Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Phượng Trần  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 15
Send Topic In ra
Nhắn Phượng Trần (Read 20708 times)
HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Nhắn Phượng Trần
Reply #15 - 28. Mar 2008 , 18:42

Phượng à.

Ráng tịnh dưỡng di nhe. Uống thuốc dều hòa nhe.

Tui sẽ liên lạc với bà . Có gì cho biết tin nhe.

HOÀI
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #16 - 20. Jul 2008 , 03:46

Phượng à , Sao tui dô nhà HGNX hông được dậy cà  Huh Bà có đọc được tui hỏi bà chiện hồi tối hông  Huh Huh
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 20. Jul 2008 , 04:11

phuonghue wrote on 20. Jul 2008 , 03:46:
Phượng à , Sao tui dô nhà HGNX hông được dậy cà  Huh Bà có đọc được tui hỏi bà chiện hồi tối hông  Huh Huh

Hèn gì tui thấy tên bà ở Cung Hoa Gấm post bài mới mà sao tui vô tui coi lại không thấy đâu đang théc méc tại sao đây ,tui cứ lật tới lật lui cái Cung H Gấm mà cũng hỏng thấy bài của bà nằm ơ đâu , thấy tên mà hỏng thấy người nên tui đâu đọc được bà mần cái chi ở trỏng , bà hỏi tui cái chi? chiện hồi tối hả , trả lời nè có sinh hoạt văn nghệ nữa , bà chửn bị bài hát lần sau họp chợ hát cho mọi người nghe  Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 20. Jul 2008 , 04:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #18 - 20. Jul 2008 , 04:18

Phuong_Tran wrote on 20. Jul 2008 , 04:11:
Hèn gì tui thấy tên bà ở Cung Hoa Gấm post bài mới mà sao tui vô tui coi lại không thấy đâu đang théc méc tại sao đây ,tui cứ lật tới lật lui cái Cung H Gấm mà cũng hỏng thấy bài của bà nằm ơ đâu , thấy tên mà hỏng thấy người nên tui đâu đọc được bà mần cái chi ở trỏng , bà hỏi tui cái chi? chiện hồi tối hả , trả lời nè có sinh hoạt văn nghệ nữa , bà chửn bị bài hát lần sau họp chợ hát cho mọi người nghe  Grin Grin

PTr

Ô , sao kỳ quá hà  Huh Chắc nhà mình lại có ma nữa rùi  Tongue Ủa họp chợ đánh giặc mà sao có văn nghệ dậy bà  Huh Có phải tui phải tập bài " Một cánh tay đưa lên hông  Roll Eyes Roll Eyes...." Tui đang chờ chuyên viên kỹ thuật của tui sữa cái mike đó  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #19 - 20. Jul 2008 , 13:33

phuonghue wrote on 20. Jul 2008 , 04:18:
Ô , sao kỳ quá hà  Huh Chắc nhà mình lại có ma nữa rùi  Tongue Ủa họp chợ đánh giặc mà sao có văn nghệ dậy bà  Huh Có phải tui phải tập bài " Một cánh tay đưa lên hông  Roll Eyes Roll Eyes...." Tui đang chờ chuyên viên kỹ thuật của tui sữa cái mike đó  Grin Grin

Tui nghe  mọi người nói muốn coi bà múa lại bài gì hồi đó bà mặc áo tứ thân đó... Cheesy Grin dí lại phải lo tập dượt giọng ca vàng đi là vừa , đúng rồi sữa lại cái mike đi còn tui phải mua cái mới  Tongue Lips Sealed Undecided Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #20 - 21. Jul 2008 , 03:46

Phuong_Tran wrote on 20. Jul 2008 , 13:33:
Tui nghe  mọi người nói muốn coi bà múa lại bài gì hồi đó bà mặc áo tứ thân đó... Cheesy Grin dí lại phải lo tập dượt giọng ca vàng đi là vừa , đúng rồi sữa lại cái mike đi còn tui phải mua cái mới  Tongue Lips Sealed Undecided Cheesy Grin

PTr

Hê , sao nói xấu người vắng mặt dậy cà  Angry sáng nay tui cũng hông vô nhà được bà ơi  Huh Hồi đó lớp tui hát Múc ánh trăng vàng đổ đi đã đổ hết rồi còn đâu mà múc nữa bi chừ  Cry Cry
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #21 - 21. Jul 2008 , 03:51

phuonghue wrote on 21. Jul 2008 , 03:46:
Hê , sao nói xấu người vắng mặt dậy cà  Angry sáng nay tui cũng hông vô nhà được bà ơi  Huh Hồi đó lớp tui hát Múc ánh trăng vàng đổ đi đã đổ hết rồi còn đâu mà múc nữa bi chừ  Cry Cry

Ê đừng có nói xạo nghe, mấy cái post của Huệ nằm chình ình kìa  Roll Eyes. Lâu rồi mà cũng chưa biết cái "tật" của d/đ hử? Nói cho nghe nè: cứ hể là post đầu tiên của trang mới là nó "trốn", bao giờ có cái post thứ 2 là nó thò ra ngay  Grin  Grin

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #22 - 21. Jul 2008 , 04:23

Quote:
Ê đừng có nói xạo nghe, mấy cái post của Huệ nằm chình ình kìa  Roll Eyes. Lâu rồi mà cũng chưa biết cái "tật" của d/đ hử? Nói cho nghe nè: cứ hể là post đầu tiên của trang mới là nó "trốn", bao giờ có cái post thứ 2 là nó thò ra ngay  Grin  Grin

Ủa  Huh Hồi đó giờ em có biết đâu , tưởng nhà có ma  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #23 - 21. Jul 2008 , 04:52

Quote:
Ê đừng có nói xạo nghe, mấy cái post của Huệ nằm chình ình kìa  Roll Eyes. Lâu rồi mà cũng chưa biết cái "tật" của d/đ hử? Nói cho nghe nè: cứ hể là post đầu tiên của trang mới là nó "trốn", bao giờ có cái post thứ 2 là nó thò ra ngay  Grin  Grin

hèn gì.... ha ha ha thiệt tình.. (hỏng dám nói bậy ở đây ) Cheesy Grin vậy là post ma `không thấy bài là phải post thêm 1 bài nữa rồi ngồi đợi..nó ra

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #24 - 21. Jul 2008 , 04:55

phuonghue wrote on 21. Jul 2008 , 04:23:
Ủa  Huh Hồi đó giờ em có biết đâu , tưởng nhà có ma  Grin Grin

Tui cũng tưởng bữa đó có ma thiệt chớ , cứ lật qua lật lại cái Cung Hoa Gấm muốn rung rinh mà không thấy bài của bà nằm ở mô hóa ra nó có đi mô...

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #25 - 21. Jul 2008 , 19:39

phuonghue wrote on 21. Jul 2008 , 03:46:
Hê , sao nói xấu người vắng mặt dậy cà  Angry sáng nay tui cũng hông vô nhà được bà ơi  Huh Hồi đó lớp tui hát Múc ánh trăng vàng đổ đi đã đổ hết rồi còn đâu mà múc nữa bi chừ  Cry Cry

Chị nhắc  chuyện em múa chứ khg phải PhưỢng đâu Huệ ơi  Wink
Còn trăng thì em múc đổ đi rỒi nó lại đầy chứ hết sao đưỢc cà  Roll Eyes
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #26 - 21. Aug 2008 , 20:54

Phuong_Tran wrote on 18. Aug 2008 , 01:18:
Ganh tỵ dễ sợ luôn đó  Smiley Wink Cheesy Grin Angry Sad Shocked Cool Huh Roll Eyes Tongue Embarrassed Lips Sealed Undecided Kiss Cry
PTr

Có thiệt hông P Tr ??? Shocked Huh Roll Eyes  tự bà chọn "quyết định" hông ủng hộ hội AHLVD rồi bi giờ còn ganh tỵ gì nữa đây??? Thiệt là khó biết "nòng mi"
Huh Roll Eyes Tongue Embarrassed Lips Sealed Undecided Kiss Cry

Phuong_Tran wrote on 18. Aug 2008 , 04:13:
Có ủng hộ thì cũng ngồi đây ganh tỵ chứ có đi mô được đâu !!!!

PTr

Ủa ! sao kỳ cục kỳ nhông wa' dzị cà ? Huh Có ưng có thích bà mới ủng hộ rồi khi bà "không được đi" mới ganh tỵ chứ !!! Embarrassed Lips Sealed Undecided Kiss Cry
Thiệt là ngón tay có ngón dài ngón ngắn muôn đường "gõ chữ" hở PTr

TN
Wink Cheesy Grin Grin

Phuong_Tran wrote on 18. Aug 2008 , 17:56:
Tuyết Ngô à , chưa ghi tên không có nghĩ là không ghi tên ,và không ghi tên  cũng không có nghĩa không ủng hộ , không ủng hộ tui đã không ngồi đây  có mặt xuyên suốt từ ngày tham gia gia nhập D Đ LVD cho đến giờ.... he he he

PTr

Phượng Trần à! coi bộ mấy ngón tay "gõ chữ" của bà cũng muôn đường lắt léo dữ đa !!! không thua "giọng lưỡi" của ai dzị cà??? Huh Roll Eyes

Bà có ưng ủng hộ hội AHLVD thì làm ơn rõ ràng như 1+1=2 như mấy chị LVD cũng đang ở trong nước giống như bà đó !

Ai lại mập mờ, lý sự giấm giẳng nửa nạc nửa mỡ như ri, như rứa!!!

Còn bà "ngồi đây  có mặt xuyên suốt từ ngày tham gia gia nhập D Đ LVD cho đến giờ" với ý đồ gì dzậy hở ???  Huh Huh

TN
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #27 - 25. Aug 2008 , 07:28

Phượng ơi ,
   Chị nghe nói là Ba mẹ em không khoẻ phải vào nhà thương.Hôm nay ông bà có khá chưa hả em? Mong là Ông bà sớm khoẻ lại để gia đình và em bớt lo chút nhé.
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #28 - 25. Aug 2008 , 19:44

anh_thu_Tran wrote on 25. Aug 2008 , 07:28:
Phượng ơi ,
  Chị nghe nói là Ba mẹ em không khoẻ phải vào nhà thương.Hôm nay ông bà có khá chưa hả em? Mong là Ông bà sớm khoẻ lại để gia đình và em bớt lo chút nhé.

Hello Chi Anh Thư

Em cám ơn chị đã hỏi thăm , Ba Má em khoẻ rồi chị à , chắc khoảng thứ năm hay thứ sáu là ra viện , hình như đến phiên em không được khoẻ lắm..... Cheesy Grin Grin

Hình chị đi chơi đẹp quá , làm em nhớ ngày chị em mình gặp nhau ghê vui quá chị nhỉ , em luôn nhớ nụ cười và gương mặt sáng rỡ  của chị Cheesy Grin

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 25. Aug 2008 , 20:10

Phuong_Tran wrote on 25. Aug 2008 , 19:44:
Hello Chi Anh Thư

Em cám ơn chị đã hỏi thăm , Ba Má em khoẻ rồi chị à , chắc khoảng thứ năm hay thứ sáu là ra viện , hình như đến phiên em không được khoẻ lắm..... Cheesy Grin Grin

Hình chị đi chơi đẹp quá , làm em nhớ ngày chị em mình gặp nhau ghê vui quá chị nhỉ , em luôn nhớ nụ cười và gương mặt sáng rỡ  của chị Cheesy Grin

PTr

PhưỢng à, nghe hai bác khoẻ rồi, My cùng mừng cho em.  Wink
Mà thôi đừng nhõng nhẽo với chị Anh Thư đi nhen   Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 15
Send Topic In ra