Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Định và PHuệ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Định và PHuệ (Read 4243 times)
BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Re: Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Địn
Reply #15 - 16. Apr 2008 , 04:37

Phuong_Tran wrote on 15. Apr 2008 , 20:08:
Hello Mùa Xuân DC08 với Tuyết Ngô , Bích Định và Phương Huệ

Nhìn hình nhớ anh rễ Đằng dí Phương Huệ quá xá

Hoa nào cũng đẹp !!!!! nhưng có 3 bông hoa biết đi là đẹp nhất

Tuyết Ngố ơi à , bà ngồi làm tui hồi hộp quá đã vậy còn....đưa 1 cái cẳng ra nữa chứ , lấy vô đi tính thử xem tim của mọi người có khoẻ không hả?

Bích Định Út Lớn nhà mình dễ xương thiệt dó nhen

PTr đâu có thấy anh chàng người mẫu của T Ngô đâu.....

Năn nỉ đó post thêm hình nữa đi.....

Tui đề nghị 3 người mỗi người làm 1 tờ tường trình là công bằng nhất  Grin Grin Cool Cool

PTr

Chị PTr ơi à, chị thật là dễ thương quá đỗi. Ở xa tít tận bên kia thái bình dương mà còn gửi quà cho em nữa. Chị PH đã đưa cho em rồi. Em cảm ơn người chị khả ái, đã lo cho sức khoẻ cái bụng của em. Mỗi lần sì trét em hay ăn uống bậy bạ lắm, lại còn thêm cái tật tham ăn nữa. Chị không tin hỏi chị LT, TN, PH thì biết liền, hí hí..
Út Lớn
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #16 - 16. Apr 2008 , 07:24

Phuong_Tran wrote on 15. Apr 2008 , 20:08:
Hello Mùa Xuân DC08 với Tuyết Ngô , Bích Định và Phương Huệ

Nhìn hình nhớ anh rễ Đằng dí Phương Huệ quá xá

Hoa nào cũng đẹp !!!!! nhưng có 3 bông hoa biết đi là đẹp nhất

Tuyết Ngố ơi à , bà ngồi làm tui hồi hộp quá đã vậy còn....đưa 1 cái cẳng ra nữa chứ , lấy vô đi tính thử xem tim của mọi người có khoẻ không hả?

Bích Định Út Lớn nhà mình dễ xương thiệt dó nhen

PTr đâu có thấy anh chàng người mẫu của T Ngô đâu.....

Năn nỉ đó post thêm hình nữa đi.....

Tui đề nghị 3 người mỗi người làm 1 tờ tường trình là công bằng nhất  Grin Grin Cool Cool

PTr

PhTr ơi ,
Tui cũng nhớ lúc đi lang thang Đêm SG lắm ,để tui post thêm hình đêm lang thang ở DC nè , bên đây lành lạnh nên đi không mệt lắm. Anh chàng người mẫu bự dậy mà bà không thấy hả  Huh Thêm 1 tấm nè  Grin Grin

...

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #17 - 16. Apr 2008 , 07:41

Đêm lang thang ở Old Town

...

...

...

...

Anh Nam ơi , Em đi 1 mình buồn quá hà ,ăn không được , ngủ không được nè  Grin

...

A lô , mình à , tụi em bận lắm nên về trễ  Grin Ở nhà rữa chén rồi cho con đi ngủ trước đi nha  Grin

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #18 - 16. Apr 2008 , 07:54

...

...

...

...

...

Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #19 - 16. Apr 2008 , 09:13

phuonghue wrote on 16. Apr 2008 , 07:41:
Đêm lang thang ở Old Town

...

Anh Nam ơi , Em đi 1 mình buồn quá hà ,ăn không được , ngủ không được nè  Grin

Hí hí chị PTr ơi, cái hình này làm em nhớ chị TN gọi đ/t về cho anh Nam thiệt là lâu, em rủ chị PH tới nghe lén coi chỉ tâm sự gì mà sao lâu thế. Thiệt là phá quá mà!
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #20 - 16. Apr 2008 , 09:16

phuonghue wrote on 15. Apr 2008 , 06:49:
Hai cái Cô này nghịch ơi là nghịch , tịch thu nón của 2 anh chàng thổi kèn trong ban nhạc

...

Chị My Đậu Xanh ơi à, mong chị khoẻ lại mau mau để chấm điểm xem cái hình này có được picture of the month không hở chị?
Em Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #21 - 16. Apr 2008 , 13:19

BichDinh wrote on 16. Apr 2008 , 04:37:
Chị PTr ơi à, chị thật là dễ thương quá đỗi. Ở xa tít tận bên kia thái bình dương mà còn gửi quà cho em nữa. Chị PH đã đưa cho em rồi. Em cảm ơn người chị khả ái, đã lo cho sức khoẻ cái bụng của em. Mỗi lần sì trét em hay ăn uống bậy bạ lắm, lại còn thêm cái tật tham ăn nữa. Chị không tin hỏi chị LT, TN, PH thì biết liền, hí hí..
Út Lớn

Bích Định ơi à !Không có chi là không có chi !!!! Em uống thử xem sao có kết quả thế nào nhớ nói chị biết nhá , chị nghe Cô Song Thu nói uống tốt lắm , Cô S Thu uống mỗi ngày đấy. Hi hi hi khỏi nói chị cũng tin rồi nhìn em ăn kem kia thấy phát thèm

Chúc em vui và mạnh khoẻ , để xì trét đi chơi luôn đi... Smiley

PTR
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #22 - 16. Apr 2008 , 13:23

phuonghue wrote on 16. Apr 2008 , 07:24:
PhTr ơi ,
Tui cũng nhớ lúc đi lang thang Đêm SG lắm ,để tui post thêm hình đêm lang thang ở DC nè , bên đây lành lạnh nên đi không mệt lắm. Anh chàng người mẫu bự dậy mà bà không thấy hả  Huh Thêm 1 tấm nè  Grin Grin

...

Để tui mở mắt kiếng đen ra...bây giờ thì thấy dzồi nhưng tui thấy chỉ có anh rễ Đằng là " đẹp chai "nhứt thôi , tui phải công nhận là hình quá xá đẹp  , tấm nào cũng đẹp coi hoài không chán post nữa đi......Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #23 - 16. Apr 2008 , 13:28

phuonghue wrote on 16. Apr 2008 , 07:54:
...

...

...

...

...

Huệ à , hình như nhà mình có duyên với ba người hay sao ấy.... ba nàng này quậy quá trời , nhất là Tuyết Ngô đó , Ngô à tui nghĩ là tui dí bà mà gặp nhau chắc....Diễn Đàn này...banh xác quá...... Shocked Roll Eyes Roll Eyes Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #24 - 16. Apr 2008 , 13:30

BichDinh wrote on 16. Apr 2008 , 09:13:
Hí hí chị PTr ơi, cái hình này làm em nhớ chị TN gọi đ/t về cho anh Nam thiệt là lâu, em rủ chị PH tới nghe lén coi chỉ tâm sự gì mà sao lâu thế. Thiệt là phá quá mà!

hí hí Bích Định ui dzậy mới dzui !!!!! vậy mà còn hỏng sợ ôm cái điện thoại nói hoài kia..... Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #25 - 16. Apr 2008 , 13:38

phuonghue wrote on 15. Apr 2008 , 07:02:
Ba bà đi bán Chợ Trời.. Coi còn gì bán được bỏ ra luôn đi B Đ à

...

...

Trúng mánh rồi đi ăn kem nè

...

...

Ba bà đi bán chợ trời , bà nào cũng đẹp quá chời !!!!! Smiley Wink Cheesy Grin Cool Cool

Nhìn mấy chị em bạn bè đi chơi quậy phá vui vẻ làm nhớ dìa hồi xưa cũng quậy không kém , may mà còn có trang Diễn Đàn này để dân LVD còn có dịp hẹn hò gặp nhau cho đời thêm vui , PTr ngồi bên đây bờ đại dương mà cũng giống như đang tham gia cuộc hò hẹn này vậy đó , hy vọng một ngày nào đó PTr sẽ có mặt tham gia 1 cuộc hò hẹn và ngồi bán chợ trời với Út Lớn Bích Định hén

PTr

PTr
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #26 - 16. Apr 2008 , 14:08

Phuong_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 13:38:
Ba bà đi bán chợ trời , bà nào cũng đẹp quá chời !!!!! Smiley Wink Cheesy Grin Cool Cool

Nhìn mấy chị em bạn bè đi chơi quậy phá vui vẻ làm nhớ dìa hồi xưa cũng quậy không kém , may mà còn có trang Diễn Đàn này để dân LVD còn có dịp hẹn hò gặp nhau cho đời thêm vui , PTr ngồi bên đây bờ đại dương mà cũng giống như đang tham gia cuộc hò hẹn này vậy đó , hy vọng một ngày nào đó PTr sẽ có mặt tham gia 1 cuộc hò hẹn và ngồi bán chợ trời với Út Lớn Bích Định hén

PTr

PTr

Phượng ơi,
Đúng vậy đó , tui với B Đ mấy chục năm nay không có 1 người bạn để chơi , tới hồi vào D Đ 2 chị em hẹn gặp nhau là lần đầu tiên , rồi bây giờ có nhiều bạn bè đến nỗi đi đâu cũng có người quen đùa giỡn thiệt là vui đó  Grin Grin. Bởi vậy gia đình 2 đứa thấy ngạc nhiên tại sao mấy bà Má lại giỡn như wĩ dị đó. Mấy Cha con cứ nói thấy tui dui dẻ trẻ ra 10 tuổi lận đó  Grin Roll Eyes Roll Eyes
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #27 - 16. Apr 2008 , 15:06

phuonghue wrote on 16. Apr 2008 , 14:08:
Phượng ơi,
Đúng vậy đó , tui với B Đ mấy chục năm nay không có 1 người bạn để chơi , tới hồi vào D Đ 2 chị em hẹn gặp nhau là lần đầu tiên , rồi bây giờ có nhiều bạn bè đến nỗi đi đâu cũng có người quen đùa giỡn thiệt là vui đó  Grin Grin. Bởi vậy gia đình 2 đứa thấy ngạc nhiên tại sao mấy bà Má lại giỡn như wĩ dị đó. Mấy Cha con cứ nói thấy tui dui dẻ trẻ ra 10 tuổi lận đó  Grin Roll Eyes Roll Eyes

Trông thấy mấy nàng đi dzung dzăng dzung dzẻ mà phát thèm đó.Hy vọng chị sẽ có ngày được gặp các CN với các Út nhé.
  Phải công nhận với PH là sau khi vào diễn đàn này rồi chúng ta có các  anh chị em khắp nơi ha ,đi đâu cũng gặp không người này thì người kia và nhất là nói không kịp mọc da non  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes cũng như cười toe suốt ha  Grin Grin Grin Grin Grin.
  Đọc đến đây chắc nàng Mỹ điệu và Quân sư sẽ chạc chiền mấy chị em mình quá  Tongue Tongue Tongue Tongue vì làm mọi người chẻ ra vì cười đấy mà  Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top
« Last Edit: 16. Apr 2008 , 15:07 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #28 - 16. Apr 2008 , 15:31

Phuong_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 13:23:
Để tui mở mắt kiếng đen ra...bây giờ thì thấy dzồi nhưng tui thấy chỉ có anh rễ Đằng là " đẹp chai "nhứt thôi, tui phải công nhận là hình quá xá đẹp  , tấm nào cũng đẹp coi hoài không chán post nữa đi......Grin Grin Cool Cool

PTr

Hihihi! Phượng à! Sao mà khen dồn khen dập, làm người ta... mắc cỡ bi giờ, thế nào ông Đằng cũng nói: "Hứ!...khen nữa đi.. "  Wink Cheesy Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #29 - 16. Apr 2008 , 15:39

anh_thu_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 15:06:
   Trông thấy mấy nàng đi dzung dzăng dzung dzẻ mà phát thèm đó.Hy vọng chị sẽ có ngày được gặp các CN với các Út nhé.
  Phải công nhận với PH là sau khi vào diễn đàn này rồi chúng ta có các  anh chị em khắp nơi ha ,đi đâu cũng gặp không người này thì người kia và nhất là nói không kịp mọc da non  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes cũng như cười toe suốt ha  Grin Grin Grin Grin Grin....

Hihihi chị Anh Thư ơi! Em thấy em nói đến...mõi tay luôn...

Quote:
  Đọc đến đây chắc nàng Mỹ điệu và Quân sư sẽ chạc chiền mấy chị em mình quá  Tongue Tongue Tongue Tonguelàm mọi người chẻ ra vì cười đấy mà  Wink Wink Wink Cheesy Cheesy Cheesy

Hổng chừng Mỹ Điệu sẽ mở thêm Thẩm Mỹ Dziện theo kiểu mới này  Grin Grin Grin
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra