Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lá Thư Tâm Tình 19  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
Lá Thư Tâm Tình 19 (Read 7422 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Lá Thư Tâm Tình 19
Reply #30 - 18. Apr 2008 , 11:36

...

[b]Khu nhà bếp, sạch như lau (1000 lần)[/
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #31 - 18. Apr 2008 , 11:45

...

Và đây là Như Đức của ngày xưa (thứ nhì bên cạnh Mai Phạm ở giũa).
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #32 - 27. Apr 2008 , 07:49

thule wrote on 18. Apr 2008 , 11:45:
...

Và đây là Như Đức của ngày xưa (thứ nhì bên cạnh Mai Phạm ở giũa).

Cô ơi, bao giờ cô đi du lịch Ý quốc về thì cô chỉ cho Đ Đ chị bên nào của chị Mai Phạm (ở giữa)[là ni cô Như Đức , cô nhé. Em nhìn một hồi lâu thì thấy cả hai chị...giống nhau, thế mới lạ kỳ chứ  Tongue  Undecided  Undecided

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #33 - 27. Apr 2008 , 11:33

Quote:
Cô ơi, bao giờ cô đi du lịch Ý quốc về thì cô chỉ cho Đ Đ chị bên nào của chị Mai Phạm (ở giữa)[là ni cô Như Đức , cô nhé. Em nhìn một hồi lâu thì thấy cả hai chị...giống nhau, thế mới lạ kỳ chứ  Tongue  Undecided  Undecided

Em đoán là cô không có cầm nón (cô bên phải màn hình, bên trái chị Mai Phạm )
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #34 - 12. May 2008 , 03:24

Sorry các em, cô viết không rõ.   Mình biết, cư tưởng ai cũng biết.  Cô Như Đức là người thứ hai (cầm nón ) tính từ bên trái.  Các em không thấy nụ cười ngày xưa còn giống bây giờ sao?
Back to top
« Last Edit: 12. May 2008 , 03:24 by thule »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #35 - 12. May 2008 , 03:31

thule wrote on 12. May 2008 , 03:24:
Sorry các em, cô viết không rõ.   Mình biết, cư tưởng ai cũng biết.  Cô Như Đức là người thứ hai (cầm nón ) tính từ bên trái.  Các em không thấy nụ cười ngày xưa còn giống bây giờ sao?

Em mừng cô đi chơi mới về, em xin vào mục "Cánh nhạn phiêu lưu giữ chổ tốt để nghe cô kể về chuyến đi Âu châu kỳ này Grin. Mà cô ạ, dân Mỹ đi du lich Âu châu bây giờ thì thực là "lỗ lã" hả cô, vì hối xuất thấp quá, chỉ hơn phân nửa 1 chút thôi. Chắc cô không mua gì mang về đâu, phải không cô?
Riêng về nụ cười của Ni sư N Đ, em cũng ngồi ngắm hồi lâu, sao vẫn thấy 2 chị 2 bên chị M P có nhiều nét giống nhau  Undecided  Embarrassed

Back to top
« Last Edit: 12. May 2008 , 03:32 by Dau Do »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #36 - 12. May 2008 , 03:34

À em mời cô vào trang Hình Ảnh để xem hình hôm tang lễ của Giáo sư Ngôn do Tuyết Lan, các Công nương và Út Lớn  gởi lên
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #37 - 25. May 2008 , 19:07

Phương Tần wrote on 27. Apr 2008 , 11:33:
Em đoán là cô không có cầm nón (cô bên phải màn hình, bên trái chị Mai Phạm )

Quote:
Cô ơi, bao giờ cô đi du lịch Ý quốc về thì cô chỉ cho Đ Đ chị bên nào của chị Mai Phạm (ở giữa)[là ni cô Như Đức , cô nhé. Em nhìn một hồi lâu thì thấy cả hai chị...giống nhau, thế mới lạ kỳ chứ  Tongue  Undecided  Undecided

Ý mèn đéc ơi ,
Thiệt tình cho 2 chị em nhà quân sư này  Shocked Cô ghi rõ ràng là người đứng thứ nhì mà  Roll Eyes  Grin
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #38 - 08. Jun 2008 , 13:13

Chào các em,

Cô phải xin lỗi lâu nay lười biếng và mệt mỏi nên chang vào thăm vườn nhà chi mấy, mà có thăm thì chỉ trong chốc lát, tự bảo sẽ trả lời sau, rồi quên luôn hoặc là tưởng mình đã trả lời rồi.   Thấy không, đó là cái dấu hiệu già nua đấy. 

Emm Đậu Đỏ ơi, đúng là cá i người thứ 2 cầm cái nón là cô Như Đức.  Em không thấy cái nụ cười giống hình bây giờ sao. 

Đi chơi thì vui nhưng mà mệt vì ngủ không đươc.  Thường là cô cần thêm 2 tuần kế tiếp để...lấy lại sức. 

Cô đã có dịp xem các hình ảnh tang lễ cô Ngôn rồi.  Thật là đẹp dẽ trang trọng.  Cảm ơn các em đã ghi lại những kỷ niêm.  Cô cũng nhận được copy tang lễ từ cô Tịnh nữa.   Tuyêt Ngô thật là chí tình, đã lo cúng tuần cho cô Ngôn.  Chac cô N. cũng mãn nguyên.  Hình cô ngày xưa sao mà đẹp thế nhỉ.  Không biết cô trước khi mất thì thế nào??
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #39 - 08. Jun 2008 , 14:43

thule wrote on 08. Jun 2008 , 13:13:
Chào các em,

Cô phải xin lỗi lâu nay lười biếng và mệt mỏi nên chang vào thăm vườn nhà chi mấy, mà có thăm thì chỉ trong chốc lát, tự bảo sẽ trả lời sau, rồi quên luôn hoặc là tưởng mình đã trả lời rồi.   Thấy không, đó là cái dấu hiệu già nua đấy.  

Emm Đậu Đỏ ơi, đúng là cá i người thứ 2 cầm cái nón là cô Như Đức.  Em không thấy cái nụ cười giống hình bây giờ sao.  

Đi chơi thì vui nhưng mà mệt vì ngủ không đươc.  Thường là cô cần thêm 2 tuần kế tiếp để...lấy lại sức.  

Cô đã có dịp xem các hình ảnh tang lễ cô Ngôn rồi.  Thật là đẹp dẽ trang trọng.  Cảm ơn các em đã ghi lại những kỷ niêm.  Cô cũng nhận được copy tang lễ từ cô Tịnh nữa.   Tuyêt Ngô thật là chí tình, đã lo cúng tuần cho cô Ngôn.  Chac cô N. cũng mãn nguyên.  Hình cô ngày xưa sao mà đẹp thế nhỉ.  Không biết cô trước khi mất thì thế nào??

Chị Thu ơi !!!!! đúng là lâu lắm rồi chị mới về lại đây ha. Em cứ tưởng anh chị lại chu du tiếp rồi đấy chứ.Đúng là phải phục anh chị dù biết là đi chơi sẽ mỏi mệt vì mất ngủ nhưng vẫn đi chơi đều đều  Cheesy Cheesy.
   Em sắp sang Cali rồi đó ,chúng em sẽ hẹn nhau gặp chị ,cô Vân,cô Ngọc Mai ,cô Tịnh  và các cô vào giữa tháng 8 này nhé.Lần này  các công nương 75 tụ lại tại Cali nên chúng em Mỹ ,Đậu Đỏ????? và nhiều nhiều nữa sẽ ké với nhóm 75 này để trước là  gặp các thày cô giáo LVD sau là cùng nhau gặp mặt để ăn uống tán dóc mặt đối mặt chứ không còn là ảo nữa đó.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #40 - 08. Jun 2008 , 18:39

thule wrote on 08. Jun 2008 , 13:13:
Chào các em,

Cô phải xin lỗi lâu nay lười biếng và mệt mỏi nên chang vào thăm vườn nhà chi mấy, mà có thăm thì chỉ trong chốc lát, tự bảo sẽ trả lời sau, rồi quên luôn hoặc là tưởng mình đã trả lời rồi.   Thấy không, đó là cái dấu hiệu già nua đấy.  

Emm Đậu Đỏ ơi, đúng là cá i người thứ 2 cầm cái nón là cô Như Đức.  Em không thấy cái nụ cười giống hình bây giờ sao.  

Đi chơi thì vui nhưng mà mệt vì ngủ không đươc.  Thường là cô cần thêm 2 tuần kế tiếp để...lấy lại sức.  

Cô đã có dịp xem các hình ảnh tang lễ cô Ngôn rồi.  Thật là đẹp dẽ trang trọng.  Cảm ơn các em đã ghi lại những kỷ niêm.  Cô cũng nhận được copy tang lễ từ cô Tịnh nữa.   Tuyêt Ngô thật là chí tình, đã lo cúng tuần cho cô Ngôn.  Chac cô N. cũng mãn nguyên.  Hình cô ngày xưa sao mà đẹp thế nhỉ.  Không biết cô trước khi mất thì thế nào??

Kính thưa Cô Thu,

Hôm nay thấy Cô vào sân trường lại, em mừng lắm.
Thày Cô càng đi chơi nhiều thì mục Cánh Nhạn Phiêu Lưu lại có thêm bài và hình cho tụi em du lịch ké đấy ạ.
( Em phải  nhắc khéo Cô một chút  Tongue Cheesy )
Bích Định có đến thăm cô Ngôn mấy lần trước khi cô Ngôn mất nhưng không có hình Cô ạ.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #41 - 13. Jun 2008 , 12:00

đ mỹ thương,
Lâu quá, tv mối đi dạo sân trường đây. Rất vui khi thấy trường ta dạo nầy nhộn nhịp hôn.

CÔ THU đi du lịch vói thẫY cô TỊNH, hy vọng sẽ thấy  vài hình chụp cảnh nước ý , cho đỗ thèm.., cô nhé. Cám ôn CÔ trước.
tháng 8, mỹ có đi LA không? hy vọng sẽ gập lại nhau ngày gần đây.

Kính gỗi lồi thâm MẸ , và gd luôn an manh.
ALEX gần 6 tháng rồi, đang hôn yêu , và chúc 1 cuối tuần hoàn hão.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #42 - 20. Jun 2008 , 11:58

Kính thăm Cô Thu,
Thưa Cô, em có nhắn tin riêng đến Cô đấy ạ, mời Cô vào đọc ạ.
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra