Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 28 29 30 31 
Send Topic In ra
Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ   (Read 50142 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Chúc Mừng Sinh Nhật  Đặng Mỹ  
Reply #435 - 27. Feb 2015 , 03:19

nguyen_toan wrote on 25. Feb 2015 , 14:31:
Không  biết Đặng Mỹ  có vào  Diễn đàn hay không ? tuy nhiên  vẫn  chúc Đặng Mỹ  ngày 25 tháng  2  thật Vui  - nhiều sức khoẻ để thường xuyên vào Diễn đàn như xưa .
from Sydney

Thưa anh Năng,

Cám ơn anh nhiều lắm.  Anh nhắc Diễn đàn ngày xưa làm My nhớ ngày xưa thật đông, í ới  tối ngày vui thật là vui  Smiley
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #436 - 27. Feb 2015 , 03:36

anh_thu_Tran wrote on 25. Feb 2015 , 02:44:
...

Chúc mừng sinh nhật nàng Mỹ Điệu ,Chúc em bót bịnh ,khoẻ hơn và luôn an vui bên mẹ già và con cháu .
      Happy Birthday 25 Feb 2015

Anh chị Lan Đàm & Thư Mỹ

Hồi chiều chị có viber cho em mà không ai trả lời, buồn năm phút đó

Chị Anh Thư ơi (Đậu... gì em quên rồi)

Đừng buồn chị ơi, em nói rồi mà, phôn tay của em thường hết pin mà  Tongue Grin

Em cảm ơn anh chị và anh chị Lan Đàm nhiêù lắm.
Nhất là chị, luôn phôn hỏi han, chăm sóc, lo lắng cho em như ruột thịt. 

Chị à, em cảm ơn Chị thì chả đủ đâu vào đâu, còn tặng hoa thì nãy giờ có 1 bó hoa đẹp em bưng chạy vòng vòng trong nhà chụp hình tặng các Cô cũng đau đầu gôi rồi, sợ lóng ngóng lại làm rơi nữa chứ  Grin 

TB: à, sao gọi em là Điệu cà? Em điệu gì cơ?

Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 04:30 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #437 - 27. Feb 2015 , 03:48

tuy-van wrote on 25. Feb 2015 , 06:07:
  Năm nay , Túy Vân nối gót theo sau , phụ khiêng 4 thùng quà đặc biệt nầy , cũng chúc mừng sinh nhật bạn hiền Đặng Mỹ, trọn 365 ngày như ý nhé.
  Lâu quá không gặp bạn, hy vọng năm nay ráng cố gắng hẹn hò vào tháng 10 chăng ?
  Kính gởi lời thăm bà cụ, Tú và cháu cưng nhang.

TVMS

Mợ Say ơi,

Cám ơn mợ nhiều lắm. hoahong.gif
My có bao giờ vắng mặt Đại Hội, và nhất là họp mặt lớp 73 tuị mình, thế mà năm ngoái phải kiếu cả 2 thì các mợ đủ biết  em lụm cụm  thế nào rồi.  Undecided

Tự nhiên đọc chữ lụm cụm buồn cười quá  Grin

Hai cục cưng bao lớn rồi ? My cũng chúc bà Ngoại Say luôn trẻ đẹp nhé hoahong.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #438 - 27. Feb 2015 , 04:26

Dau Do wrote on 25. Feb 2015 , 05:29:

Happy Birthday Đặng Mỹ

...

Hộp quà đầu chúc em đầy thùng sức khoẻ,
hộp thứ 2 chúc em nhiều vui vẻ,
hộp thứ 3 mang đến em nhiều may mắn
và hộp cuối cùng để em bỏ gánh âu lo vào đó để đem vứt đi.

...

Chị Đậu Đỏ ơi,

Em không biết chị tính thùng thứ nhất là thùng bên trái hay bên phải. Thôi tính bên phải đi nha, để thùng lớn nhất là thùng sức khoẻ, còn thùng bé tí là thùng chị bảo để quẳng mọi lo lắng vào đó vứt đi.  Mà thùng của chị có chân, vứt đi nó lại bò về thì seo đây?  Grin  Nhưng nó nhỏ xíu, nhẹ hìu mà, chắc phải có lo một tí cho vui, tỉnh táo người chị ơi  Grin (chọc cho Chị nhiếc mà Tongue) Đừng càu nhàu em làm em hãi, em trốn nữa  bi giờ cho biết Grin

Đùa vậy chứ em biết chị rất thương ẹm, lo cho em từng chút  (dù em rất "cà chớn"  Embarrassed)

Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #439 - 27. Feb 2015 , 05:38

Đặng-Mỹ wrote on 27. Feb 2015 , 03:48:
Mợ Say ơi,

Cám ơn mợ nhiều lắm. hoahong.gif
My có bao giờ vắng mặt Đại Hội, và nhất là họp mặt lớp 73 tuị mình, thế mà năm ngoái phải kiếu cả 2 thì các mợ đủ biết  em lụm cụm  thế nào rồi.  Undecided

Tự nhiên đọc chữ lụm cụm buồn cười quá  Grin

Hai cục cưng bao lớn rồi ? My cũng chúc bà Ngoại Say luôn trẻ đẹp nhé hoahong.gif

rollingonthefloor thumbup votay party4 flower40

Tội nghiệp bạn hiền hết đau tay , rồi lại đau đầu gối , không ngủ được , làm chị AT lo lắng và Say cũng thức sớm , mừng bạn đã trở về mái trường xưa. Kiss Smiley
   Năm nay ,  nhân dịp anh Hoàng Long và Kim Hoa , mợ Vàng , sẽ đến SJ vào giửa tháng 10 , lvd 73 chúng ta sẽ hẹn hò , trước khi chúng mình " lụm cụm " , chống cây gậy nha mợ Mẻo    Cry Cry
   Alex đã 7 tuổi , học lớp 1 , Brandon tháng 9 nầy , sẽ lên 4 và 2 cháu khoanh tay cám ơn BN Mẻo đã nhớ đến. 3 bc AB đang chờ xem hình chau' nội cưng của mợ đấy. Kiss Kiss
  Say nhớ Bà với những bài thơ trân quý , nhớ những dịp mình đến nhà mợ , 73 quây tưng bừng ,...con gái Tú giỏi quá , học hành , rồi làm việc xả hội , xuất sắc. Natalie bây giờ đi làm ở Chicago , cũng hay nhắc nhở Tú đấy. Cho Say kính gởi lời thăm bà và cả nhà mợ nha , cám ơn.
  Năm mới , hy vọng mợ hết đau yếu , hạnh phúc cùng gia đình , ra vào sân trường cho đời thêm tươi vui nhang. ( lâu thiệt lâu mới gặp mợ ở đây , nên Say nói tràn giang , đại hải , bỏ qua dù bà ngoại lẩm cẩm nầy nhang ). Cheesy Grin Cheesy Grin

Nhớ nhiều
  Say
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Ngố
Gold Member

Reply #440 - 27. Feb 2015 , 11:16

...

Chúc chị luôn vui, khoẻ.
Em ngố
Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 11:17 by Ngố »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #441 - 27. Feb 2015 , 14:42

Ngố wrote on 27. Feb 2015 , 11:16:
...

Chúc chị luôn vui, khoẻ.
Em ngố

Cám ơn em nhiều lắm hoahong.gif  My mong em luôn tươi trẻ và hanh phúc nhé hoahong.gif

Để My mang bánh vào mời em và cả nhà nhé  Smiley
Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 14:43 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #442 - 27. Feb 2015 , 18:56

anh_thu_Tran wrote on 27. Feb 2015 , 02:53:

Trời đất ơi !! Gần 3 giờ sáng mà cô em mỹ miều của tui còn thức để mà ngồi gõ cám ơn từng người như thế này thì bao giờ mới hết để còn ngủ đây ta .
   Thôi ngủ đi nàng ơi ....ngày mai đừng khóc dzông cả năm là em sưng hết cái tay rồi, nhức đầu quá làm sao đây với các cô và các chị em nhé 

Chị Anh Thư và mợ Say ơi,

Em đâu có ngờ viết trả lời được nhiều như thế, viết một tí thấy đau đau, ngưng độ 15, 30 phút rồi thấy êm êm,  lại viết cái khác được.  Smiley

Té ra em uống thuốc đau đầu gối (đầu gối vẫn sưng, vẫn đau) mà lại bớt hẳn đau mấy ngón tay mới ngộ chứ  Grin

Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 19:22 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #443 - 27. Feb 2015 , 19:21

tuy-van wrote on 27. Feb 2015 , 05:38:
  rollingonthefloor thumbup votay party4 flower40

Tội nghiệp bạn hiền hết đau tay , rồi lại đau đầu gối , không ngủ được , làm chị AT lo lắng và Say cũng thức sớm , mừng bạn đã trở về mái trường xưa. Kiss Smiley
   Năm nay ,  nhân dịp anh Hoàng Long và Kim Hoa , mợ Vàng , sẽ đến SJ vào giửa tháng 10 , lvd 73 chúng ta sẽ hẹn hò , trước khi chúng mình " lụm cụm " , chống cây gậy nha mợ Mẻo    Cry Cry
   Alex đã 7 tuổi , học lớp 1 , Brandon tháng 9 nầy , sẽ lên 4 và 2 cháu khoanh tay cám ơn BN Mẻo đã nhớ đến. 3 bc AB đang chờ xem hình chau' nội cưng của mợ đấy. Kiss Kiss
  Say nhớ Bà với những bài thơ trân quý , nhớ những dịp mình đến nhà mợ , 73 quây tưng bừng ,...con gái Tú giỏi quá , học hành , rồi làm việc xả hội , xuất sắc. Natalie bây giờ đi làm ở Chicago , cũng hay nhắc nhở Tú đấy. Cho Say kính gởi lời thăm bà và cả nhà mợ nha , cám ơn.
  Năm mới , hy vọng mợ hết đau yếu , hạnh phúc cùng gia đình , ra vào sân trường cho đời thêm tươi vui nhang. ( lâu thiệt lâu mới gặp mợ ở đây , nên Say nói tràn giang , đại hải , bỏ qua dù bà ngoại lẩm cẩm nầy nhang ). Cheesy Grin Cheesy Grin

Nhớ nhiều
  Say

Say ơi,

Hình chàng Alex đẹp trai mới chập chững đó mà nay đã 7 tuổi, và Brandon 4 tuổi rồi cơ à? (bảo sao ta không lụm cụm nhỉ  Grin )
Natalie làm ở Chicago chắc cũng hay về thăm nhà, hay Say đi qua đó thăm con?   Khi nào cưới chị Natalie là em Tú thế nào cũng đi dự như đã hẹn đó.  Smiley

Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #444 - 27. Feb 2015 , 19:37

admin wrote on 27. Feb 2015 , 00:58:
Kính thưa Cô Vân,

Học trò hư của Cô xin cảm ơn Cô nhiều lắm  hoahong.gif.   Học trò gì cứ trốn biệt mà vẫn được Cô giáo chúc sinh nhật. (Ốt dột quá Cô ơi  Embarrassed)

Em mang bình hoa hồng rất tươi, rất đẹp này tặng Cô để Cô luôn tươi trẻ ạ.  (Tay em bưng bình hoa này mà chưa làm rơi là có giỏi không Cô?  Smiley )

...

Em Đang My oi ,
Thay em tro lai voi D/Đ la Co mung roi.
Dung co bung binh hoa , lo mot cai no roi roi vo mat , mieng lai vao chan nua thi kho do ! { Co viet mot trang dai khong co dau , co doan ra gi khong? }
Co Van
Cam on binh hoa dep qua !
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #445 - 27. Feb 2015 , 20:38

ngo_thi_van wrote on 27. Feb 2015 , 19:37:
Em Đặng Mỹ ơi ,
Thấy em trở lai với D/Đ là Cô mừng rồi.
Đừng có bưng bình hoa, lỡ một cái nó rơi rồi vỡ mất , miểng lại vào chân nữa thì khổ đó ! { Cô viết một tràng dài không có dấu, có đóan ra gì không? }
Cô Vân
Cám ơn bình hoa đẹp quá !

Kính thưa Cô Vân,

Cô tưởng em lẫn rồi sao mà không đoán được tiếng Việt không dấu ạ?  Grin

Bình hoa này thì thật là em bưng khg nổi, và khg dám bưng đâu ạ.  Ly mà em còn làm rơi hoài, có khi 1 ngày rơi vỡ 2 cái ly   Grin

Mỗi khi phôn thăm Cô, nghe giọng Cô còn thanh tao ngọt ngào, tiếng cười hồn nhiên trong trẻo, em có cảm giác Cô còn trẻ hơn học trò.  Cảm giác đó làm em yên tâm và vui suốt cả ngày.  Smiley

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #446 - 27. Feb 2015 , 20:55

Thưa cả nhà,

My xin lỗi cả năm không vào chúc sinh nhật Thày Cô và các chị em, không đọc, viết một chữ nào.  My không biết nói sao để cảm ơn cả nhà đã thông cảm, không phiền trách gì My. hoahong.gif

Bây giờ My mời cả nhà xơi bánh sinh nhật nhé, và My cũng xin trình diện cháu nội của My ạ.  Smiley

...

Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 22:09 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Thanh Hương
YaBB Newbies
*

Melbourne, Australia
Reply #447 - 27. Feb 2015 , 21:40

Mừng Mỹ sinh nhật 60th.
Thật quí thấy 4 đời (Mẹ của Mỹ, Mỹ, con trai & cháu nội) trong ảnh
Back to top
« Last Edit: 27. Feb 2015 , 21:44 by Thanh Hương »  

Thanh Hương (LVD1974)

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #448 - 27. Feb 2015 , 21:51

Đặng-Mỹ wrote on 27. Feb 2015 , 19:21:
Say ơi,

Hình chàng Alex đẹp trai mới chập chững đó mà nay đã 7 tuổi, và Brandon 4 tuổi rồi cơ à? (bảo sao ta không lụm cụm nhỉ  Grin )
Natalie làm ở Chicago chắc cũng hay về thăm nhà, hay Say đi qua đó thăm con?   Khi nào cưới chị Natalie là em Tú thế nào cũng đi dự như đã hẹn đó.  Smiley

Cám ơn mợ đã nhắc nhở 2 cháu Alex +  Brandon và Natalie.
  Hy vọng Natalie đám cưới , cho Say mời tất cả LvD , và các bạn , bà con...hơn 500 quan khách như năm 2007 của Sylvia  , chứ đừng như nhiều người bây giờ , cứ đến Vegas , Reno...tự biên tự diển mà hông cho mình  mời ai cả ( con đặt đâu , cha mẹ ngồi đó  Grin Cheesy Grin Cheesy )
  Natalie cũng mới đi Hawaii cùng anh chị và 2 cháu AB , nhân dịp 8 năm Anniversary. Tháng 6 lại về nhà , và làm dâu phụ cho người bạn thân nhất , quen từ UcDavis.
  Nghe Tú hứa đám cưới Natalie sẽ về dự, bn Túy Vân nôn nao hơn ai hết , để được găp bạn hiền và Tú ...và tất cả   Grin Grin

Cuối tuần , chúc tất cả mọi sự an lành.

Say
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #449 - 27. Feb 2015 , 21:59

Đặng-Mỹ wrote on 27. Feb 2015 , 20:55:
Thưa cả nhà,

My xin lỗi cả năm không vào chúc sinh nhật Thày Cô và các chị em, không đọc, viết một chữ nào.  My không biết nói sao để cảm ơn cả nhà đã thông cảm, không phiền trách gì My. hoahong.gif

Bây giờ My mời cả nhà xơi bánh sinh nhật nhé, và My cũng xin trình diện cháu nội của My ạ.  Smiley

...

Tấm này có Tú ạ:
...

Thật là hạnh phúc và chia vui cùng bà nội non Mẻo. Cháu nhìn thấy cưng quá , mà hông biết baby ngồi vào lòng Mẹ , còn Tú , cũng ngồi vào lòng mợ nửa à ? Smiley Smiley
   Cám ơn mợ đã chia xẻ và hình nầy , thấy " mộng chè " sao trẻ quá , giống  như chị em vậy ta ? Tú lên chức Cô , chắc thích lắm. Cháu có ở chung nhà không?
   Cho 3 bc AB mi mi cháu nội cưng của mợ nhang. Kiss Kiss Kiss

3 BC AB
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 28 29 30 31 
Send Topic In ra