Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Ra mắt cả nhà  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 
Send Topic In ra
Ra mắt cả nhà (Read 25621 times)
Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Ra mắt cả nhà
Reply #210 - 05. Oct 2008 , 15:01

Phuong_Tran wrote on 04. Oct 2008 , 23:37:
Mến chào Hòa Cầm ,

Tui là Phượng Trần LVD75 mến chào làm quen với bà nhé ,tui thấy hình bà trình diện là chụp với con trai đó hả???? Đẹp trai quá hén  Cheesy Grin Cầm có một đứa thôi hả???

Bà cứ đi vào các nơi để dạo chơi , mọi người đều lãng mạn thơ thẩn nên không ai...để ý đâu, nhưng nếu có bánh trái ai mời bà thì bà cứ ăn hoặc đem về nhà cất vào tủ lạnh cho nhanh vì lúc đó mọi người lại để ý đấy

PTr

Chao  Phương  Trần , bạn LVD 75 nhưng  mà A mấy? Con  trai duy nhấ t đó có ai đó muốn  làm  sui gia không ?Cứ để  mình  lang thang ở  ngoài  đi , khi thấy khô ng ai để ý tới  thì mình nhảy vô.
Bánh trái , xôi chè  nhiếu quá chắc mồi lần đi dạo chơi phải  mang theo bao nylon để to go vế  chớ không  mọi người xơi hết  làm sao ?
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #211 - 05. Oct 2008 , 15:09

tuy-van wrote on 05. Oct 2008 , 12:07:
thân ái chào HÒA CẪM ,
chị là TUY" VÂn 73 , thấy nhiều công nương 75 vui quá...
chúc em thêm yêu đời và vui hơn, khi vào sân trƯờng thân yêu nầy.

em PH. TR ui,
Thấy em vào thăm d đ mừng lắm. Mẹ em ra sao? hy vọng bà mau hồi phục , và an vui bên các con hiếu thảo.
nhớ giữ gìn sức khoẽ nha.

Chào chị Tuy Vân, em còn đang mò mầm tìm đường để đi chào tất cả mọi người nên có hơi chậm. Dì nhiên là vui rồi khi thấy cả một bầu trời LVD hiện ra trước mắt  mình vây.
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #212 - 05. Oct 2008 , 18:53

Phan_Hoa_Cam wrote on 05. Oct 2008 , 15:01:
Chao  Phương  Trần , bạn LVD 75 nhưng  mà A mấy? Con  trai duy nhấ t đó có ai đó muốn  làm  sui gia không ?Cứ để  mình  lang thang ở  ngoài  đi , khi thấy khô ng ai để ý tới  thì mình nhảy vô.
Bánh trái , xôi chè  nhiếu quá chắc mồi lần đi dạo chơi phải  mang theo bao nylon để to go vế  chớ không  mọi người xơi hết  làm sao ?

Huh cái cô này tính chơi trò ú tim hay sao mà cứ canh me khg có ai chung quanh thì mới...nhảy vô  Grin ,  í da lại còn cầm theo bao ny lông nữa chứ  Grin  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #213 - 06. Oct 2008 , 02:21

Phan_Hoa_Cam wrote on 05. Oct 2008 , 15:01:
Chao  Phương  Trần , bạn LVD 75 nhưng  mà A mấy? Con  trai duy nhấ t đó có ai đó muốn  làm  sui gia không ?Cứ để  mình  lang thang ở  ngoài  đi , khi thấy khô ng ai để ý tới  thì mình nhảy vô.
Bánh trái , xôi chè  nhiếu quá chắc mồi lần đi dạo chơi phải  mang theo bao nylon để to go vế  chớ không  mọi người xơi hết  làm sao ?

Chào Hòa Cầm

Con trai bà đẹp trai lắm nhưng tui với bà làm sui gia không được tự vì con tui cũng là con trai luôn  Grin Grin thôi tụi mình đành phải tìm mối khác vậy há?

Hồi đó tui học LVD ban đêm bà ơi , 12A1 , nên hồi đó bà sẽ không biết tui đâu...

Hi hi bà cứ tự nhiên xực phàn tại chỗ còn nếu muốn thì cứ bỏ vào bao ny lông mang dìa chỉ sợ dìa tới nhà vẫn còn lại bao ny lông không...

PTr
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #214 - 06. Oct 2008 , 16:23

Quote:
Huh cái cô này tính chơi trò ú tim hay sao mà cứ canh me khg có ai chung quanh thì mới...nhảy vô  Grin ,  í da lại còn cầm theo bao ny lông nữa chứ  Grin  Grin

Chi  Đậu Đỏ ơi, bởi vi em thấy ai cũng có tâm hồn ăn uống hết nên em phải lo phòng thủ cho chăc ăn đó mà.
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #215 - 06. Oct 2008 , 16:36

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2008 , 02:21:
Chào Hòa Cầm

Con trai bà đẹp trai lắm nhưng tui với bà làm sui gia không được tự vì con tui cũng là con trai luôn  Grin Grin thôi tụi mình đành phải tìm mối khác vậy há?

Hồi đó tui học LVD ban đêm bà ơi , 12A1 , nên hồi đó bà sẽ không biết tui đâu...

Hi hi bà cứ tự nhiên xực phàn tại chỗ còn nếu muốn thì cứ bỏ vào bao ny lông mang dìa chỉ sợ dìa tới nhà vẫn còn lại bao ny lông không.javascript:cool()..

PTr

Hú vía , đành  phải tìm  mối khác  chứ  sui gia kiêu này  nguy hiểm  lắm.  Nghe Tần nói bồ bị  tai nạn xe cộ  giờ  đã khoẻ  lại chưa ,  Hai năm trước  mình có về VN  nên biết  tình trạng xe cộ bên đó như thế nào. Đi ra đường lúc nào cũng sợ bị mất chân.
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #216 - 06. Oct 2008 , 17:57

Phan_Hoa_Cam wrote on 06. Oct 2008 , 16:36:
Hú vía , đành  phải tìm  mối khác  chứ  sui gia kiêu này  nguy hiểm  lắm.  Nghe Tần nói bồ bị  tai nạn xe cộ  giờ  đã khoẻ  lại chưa ,  Hai năm trước  mình có về VN  nên biết  tình trạng xe cộ bên đó như thế nào. Đi ra đường lúc nào cũng sợ bị mất chân.

hihihi, Con trai em giống me, đẹp trai lắm  Wink Em muốn làm sui gia với My không ?  Mà em với My là chỗ quen biết nên My nói trước là con trai em phải có võ mới an toàn  Grin
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #217 - 06. Oct 2008 , 19:37

Quote:
hihihi, Con trai em giống me, đẹp trai lắm  Wink Em muốn làm sui gia với My không ?  Mà em với My là chỗ quen biết nên My nói trước là con trai em phải có võ mới an toàn  Grin

Ôi chưa gì mà My đã xí rồi. 
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #218 - 06. Oct 2008 , 20:11

Phan_Hoa_Cam wrote on 06. Oct 2008 , 16:36:
Hú vía , đành  phải tìm  mối khác  chứ  sui gia kiêu này  nguy hiểm  lắm.  Nghe Tần nói bồ bị  tai nạn xe cộ  giờ  đã khoẻ  lại chưa ,  Hai năm trước  mình có về VN  nên biết  tình trạng xe cộ bên đó như thế nào. Đi ra đường lúc nào cũng sợ bị mất chân.

Grin Grin ừa vậy tui với bà mạnh ai nấy tìm mối làm sui ha , ah , chưa gì chị My đã xí rồi kìa , vậy bà cho con trai bà đi học võ đi là vừa nếu chưa biết võ , còn nếu biết rồi cũng nên học thêm 1 món nữa cho chéc en  Grin Grin

Cám ơn bà đã hỏi thăm nhen ác cái là xe đó đâm thẳng dzô người tui nên giờ thiệt tình là cánh tay trái của tui vẫn còn ê ẩm nếu tui giơ tay không đúng..phép tắc

Bây giờ xe cộ còn đông hơn 2 năm trước tui giờ muốn qua đường phải chịu khó di chuyển đến ngã tư đèn xanh đèn đỏ để qua đường cho chéc en còn cái tật ưa giúp đỡ dẫn người khác qua đường nay cũng đã hạn chế bớt  Smiley Wink Cheesy Grin

Lúc bà dìa VN ở chơi lâu không? và đi chơi được nhiều nơi không???

PTr
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #219 - 06. Oct 2008 , 20:13

Quote:
hihihi, Con trai em giống me, đẹp trai lắm  Wink Em muốn làm sui gia với My không ?  Mà em với My là chỗ quen biết nên My nói trước là con trai em phải có võ mới an toàn  Grin

Grin Grin  Cool Coolchỉ yêu cầu học võ thôi hả chị MY???

PTr
Back to top
« Last Edit: 06. Oct 2008 , 20:14 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #220 - 06. Oct 2008 , 20:30

Tuyet Lan wrote on 06. Oct 2008 , 19:37:

Ủa con trai của Cầm nhìn còn nhỏ mờ, con gái Lan vô đại học rồi mà. Ở đây chỉ có My là còn con gái mười mí thôi hà  Embarrassed
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #221 - 06. Oct 2008 , 20:37

Phuong_Tran wrote on 06. Oct 2008 , 20:13:
Grin Grin  Cool Coolchỉ yêu cầu học võ thôi hả chị MY???

PTr

Grin, nghe chi em mình nói qua lại cũng đủ cho  Cầm xanh mặt, khỏi  lo kiếm mối  làm sui làm xẻo gì nữa  Grin
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #222 - 06. Oct 2008 , 20:37

Quote:
Grin, nghe chi em mình nói qua lại cũng đủ cho  Cầm lo dắt con chạy lẹ  Grin

Hihi haha híhí

nói nôm na là chạy mất dép ha chị MY????

Chi, My ơi sao em vô trang 35 của Cung Hoa Gam khg được?? Chỉ mở được đến 34 thôi...

PTr
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #223 - 07. Oct 2008 , 16:00

Quote:

Hên quá, em đã chuẩn bị cho nó sẵn rồi, thành ra cứ việc nhào vô !!!!!!!!!!!!!!!!!
Back to top

IP Logged

Phan_Hoa_Cam
Junior Member
**

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #224 - 07. Oct 2008 , 16:03

Tuyet Lan wrote on 06. Oct 2008 , 19:37:

Có sao đâu, có gì mình đem đấu giá !!!!!!!!!!
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 13 14 15 16 17 
Send Topic In ra