Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tuyết Ngô  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 3 4 5 6 
Send Topic In ra
Nhắn Tuyết Ngô (Read 10023 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Re: Nhắn Tuyết Ngô
Reply #60 - 02. Apr 2010 , 22:11

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 00:18:
Chị My ơi , Chị cũng chưa đi ngủ? Hì hì sao Chị biết mà hỏi là có chưa?

Bộ.... bộ.... Tuyết tính hát bài nào đó tặng lại Nga hả???? Tui rình nghe 2 bà nói chiện.... sao tui tò mò muốn biết quá hà , thì thào cho tui nghe 1 chút đi Nga  Tongue Roll Eyes Roll Eyes

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #61 - 08. Apr 2010 , 06:28

Tuyết ơi , Nga đang ở Lourdes. Hôm nay trời đã đẹp lại , nắng chói chang và đông đúc dòng người đi cầu nguyện. Ta có bỏ hình trong HGNX ,mi qua đó xem nha. Hẹn gặp lại.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #62 - 15. Apr 2010 , 12:01

Tuyết ơi , trong mục Tháng Tư lại về ,Nga có Post bài Bên em đang có ta đễ kỷ niệm  30.4 sắp đến. Tuyết đã hết cảm rồi chứ? Chúc bồ khoẻ đễ hát cho tui nghe.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 06. May 2010 , 17:53

Tuyết ơi,

My phôn Tuyết không được, gọi cho My nhé.
Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #64 - 28. Jun 2010 , 07:41

Tuyết ơi , đi về VN sao lại bị bệnh vậy? Bộ Tuyết đi ăn hàng nhiều quá phải không? Nói chơi thôi , đừng giận nha. Ta rất thán phục nhà mi đã đi làm việc thiện nguyện giúp cho dân mình. Đó là ước mơ ngày còn đi học của ta đó. Rất tiếc là ta đã không thực hiện được nhưng rất vui vì  thấy bạn mình cũng mang cùng ý nguyện giống nhau. Tuyết nhớ post hình 12 A 1 cho Nga xem với. Ngoài Chị Nguyệt, trưởng lớp Tuyết có gặp ai trong lớp mình không? Ngọc Lan , cô ca sĩ 75 nhìn thấy quen quen. Ngày xưa 12 A 1 cũng có cô bạn tên Ngọc Lan nhưng không biết có phải không hở?
Vế VN gặp Nhạc sĩ Đ S , Tuyết có thu âm bài hát nào thì nhớ gửi lên cho mọi người thưởng thức với nghe.
Tháng 9 Nga sẽ qua Cali , không ghé P. Huệ được vì có rất nhiều chuyện cần giải quyết ở Cali mà Nga chỉ đi có 3 tuần thôi. Nếu có thì giờ Nga sẽ ghé thăm Anh Nam và Tuyết. Chúc vui nha.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #65 - 28. Jun 2010 , 08:00

Nga Lucia wrote on 28. Jun 2010 , 07:41:
Tuyết ơi , đi về VN sao lại bị bệnh vậy? Bộ Tuyết đi ăn hàng nhiều quá phải không? Nói chơi thôi , đừng giận nha. Ta rất thán phục nhà mi đã đi làm việc thiện nguyện giúp cho dân mình. Đó là ước mơ ngày còn đi học của ta đó. Rất tiếc là ta đã không thực hiện được nhưng rất vui vì  thấy bạn mình cũng mang cùng ý nguyện giống nhau. Tuyết nhớ post hình 12 A 1 cho Nga xem với. Ngoài Chị Nguyệt, trưởng lớp Tuyết có gặp ai trong lớp mình không? Ngọc Lan , cô ca sĩ 75 nhìn thấy quen quen. Ngày xưa 12 A 1 cũng có cô bạn tên Ngọc Lan nhưng không biết có phải không hở?
Vế VN gặp Nhạc sĩ Đ S , Tuyết có thu âm bài hát nào thì nhớ gửi lên cho mọi người thưởng thức với nghe.
Tháng 9 Nga sẽ qua Cali , không ghé P. Huệ được vì có rất nhiều chuyện cần giải quyết ở Cali mà Nga chỉ đi có 3 tuần thôi. Nếu có thì giờ Nga sẽ ghé thăm Anh Nam và Tuyết. Chúc vui nha.

Em Tuyết ơi,
Nếu Nga LN có thể ghé thăm em, em nhớ hú chị Đ Đ một tiếng với nhé!  Wink

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #66 - 28. Jun 2010 , 09:04

Dau Do wrote on 28. Jun 2010 , 08:00:
Em Tuyết ơi,
Nếu Nga LN có thể ghé thăm em, em nhớ hú chị Đ Đ một tiếng với nhé!  Wink

Tuyểt ơi , mua vé xong sẽ cho mi hay. Ta đang chờ Pass mới vì hạn chỉ còn 3 tháng nên phải đổi Pass mới đi Cali được. Mi chở ta đi thăm Chị Đậu Đỏ há . Hay là mình rủ P. Huệ lên mi luôn cho vui vì ta không đi NY được. Nếu có thể tụi mình nhín chút thì giờ đi thăm Thầy Cô vùng Cali có được không?
Back to top
« Last Edit: 28. Jun 2010 , 09:07 by Nga Lucia »  

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 25. Jul 2010 , 18:52

Chị Tuyết ơi , em mới nhắn tin cho chị đó. Nhớ đọc nghe chị
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #68 - 26. Jul 2010 , 14:21

Thuc-Khanh wrote on 25. Jul 2010 , 18:52:
Chị Tuyết ơi , em mới nhắn tin cho chị đó. Nhớ đọc nghe chị

Chị Tuyết ới ời ,

Có thể em sẽ thay đổi chương trình nên sẽ gặp được chị Thứ 7 (Aug 7) đó. Em sẽ cho chị biết chắc chắn ngày mai.
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #69 - 26. Jul 2010 , 19:08

Nga Lucia wrote on 28. Jun 2010 , 09:04:
Tuyểt ơi , mua vé xong sẽ cho mi hay. Ta đang chờ Pass mới vì hạn chỉ còn 3 tháng nên phải đổi Pass mới đi Cali được. Mi chở ta đi thăm Chị Đậu Đỏ há . Hay là mình rủ P. Huệ lên mi luôn cho vui vì ta không đi NY được. Nếu có thể tụi mình nhín chút thì giờ đi thăm Thầy Cô vùng Cali có được không?

Nga oi,

Neu Nga co dip qua CA nho lien lac voi Hoa Ha nha, roi tui minh se thong bao voi chi hoi pho Thu Dan o vung South CA va cung hop mat voi thay co ben day nhe. Tu Paris ma Nga bo cong qua day thi phai co nhung hinh anh dep de mang ve phai khỏng Mong tin lam Ma bao gio thi Nga qua day, hinh nhu Hoa Ha nghe co Ngoc Mai bao la vao thang 9 phai khong
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #70 - 29. Sep 2010 , 23:10

Tuyết ơi , nhớ xem E-Mail. Làm ơn.Thank you
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #71 - 06. Oct 2010 , 16:57

Tuyết ơi , nhà mi có sao không? Ta nghe Chị Đậu Đỏ nói mưa gió bão bùng cây ngã nhà nghiêng. Chỗ mi vẫn bình an chứ? Sen nhỏ đã hoàn hồn lại chưa sau 3 ngày quay như chong chóng. NgaLN cám ơn mi và Anh Nam đã tận tình đón tiếp. Về vẫn còn nhớ bún bò Huế Arizona , nhớ buổi tối ngoài Swimming Pool và.....nhiều nhiều nữa.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #72 - 10. Oct 2010 , 23:48

Tuyết ơi , nhớ đọc tin nhắn. Thank You
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #73 - 13. Oct 2010 , 10:54

Tuyết ơi , chắc ta quên send.Nhưng mà không cần thiết nữa. Forget it. Tất cả hình ảnh chuyến đi đều được Anh Dũng bỏ đầy đủ vào Picasa hết đó. Cho nên mình không cần làm gì thêm.
Back to top
« Last Edit: 13. Oct 2010 , 11:12 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #74 - 11. Dec 2010 , 13:25

Tuyết ơi , khoẻ không? Cho Nga gửi lời thăm cà nhà nghe.
Back to top
« Last Edit: 11. Dec 2010 , 13:26 by Nga Lucia »  

IP Logged

Pages: 1 ... 3 4 5 6 
Send Topic In ra