Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Tuyết Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 
Send Topic In ra
Nhắn Chị Tuyết Lan (Read 14247 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Nhắn Chị Tuyết Lan
Reply #105 - 11. Nov 2008 , 18:15

TLan ơi à,

Mấy hôm nay TLan bận gì đó , cả nhà nhớ tiếng nói cười của TLan, và nhất là My đói bụng quá nè  Cheesy
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #106 - 11. Nov 2008 , 20:25

Quote:
TLan ơi à,

Mấy hôm nay TLan bận gì đó , cả nhà nhớ tiếng nói cười của TLan, và nhất là My đói bụng quá nè  Cheesy

Chị cũng vậy nữa.....Em đã có job mới chưa????? thấy em bận không vào chị nghĩ chắc em đã có việc rồi nên quá bận chăng.Mong là em OX và cả nhà đều bình yên nhé.
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #107 - 12. Nov 2008 , 21:24

Phương Tần wrote on 28. Oct 2008 , 15:44:
Chị Tuyết Lan ơi! Chị TL à! Chị TL à ơi!!!

Em nhận ra Đỗ Lành học cùng lớp, nhưng Hòa Cầm nhận ra Kim Lan cũng là bạn cùng lớp luôn....(hichic, hổng biết ao- zai - mơ có bị lây không hè...)
Thiệt tình, bạn học chung từ lớp 6 đến 12 thì nhớ hơn mấy người bạn đổi qua từ lớp 10 đến 12. Có phải Kim Lan "nhỏ nhắn xinh xắn" như chị TL phải không?!! Hòa Cầm nói tại vì tụi em "bự con" quá nên không thấy mấy người nho nhỏ, dễ bị quên... Wink Cheesy Grin

Chị có biết làm sao tụi em có thể liên lạc được hay không?!! Hòa Cầm muốn hỏi mà nhát gan không dám...

PT a ơi
cho chị TL xin lỗi nhé - sai tu  nhiên dạo naỳ chỉ muốn 1 mình nhìn lại chính mình - nên không vào D/Đ - xin lỗi PT nhiều nhé
chị TL sẽ cho PT số phone cũng như E-Mail của P Kim Lan nhé. Ngày mai đi hộ niệm cho má chồng của KLAn , chị TL sẽ hỏi Lan số phone của Đỗ Lành.  Má chồng cùa K lan vừa mơí mất - PT vaò phần tin buồn đó.
TL
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #108 - 12. Nov 2008 , 21:29

Quote:
TLan ơi à,

Mấy hôm nay TLan bận gì đó , cả nhà nhớ tiếng nói cười của TLan, và nhất là My đói bụng quá nè  Cheesy

My ui
không biết tại sao mà trong khoảng thơì gian gần đây TL chỉ muốn có 1 khoảng thơì gian  cho riêng mình - ngồi lại rồi nhìn lại vơí chính mình  ( chắc là sắp mát giây nặng rồi )  để làm gì - cũng không hiêủ nữa.  Thế thôi -Cho TL thành thật xin lỗi cả nhà nhé.
TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #109 - 12. Nov 2008 , 21:34

Tuyet Lan wrote on 12. Nov 2008 , 21:29:
My ui
không biết tại sao mà trong khoảng thơì gian gần đây TL chỉ muốn có 1 khoảng thơì gian  cho riêng mình - ngồi lại rồi nhìn lại vơí chính mình  ( chắc là sắp mát giây nặng rồi )  để làm gì - cũng không hiêủ nữa.  Thế thôi -Cho TL thành thật xin lỗi cả nhà nhé.
TL  

TLan ơi,

My đang tính ngày mai gọi thăm TLan thì hôm nay thấy TLan. Ngày mai T Lan có phải đi làm không? My gọi được không?
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #110 - 12. Nov 2008 , 21:37

anh_thu_Tran wrote on 11. Nov 2008 , 20:25:
 Chị cũng vậy nữa.....Em đã có job mới chưa????? thấy em bận không vào chị nghĩ chắc em đã có việc rồi nên quá bận chăng.Mong là em OX và cả nhà đều bình yên nhé.

Dạ thưa chi AT
Không phải đâu chị a. Đôi khi 1 lúc nào đó trong cuộc sống giữa đời thường mình cũng cần 1 khoảnh khắc nào đó để ngồi lại vơí chính mình - Không vì 1 lí  do gì cả- Chỉ là vu vơ mà thôi chị ơi - Giờ thi chắc đã qua - Em giờ lại là em - chị  ạ.

Vần chưa co viêc làm chị a -

cám ơn chị AT rất nhiều - Em

TL
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #111 - 12. Nov 2008 , 21:51

My viết hỏi  TLan ở ngay trên post của TLan đó, nãy giờ chờ hoài, chắc TLan không thấy rồi  Wink
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #112 - 12. Nov 2008 , 21:56

Quote:
My viết hỏi  TLan ở ngay trên post của TLan đó, nãy giờ chờ hoài, chắc TLan không thấy rồi  Wink

My ui
Mai goi di- goi tối thì tiên hơn khoảng 9 giờ tối nhé -cám ơn My nhiều - Có lẽ la tại OX ko ở đây vơi TL- Đôi khi ko biết là mình vui hay buồn -  Huh Huh Huh Huh
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #113 - 12. Nov 2008 , 22:00

Tuyet Lan wrote on 12. Nov 2008 , 21:56:
My ui
Mai goi di- goi tối thì tiên hơn khoảng 9 giờ tối nhé -cám ơn My nhiều - Có lẽ la tại OX ko ở đây vơi TL- Đôi khi ko biết là mình vui hay buồn -  Huh Huh Huh Huh  

Hẹn  mai 9pm của Lan nhé  Wink
Bi giờ đi ngủ đi Lan ơi  Wink
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #114 - 12. Nov 2008 , 22:05

Quote:
Hẹn  mai 9pm của Lan nhé  Wink
Bi giờ đi ngủ đi Lan ơi  Wink

TL đi ngũ đây.  cám ơn My
TL
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #115 - 03. Apr 2009 , 18:58

Quote:
Cám ơn B Đ nhắc là xung quanh TL có nhiều anh chị em phật tử ở chùa. Cũng nhân đây cám ơn B Đ đã đ/t cho chị , chị hay missed call lắm vì phone để 1 nơi người đi một ngã  Tongue  Tongue. Tối qua check lại thì đã khuya quá bên em  Undecided

Nhắn tin đến TL, lâu quá không được tin của bạn, dạo này bạn ra sao?, xin liên lạc với Tất Mỹ qua email, chúc bạn nhiều sức khoẻ và cùng nhiều nghị lưc. Mong tin bạn lắm
Thân mến
Mỹ
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #116 - 05. Apr 2009 , 18:14

hoatim45
hi hi Tat My ui
mình ẩn tích giang hồ- kco1 gì E-mail minh nhé
Thân
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #117 - 06. Apr 2009 , 21:01

Mytat wrote on 03. Apr 2009 , 18:58:
Nhắn tin đến TL, lâu quá không được tin của bạn, dạo này bạn ra sao?, xin liên lạc với Tất Mỹ qua email, chúc bạn nhiều sức khoẻ và cùng nhiều nghị lưc. Mong tin bạn lắm
Thân mến
Mỹ

hihi, ma cũ không thiêng ha, ma mới vừa gọi là sợ quá ra trình diện ngay  laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #118 - 07. Apr 2009 , 17:15

Tuyet Lan wrote on 05. Apr 2009 , 18:14:
hoatim45
hi hi Tat My ui
mình ẩn tích giang hồ- kco1 gì E-mail minh nhé
Thân

Lan thân,

Hôm nay vào đây để xem tin Lan hồi âm, thấy Lan đã trở lại với bạn bè, nên TMỹ yên tâm hơn nhiều
Chúc Lan đươc mọi ngày vui và bình an tulipvang tulipvang tulipvang

Thân mến
TMỹ
Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #119 - 07. Apr 2009 , 17:17

Quote:
hihi, ma cũ không thiêng ha, ma mới vừa gọi là sợ quá ra trình diện ngay  laugh12 laugh12

Oai mà laugh12 laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 6 7 8 9 10 
Send Topic In ra