Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Tuyết Ngô  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
Nhắn Tuyết Ngô (Read 10022 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Nhắn Tuyết Ngô
07. Jan 2008 , 02:06

Tuyết ơi,
Cuối tuần này có về Cali họp mặt ngày Nhớ Ơn thày cô không???
Back to top
« Last Edit: 29. Aug 2009 , 06:20 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Tuyết CN
Reply #1 - 14. Jan 2008 , 18:46

Tuyết ơi em nhờ anh PD thử xem, chứ mấy lần chị thu video, chị cũng không biết làm sao load lên vì file lớn quá  Tongue  Tongue
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 11. Aug 2008 , 11:44

TN ơi, vào đọc tin nhắn nhé.

Timo
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #3 - 08. Sep 2008 , 07:04

Tuyết N ơi , mi cũng như nhỏ PH. Huệ trốn đâu mất. Ta có gửi E-Mail cho mi. Nhớ đọc nghe. Mong tụi mình 3 đứa sớm có dịp gặp lại vì còn quá nhiều chuyện đễ kể với nhau. Chúc mi và Anh Nam vui mạnh.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #4 - 11. Sep 2008 , 09:11

Tuyết ơi , mi làm ơn chỉ lại cho ta cách làm hột gà muối. Ta muốn làm mà bi giờ về tới Đức quên mất tiêu rồi. Nhớ nghe.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #5 - 28. Sep 2008 , 09:18

Tuyết ơi , mi trốn đâu mất rồi?
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #6 - 28. Sep 2008 , 13:19

Nga Lucia wrote on 28. Sep 2008 , 09:18:
Tuyết ơi , mi trốn đâu mất rồi?

Nga ơi ,
Hột gà muối của mi ăn được chưa đem ra trình làng đi để nếu thành công thì ta bắt chước làm  Cheesy Tuyết bị cách chức trưởng ban du lịch nên hận đời đen bạc chỉ khi nào điểm danh mới dìa đó  Grin Grin Để ta phụ kiu với mi nha , Tuyết ơi , mi trốn đâu mất rồi??
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #7 - 28. Sep 2008 , 23:34

phuonghue wrote on 28. Sep 2008 , 13:19:
Nga ơi ,
Hột gà muối của mi ăn được chưa đem ra trình làng đi để nếu thành công thì ta bắt chước làm  Cheesy Tuyết bị cách chức trưởng ban du lịch nên hận đời đen bạc chỉ khi nào điểm danh mới dìa đó  Grin Grin Để ta phụ kiu với mi nha , Tuyết ơi , mi trốn đâu mất rồi??

Huệ ơi , hột gà muối mới được có 2 tuần. Phải chờ 2 tuần nữa mới ăn được ( Tuyết chỉ ta làm đó , hỏng biết có ăn được hong nữa Wink Wink Wink Tại sao mi nở lòng cách chức cô LVD dể thương thế hở? Tuyết có giọng nói dể thương thật đó. Về Đức đã đúng 1 tháng  ta vẫn ngỡ như tụi mình mới gặp hôm qua  làm ta nhớ làm sao năm học cuối ở lớp 12 A 1 với biết bao nhiêu là kỷ niệm. Tuyết ơi , Tuyết à mi bận gì dữ vậy? Kêu Anh Nam làm thế  để mi về trường chút xíu  có được hong?
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #8 - 30. Sep 2008 , 10:02

Ta đây nè ! Mi sướng wa' ta có chị Mỹ "mách nước" cho kìa! 
Thu Nga à ! Ta buồn wa' là buồn đang muốn đi đến tattoo shop để xâm chữ " hận đời đen bạc  " mí  "hận kẻ bạc tình"  Sao Mi hông chịu ngoéo tay mí ta dzị? 

Tuyết ơi , kí gì mà hận đời đen bạc dị ? Ê đừng có nghe lời nhỏ Huệ bài vẻ đi xâm tứ tung nghe . Ông Nam chọc giận mi hở ? Giận làm chi cho mệt , sẽ làm mình xấu đi , thêm nếp nhăn , tim đập nhanh hỏng tốt cho sức khoẻ và mình sẽ mau già hơn Hãy bắt chước ta nghe tai phải bỏ qua tai trái , chẳng thèm cải lý làm chi cho mệt Grin Grin Grin  . Đi shopping xuống phố mua sắm  , ăn hàng có lý hơn không . Grin Grin Grin
Chị My chỉ mánh cho ta là đúng rồi vì mi có kinh nghiệm còn ta hồi đó tói giờ chưa làm mờ .Tại sao ta phải ngoéo tay mí mi ? Ngoéo tay chuyện gì ? Hỏng nói rỏ ta hỏng dám đâu. P. Huệ lại nói ta về phe mi ăn hiếp chị ta nữa đấy . Tongue Tongue Tongue

Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #9 - 16. Oct 2008 , 15:26

Tí Mơ gửi Ngố tin nhắn , dìa đọc nhe  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #10 - 17. Oct 2008 , 10:08

Sư phụ ới ời ,hột gà muối sao mà giống y hột gà luộc Undecided Undecided UndecidedHỏng mặn gì hết mi ơi. Ta cũng không biết tại sao? Cứu bồ đi sư phụ. Còn hột gà muối của mi thì sao?
Back to top
« Last Edit: 17. Oct 2008 , 10:09 by Nga Lucia »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #11 - 17. Oct 2008 , 16:43

Nga Lucia wrote on 17. Oct 2008 , 10:08:
Sư phụ ới ời ,hột gà muối sao mà giống y hột gà luộc Undecided Undecided UndecidedHỏng mặn gì hết mi ơi. Ta cũng không biết tại sao? Cứu bồ đi sư phụ. Còn hột gà muối của mi thì sao?

hihihi, Nga ơi à, Chắc Tuyết bận đi đâu rồi.
Em nói 4 tuần mà lòng trắng chưa  mặn, lòng đỏ chưa đặc thì My nghĩ chắc nước muối của em chưa đủ mặn  rồi. Em lấy trứng ra, đun nước trên bếp và đổ muối vô quậy tyhêm hoài đến khi nào không tan được nữa mới thôi. Để nguội rồixếp trứng vô lại. Đến hôm sau em thấy muối kết tinh đóng quanh trứng thì  mới đủ mặn để muối trứng  Wink
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #12 - 17. Oct 2008 , 23:03

Quote:
hihihi, Nga ơi à, Chắc Tuyết bận đi đâu rồi.
Em nói 4 tuần mà lòng trắng chưa  mặn, lòng đỏ chưa đặc thì My nghĩ chắc nước muối của em chưa đủ mặn  rồi. Em lấy trứng ra, đun nước trên bếp và đổ muối vô quậy tyhêm hoài đến khi nào không tan được nữa mới thôi. Để nguội rồixếp trứng vô lại. Đến hôm sau em thấy muối kết tinh đóng quanh trứng thì  mới đủ mặn để muối trứng  Wink

Nga ơi ,Theo chị nghĩ sau 4 tuần  mà trứng không mặn được thì đúng như Mỹ nói là nước không đủ mặn ,vậy em nên đem luộc hết trứng đó để kho với thịt và nước dừa đi.Trứng ngâm trong nước lâu quá rồi mà bây giờ thêm muối đê/ ngâm tiếp nữa thì sau hai ba tuần nữa để chờ cho trứng mặn thì trứng sẽ hỏng ngay thôi.
   Thường chị muối 30 trứng gà thì chị dùng 1 kg muối hột đun với khỏang 2 lít nươc.Thương+` vì muối nhiều như vậy nên khi em đun cho nước muối  sôi lên thì muối cũng không thể hòa tan được hết.Em cứ chờ cho nước này nguội rồi đổ tất cả dung dịch muối và nước này vào trong hũ trứng.Sau hai đến ba tuần là em đã có trứng muối để ăn rồi.Chúc em thành công lần này nhé
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #13 - 27. Oct 2008 , 08:55

Tuyết CN ơi , hôm nay ta đã làm lại 1 chục trứng gà muối thiệt là nhiều muối ơi là nhiều Tongue Tongue Tongue Hy vọng lần nầy thành công không thôi thì xấu hổ lắm Embarrassed Embarrassed Embarrassed vì P. Huệ và Út lớn cũng đang thí nghiệm kìa. Bộ mi bận dữ lắm hở?
Có hình mới của Nghiêm gưỉ cho ta nghe.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #14 - 27. Oct 2008 , 20:19

Nga Lucia wrote on 27. Oct 2008 , 08:55:
Tuyết CN ơi , hôm nay ta đã làm lại 1 chục trứng gà muối thiệt là nhiều muối ơi là nhiều Tongue Tongue Tongue Hy vọng lần nầy thành công không thôi thì xấu hổ lắm Embarrassed Embarrassed Embarrassed vì P. Huệ và Út lớn cũng đang thí nghiệm kìa. Bộ mi bận dữ lắm hở?
Có hình mới của Nghiêm gưỉ cho ta nghe.

Thu Nga ơi,
Mi nói "thiệt là nhiều muối ơi là nhiều" , nhưng muối có hòa tan hết trong nước không dzị? Ta cũng hồi hợp đợi chờ "trứng gà muối" made by Thu Nga. Coi chừng mặn chát đó nha!
(Ta dùng ratio 1 muối / 5 nước muối trong 4 tuần cũng đủ mặn rồi. Mi có thấy trứng muối ta post bữa trước chưa?Ta copy lại cho xem nha! )

Đây là hột gà muối của ta lòng đỏ không được đỏ ửng vì ta  dùng ratio 1 phần muối : 5 phần nước (ta không thích lòng trắng mặn quá ).
Ta làm bằng muối thường, ý ta muốn noái là muối trắng để nấu ăn đó

...

Chúc Mi thành công nghe !

TN

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #15 - 31. Oct 2008 , 09:24

Sáng nay sao gọi ai cũng không gặp hết  Undecided
Tuyết cho My số cell sai rồi Tuye6't ơi. Nhàn đã nhận được email My viết tối qua, Nhàn cho My số cell nhưng My gọi khg gặp, My để message lại nói như ý Tuyết đã định.
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 31. Oct 2008 , 16:30

Quote:
Sáng nay sao gọi ai cũng không gặp hết  Undecided
Tuyết cho My số cell sai rồi Tuye6't ơi. Nhàn đã nhận được email My viết tối qua, Nhàn cho My số cell nhưng My gọi khg gặp, My để message lại nói như ý Tuyết đã định.

Tuyết Ngô ơi, Hòa Cầm đậy Mình ở Houston, Tần ở Dallas cách nhau 4,5 tiêng lai xe vì vậy mình cũng không biết làm sao di viêng Ba của Tân nữa, Mính có phone cho Tần nhưng không ai bắt phone. Nãy giờ phone cho bạn nhưng Bạn ở đâu không bắt phone? Phone của mình là 8328592323
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #17 - 08. Nov 2008 , 14:09

Tuyết Ngô ơi ời........em đã khoẻ hẳn chưa sau chuyến đi xa vừa qua.Xin em cho chi xin dia chỉ và chi tiết rõ ràng để chị nhờ chị TL  viết check đến em nhé.Cám ơn em đã hoàn thành mọi việc thật tốt đẹp.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #18 - 08. Nov 2008 , 16:52

anh_thu_Tran wrote on 08. Nov 2008 , 14:09:
Tuyết Ngô ơi ời........em đã khoẻ hẳn chưa sau chuyến đi xa vừa qua.Xin em cho chi xin dia chỉ và chi tiết rõ ràng để chị nhờ chị TL  viết check đến em nhé.Cám ơn em đã hoàn thành mọi việc thật tốt đẹp.

Chị Anh Thư ơi.

Chị khoẻ không chị? Chị dọc tin nhắn riêng nha.
Em
HN
Back to top
« Last Edit: 08. Nov 2008 , 16:53 by HoaiNguyen »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #19 - 08. Nov 2008 , 17:24

HoaiNguyen wrote on 08. Nov 2008 , 16:52:
Chị Anh Thư ơi.

Chị khoẻ không chị? Chị dọc tin nhắn riêng nha.
Em
HN

Chi cam on Hoai nhieu nhé.chuc em cươi tuan nay that vui.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #20 - 09. Nov 2008 , 11:56

anh_thu_Tran wrote on 08. Nov 2008 , 14:09:
Tuyết Ngô ơi ời........em đã khoẻ hẳn chưa sau chuyến đi xa vừa qua.Xin em cho chi xin dia chỉ và chi tiết rõ ràng để chị nhờ chị TL  viết check đến em nhé.Cám ơn em đã hoàn thành mọi việc thật tốt đẹp.

Thưa Chị Anh Thư ,

Cám ơn chị đã có lời khen, chị AT ơi ! chị phải khen cả 3 đứa chúng em có BN & B Đ nữa nha! Không có chị B N đưa đón & B Đ sắp xếp công việc thì em không biết làm sao nữa Cheesy

Thân Kính,

Em TN
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #21 - 09. Nov 2008 , 23:44

tuyet_ngo wrote on 09. Nov 2008 , 11:56:
Thưa Chị Anh Thư ,

Cám ơn chị đã có lời khen, chị AT ơi ! chị phải khen cả 3 đứa chúng em có BN & B Đ nữa nha! Không có chị B N đưa đón & B Đ sắp xếp công việc thì em không biết làm sao nữa Cheesy

Thân Kính,

Em TN

Vậy cho chị cám ơn cả ba em TN ,BN va BD vậy nhé.

Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #22 - 11. Nov 2008 , 17:37

Tuyết Ngô ơi.

Bà hiện ra có 1 chút thôi rồi bà hô biến làm tui chạy theo bà muốn hụt hơi thôi...
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #23 - 13. Nov 2008 , 14:30

Nhan em Tuyet  Ngo ,
Co co goi cho em hai cai thu o cho nhan tin va mot cai goi rieng de hoi vu phung dieu , nho tra loi cho Co .
Cam on e .
Co Van
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #24 - 14. Nov 2008 , 07:21

...

Tuyết ơi, hôm nay ta luộc thử trứng gà muối đã thành công. Ta chụp hình cho mi xem nè. Ăn với cháo trắng như Chị My chỉ rất là ngon. Ta đã làm theo công thức của Chị Anh Thư đó. Nhiều muối hơn là cách của mi có lẻ tại ở Đức lạnh và muối o mặn như ở Arizona Cheesy Cheesy Cheesy. Mi có khoẻ không?  Mi và P. Huệ ở xa ta quá khó mà phone cho nhau vì giờ giấc khác biệt. Ta thức thì mi và Huệ đã đi ngủ.Để xem năm tới nếu có thể ta sẽ qua Cali (đi 1 mình thôi vì hao lắm ) thăm Ba Má ta nữa. Chúc mi và gia đình vui mạnh.
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #25 - 22. Nov 2008 , 21:57

Thu Nga à!

Ta mang hũ dzịt muối của Mi dzìa bên nhà Mi rồi nghe! Để bên đây thế nào OX của Ta cũng rầy là : Shocked"hổng biết mà làm tành lanh" mí lại "sao hột dzịt nhà mình tròng đỏ gì mà dzàng khè" Grin

TN
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #26 - 07. Dec 2008 , 08:14

Tuyết Ngô à.

Dọc tin nhắn nhe.

HN
Back to top
« Last Edit: 07. Dec 2008 , 18:09 by HoaiNguyen »  

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #27 - 11. Dec 2008 , 18:28

Tuyết Ngô à.

Dọc tin nhắn chưa? Vậy thì tui thưởng cho bà vài cành hoa hồng nhé..

hoado hoahong.gif hoado hoahong.gif hoado hoahong.gif hoado hoahong.gif hoado hoahong.gif
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #28 - 11. Dec 2008 , 18:58

Hoài ạ,

Thôi ta về cung HG kể con cà con kê Hoài nhé! Wink Cheesy Grin

TN
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #29 - 13. Jan 2009 , 15:57

...
Chúc TuyetNgo mau khoẻ ăn tết
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #30 - 26. Jul 2009 , 11:13

Tuyết CN ơi , nhà mi có khoẻ không? Lâu quá hong thấy mi xuất hiện. Mi có về Westminster tháng 8 dự đại hội LVD không?
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Re: Nhắn Tuyết Ngô
Reply #31 - 30. Aug 2009 , 02:02

Tuyết ơi , đã gửi địa chỉ qua E-Mail của mi và kèm theo cách chỉ dẩn Post Youtube vào LVD. Ta cũng mò mẫm lâu lắm đó. Chúc mi thành công để ta coi video mi quay.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #32 - 31. Aug 2009 , 04:23

Nga Lucia wrote on 30. Aug 2009 , 02:02:
Tuyết ơi , đã gửi địa chỉ qua E-Mail của mi và kèm theo cách chỉ dẩn Post Youtube vào LVD. Ta cũng mò mẫm lâu lắm đó. Chúc mi thành công để ta coi video mi quay.

Chị LuciaNga ơi à, smflower
Đại Hội LVD mà các CN LVD 75 không có chị và chị Phương Huệ, có hơi không trọn vẹn đó. Em thì không phải CN nên không hề gì, còn mấy CN LVD 75 bị thiếu CN LVD 75 là chị và chị PH coi bộ cũng hơi buồn. Hơi thôi, vì hình chụp ra, ai cũng tươi rói hết. Grin
Chị Lucia đang nói chị TN mang video nào lên Youtube vậy ạ?
Chị TN nếu có video của em và chị Mỹ hát, xin đừng mang lên nha. Manager của em chưa OK đâu, nói em là :"Thế mà đưa lên à?", cho nên xin miễn giới thiệu em đi nha. laugh12  Hôm qua chị TN vợ chồng con cái đi dung dăng dung dẻ ở đâu, em gọi không có nhà?
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #33 - 31. Aug 2009 , 04:45

BichDinh wrote on 31. Aug 2009 , 04:23:
Chị LuciaNga ơi à, smflower
Đại Hội LVD mà các CN LVD 75 không có chị và chị Phương Huệ, có hơi không trọn vẹn đó. Em thì không phải CN nên không hề gì, còn mấy CN LVD 75 bị thiếu CN LVD 75 là chị và chị PH coi bộ cũng hơi buồn. Hơi thôi, vì hình chụp ra, ai cũng tươi rói hết. Grin
Chị Lucia đang nói chị TN mang video nào lên Youtube vậy ạ?
Chị TN nếu có video của em và chị Mỹ hát, xin đừng mang lên nha. Manager của em chưa OK đâu, nói em là :"Thế mà đưa lên à?", cho nên xin miễn giới thiệu em đi nha. laugh12  Hôm qua chị TN vợ chồng con cái đi dung dăng dung dẻ ở đâu, em gọi không có nhà?

Bích Định ơi , chị cũng hong biết CN TN quay video gì nữa cho nên đang ngóng cổ chờ đây. Hôm Chủ Nhật chị có gọi cho TN mà hong có ai ở nhà hết. Em vẫn khoẻ chứ. Em hát hay như vậy mà Manager nào chê? Anh chàng Nước Dừa phải hong? Phớt tỉnh như người Sài gòn đi nha flower40. Chị vổ tay trước đó nha votay votay votay
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #34 - 31. Aug 2009 , 21:06

Nga Lucia wrote on 30. Aug 2009 , 02:02:

Thu Nga ơi,

thanks.gif thanks.gif "bà Thầy THU NGA" nhiều lắm, mời "bà Thầy" quá bộ sang phần "Kính mời tham dự Đ H LVD" em đã nộp bài trong "Văn Nghệ Đặc Sắc của Dạ Tiệc". Nhớ đừng  godau godau nha! Nhẹ tay cho em nhờ  Grin laugh12 Tặng bánh hối lộ nè! chef_bieu_dien nong_hoi

TN

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #35 - 02. Sep 2009 , 07:21

Tuyết Ngô ơi ,
    Bây giờ trong lúc chờ để về lại Úc chị mới có thì giờ ngồi vào gõ đây.
   Anh Mỹ và chị rất cám ơn anh Nam -em và cháu đã cho tụi chị một buổi họp mặt ,bữa tiệc thật đặc biệt với đầy thân tình mà gia đình em đã dành cho tụi chị cũng như anh Phú De và gia đình chị Đậu Đỏ.
  Khi nào chị về đến nhà chị sẽ gửi hình ảnh tối đó đến gia đình em nhé ,tuy nhiên chắc hơi chậm chút vì chị còn phải đón tiếp phái đoàn từ Mỹ đến nhà chị 3 tuần để thăm mẹ chị nha.
  Rất cám ơn gia đình em  thanks.gif thanks.gif thanks.gif và cũng cho chị xin lỗi anh Nam là chị đã không ăn được cay do đó chị rất áy náy đã làm  gia đình chủ tiệc  phải lo lắng về cái tật khó ăn của chị nhé.
   Mong có dịp được đón tiếp gia đình em tại Úc.Thân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #36 - 04. Sep 2009 , 20:40

Tuyết ơi,

My phôn hoài chẳng đươc.
Thu Yến nói chưa nhận quà của Tuyết. My bảo Tuyết gửi đã lâu rồi.
Tuyết xem lại, và gửi cho Thu Yến đi nhé  Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #37 - 07. Sep 2009 , 09:29

Tuyết ơi , ta đang chờ ĐS LVD đó nghe. Cám ơn mi đã cho xem Video các Cô hát.  Tiếc là ta không đi Cali năm nay. Hình mi chụp chung với Quận đẹp lắm.Bộ cuối tuần Ông bà ít có nhà lắm hở? Ta có phone cho mi mà không có ai ở nhà. Vài hàng thăm mi, Anh Nam và hoàng tử nghe. Chúc vui.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #38 - 19. Oct 2009 , 10:04

Tuyết ơi, đọc tin nhắn nghe.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #39 - 19. Oct 2009 , 21:57

Tuyết ơi.

Hôm nào rảnh , bà gọi tui nhe. 
HOAI
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #40 - 23. Oct 2009 , 15:08

Tuyết ơi ,cô Phượng Oanh muốn xin số phone của em đấy.Em nhớ cho Cô nhé.
  Lúc này em bận quá hả? ráng nhín chút thì giờ về đây nhé.
  Cho chị gửi lời thăm anh Nam va cháu Khoai.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #41 - 28. Jan 2010 , 13:10

Tuyết ơi ,lâu quá hong nghe tiếng tăm gì của bồ hết. Bộ bận rộn chuẩn bị đón Tết hở? Tuyết và Anh Nam cùng hoàng tử vẫn khoẻ chứ? sao trốn kỹ quá vậy?
Back to top
« Last Edit: 28. Jan 2010 , 13:11 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #42 - 14. Feb 2010 , 02:49

CN Tuyết ới ời , nhà mi nói sẽ hát cho ta nghe Câu chuyện đầu năm. Ta chờ hoài đến hôm nay cũng hong thấy? Sao năm mới các CN cung HG trốn kỹ quá vậy? Bà chủ P.Huệ? Tí Mơ? Hoài Ng? Tuyết N? đi vui xuân hết rồi. Chỉ có ta và Phượng TR. dìa nhà hát cho các CN nghe mà chẳng có ai ở nhà hết. Muốn chúc Tết mà HGNX vắng vẻ , buồn hiu. Sad
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #43 - 05. Mar 2010 , 11:58

Tuyết ơi , Tuyết à, vô cung HG ( về nhà của tụi mình) nghe ta hát tặng cho mi  bài hát về quê hương nè.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #44 - 22. Mar 2010 , 08:45

Mến chào CN Tuyết Ngô, em vẫn khoẻ chứ? Lâu ngày mới gặp em trong trường đấy

tulipdo
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #45 - 24. Mar 2010 , 00:00

Nga Lucia wrote on 05. Mar 2010 , 11:58:
Tuyết ơi , Tuyết à, vô cung HG ( về nhà của tụi mình) nghe ta hát tặng cho mi  bài hát về quê hương nè.

Thu Nga à!
Nói thiệt nha! sao bà hát bài QH&TT nghe xuất thần quá hà làm hổm rầy- T có nghe ThNga hát đó chứ! hay lắm đó!flower40 votay votay votay votay
Càng nghe càng nhớ rồi càng thấm ướt lúc nào cũng hong biết nữa! Cry Cry  Cry
hihihi Wink Grin Grin tại ThNga  bận rộn mí "giọt lệ ăn năn" nên hong thèm dzòm ngó T. trong xó kẹt hết hu hu Cry rồi lại tu tu Cry  mờ hỏng có ai lấy kẹo dụ nín nín đi mờ... đành mình ên quẹt quẹt mắt mũi chui ra tặng cả triệu hoa hồng cho ca sĩ mờ hỏng ai thèm nhận hết à!  thiệt nà... tủi thân con khỉ già wa' hà!  Cry

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif again Grin Grin Grin Grin

Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #46 - 24. Mar 2010 , 00:08

Dau Do wrote on 22. Mar 2010 , 08:45:

Mến chào CN Tuyết Ngô, em vẫn khoẻ chứ? Lâu ngày mới gặp em trong trường đấy

tulipdo

Quân sư ơi,

Em cám ơn chị , em phẻ phẻ chỉ mít ướt chút xíu hà! nên trốn trong góc! Wink Wink Grin Anh chị ăn Tết có dzui hong?
Chúc anh chị thật an vui & hạnh phúc suốt mùa Xuân nha! tulip_tim tulip_tim

em TN

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #47 - 24. Mar 2010 , 06:45

TuyetNgo wrote on 24. Mar 2010 , 00:08:
Quân sư ơi,

Em cám ơn chị , em phẻ phẻ chỉ mít ướt chút xíu hà! nên trốn trong góc! Wink Wink Grin Anh chị ăn Tết có dzui hong?
Chúc anh chị thật an vui & hạnh phúc suốt mùa Xuân nha! tulip_tim tulip_tim

em TN

Chị đi SJ ăn Tết với bố mẹ nên vui lắm. Suốt mấy ngày Tết ngồi sòng với mẹ chị và mấy chị em vui "dễ sợ". Kết quả là thu nhập được có vài đô la tiền mới ( phẻ hơn là vừa mõi lưng vừa thua tiền  Tongue ). Hôm chị đọc tin nhắn của em trong cell là chị đã ở SJ rồi. Em về SD ăn Tết cũng vui vẻ chứ?
Thôi đừng mít ướt nữa! Cho m 2 cái m&m nè, tính gởi kẹo nhưng chợt nhớ em là Dr No nên thôi, nhìn đở 2 "em" logo này nha  Wink.

...

Back to top
« Last Edit: 24. Mar 2010 , 11:25 by Dau Do »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #48 - 24. Mar 2010 , 11:19

TuyetNgo wrote on 24. Mar 2010 , 00:00:
Thu Nga à!
Nói thiệt nha! sao bà hát bài QH&TT nghe xuất thần quá hà làm hổm rầy- T có nghe ThNga hát đó chứ! hay lắm đó!flower40 votay votay votay votay
Càng nghe càng nhớ rồi càng thấm ướt lúc nào cũng hong biết nữa! Cry Cry  Cry
hihihi Wink Grin Grin tại ThNga  bận rộn mí "giọt lệ ăn năn" nên hong thèm dzòm ngó T. trong xó kẹt hết hu hu Cry rồi lại tu tu Cry  mờ hỏng có ai lấy kẹo dụ nín nín đi mờ... đành mình ên quẹt quẹt mắt mũi chui ra tặng cả triệu hoa hồng cho ca sĩ mờ hỏng ai thèm nhận hết à!  thiệt nà... tủi thân con khỉ già wa' hà!  Cry

thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif again Grin Grin Grin Grin

Tuyết ơi, xin lỗi , xin lỗi nha. Tui hát bài Quê hương tuổi thơ tôi là đễ tặng riêng cho Tuyết đó. Bởi vậy mới đễ riêng ở HGNX. Rất vui và cảm động khi biết giọng hát và bài hát đã đưa Tuyết nhớ về những kỷ niệm thời bé. Thôi đừng hu hu nữa nhé. Những kỷ niệm đẹp đáng nhớ nhưng hiện tại và tương lai cũng tươi hồng như mùa xuân đang đến kìa. Chúc vui.
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 25. Mar 2010 , 01:14

Dau Do wrote on 24. Mar 2010 , 06:45:
Chị đi SJ ăn Tết với bố mẹ nên vui lắm. Suốt mấy ngày Tết ngồi sòng với mẹ chị và mấy chị em vui "dễ sợ". Kết quả là thu nhập được có vài đô la tiền mới ( phẻ hơn là vừa mõi lưng vừa thua tiền  Tongue ). Hôm chị đọc tin nhắn của em trong cell là chị đã ở SJ rồi. Em về SD ăn Tết cũng vui vẻ chứ?
Thôi đừng mít ướt nữa! Cho m 2 cái m&m nè, tính gởi kẹo nhưng chợt nhớ em là Dr No nên thôi, nhìn đở 2 "em" logo này nha  Wink.

...

Dạ, em có đi SD ăn Tết nữa chị à!  em đ/th cho anh chị để biếu bánh chưng đó mờ !(em gói đó nha!) Năm nay chị hỏng có "lộc bánh chưng", hẹn chị năm mới nữa nha! Smiley Smiley Grin Grin
Cám ơn 2 cái m&m của chị, em cười toe dzồi nè! laugh12 laugh12
em TN

...

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #50 - 28. Mar 2010 , 13:54

Tuyết ơi , gọi mi hoài mà không có ai ở nhà hết...... Xong chưa vậy? Lẹ lên 1 chút nha.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #51 - 29. Mar 2010 , 12:28

Tuyết ơi , tháng 9 ta sẽ sang Cali. Hôm cuối tuần gọi hoài mà không gặp mi được. Tụi mình sẽ gặp nhau tha hồ mà đấu láo hi hi
Back to top

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #52 - 31. Mar 2010 , 09:12

Nga Lucia wrote on 29. Mar 2010 , 12:28:
Tuyết ơi , tháng 9 ta sẽ sang Cali. Hôm cuối tuần gọi hoài mà không gặp mi được. Tụi mình sẽ gặp nhau tha hồ mà đấu láo hi hi

Nga ơi!,
Oh ! thiệt là dzui wa' ! Dzị là ta cho ô N. hay để chuẩn bị "chung" cho ô. T ha! Grin Grin Grin
Xin lỗi nha! tại có khách bên Canada sang nên weekend kéo nhau dzìa San Diego chơi,  sáng nay ô. N vừa mới tiễn khách ra phi trường nên ta mới dzô d/đ  đó!
Nè! "em xong dzồi" Grin  Grin Grin

TN
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #53 - 01. Apr 2010 , 11:02

TuyetNgo wrote on 31. Mar 2010 , 09:12:
Nga ơi!,
Oh ! thiệt là dzui wa' ! Dzị là ta cho ô N. hay để chuẩn bị "chung" cho ô. T ha! Grin Grin Grin
Xin lỗi nha! tại có khách bên Canada sang nên weekend kéo nhau dzìa San Diego chơi,  sáng nay ô. N vừa mới tiễn khách ra phi trường nên ta mới dzô d/đ  đó!
Nè! "em xong dzồi" Grin  Grin Grin

TN

Tuyết ơi  , xong rồi thì gửi qua ta đi chứ kẻo hong kịp đó  Wink Lần nầy ta đi có 1 mình hè  Cheesy Tại vì tháng 9 thằng con ta tựu trường nên Ông Thành phải ở nhà lo cho cậu ấm. Buồn 5 phút. Ông Thành lúc nầy đang bắt đầu hút thuốc rỉ rã lại rồi mi ơi. Vậy thì cuộc chạy đua chưa phân thắng bại rồi. Kiu Anh Nam ráng lên nghe. Đặt vé xong sẽ cho mi hay.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #54 - 01. Apr 2010 , 23:58

Nga Lucia wrote on 01. Apr 2010 , 11:02:
Tuyết ơi  , xong rồi thì gửi qua ta đi chứ kẻo hong kịp đó  Wink Lần nầy ta đi có 1 mình hè  Cheesy Tại vì tháng 9 thằng con ta tựu trường nên Ông Thành phải ở nhà lo cho cậu ấm. Buồn 5 phút. Ông Thành lúc nầy đang bắt đầu hút thuốc rỉ rã lại rồi mi ơi. Vậy thì cuộc chạy đua chưa phân thắng bại rồi. Kiu Anh Nam ráng lên nghe. Đặt vé xong sẽ cho mi hay.

Tuyết ơi , chưa ngủ à?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #55 - 02. Apr 2010 , 00:10

Nga Lucia wrote on 01. Apr 2010 , 23:58:
Tuyết ơi , chưa ngủ à?

Làm My cũng rình nghe nè Nga à. Có chưa?  Smiley
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #56 - 02. Apr 2010 , 00:18

Đặng-Mỹ wrote on 02. Apr 2010 , 00:10:
Làm My cũng rình nghe nè Nga à. Có chưa?  Smiley

Chị My ơi , Chị cũng chưa đi ngủ? Hì hì sao Chị biết mà hỏi là có chưa?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #57 - 02. Apr 2010 , 08:21

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 00:18:

híhí thì nghe 2 cô nương nói qua nói lại đó  Grin

Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #58 - 02. Apr 2010 , 09:47

Đặng-Mỹ wrote on 02. Apr 2010 , 08:21:
híhí thì nghe 2 cô nương nói qua nói lại đó  Grin

Tui cũng còn thức nên cũng vào đây hỏi thăm cô TN. Lâu quá không nghe cô TN hát ! Tại sao vậy cà !

CC
Cheesy
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #59 - 02. Apr 2010 , 22:08

Nga Lucia wrote on 24. Mar 2010 , 11:19:
Tuyết ơi, xin lỗi , xin lỗi nha. Tui hát bài Quê hương tuổi thơ tôi là đễ tặng riêng cho Tuyết đó. Bởi vậy mới đễ riêng ở HGNX. Rất vui và cảm động khi biết giọng hát và bài hát đã đưa Tuyết nhớ về những kỷ niệm thời bé. Thôi đừng hu hu nữa nhé. Những kỷ niệm đẹp đáng nhớ nhưng hiện tại và tương lai cũng tươi hồng như mùa xuân đang đến kìa. Chúc vui.

Tui đã hỏi bà cho tui rinh bài này dìa QTGian mà hình như bà chưa trả lời thì phải?? Hay trả lời rồi mà tui hông thấy hả Nga??????

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #60 - 02. Apr 2010 , 22:11

Nga Lucia wrote on 02. Apr 2010 , 00:18:

Bộ.... bộ.... Tuyết tính hát bài nào đó tặng lại Nga hả???? Tui rình nghe 2 bà nói chiện.... sao tui tò mò muốn biết quá hà , thì thào cho tui nghe 1 chút đi Nga  Tongue Roll Eyes Roll Eyes

PTr
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #61 - 08. Apr 2010 , 06:28

Tuyết ơi , Nga đang ở Lourdes. Hôm nay trời đã đẹp lại , nắng chói chang và đông đúc dòng người đi cầu nguyện. Ta có bỏ hình trong HGNX ,mi qua đó xem nha. Hẹn gặp lại.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #62 - 15. Apr 2010 , 12:01

Tuyết ơi , trong mục Tháng Tư lại về ,Nga có Post bài Bên em đang có ta đễ kỷ niệm  30.4 sắp đến. Tuyết đã hết cảm rồi chứ? Chúc bồ khoẻ đễ hát cho tui nghe.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #63 - 06. May 2010 , 17:53

Tuyết ơi,

My phôn Tuyết không được, gọi cho My nhé.
Wink
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #64 - 28. Jun 2010 , 07:41

Tuyết ơi , đi về VN sao lại bị bệnh vậy? Bộ Tuyết đi ăn hàng nhiều quá phải không? Nói chơi thôi , đừng giận nha. Ta rất thán phục nhà mi đã đi làm việc thiện nguyện giúp cho dân mình. Đó là ước mơ ngày còn đi học của ta đó. Rất tiếc là ta đã không thực hiện được nhưng rất vui vì  thấy bạn mình cũng mang cùng ý nguyện giống nhau. Tuyết nhớ post hình 12 A 1 cho Nga xem với. Ngoài Chị Nguyệt, trưởng lớp Tuyết có gặp ai trong lớp mình không? Ngọc Lan , cô ca sĩ 75 nhìn thấy quen quen. Ngày xưa 12 A 1 cũng có cô bạn tên Ngọc Lan nhưng không biết có phải không hở?
Vế VN gặp Nhạc sĩ Đ S , Tuyết có thu âm bài hát nào thì nhớ gửi lên cho mọi người thưởng thức với nghe.
Tháng 9 Nga sẽ qua Cali , không ghé P. Huệ được vì có rất nhiều chuyện cần giải quyết ở Cali mà Nga chỉ đi có 3 tuần thôi. Nếu có thì giờ Nga sẽ ghé thăm Anh Nam và Tuyết. Chúc vui nha.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #65 - 28. Jun 2010 , 08:00

Nga Lucia wrote on 28. Jun 2010 , 07:41:
Tuyết ơi , đi về VN sao lại bị bệnh vậy? Bộ Tuyết đi ăn hàng nhiều quá phải không? Nói chơi thôi , đừng giận nha. Ta rất thán phục nhà mi đã đi làm việc thiện nguyện giúp cho dân mình. Đó là ước mơ ngày còn đi học của ta đó. Rất tiếc là ta đã không thực hiện được nhưng rất vui vì  thấy bạn mình cũng mang cùng ý nguyện giống nhau. Tuyết nhớ post hình 12 A 1 cho Nga xem với. Ngoài Chị Nguyệt, trưởng lớp Tuyết có gặp ai trong lớp mình không? Ngọc Lan , cô ca sĩ 75 nhìn thấy quen quen. Ngày xưa 12 A 1 cũng có cô bạn tên Ngọc Lan nhưng không biết có phải không hở?
Vế VN gặp Nhạc sĩ Đ S , Tuyết có thu âm bài hát nào thì nhớ gửi lên cho mọi người thưởng thức với nghe.
Tháng 9 Nga sẽ qua Cali , không ghé P. Huệ được vì có rất nhiều chuyện cần giải quyết ở Cali mà Nga chỉ đi có 3 tuần thôi. Nếu có thì giờ Nga sẽ ghé thăm Anh Nam và Tuyết. Chúc vui nha.

Em Tuyết ơi,
Nếu Nga LN có thể ghé thăm em, em nhớ hú chị Đ Đ một tiếng với nhé!  Wink

Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #66 - 28. Jun 2010 , 09:04

Dau Do wrote on 28. Jun 2010 , 08:00:
Em Tuyết ơi,
Nếu Nga LN có thể ghé thăm em, em nhớ hú chị Đ Đ một tiếng với nhé!  Wink

Tuyểt ơi , mua vé xong sẽ cho mi hay. Ta đang chờ Pass mới vì hạn chỉ còn 3 tháng nên phải đổi Pass mới đi Cali được. Mi chở ta đi thăm Chị Đậu Đỏ há . Hay là mình rủ P. Huệ lên mi luôn cho vui vì ta không đi NY được. Nếu có thể tụi mình nhín chút thì giờ đi thăm Thầy Cô vùng Cali có được không?
Back to top
« Last Edit: 28. Jun 2010 , 09:07 by Nga Lucia »  

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #67 - 25. Jul 2010 , 18:52

Chị Tuyết ơi , em mới nhắn tin cho chị đó. Nhớ đọc nghe chị
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #68 - 26. Jul 2010 , 14:21

Thuc-Khanh wrote on 25. Jul 2010 , 18:52:
Chị Tuyết ơi , em mới nhắn tin cho chị đó. Nhớ đọc nghe chị

Chị Tuyết ới ời ,

Có thể em sẽ thay đổi chương trình nên sẽ gặp được chị Thứ 7 (Aug 7) đó. Em sẽ cho chị biết chắc chắn ngày mai.
Back to top

IP Logged

Hoa Hạ
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

CA, USA
Reply #69 - 26. Jul 2010 , 19:08

Nga Lucia wrote on 28. Jun 2010 , 09:04:
Tuyểt ơi , mua vé xong sẽ cho mi hay. Ta đang chờ Pass mới vì hạn chỉ còn 3 tháng nên phải đổi Pass mới đi Cali được. Mi chở ta đi thăm Chị Đậu Đỏ há . Hay là mình rủ P. Huệ lên mi luôn cho vui vì ta không đi NY được. Nếu có thể tụi mình nhín chút thì giờ đi thăm Thầy Cô vùng Cali có được không?

Nga oi,

Neu Nga co dip qua CA nho lien lac voi Hoa Ha nha, roi tui minh se thong bao voi chi hoi pho Thu Dan o vung South CA va cung hop mat voi thay co ben day nhe. Tu Paris ma Nga bo cong qua day thi phai co nhung hinh anh dep de mang ve phai khỏng Mong tin lam Ma bao gio thi Nga qua day, hinh nhu Hoa Ha nghe co Ngoc Mai bao la vao thang 9 phai khong
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #70 - 29. Sep 2010 , 23:10

Tuyết ơi , nhớ xem E-Mail. Làm ơn.Thank you
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #71 - 06. Oct 2010 , 16:57

Tuyết ơi , nhà mi có sao không? Ta nghe Chị Đậu Đỏ nói mưa gió bão bùng cây ngã nhà nghiêng. Chỗ mi vẫn bình an chứ? Sen nhỏ đã hoàn hồn lại chưa sau 3 ngày quay như chong chóng. NgaLN cám ơn mi và Anh Nam đã tận tình đón tiếp. Về vẫn còn nhớ bún bò Huế Arizona , nhớ buổi tối ngoài Swimming Pool và.....nhiều nhiều nữa.
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #72 - 10. Oct 2010 , 23:48

Tuyết ơi , nhớ đọc tin nhắn. Thank You
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #73 - 13. Oct 2010 , 10:54

Tuyết ơi , chắc ta quên send.Nhưng mà không cần thiết nữa. Forget it. Tất cả hình ảnh chuyến đi đều được Anh Dũng bỏ đầy đủ vào Picasa hết đó. Cho nên mình không cần làm gì thêm.
Back to top
« Last Edit: 13. Oct 2010 , 11:12 by Nga Lucia »  

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #74 - 11. Dec 2010 , 13:25

Tuyết ơi , khoẻ không? Cho Nga gửi lời thăm cà nhà nghe.
Back to top
« Last Edit: 11. Dec 2010 , 13:26 by Nga Lucia »  

IP Logged

TuyetNgo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #75 - 11. Dec 2010 , 14:33

Nga Lucia wrote on 11. Dec 2010 , 13:25:
Tuyết ơi , khoẻ không? Cho Nga gửi lời thăm cà nhà nghe.

Hello! Nga, mi phẻ hông?
cám ơn Nga nha! bên Đức lạnh lắm ha ! xem TV thấy "tui" trắng xóa bên trời Âu mà ta sợ "tui" luôn!
cứ đến mùa đông là thiên hạ kiu "tui" ơi là ''tui" làm ta sợ wa' hà !  Cry
Chúc g/đ Nga hạnh phúc-vui vẻ & thật ấm áp trong mùa đông giá này nha!

TN
Back to top

IP Logged

Nga Lucia
Gold Member

Reply #76 - 05. Sep 2011 , 14:06

Tuyết ơi , làm ơn làm phước đọc E-Mail nhá Wink hi hi
Back to top

IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra