Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 ... 17
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25645 times)
Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Ra mắt cả nhà
11. Jul 2008 , 21:32

My Dung Le Van Duyet 75 xin chao ca nha minh
Troi oi! Dung toat mo hoi me mo hoi con moi mo mam ra nhung dong chu nạy Cung nho Phương giup do moi di den dạy Cam on chi Dau Do nụa
Kiss
Back to top
« Last Edit: 11. Aug 2008 , 13:18 by admin »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Ra mat ca nha
Reply #1 - 11. Jul 2008 , 21:40

Dung_Hoang75 wrote on 11. Jul 2008 , 21:32:
Troi oi! Dung toat mo hoi me mo hoi con moi mo mam ra nhung dong chu nạy Cung nho Phương giup do moi di den dạy Cam on chi Dau Do nụa
Kiss

Đ Đ xin mến chào LVD75 Mỹ Dung vừa gia nhập vào lực lượng đang hùng hậu của Cung Hoa Gấm.
Mỹ Dung ơi, chị Đ Đ chúc em tìm được những giây phút vui tươi thoải mái trong sân trường tinh thần của chúng ta.
Tối rồi mà chị Đ Đ vẫn leo rào đi hái trộm hoa tặng em nè.  Grin

...
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Dung_Hoang75
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #2 - 11. Jul 2008 , 21:48

Em cam on bong hoa xinh dep cua chị Troi oi! em dot vi tinh lam chi biet go tai lieu, giao an thoi cho nen mo mam chong mat moi viet dươc may dong chu vua roi. Chuc chi ngu ngon, nhieu mong dẹp
Em Dụng
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #3 - 11. Jul 2008 , 22:05

Dung_Hoang75 wrote on 11. Jul 2008 , 21:32:
Kiss

Chời !!! Phượng này cũng mệt quá xá mới rinh được nàng Dung này dzô nhà D Đ LVD đó

Chúc mừng Mỹ Dung trở về mái nhà xưa nhen  Kiss Kiss

Tăng Dung bó bông để cầm , con gấu để ôm đi chơi và ly nước để uống đở mệt vì bị toát mồ hôi trên đường vào D Đàn để dìa nhà LVD

PTr

......
.........
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #4 - 11. Jul 2008 , 22:09

...

Chị là Anh Thư (LVD 68 )Thân chào cô em Mỹ Dung về lại trường của chúng ta.Có bình hoe đẹp tặng cô em nhé.
Dung ơi ,lúc đầu mới vào diễn đàn chị cũng dở ẹc thôi ,từ từ vào đây học hỏi được nhiều lắm và thật là vui sau cả ngày làm việc mệt nhọc đó.
   Mong là Dung có thể vào đây thường hơn và nhất là em có hình ảnh gì của ngày xưa và nay thì xin cho mọi người cùng biết về em một chút nhé.
   Chị nghĩ là em có thể đánh được giáo án thì chuyện đánh máy ở đây cho mọi người cùng đọc sẽ ngày một dễ thôi.Chúc em vui nhiều khi về lại trường nhé.
Back to top

IP Logged

CoiChay
Gold Member

Cối Chày of the Year
2006-2009

Reply #5 - 11. Jul 2008 , 23:25

(thở dài)

Lại thêm một người tử thủ cung Hoa Gấm !
Ôi ! sau này quí vị đông người quá, nói chuyện không lại nữa. Nhưng dù sao cũng chúc mừng cô Mỹ Dung tái ngộ bạn bè trong sân trường cũ .  Grin

Thân mến,
CC
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #6 - 12. Jul 2008 , 00:51

CoiChay wrote on 11. Jul 2008 , 23:25:
(thở dài)

Ôi ! sau này quí vị đông người quá, nói chuyện không lại nữa. Nhưng dù sao cũng chúc mừng cô Mỹ Dung tái ngộ bạn bè trong sân trường cũ .  Grin

Thân mến,
CC

( cũng thở dài sườn sượt )

Thày lại có thêm người nữa để mà CC mừng chứ rầu rĩ chi.... Grin Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #7 - 12. Jul 2008 , 01:33

Phương Huệ xin chào Mỹ Dung vào sân trường  Cheesy Tặng bà 2 cái hoa lan để cài lên tóc nè ;

...

Cả nhà ơi , Mỹ Dung là cựu Tổng Thư Ký đó nha , ui da hồi xưa tuần nào cũng đại diện trường lên TV để thi Đố Vui Để Học hết đó , tài sắc vẹn toàn mà khi nào cũng cười tươi như hoa ( quảng cáo) cho nên mấy Cô cưng dữ lắm đó  Cheesy Cheesy MD ơi , tui coi hình thấy bà thay đổi có 1 xíu hà , nhìn là nhận ra liền. Để tui đem bánh bà ăn nha

...

Cành bông tui lấy trong bình ra để làm cảnh thôi , khi nào ăn xong tui cắm vô lại , bà đừng cho ai chôm nhe  Grin Grin Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #8 - 12. Jul 2008 , 01:39

phuonghue wrote on 12. Jul 2008 , 01:33:
Phương Huệ xin chào Mỹ Dung vào sân trường  Cheesy Tặng bà 2 cái hoa lan để cài lên tóc nè ;

...

Cả nhà ơi , Mỹ Dung là cựu Tổng Thư Ký đó nha , ui da hồi xưa tuần nào cũng đại diện trường lên TV để thi Đố Vui Để Học hết đó , tài sắc vẹn toàn mà khi nào cũng cười tươi như hoa ( quảng cáo) cho nên mấy Cô cưng dữ lắm đó  Cheesy Cheesy MD ơi , tui coi hình thấy bà thay đổi có 1 xíu hà , nhìn là nhận ra liền. Để tui đem bánh bà ăn nha

...

Cành bông tui lấy trong bình ra để làm cảnh thôi , khi nào ăn xong tui cắm vô lại , bà đừng cho ai chôm nhe  Grin Grin Grin

Huệ ơi ,công của tui dẫn Mỹ Dung vô D Đ mệt lắm đó mà sao bà hỏng cho tui miếng bánh nào hết trơn vậy??? , một miếng nước uống cũng không !!!

Coi bà gặp lại Tổng Thư Ký bà mừng kia ( ganh tỵ )

Hỏng có được " có mới nới cũ " à nhe  Tongue Embarrassed Undecided ( dỗi )

PTr
Back to top
« Last Edit: 12. Jul 2008 , 01:40 by Phuong_Tran »  

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #9 - 12. Jul 2008 , 01:42

(thở dài)

Ôi ! sau này quí vị đông người quá, nói chuyện không lại nữa. Nhưng dù sao cũng chúc mừng cô Mỹ Dung tái ngộ bạn bè trong sân trường cũ .  Grin

Thân mến,
CC

Thầy à ,
Nơi phòng tiếp tân mà Thầy thở dài thở ngắn coi chừng MD hồi hộp quá hông dám dìa lại đó  Sad ( hông thấy cô nàng mồ hôi mồ kê đầm đìa đó sao ) MD à , tui đem quạt tới cho bà nè  Grin

...
Back to top

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #10 - 12. Jul 2008 , 01:45

Phuong_Tran wrote on 12. Jul 2008 , 01:39:
Huệ ơi ,công của tui dẫn Mỹ Dung vô D Đ mệt lắm đó mà sao bà hỏng cho tui miếng bánh nào hết trơn vậy??? , một miếng nước uống cũng không !!!

Coi bà gặp lại Tổng Thư Ký bà mừng kia ( ganh tỵ )

Hỏng có được " có mới nới cũ " à nhe  Tongue Embarrassed Undecided ( dỗi )
PTr

Thì bà trong ban tiếp tân vừa mời khách vừa ăn ké đi , miễn len lén bỏ vào miệng hông ai thấy là được rồi  Cheesy

...

Nước đây nước đây , thiệt tình , chưa kịp chào khách đã phải lo phục vụ mấy cô tiếp tân muốn hụt hơi hà  Tongue Tongue
Back to top
« Last Edit: 12. Jul 2008 , 01:49 by phuonghue »  

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #11 - 12. Jul 2008 , 03:34

phuonghue wrote on 12. Jul 2008 , 01:45:
Thì bà trong ban tiếp tân vừa mời khách vừa ăn ké đi , miễn len lén bỏ vào miệng hông ai thấy là được rồi  Cheesy

...

Nước đây nước đây , thiệt tình , chưa kịp chào khách đã phải lo phục vụ mấy cô tiếp tân muốn hụt hơi hà  Tongue Tongue

Rồi bi giờ thì tui mát lòng rồi đó , có thêm bạn rồi ,LVD 75 của tụi mình đông quân quá Tết năm nay mấy chị nhà mình tha hồ mà móc hầu bao ra lì xì ( lo xa...) Cheesy Grin Cool Cool

PTr
Back to top

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #12 - 12. Jul 2008 , 03:47

Xin chào cô bạn 75 bên lớp hàng xóm trở lại sân trường  Cheesy Cheesy Cheesy

...

Mang bánh ngọt và cà phê dể đãi khách đây...

.........
.........

Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

Phương Tần
Gold Member

Who am I?

Reply #13 - 12. Jul 2008 , 03:51

(thở dài)

Lại thêm một người
tử thủ
cung Hoa Gấm !

Thân mến,
CC

Huh Huh Huh
Back to top

đã mất hết những tháng ngày xưa cũ ... trên đường bay ... mõi cánh ... chim buồn thiu ...

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #14 - 12. Jul 2008 , 04:39

(thở dài)

Ôi ! sau này quí vị đông người quá, nói chuyện không lại nữa. Nhưng dù sao cũng chúc mừng cô Mỹ Dung tái ngộ bạn bè trong sân trường cũ .  Grin

Thân mến,
CC

...

The Last Secretary of LVD

...
Hoan Hô "Bà Chánh Cuối Cùng" của LVD đã dzìa! Cheesy Grin Phen này thì Thầy hết còn than ngắn cứ  tha hồ thở...dài dài....dài dài...
Cheesy Grin
Back to top
« Last Edit: 12. Jul 2008 , 06:08 by tuyet_ngo »  

IP Logged

Pages: 1 2 3 ... 17
Send Topic In ra