Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Tuyết Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 10
Send Topic In ra
Nhắn Chị Tuyết Lan (Read 14233 times)
Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Nhắn Chị Tuyết Lan
16. Apr 2008 , 13:50

Chị Tuyết Lan ơi ,hôm qua em không thấy thư trả lời của Chị nên em cũng lo lắng. OX của Chị đỡ được phần nào chưa? Chị ráng nhín chút thì giờ thông tin cho biết Chị nhé

Cả nhà ơi OX của Chị Tuyết Lan bị bệnh đấy , chị T Lan đi chơi DC xong về là đến phiên OX của Chị bị stroke phải nằm bệnh viện , mong cả nhà chia xẻ cùng Chị Tuyết Lan hiền ơi là hiền của nhà mình nhé , Chị đang không biết phải làm gì...

PTr

Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Re: Nhắn Chị Tuyết Lan
Reply #1 - 16. Apr 2008 , 13:59

Chị TL ơi,
Sao hôm qua chị viết thư cho em không thấy nói gì hết vậy? Khi nào rãnh chị nhớ cho cả nhà biết tin với nha chị. Chúc chị có thật nhiều nghị lực để vượt qua lúc khó khăn này  Sad
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 16. Apr 2008 , 14:01

Phuong_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 13:50:
Chị Tuyết Lan ơi ,hôm qua em không thấy thư trả lời của Chị nên em cũng lo lắng. OX của Chị đỡ được phần nào chưa? Chị ráng nhín chút thì giờ thông tin cho biết Chị nhé

Cả nhà ơi OX của Chị Tuyết Lan bị bệnh đấy , chị T Lan đi chơi DC xong về là đến phiên OX của Chị bị stroke phải nằm bệnh viện , mong cả nhà chia xẻ cùng Chị Tuyết Lan hiền ơi là hiền của nhà mình nhé , Chị đang không biết phải làm gì...

PTr

Cầu  mong  OX  của  Tuyết Lan  chóng  Bình Phục .
from Sydney /Australia  .
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #3 - 16. Apr 2008 , 14:51

Phuong_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 13:50:

PTr

Chị Tuyết Lan ơi!

Cầu mong cho anh phục hồi nhanh chóng, chị cũng phải giữ gìn sức khoẻ nghen!

PT
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #4 - 16. Apr 2008 , 14:54

Tuyết Lan ơi ,
   Mong là TL có nhiều can đảm và nghị lực lo cho OX nhé.Tất cả mọi người trong Diễn đàn sẽ cầu nguyện cho Anh sớm được tai qua nạn khỏi. Hai ông bà đã hiểu chân lý mầu nhiệm của Đạo Phật sẽ dễ dàng vượt qua khó khăn này.Ráng vui vẻ trả nghiệp của kiếp này TL nhé.
Back to top

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #5 - 16. Apr 2008 , 15:08

Chị Tuyết Lan ơi.

Em cầu mong cho anh mau bình phục. Chị chịu khó giữ gìn sức khoẻ nữa nhé.  Tụi em mong tin chị.

Em HN
Back to top
« Last Edit: 16. Apr 2008 , 15:11 by HoaiNguyen »  

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #6 - 16. Apr 2008 , 16:20

Chị TL ơi, đêm Chủ Nhật biết chị về đến nhà bình yên tụi em đã yên tâm rồi. Không ngờ Anh nhà lại bị nạn. Em không biết làm gì hơn là cầu xin cho Anh được tai qua nạn khỏi. Chị giữ gìn sức khoẻ và cho em biết tin nha.
Thân mến nhiều,
Em BD
Back to top

IP Logged

phu de
Gold Member

Reply #7 - 16. Apr 2008 , 16:50

Chúc OX TuyetLan sớm bình phục

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 16. Apr 2008 , 19:11

Cả nhà ơi , đây là nguyên văn thư của Chị Tuyết Lan gửi cho PTr trưa thứ tư ( giờ VN )em xin phép Chị cho em đăng ở đây để mọi người cùng chia xẻ với Chị nhé

P oi
Chi vua moi o nha thuong ve . CPX chi bi stroke. OX van tinh ,nhung
khong biet gi het co nghia la khi hoi gi cung khong biet tra loi . chi
khong biet phai lam sao bay gio P oi. Chi so qua. HBa nam ve truoc OX chi
bi ung thu oc. Mo roi, thanh 11 vua roi bi mot cai mini stroke. Bay gio
cai nang hon , chi so khong biet co tinh lai khong .
Bay gio chi khong biet phai lam gi
Chi

Xin cả nhà mình nếu có Anh Chị Em nào ở gần nhà chị Tuyết Lan hãy hỏi han giúp đỡ dùm Chị

Em sẽ cầu nguyện cho Anh , Chị ơi  Cry Cry

PTr
Back to top
« Last Edit: 16. Apr 2008 , 19:13 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #9 - 16. Apr 2008 , 19:28

Đ Đ dọc thấy tin báo của PTr về việc OX của TL bị bịnh vào nhà thương thì thật sự giựt mình  Sad. Đ Đ cầu xin cho OX của TL chóng hồi tỉnh, cũng cầu xin cho em có nhiều nghị lực trong lúc này để săn sóc cho OX.
Diễn đàn không có chị em nào ở vùng Pennsylvania để mình nhờ đến thăm hỏi và giúp đở tinh thần của  TL trong lúc này  Sad  Sad.
Có dangiao của PTr không biết ở vùng nào trên đó  Undecided  Undecided , nhưng có biết cũng không dám nhờ  Undecided  Undecided
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #10 - 16. Apr 2008 , 19:40

Quote:
Đ Đ dọc thấy tin báo của PTr về việc OX của TL bị bịnh vào nhà thương thì thật sự giựt mình  Sad. Đ Đ cầu xin cho OX của TL chóng hồi tỉnh, cũng cầu xin cho em có nhiều nghị lực trong lúc này để săn sóc cho OX.
Diễn đàn không có chị em nào ở vùng Pennsylvania để mình nhờ đến thăm hỏi và giúp đở tinh thần của  TL trong lúc này  Sad  Sad.
Có dangiao của PTr không biết ở vùng nào trên đó  Undecided  Undecided , nhưng có biết cũng không dám nhờ  Undecided  Undecided

dangiao ở Chicago , có gần không chị? Sao Chị lại nói có biết cũng khg dám nhờ? Chỉ sợ dangiao khg biết tin kịp thời thôi.Để em ghi ra số phone của Chị Tuyết Lan luôn nha : 2158226837

PTr

Đây hình như là số phone nhà khg phải di động
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #11 - 17. Apr 2008 , 02:52

Phuong_Tran wrote on 16. Apr 2008 , 19:40:
dangiao ở Chicago , có gần không chị? Sao Chị lại nói có biết cũng khg dám nhờ? Chỉ sợ dangiao khg biết tin kịp thời thôi.Để em ghi ra số phone của Chị Tuyết Lan luôn nha : 2158226837

PTr

Đây hình như là số phone nhà khg phải di động

Nếu PTr biết dangiao ở Chicago thì  không dám nhờ là đúng rồi  Undecided, vì đường xa dịu vợi  Sad. Chỉ có P Huệ và Bích Định là cách TL khoảng mấy tiếng đồng hồ lái xe ( cũng không phải gần đâu  Tongue  Tongue ) hu hu
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #12 - 17. Apr 2008 , 04:10

Quote:
Nếu PTr biết dangiao ở Chicago thì  không dám nhờ là đúng rồi  Undecided, vì đường xa dịu vợi  Sad. Chỉ có P Huệ và Bích Định là cách TL khoảng mấy tiếng đồng hồ lái xe ( cũng không phải gần đâu  Tongue  Tongue ) hu hu

rầu thúi ruột , giờ đây em chợt nhớ tấm hình chị post mấy con gà nằm ngoài chờ tới phiên hu hu  Lips Sealed Undecided Cry Cry

PTr
Back to top
« Last Edit: 17. Apr 2008 , 04:25 by Phuong_Tran »  

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #13 - 17. Apr 2008 , 04:17

Mấy chị ơi, em có gọi đ/t cho chi TL hai lần nhưng đều không gặp. Em biết chị TL có rất nhiều người thân quen ở Chùa mà chị đi mỗi thứ Bảy, nên chắc chắn sẽ được nhiều giúp đỡ từ các phật tử ở chùa. Tuy em và chị PH ở cách xa chị TL hơn hai giờ đồng hồ lái xe, nhưng nếu cần đến thì vẫn có thể đi được đấy ạ. Chị P Tr yên lòng và cầu nguyện cho vợ chồng chị TL nha.
Út Lớn
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #14 - 17. Apr 2008 , 04:29

BichDinh wrote on 17. Apr 2008 , 04:17:
Mấy chị ơi, em có gọi đ/t cho chi TL hai lần nhưng đều không gặp. Em biết chị TL có rất nhiều người thân quen ở Chùa mà chị đi mỗi thứ Bảy, nên chắc chắn sẽ được nhiều giúp đỡ từ các phật tử ở chùa. Tuy em và chị PH ở cách xa chị TL hơn hai giờ đồng hồ lái xe, nhưng nếu cần đến thì vẫn có thể đi được đấy ạ. Chị P Tr yên lòng và cầu nguyện cho vợ chồng chị TL nha.
Út Lớn

Cám ơn B Đ nhắc là xung quanh TL có nhiều anh chị em phật tử ở chùa. Cũng nhân đây cám ơn B Đ đã đ/t cho chị , chị hay missed call lắm vì phone để 1 nơi người đi một ngã  Tongue  Tongue. Tối qua check lại thì đã khuya quá bên em  Undecided

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 10
Send Topic In ra