Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn tin Cả Nhà    
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 25
Send Topic In ra
Nhắn tin Cả Nhà   (Read 41787 times)
tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Re: Nhắn tin Cả Nhà  
Reply #15 - 06. Sep 2008 , 15:19

Phuong_Tran wrote on 05. Sep 2008 , 18:29:
Cheesy Grin Grin Alex vô chọt mấy bà ngoại nè , nghe kiu bà ngoại nghe già quá chị ơi....

PTr

vậy ALEX kêu bằng gì?....so li....
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #16 - 06. Sep 2008 , 15:28

Sao_Mai wrote on 04. Sep 2008 , 14:44:
Út Sm mừng khi nghe tin anh rể tạm ổn
Mong chị TLan và anh rể sẽ bình an

Sao Mai thân thương
Chi TL thành thật cám ơn em SM nhiều nhé. Anh chị thật có phước thật nhiều mới có được những tình thân quá thân thương của những bạn bè chung trường nhưng không chung lớp. TRong khoảng thơỉ gian lao đao này, mặc dù  không vào D/Đ thường xuyên nhưng chị vẫn đọc va rất cảm động cũng như thấy hạnh phúc vô cùng trước thân tình của đại gia đình D/Đ LVD ấy. 
Chi TL thân chúc em và ngươì chi thân yêu của em có được những ngày sắp tơí luôn vui vẻ, em nhé.   
Chi TL
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #17 - 29. Oct 2008 , 16:26

Nhắn cả nhà

Ba của Phương Tần và Phương Huệ vừa mới mất

PTr xin báo cho cả nhà biết nha

PTr
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #18 - 29. Oct 2008 , 17:50

Phuong_Tran wrote on 29. Oct 2008 , 16:26:
Nhắn cả nhà

PTr

Cám ơn Phượng nhiều lắm !
Back to top

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #19 - 29. Oct 2008 , 19:18

Phuong_Tran wrote on 29. Oct 2008 , 16:26:
Nhắn cả nhà

PTr

That la 1 chuyện quá ư đột xuật TL mất hết cảm giác rồi  cả nhà ơi -
Không biết nói gì đây -bởi vì còn bàng hoàng  quá - Tần ơi, Huệ ơi - hai em hãy bình tĩnh  và cố gắng lên nhé.
TL sẻ cầu nguyện cho Bác trai nhé.
TL

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #20 - 30. Oct 2008 , 05:50

Thưa các anh chị em,
Hội AH LVD có em Bich Nhan là LVD74 hiện cư ngụ tai Dallas, và em Bich Nhan sẽ đại diện hội mang vòng hoa đến phân ưu cùng gia đình của PT và PH sau khi biết được địa điểm và ngày giờ thăm viếng.

TN ơi,
Em đã có được chi tiết gì mới chưa? Bích Định và PTr nữa, các em có liên lạc được với PT và PH không? Chị Đ Đ gọi phone thì không có ai bắt máy cả  Embarrassed.
Back to top
« Last Edit: 31. Oct 2008 , 08:02 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 30. Oct 2008 , 10:19

Quote:

Thưa các anh chị em,
Hội AH LVD có em Bich Nhan là LVD74 hiện cư ngụ tai Dallas, và em Bich Nhan sẽ đại diện hội mang vòng hoa đến phân ưu cùng gia đình của PT và PH sau khi biết được địa điểm và ngày giờ thăm viếng.

TN ơi,
Em đã có được chi tiết gì mới chưa? Bích Định và PTr nữa, các em có liên lạc được với PT và PH không? Chị Đ Đ gọi phone thì không có ai bắt máy cả  Embarrassed.

Chị Đậu Đỏ ơi,
Em đọc đưỢc chị viết em mừng quá, mới chạy vào LVD group viết email cám ơn Nhàn. Thế là có đại diên đàng hoàng, khỏi phải đặt bằng online.
Tối hôm qua nói với chị là em báo cho chi Cần thì con bé Tú lại cần em,  nên rút cục chị đã viết dùm em luôn rồi  Tongue Cám Ơn chị nhiều lắm chị ơi.
Back to top
« Last Edit: 31. Oct 2008 , 11:18 by admin »  

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #22 - 09. Nov 2008 , 12:09

Ngày 9 tháng 11 năm 2008

Kính thưa Thầy Cô & các chị em LVD,

Đã hơn 1 tuần hôm nay rảnh rang nên TN xin phép kể lể về chuyến đi thăm viếng chia buồn gia đình của PT & PH (LVD 75) ở Dallas thứ bẩy tuần trước, xin mọi người bỏ lỗi cho sự chậm trễ này nhá !
Thật là may mắn TN liên lạc được với chị Bích Nhàn (LVD 74) và cũng là thành viên lâu lắm của D/Đ LVD. Chị Bích Nhàn đã đón TN tại phi trường Dallas hôm thứ bẩy tuần trước, 2 chị em lần đầu gặp nhau tay bắt mặt mừng, và chị BN đã đưa TN đến nhà quàng cách phi trường hơn nửa giờ lái xe.
Khi đến nơi, chúng em được PH, PT & anh Đằng đón tiếp.

Chị BN & TN đã thắp nhang khấn nguyện bác trai đang nằm thanh thản an giấc nghìn thu, thăm hỏi & chia xẻ nỗi buồn với Bác Gái, PT, PH cùng gia đình.
Sau khi thăm viếng chị BN đã xin phép về nhà vì gia đình chị BN hiện cư ngụ tại Dallas cũng không xa nhà PT lắm.
TN ở lại với gia đình PT, PH cho đến sáng sớm thứ hai thì được anh Đằng & PH đưa ra phi trường về lại Phoenix cho kịp giờ làm viêc.

TN xin cảm tạ Bác Gái, anh Đằng, PH, PT cùng tất cả mọi người trong gia đình đã lo lắng tận tình cho TN từ miếng ăn đến giấc ngủ thật là thâm tình trong những ngày TN ở Dallas mặc dầu gia đình rất ư bận rộn trong những ngày tang lễ.
OX của TN xin được cám ơn chị Bích Nhàn & anh Đằng cùng PH thật nhiều đã đưa đón TN đến nơi đến chốn (vì TN không báo trước cho PT & PH. Vả lại TN & chị Bích Nhàn chưa gặp mặt nhau bao giờ, nên OX cứ sợ không biết TN sẽ ra sao & sẽ ngủ đêm nơi đâu nếu "bị trục trặc kỹ thuật". Vì đây là lần đầu tiên TN đến thành phố Dallas).

TN xin post thiệp chia buồn cho cả nhà cùng xem. Trong phong bao trắng có số tiền do quý Cô & chị em LVD đóng góp. TN đã viết tắt tên của mọi người đóng góp, chỉ thiếu tên chị Bích Nhàn trong ảnh chụp (vì TN chụp tấm thiệp trước khi gặp chị BN). Nhưng trong tấm thiệp trao cho Bác Gái , TN đã có viết tên chị BN.

...
...
...
...

Thưa Cả Nhà,

Khi chúng em đến nhà quàng mới biết là tiệm hoa chưa mang hoa đến, mặc dầu khi đặt hoa Bích  Định đã yêu cầu mang hoa đến sáng ngày thư bẩy. Vì thế chúng em " gặp biến thì phải tùng quyền" nên đã cancel phần hoa của hội AHLVD và cũng gủi phần tiền này đến phúng điếu tang quyến.

TN cũng không quên cám ơn B Đ đã lo lắng & sắp xếp tất cả mọi việc giúp TN nhiều lắm để "hoàn thành công việc"

TN xin tường trình cho Cả Nhà được biết. Nếu có chi sơ sót xin mọi người tha thứ cho vì thời gian quá ngắn & gấp rút (mãi đến sáng thứ sáu TN mới có vé để bay đi Dallas ngày thứ bẩy)  nên không được chu đáo như ý muốn.

(P.S. : Nếu các chị em LVD có gì thắc mắc xin nhắn tin riêng cho TN. Cám ơn nhiều lắm )

Chúc Cả Nhà ngày cuối tuần nhiều an lành & vui vẻ  Cheesy

Thân Kính ,

TN

Back to top
« Last Edit: 09. Nov 2008 , 13:50 by tuyet_ngo »  

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

e: Nhắn tin Cả Nhà  
Reply #23 - 13. Nov 2008 , 04:59

Em TUyet Ngo than thương ,
Cam on em da dai dien cho cac Co va cac ban den phung vieng than phu cua Phương Tan va Phương Hue cung gia dinh.
Em that la mot con ngươi... Co that su khong biet noi sao nua , rat chi tinh voi cac nguoi tren cung nhu ban be.
Hom nay Co moi vao day moi biet dươc moi chi tiet. Co thanh that cam on em mot lan nua.
Co chac chan hai em Phương Tan va Phương Hue rat cam dong vi su co mat cua em.
Co Van
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #24 - 15. Nov 2008 , 13:18

Cả nhà ơi ,hôm nay sinh nhât TN , TB đi làm về thấy chưa có ai làm gì cho TN ,chắc cô nàng đang tủi thân khóc hu hu rồi  Embarrassed Undecided Cry Cry Undecided Embarrassed
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #25 - 15. Nov 2008 , 18:40

thubeo wrote on 15. Nov 2008 , 13:18:
Cả nhà ơi ,hôm nay sinh nhât TN , TB đi làm về thấy chưa có ai làm gì cho TN ,chắc cô nàng đang tủi thân khóc hu hu rồi  Embarrassed Undecided Cry Cry Undecided Embarrassed

Cám ơn Thu béo nhắc chứ không thôi thì.... không biết làm sao dỗ Tuyết đây  Undecided Hèn chi saigon đang lụt  Grin
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Reply #26 - 15. Nov 2008 , 18:58

Quote:
Cám ơn Thu béo nhắc chứ không thôi thì.... không biết làm sao dỗ Tuyết đây  Undecided Hèn chi saigon đang lụt  Grin

..................
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #27 - 16. Nov 2008 , 16:28

tuyet_ngo wrote on 15. Nov 2008 , 18:58:
..................

Chời TN ơi, bà hóc dữ quá, tui chưa từng thấy hột nước mắt nào bự dữ dzậy  Roll Eyes nhìn gương mặt í ẹ wa'... " thôi nín đi em ..."  Grin Grin
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

nhan tin ca nha , mung sinh nhat em TUyet Ngo  
Reply #28 - 16. Nov 2008 , 18:11

Em Tuyet Ngo oi ,
Happy birthday em nhe , chuc em ao ươc gi dươc nay ! va luon luon van de thương doi voi tat ca moi ngươi.
Nho tra loi cho Co ve vu Co hoi em do.
Ban chieu Co vao D/D ma khong tra loi dươc , may sao bay gio lai khong co van de gi !
Co Van
Back to top

IP Logged

tuyet_ngo
Gold Member

Re:  nhan tin ca nha , mung sinh nhat em TUyet Ng
Reply #29 - 21. Nov 2008 , 05:01

ngo_thi_van wrote on 16. Nov 2008 , 18:11:
Em Tuyet Ngo oi ,
Happy birthday em nhe , chuc em ao ươc gi dươc nay ! va luon luon van de thương doi voi tat ca moi ngươi.
Nho tra loi cho Co ve vu Co hoi em do.
Ban chieu Co vao D/D ma khong tra loi dươc , may sao bay gio lai khong co van de gi !
Co Van

Kinh thua Cô Vân,

Chao ôi! em hư quá ! mãi đến hom nay em moi "hêt khóc sướt mướt" moi khi nhin vao computer
Em rat cam on loi chuc mung cua Co,

Em kính chuc gia dinh Co mot mua le Tạ Ơn vui ve & hanh phuc,

Thương Kinh,

Em TN

P.S. Cô ơi ! "bai thuoc" tri cam ho cua Cô hay qua! Nho uong thuốc nay , em đa khoe nhieu roi nhat la "may con ho" , So qua chay tan loan het roi Cô ạ, Cheesy
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 25
Send Topic In ra