Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Định và PHuệ  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Định và PHuệ (Read 4241 times)
phuonghue
Gold Member

Re: Mùa Xuân DC08 với Tuyết N , Bích Địn
Reply #45 - 19. Apr 2008 , 10:11

BichDinh wrote on 19. Apr 2008 , 09:48:
Câu chuyện là vậy hở chị? Em không nhớ chị nói với anh Dacung như thế. Lúc đó em đang căng thẳng lái xe quá mà. Grin Grin Hí hí  mấy chị em mình thật là hết biết luôn. Sau này hoàn hồn nghĩ lại thì  thấy vui, chứ hôm đó, thiệt là một kỷ niệm không thể nào quên.

À mà chị này, hèn chi hôm đó em vừa mới lái đến chỗ anh Dacung đứng đợi chị, chị mở cửa bước xuống cái rẹt liền.  Grin Grin Hí hí chị còn nhớ không?

hi hi ,
Chị Đ Đ xuống xe xong là xua tay biểu 2 cái xe này đi chỗ khác chơi hông có bái bai từ giã gì cả  Roll Eyes TN nói coi chị Đ Đ  đem em bỏ chợ kìa  Roll Eyes, tưởng là còn gặp lại chị trước khi về ai dè thế là chia tay không nói 1 câu gì   Embarrassed Embarrassed Lúc ngồi trên xe có bao điều muốn nói nhưng ai cũng ngậm tăm vì sợ tài xế phân tâm , cô Út thấy im quá còn nói em làm mấy chị cười hết nỗi rồi kìa  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #46 - 19. Apr 2008 , 10:24

Mấy Cô trò sửa soạn tham quan vườn hoa

...
Back to top

IP Logged

Thu Ca
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #47 - 20. Apr 2008 , 07:20

phuonghue wrote on 18. Apr 2008 , 13:52:
PH tính kể tiếp chuyện đi thăm cô Ngôn bên mục Tâm Tình mà tự nhiên nhớ lại hôm đó thấy buồn buồn nên về đây kể tiếp nha.Hôm đi thăm Cô , chị Đ Đ biết rằng lúc thăm xong thì ai cũng buồn nên đề nghị mọi người họp mặt sớm để Cô Trò , Quân Sư và các CN của HGNX ra mắt gặp gỡ chuyện trò trước khi đến nhà bác Nhân. Vì vô số lý do kỹ thuật nên thời gian hàn huyên tâm sự không được bao nhiêu thật là đáng tiếc. Phải tuyên dương 2 anh hùng xa lộ của chuyến đi này , trước hết là chị Tuyết Lan lần đầu tiên lái xe 1 mình trên đường dài 1 bóng , sau là cô Út Lớn cũng lần đầu tiên lái xe vào DC. Chu choa phải công nhận 2 người này thiệt là ăn rơ với nhau , hể cô Út dẫn đường làm 1 cái U turn hay ra exit 1 cái rẹt là chị TL ở đàng sau cũng bám riết không mất dấu. Mời mọi người xem thêm hình nha  Cheesy

...

Tới khách sạn ngồi chờ cô Tịnh xuống , mới đầu còn giả bộ nghiêm trang  Cheesy

...

Coi 2 cô nhỏng nhẻo với QS kìa  Shocked Shocked

Dau Do oi,
Dươc may co em nhong nheo thay "mươn ghen "quá ,vậy mà bữa trước mình gặp Tuyết N. cô bé chẳng làm eo gì cả ,lại còn tình nguyện "cứu bồ ' nữa .

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #48 - 20. Apr 2008 , 09:35

Chiều hôm ấy, sau khi chia tay một cách vội vã với phái đoàn, chị Đ Đ cũng còn cơ hội chụp 1 vài cái hình với hoa đào Washington DC nè  Cheesy

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #49 - 20. Apr 2008 , 11:12

Quote:

Chiều hôm ấy, sau khi chia tay một cách vội vã với phái đoàn, chị Đ Đ cũng còn cơ hội chụp 1 vài cái hình với hoa đào Washington DC nè  Cheesy

...

Chị Đ Đ ơi.
Nhìn hình hai anh chị chụp cảnh hoa anh dào nở dẹp quá chị D Đ ơi. Hình này anh chị chụp ở ngoại ô DC phải không? Làm em nhớ ngày xưa em ở dó. Dến mùa hoa nở em thích di bộ ra bờ sông Potomac chơi xem hoa anh dào.

HN
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #50 - 20. Apr 2008 , 13:17

ANH CHI Đ Đ UI,
mèn ôi, sao mà tình tu giống như đi hưỡng tuần trâng mật vây...em ước ao được ngấm thêm hình đẹp đo'..
cám ôn tất cã đã chia xẽ mùa xuân tại DC.
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra