Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tuyết Ngô  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6 
Send Topic In ra
Nhắn Tuyết Ngô (Read 10051 times)
TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Tuyết Ngô
Reply #45 - 24. Mar 2010 , 00:00

Nga Lucia wrote on 05. Mar 2010 , 11:58:
Tuyết ơi , Tuyết à, vô cung HG ( về nhà của tụi mình) nghe ta hát tặng cho mi  bài hát về quê hương nè.

Thu Nga à!
Nói thiệt nha! sao bà hát bài QH&TT nghe xuất thần quá hà làm hổm rầy- T có nghe ThNga hát đó chứ! hay lắm đó!flower40 votay votay votay votay
Càng nghe càng nhớ rồi càng thấm ướt lúc nào cũng hong biết nữa! Cry Cry  Cry
hihihi Wink Grin Grin tại ThNga  bận rộn mí "giọt lệ ăn năn" nên hong thèm dzòm ngó T. trong xó kẹt hết hu hu Cry rồi lại tu tu Cry  mờ hỏng có ai lấy kẹo dụ nín nín đi mờ... đành mình ên quẹt quẹt mắt mũi chui ra tặng cả triệu hoa hồng cho ca sĩ mờ hỏng ai thèm nhận hết à!  thiệt nà... tủi thân con khỉ già wa' hà!  Cry

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif again Grin Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 24. Mar 2010 , 00:08

Dau Do wrote on 22. Mar 2010 , 08:45:

Mến chào CN Tuyết Ngô, em vẫn khoẻ chứ? Lâu ngày mới gặp em trong trường đấy

tulipdo

Quân sư ơi,

Em cám ơn chị , em phẻ phẻ chỉ mít ướt chút xíu hà! nên trốn trong góc! Wink Wink Grin Anh chị ăn Tết có dzui hong?
Chúc anh chị thật an vui & hạnh phúc suốt mùa Xuân nha! tulip_tim tulip_tim

em TN

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #47 - 24. Mar 2010 , 06:45

TuyetNgo wrote on 24. Mar 2010 , 00:08:
Quân sư ơi,

Em cám ơn chị , em phẻ phẻ chỉ mít ướt chút xíu hà! nên trốn trong góc! Wink Wink Grin Anh chị ăn Tết có dzui hong?
Chúc anh chị thật an vui & hạnh phúc suốt mùa Xuân nha! tulip_tim tulip_tim

em TN

Chị đi SJ ăn Tết với bố mẹ nên vui lắm. Suốt mấy ngày Tết ngồi sòng với mẹ chị và mấy chị em vui "dễ sợ". Kết quả là thu nhập được có vài đô la tiền mới ( phẻ hơn là vừa mõi lưng vừa thua tiền  Tongue ). Hôm chị đọc tin nhắn của em trong cell là chị đã ở SJ rồi. Em về SD ăn Tết cũng vui vẻ chứ?
Thôi đừng mít ướt nữa! Cho m 2 cái m&m nè, tính gởi kẹo nhưng chợt nhớ em là Dr No nên thôi, nhìn đở 2 "em" logo này nha  Wink.

...

Back to top
« Last Edit: 24. Mar 2010 , 11:25 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #48 - 24. Mar 2010 , 11:19

TuyetNgo wrote on 24. Mar 2010 , 00:00:
Thu Nga à!
Nói thiệt nha! sao bà hát bài QH&TT nghe xuất thần quá hà làm hổm rầy- T có nghe ThNga hát đó chứ! hay lắm đó!flower40 votay votay votay votay
Càng nghe càng nhớ rồi càng thấm ướt lúc nào cũng hong biết nữa! Cry Cry  Cry
hihihi Wink Grin Grin tại ThNga  bận rộn mí "giọt lệ ăn năn" nên hong thèm dzòm ngó T. trong xó kẹt hết hu hu Cry rồi lại tu tu Cry  mờ hỏng có ai lấy kẹo dụ nín nín đi mờ... đành mình ên quẹt quẹt mắt mũi chui ra tặng cả triệu hoa hồng cho ca sĩ mờ hỏng ai thèm nhận hết à!  thiệt nà... tủi thân con khỉ già wa' hà!  Cry

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif again Grin Grin Grin Grin

Tuyết ơi, xin lỗi , xin lỗi nha. Tui hát bài Quê hương tuổi thơ tôi là đễ tặng riêng cho Tuyết đó. Bởi vậy mới đễ riêng ở HGNX. Rất vui và cảm động khi biết giọng hát và bài hát đã đưa Tuyết nhớ về những kỷ niệm thời bé. Thôi đừng hu hu nữa nhé. Những kỷ niệm đẹp đáng nhớ nhưng hiện tại và tương lai cũng tươi hồng như mùa xuân đang đến kìa. Chúc vui.
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 25. Mar 2010 , 01:14

Dau Do wrote on 24. Mar 2010 , 06:45:
Chị đi SJ ăn Tết với bố mẹ nên vui lắm. Suốt mấy ngày Tết ngồi sòng với mẹ chị và mấy chị em vui "dễ sợ". Kết quả là thu nhập được có vài đô la tiền mới ( phẻ hơn là vừa mõi lưng vừa thua tiền  Tongue ). Hôm chị đọc tin nhắn của em trong cell là chị đã ở SJ rồi. Em về SD ăn Tết cũng vui vẻ chứ?
Thôi đừng mít ướt nữa! Cho m 2 cái m&m nè, tính gởi kẹo nhưng chợt nhớ em là Dr No nên thôi, nhìn đở 2 "em" logo này nha  Wink.

...

Dạ, em có đi SD ăn Tết nữa chị à!  em đ/th cho anh chị để biếu bánh chưng đó mờ !(em gói đó nha!) Năm nay chị hỏng có "lộc bánh chưng", hẹn chị năm mới nữa nha! Smiley Smiley Grin Grin
Cám ơn 2 cái m&m của chị, em cười toe dzồi nè! laugh12 laugh12
em TN

...

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #50 - 28. Mar 2010 , 13:54

Tuyết ơi , gọi mi hoài mà không có ai ở nhà hết...... Xong chưa vậy? Lẹ lên 1 chút nha.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #51 - 29. Mar 2010 , 12:28

Tuyết ơi , tháng 9 ta sẽ sang Cali. Hôm cuối tuần gọi hoài mà không gặp mi được. Tụi mình sẽ gặp nhau tha hồ mà đấu láo hi hi
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 31. Mar 2010 , 09:12

Nga Lucia wrote on 29. Mar 2010 , 12:28:
Tuyết ơi , tháng 9 ta sẽ sang Cali. Hôm cuối tuần gọi hoài mà không gặp mi được. Tụi mình sẽ gặp nhau tha hồ mà đấu láo hi hi

Nga ơi!,
Oh ! thiệt là dzui wa' ! Dzị là ta cho ô N. hay để chuẩn bị "chung" cho ô. T ha! Grin Grin Grin
Xin lỗi nha! tại có khách bên Canada sang nên weekend kéo nhau dzìa San Diego chơi,  sáng nay ô. N vừa mới tiễn khách ra phi trường nên ta mới dzô d/đ  đó!
Nè! "em xong dzồi" Grin  Grin Grin

TN
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #53 - 01. Apr 2010 , 11:02

TuyetNgo wrote on 31. Mar 2010 , 09:12:
Nga ơi!,
Oh ! thiệt là dzui wa' ! Dzị là ta cho ô N. hay để chuẩn bị "chung" cho ô. T ha! Grin Grin Grin
Xin lỗi nha! tại có khách bên Canada sang nên weekend kéo nhau dzìa San Diego chơi,  sáng nay ô. N vừa mới tiễn khách ra phi trường nên ta mới dzô d/đ  đó!
Nè! "em xong dzồi" Grin  Grin Grin

TN

Tuyết ơi  , xong rồi thì gửi qua ta đi chứ kẻo hong kịp đó  Wink Lần nầy ta đi có 1 mình hè  Cheesy Tại vì tháng 9 thằng con ta tựu trường nên Ông Thành phải ở nhà lo cho cậu ấm. Buồn 5 phút. Ông Thành lúc nầy đang bắt đầu hút thuốc rỉ rã lại rồi mi ơi. Vậy thì cuộc chạy đua chưa phân thắng bại rồi. Kiu Anh Nam ráng lên nghe. Đặt vé xong sẽ cho mi hay.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #54 - 01. Apr 2010 , 23:58

Nga Lucia wrote on 01. Apr 2010 , 11:02:
Tuyết ơi  , xong rồi thì gửi qua ta đi chứ kẻo hong kịp đó  Wink Lần nầy ta đi có 1 mình hè  Cheesy Tại vì tháng 9 thằng con ta tựu trường nên Ông Thành phải ở nhà lo cho cậu ấm. Buồn 5 phút. Ông Thành lúc nầy đang bắt đầu hút thuốc rỉ rã lại rồi mi ơi. Vậy thì cuộc chạy đua chưa phân thắng bại rồi. Kiu Anh Nam ráng lên nghe. Đặt vé xong sẽ cho mi hay.

Tuyết ơi , chưa ngủ à?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #55 - 02. Apr 2010 , 00:10

Nga Lucia wrote on 01. Apr 2010 , 23:58:
Tuyết ơi , chưa ngủ à?

Làm My cũng rình nghe nè Nga à. Có chưa?  Smiley
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #56 - 02. Apr 2010 , 00:18

Đặng-Mỹ wrote on 02. Apr 2010 , 00:10:
Làm My cũng rình nghe nè Nga à. Có chưa?  Smiley

Chị My ơi , Chị cũng chưa đi ngủ? Hì hì sao Chị biết mà hỏi là có chưa?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #57 - 02. Apr 2010 , 08:21

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 00:18:
Chị My ơi , Chị cũng chưa đi ngủ? Hì hì sao Chị biết mà hỏi là có chưa?

híhí thì nghe 2 cô nương nói qua nói lại đó  Grin

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #58 - 02. Apr 2010 , 09:47

Đặng-Mỹ wrote on 02. Apr 2010 , 08:21:
híhí thì nghe 2 cô nương nói qua nói lại đó  Grin

Tui cũng còn thức nên cũng vào đây hỏi thăm cô TN. Lâu quá không nghe cô TN hát ! Tại sao vậy cà !

CC
Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #59 - 02. Apr 2010 , 22:08

Nga Lucia wrote on 24. Mar 2010 , 11:19:
Tuyết ơi, xin lỗi , xin lỗi nha. Tui hát bài Quê hương tuổi thơ tôi là đễ tặng riêng cho Tuyết đó. Bởi vậy mới đễ riêng ở HGNX. Rất vui và cảm động khi biết giọng hát và bài hát đã đưa Tuyết nhớ về những kỷ niệm thời bé. Thôi đừng hu hu nữa nhé. Những kỷ niệm đẹp đáng nhớ nhưng hiện tại và tương lai cũng tươi hồng như mùa xuân đang đến kìa. Chúc vui.

Tui đã hỏi bà cho tui rinh bài này dìa QTGian mà hình như bà chưa trả lời thì phải?? Hay trả lời rồi mà tui hông thấy hả Nga??????

PTr
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6 
Send Topic In ra