Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Tuyết Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 
Send Topic In ra
Nhắn Chị Tuyết Lan (Read 14172 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Nhắn Chị Tuyết Lan
Reply #120 - 07. Jul 2009 , 09:01

Tuyết Lan ơi,
Lâu lắm mới gặp TL online, có nhiều lời muốn hỏi thăm mà không biết nên bắt đầu ở chổ nào  Tongue.
Hi vọng sẽ còn gặp  TL nhiều lần khác để từ từ hỏi cho...hết  pansyvang
Back to top
« Last Edit: 07. Jul 2009 , 09:01 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #121 - 07. Jul 2009 , 09:29

Quote:

Tuyết Lan ơi,
Lâu lắm mới gặp TL online, có nhiều lời muốn hỏi thăm mà không biết nên bắt đầu ở chổ nào  Tongue.
Hi vọng sẽ còn gặp  TL nhiều lần khác để từ từ hỏi cho...hết  pansyvang

Chi Đậu Đỏ thương  flower4u

Lâu quá phải không Chị Em phần bận -phần có nhiều  chuyện nên ít khi vào D/Đ. Em xin lổi cả nhà nhẹ. Em sẽ vào những khi em rãnh chi nhé.
Em-TL  flower4u
Back to top
« Last Edit: 07. Jul 2009 , 09:30 by Tuyet Lan »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #122 - 09. Jul 2009 , 12:09

Tuyết Lan ơi.
   Hôm nay thấy bóng em trong này vội níu áo em hỏi thăm đây.Lúc này em đã đi làm lại chưa? Ông xã đã khoẻ nhiều hơn không?
  Mong là gia đình em cũng như riêng em sớm ổn định để em luôn vui tươi trở lại ra vào diễn đàn như năm trước nhé.
  Vắng em ai ai cũng bị đói meo mốc cả rồi đấy....đến nỗi Hắc ám công tử cũng phải lên tiếng đó.
Tặng em những nhánh hoa tươi cho yeu^ đời hơn nhé  primrose1 tulipvang tulipdo violet1 hoa_tim1 hongtim maivang_22 pinkrose bleedingheart1 vuonhoa
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #123 - 09. Jul 2009 , 14:40

anh_thu_Tran wrote on 09. Jul 2009 , 12:09:
Tuyết Lan ơi.
  Hôm nay thấy bóng em trong này vội níu áo em hỏi thăm đây.Lúc này em đã đi làm lại chưa? Ông xã đã khoẻ nhiều hơn không?
 Mong là gia đình em cũng như riêng em sớm ổn định để em luôn vui tươi trở lại ra vào diễn đàn như năm trước nhé.
 Vắng em ai ai cũng bị đói meo mốc cả rồi đấy....đến nỗi Hắc ám công tử cũng phải lên tiếng đó.
Tặng em những nhánh hoa tươi cho yeu^ đời hơn nhé  primrose1 tulipvang tulipdo violet1 hoa_tim1 hongtim maivang_22 pinkrose bleedingheart1 vuonhoa

Hi HI Đại Sư Tỷ
Đại Sư Tỷ ui- Em rất nhớ sân trường lắm chư,nhưng....khi vẫn còn những suy tư....mặc dù em dẫu không ít thì nhiều cũng hiễu được...chút ít PP....nhưng vì vẫn còn là phàm phu nên chi....
OX em vẫn thường chị a .Em cám ơn chị.  Hì Hì.. Em có thấy rồi HACT....Em vẫn ngồi nhà...gậm nhấm  nỗi niêm...Năm nay lại còn...ác hơn là em co 2 đứa con học Đại Học-1 dưá năm thứ Hai va 1 đứa năm thứ Nhật  Em thấy mình thật là bất lưc...không giúp gì được con.. Em chúc chị luôn vui ,và trẻ trung chi nhẹ
Em-TL
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #124 - 05. Aug 2009 , 06:17

TL thân mến , flower40

TL không bất lực đâu , bi giờ đó là tình trạng chung mà. Con trai TV cũng sẽ đi xa vào tháng 9 nầy..hic.hic..

Rất vui khi được trò chuyện với bạn hiền hôm qua.
mong gặp và chuc/ bạn mọi sự như ý nhé.

Cô THU đải mình món chay ngày chủ nhật , nhớ nhạ và than6 chúc bạn hiền cùng gd luôn đầm ấm.

TV thích đi dự tại chùa khi thầy HẴNG TRƯỠNG đến sj.
Tháng nầy là  MŨA VU LAN,  TV NHƠ" MẸ thật nhiều.

Kính chúc tất  cả những ai còn mẹ , là 1 diễm phúc tuyệt vời , không ai thay thế được   roses45
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #125 - 05. Aug 2009 , 08:12

tuy-van wrote on 05. Aug 2009 , 06:17:
TL thân mến , flower40

TL không bất lực đâu , bi giờ đó là tình trạng chung mà. Con trai TV cũng sẽ đi xa vào tháng 9 nầy..hic.hic..

Rất vui khi được trò chuyện với bạn hiền hôm qua.
mong gặp và chuc/ bạn mọi sự như ý nhé.

Cô THU đải mình món chay ngày chủ nhật , nhớ nhạ và than6 chúc bạn hiền cùng gd luôn đầm ấm.

TV thích đi dự tại chùa khi thầy HẴNG TRƯỠNG đến sj.
Tháng nầy là  MŨA VU LAN,  TV NHƠ" MẸ thật nhiều.

Kính chúc tất  cả những ai còn mẹ , là 1 diễm phúc tuyệt vời , không ai thay thế được   roses45

Cám ơn bạn hiền Tuy Vân nhé- rất vui khi được nói chuyện với-Thân tình của bạn , Mỷ và Đoá thật nhiều - làm sao mình quên được  - hình như mình có số phone cua Đoá- Để mình goi Đoá cám ơn Đoá -
Vậy ah-tốt qua- lay Lương Hoàng Sám với Thầy rất hay- mình học được lối Thiền lạy của Thầy đó -Mình củng thế - Nhưng bồ ơi - hảy cầu nguyện Hông Ân Chư Phật cho cha me minh ve cõi an lành  hoahong.gif hoahong.gif hoahong.gif hoahong.gif
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #126 - 05. Aug 2009 , 19:16

Tuyet Lan wrote on 05. Aug 2009 , 08:12:
Cám ơn bạn hiền Tuy Vân nhé- rất vui khi được nói chuyện với-Thân tình của bạn , Mỷ và Đoá thật nhiều - làm sao mình quên được  - hình như mình có số phone cua Đoá- Để mình goi Đoá cám ơn Đoá -
Vậy ah-tốt qua- lay Lương Hoàng Sám với Thầy rất hay- mình học được lối Thiền lạy của Thầy đó -Mình củng thế - Nhưng bồ ơi - hảy cầu nguyện Hông Ân Chư Phật cho cha me minh ve cõi an lành  hoahong.gif hoahong.gif hoahong.gif hoahong.gif

TL thân mến ,  openflow.gif
  không biết TL có gặp MẸ HIỄN trong giấc mơ không? còn TV thấy mẹ hay về , mặc áo trắng , và chăm sóc mình như ngày xưa  còn bé...
Thôi thì bạn hiền TL và TV cứ cầu nguyện cho đấng sinh thành về cỏi PHẬT nhé. vuonhoa

thân ái chúc bạn và gd luôn an vụi  Drinkinj
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #127 - 04. Sep 2009 , 17:30

Nhắn CCHH Tí Lan  Grin Grin, dìa Cung Hoa Gấm gấp gâp... nhận bà con kìa rollingonthefloor rollingonthefloor
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #128 - 24. Feb 2010 , 18:47

Hello  Tuyết Lan-  chỉ còn  3 ngày nữa  là Rằm Tháng Giêng -  quanh  năm  đi lễ Chùa  không bằng Đi lễ  Chùa Ngày  Rằm tháng Giêng
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #129 - 25. Feb 2010 , 14:35

nguyen_toan wrote on 24. Feb 2010 , 18:47:
Hello  Tuyết Lan-  chỉ còn  3 ngày nữa  là Rằm Tháng Giêng -  quanh  năm  đi lễ Chùa  không bằng Đi lễ  Chùa Ngày  Rằm tháng Giêng

da TL xin cám ơn anh Toàn - hôm nay bên TL tuyết quá chừng - hy vọng đến chũ nhật  thì hết tuyết- Chúc anh luôn an lạc
Back to top

IP Logged

Thiên-Nga
Gold Member

Đặng-Mỹ

Reply #130 - 04. Mar 2010 , 19:01

Bớ Tuyết Lan ơi à, My réo TLan quá chừng ở mục nào lâu quên rồi, rằng thì là Mỹ Dung gửi quà cho TLan ở mụcc Gia Chánh đó  Wink
Back to top

IP Logged

Diều Hâu
Gold Member

Diều Ngược Gió

Reply #131 - 04. Mar 2010 , 19:34

Thiên-Nga wrote on 04. Mar 2010 , 19:01:
Bớ Tuyết Lan ơi à, My réo TLan quá chừng ở mục nào lâu quên rồi, rằng thì là Mỹ Dung gửi quà cho TLan ở mụcc Gia Chánh đó  Wink

Thiên Nga àny bay đi khắp nơi làm Diều Hâu rượt theo mệt quá hà , đi dìa nhà Thiên Nga ơi... bị bắn chít 2 tên luôn bi giờ , Diều bay dìa nhà đây , Thiên Nga nhớ bảo trọng !!!! he he

Diều
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #132 - 04. Mar 2010 , 19:42

Diều Hâu wrote on 04. Mar 2010 , 19:34:
Thiên Nga àny bay đi khắp nơi làm Diều Hâu rượt theo mệt quá hà , đi dìa nhà Thiên Nga ơi... bị bắn chít 2 tên luôn bi giờ , Diều bay dìa nhà đây , Thiên Nga nhớ bảo trọng !!!! he he

Diều

Chời ời...khi bay ra khỏi vườn Trúc.. thì khoác áo khác đi... 2 chim bị bắn... thì Dzịt Gỗ lí ai mà dóc  hè....

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #133 - 04. Mar 2010 , 19:49

Mytat wrote on 04. Mar 2010 , 19:42:
Chời ời...khi bay ra khỏi vườn Trúc.. thì khoác áo khác đi... 2 chim bị bắn... thì Dzịt Gỗ lí ai mà dóc  hè....

Chạy dìa nhà thay áo rồi chị ơi , giờ em về nhà Gánh hàng Hoa đọc truyện nghe nhạc đây , chừng náo họp chợ nhớ kiu em dzí  Cheesy Grin Grin banana005 coolchickendance frog-164

PTr
Back to top
« Last Edit: 04. Mar 2010 , 19:49 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #134 - 07. Mar 2010 , 20:42

Thiên-Nga wrote on 04. Mar 2010 , 19:01:

Hèn gì mấy bủa nay --nhảy mủi hoài - càm ơn chim TN dễ thương nhé...
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 
Send Topic In ra