bà Thầy" quá bộ sang phần "Kính mời tham dự Đ H LVD" em đã nộp bài trong "Văn Nghệ Đặc Sắc của Dạ Tiệc". Nhớ đừng  godau godau nha! Nhẹ tay cho em nhờ  Grin laugh12 Tặng bánh hối lộ nè! chef_bieu_dien nong_hoi

TN

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #35 - 02. Sep 2009 , 07:21

Tuyết Ngô ơi ,
    Bây giờ trong lúc chờ để về lại Úc chị mới có thì giờ ngồi vào gõ đây.
   Anh Mỹ và chị rất cám ơn anh Nam -em và cháu đã cho tụi chị một buổi họp mặt ,bữa tiệc thật đặc biệt với đầy thân tình mà gia đình em đã dành cho tụi chị cũng như anh Phú De và gia đình chị Đậu Đỏ.
  Khi nào chị về đến nhà chị sẽ gửi hình ảnh tối đó đến gia đình em nhé ,tuy nhiên chắc hơi chậm chút vì chị còn phải đón tiếp phái đoàn từ Mỹ đến nhà chị 3 tuần để thăm mẹ chị nha.
  Rất cám ơn gia đình em  thanks.gif thanks.gif thanks.gif và cũng cho chị xin lỗi anh Nam là chị đã không ăn được cay do đó chị rất áy náy đã làm  gia đình chủ tiệc  phải lo lắng về cái tật khó ăn của chị nhé.
   Mong có dịp được đón tiếp gia đình em tại Úc.Thân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #36 - 04. Sep 2009 , 20:40

Tuyết ơi,

My phôn hoài chẳng đươc.
Thu Yến nói chưa nhận quà của Tuyết. My bảo Tuyết gửi đã lâu rồi.
Tuyết xem lại, và gửi cho Thu Yến đi nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #37 - 07. Sep 2009 , 09:29

Tuyết ơi , ta đang chờ ĐS LVD đó nghe. Cám ơn mi đã cho xem Video các Cô hát.  Tiếc là ta không đi Cali năm nay. Hình mi chụp chung với Quận đẹp lắm.Bộ cuối tuần Ông bà ít có nhà lắm hở? Ta có phone cho mi mà không có ai ở nhà. Vài hàng thăm mi, Anh Nam và hoàng tử nghe. Chúc vui.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #38 - 19. Oct 2009 , 10:04

Tuyết ơi, đọc tin nhắn nghe.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #39 - 19. Oct 2009 , 21:57

Tuyết ơi.

Hôm nào rảnh , bà gọi tui nhe. 
HOAI
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #40 - 23. Oct 2009 , 15:08

Tuyết ơi ,cô Phượng Oanh muốn xin số phone của em đấy.Em nhớ cho Cô nhé.
  Lúc này em bận quá hả? ráng nhín chút thì giờ về đây nhé.
  Cho chị gửi lời thăm anh Nam va cháu Khoai.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #41 - 28. Jan 2010 , 13:10

Tuyết ơi ,lâu quá hong nghe tiếng tăm gì của bồ hết. Bộ bận rộn chuẩn bị đón Tết hở? Tuyết và Anh Nam cùng hoàng tử vẫn khoẻ chứ? sao trốn kỹ quá vậy?
Back to top
« Last Edit: 28. Jan 2010 , 13:11 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #42 - 14. Feb 2010 , 02:49

CN Tuyết ới ời , nhà mi nói sẽ hát cho ta nghe Câu chuyện đầu năm. Ta chờ hoài đến hôm nay cũng hong thấy? Sao năm mới các CN cung HG trốn kỹ quá vậy? Bà chủ P.Huệ? Tí Mơ? Hoài Ng? Tuyết N? đi vui xuân hết rồi. Chỉ có ta và Phượng TR. dìa nhà hát cho các CN nghe mà chẳng có ai ở nhà hết. Muốn chúc Tết mà HGNX vắng vẻ , buồn hiu. Sad
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #43 - 05. Mar 2010 , 11:58

Tuyết ơi , Tuyết à, vô cung HG ( về nhà của tụi mình) nghe ta hát tặng cho mi  bài hát về quê hương nè.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #44 - 22. Mar 2010 , 08:45

Mến chào CN Tuyết Ngô, em vẫn khoẻ chứ? Lâu ngày mới gặp em trong trường đấy

tulipdo
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương