Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Thế Hệ Không Dây  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 9
Send Topic In ra
Thế Hệ Không Dây (Read 15876 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Thế Hệ Không Dây
Reply #15 - 12. Oct 2008 , 17:45

Shocked
Thu Lê và các em ơi,
Sao phó nhòm Thu Lê chụp được cái hình ăn tiền thế, đúng con người của thế hệ không dây đang hạnh phúc nói chuyện với "người ấy" ở đầu dây bên kia một cách say sưa và thoải mái đến độ không còn cả thì giờ chụp chung hình với Thu vào cái ngày đi du ngoạn với nhóm Ngô Quyền đó.  Phải nói rõ ra là ngoài cô Thu cô còn bị quay phim và một vài người khác chụp hình nữa cơ đó, bỗng dưng bị thiên hạ để ý vì cái tật không dây, khổ ghê nơi!
Còn các em Đậu Đỏ và PT thì đều đoán đúng cái địa điểm mà cô Ngọc Mai đã ghé qua.  Thật là cái gì cũng không qua nổi dân nơi đó, nhất là thổ công ĐĐ còn có Dạ Cưng gà cho nữa. 
Thôi thư thoảng mình sẽ đến với nhau bằng con đường tắt "không dây" này các em nhé!
Thân ái,
VNMai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #16 - 13. Oct 2008 , 04:34

Shocked
Dau Do oi,
Hom qua co tra loi ve vu cai hinh co o Arizona ma lai viet lon ten PT thay vi KaHat.  Vay co noi lai cho dung ten va Kahat dung buon co^ nghe.
Sang nay co da gui bai moi nho DD cho vao Leu Van roi.  Lai co viec nho Quan Su do.   Cam on em trươc.
Co Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 13. Oct 2008 , 04:49

Vu Ngoc Mai wrote on 13. Oct 2008 , 04:34:
Shocked
Dau Do oi,
Hom qua co tra loi ve vu cai hinh co o Arizona ma lai viet lon ten PT thay vi KaHat.  Vay co noi lai cho dung ten va Kahat dung buon co^ nghe.
Sang nay co da gui bai moi nho DD cho vao Leu Van roi.  Lai co viec nho Quan Su do.   Cam on em trươc.
Co Ngoc Mai

Thưa cô Ngọc Mai,
Cô có thể đi ngược lại cái post của cô và bấm vào
"sửa bài đăng" để sửa chửa lại.
Em đã nhận được bài mới của cô và đã đăng ngay sáng nay như lời cô dặn đấy ạ !
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #18 - 13. Oct 2008 , 11:16

Roll Eyes Roll Eyes
Em Đậu Đỏ thương,
Thật là nhanh như điện, cô cám ơn Quân Sư đã đăng ngay bài viết về Palin của cô và mong cả nhà thảo luận tí ti về vai trò phụ nữ nhé. 
Cô viết thư rồi, hy vọng KaHat đọc được và cô không cần vào sửa thư nữa hai em nhé.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #19 - 15. Oct 2008 , 03:16

Co Thu noi dung qua ! Toi hoan toan dong y !
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #20 - 15. Oct 2008 , 16:03

Shocked
Cô Vân ơi,
Oan ôi ông đia, giữa thanh thiên bạch nhật, ta ngồi nói chuyện "không dây" với nụ cười tươi làm rứa mà dám chụp mũ là ngồi chờ làm...chuyện kia thì lạ thật.
Thôi tôi cho cô đoán lại một lần nữa, thử xem tui đang nói chiện mí ai rứa? 
Chắc lúc này được cô T. nựng hơi nhiều nên có phần lo ra phải không bạn vàng? Hích hích hích...
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #21 - 16. Oct 2008 , 04:21

Ban Dzang oi ,
Dang noi chuyen voi DT ha ? Dao nay sao co nang im hoi lang tieng vay ?
Con cai chuyen kia tu'ng lam thi thanh thien bach nhat hay toi om om cung phai xin tai xe cho " lai' xe " chu !
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #22 - 16. Oct 2008 , 10:05

Shocked
Cô Vân ơi à,
Sao cô lại nghĩ rằng tui đang nói chiệng mí DT vậy, trật rồi bạn vàng ơi.  Thôi bỏ qua câu hỏi này, vì chẳng ai có thể đoán ra đâu, hì hì hì. 
Bà cụ khoẻ không, Thứ bảy sau Vân có đi dự tiệc đón mừng Thầy BB không, nhớ đi cho zui nhé, nhờ Tâm Loan chở là được rồi.
Chúc Vân cuối tuần vui.  Nhớ năng vào lều nói chuyện khào với tui nghe.
Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #23 - 16. Oct 2008 , 18:49

Lethikinhhoang wrote on 10. Oct 2008 , 06:35:
Khi dừng chân nghỉ mát bên gốc cây ở vệ đường trong khu thăm viếng của du khách " Grand Canyon ", Cô Mai đã không bỏ phí thì giờ mà vội vàng, say sưa nối dây với người thân
Kahat đoán đại thôi trúng trật gì cũng vui

Kahat

Mọi người nhìn kỹ lại cô Mai đang nối dây đi .  Rõ ràng là đang say sưa và hạnh phúc , tại sao co Vân lại lệch lạc nghĩ là cô Mai đang 'se` sè"...  Nếu có thế thật thì ít ra cũng phải lấy cái áo đen mà che đi chứ, phải không cô Mai? 

Phải bât mí một tý là cô Mai bận nối dây với người ở xa đến nỗi quên hẳn trời đất xung quanh , chẳng thấy ngắm Grand Canyon một chút síu nào, cũng không biết cô Thu chụp hình trộm, nói chi đến chuyện chụp hình chung với cô Thu, hic hic...
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #24 - 16. Oct 2008 , 19:32

Roll Eyes
Cô Thu ơi,
Bạn Vàng có khác, hiểu nhau cũng kỹ nữa.  Quả thật tui mải nói chuyện đến quên cả phong cảnh chung quanh.  Nhưng may quá, chốn đó đã từng "tham quan" rồi, đâu có lạ gì nữa hả cô nó.
Cám ơn người đã chụp cho tấm hình rất tiếu lâm.
Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #25 - 19. Oct 2008 , 05:21

Hai ban dzang oi ,
Yahoo cua toi no dang lam kho de nen moi co thi gio vao day dau lao voi hai ban dzang chu khong phai vang vang dau nhe .
Toi doan vay thoi chu co gi chac chan bao Co Ngoc Mai la dang di tim   canh vat u buon ma lam tho dau ! Chu dung co noi huych toet nhu Co Thu la ta bao " se` se` "
The nao toi cung di , trươc la de gap lai ngươi anh cua co ban than cua minh va vua la dong nghiep , hai nua la de co co hoi gap lai ban be va hoc tro cu cua minh chu !
Hai ban co quen Tran Minh Cong khong ? Ba Cu vua moi mat , co le minh cung se phai di chia buon , hoc cung IC CVA day .
Ngay hom nay hai ban lam gi day ? Toi dang nghi menu trong ngay . Vua lam dua gia , an cung ngon lam , lam lai ca kho to , cung thanh cong ra phet day ! Meo khen meo dai duoi day . Luc xua minh day hoc tro chu nghia , bay gio phai hoc lai hoc tro nghe nau an ! Vui nhi ! Thoi , bay gio phai chay qua ben muc gia chanh xem co gi la khong . Hom no , dang lam dua gia thi suc nho khong biet co phai bo dam vao khong , lai phai chay vao muc GC xem lai cho chac chuyen vi khong hieu la chi co dương va muoi thoi ma sao no chua dươc ?. Hoc tro nay dot qua !

Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #26 - 19. Oct 2008 , 17:06

Roll Eyes
Gửi hai bạn vàng của tui,
Nghe nói Vân lại bị trục trặc kỹ thuật, không có web mà xem.  Thương bạn cứ bị tổ trác hoài.  Thôi để có gì hay thì lâu lâu hai đứa tui gọi phone cho bạn.
Còn em gái Palin đa tài như thế mà chỉ ở nhà bế con thì nản lắm.  Thời chúng mình còn được đi làm mà Thu ơi!  Ta đâu có thể quên được sự hấp dẫn của cuộc sống nhập thế, nhất là khi tuổi còn trẻ, nhựa sống còn đầy.
Xin hai bạn 2 phiếu cho ông cụ và người đẹp với nhé.  Tui không làm chính trị, tui chỉ mới cổ động sơ sơ xem có bạn vàng nào vì giận tui mà trở thành vàng vàng hay không thôi.
Chúc Vân và Thu cả tuần an vui.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #27 - 20. Oct 2008 , 02:58

Ngoc Mai oi ,
Nghe noi Ngoc Mai co dong khong cong cho lien danh Palin , ta cho
" ban dzang " len chuc kim cương day , chiu khong?
Yahoo lam kho de ta thi ta lai co nhieu thi gio vao day " chat " , tuy nhien van con netzero cuu bo day Ngoc Mai oi , nen van chua dut lien lac voi ban be bang the he khong day dau !
Hen gap nhau ngay 25 toi day .
Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Re: Thế Hệ Không Dâyhom qua
Reply #28 - 20. Oct 2008 , 03:06

Hai ban Dzang oi ,
Viet xong moi quen la ngay hom qua ba Cu cua Thanh Tam goi cho minh , lai khoc vi nho con , bao neu co chon thi se co noi ma den tham , bay gio rai tro biet o dau ma tim ? Nghe tham qua , tuy nhien day la ươc nguyen cua Thanh Tam ma ! Ba Cu nho chuyen loi hoi tham tat ca cac Giao Su va hoc sinh LVD .
Ngay hom qua minh cung co goi noi chuyen voi " Cu Hieu " chac day la noi chuyen lan cuoi thoi , vi Ba Hương sap vao dong kin roi , nghe noi cho  mo^? cung khong may kha quan , toi nghiep Cu Hieu qua .
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #29 - 20. Oct 2008 , 12:56

Shocked
Vân ơi,
Cám ơn đã cho ta lên chức "kim cương" nghe cũng bảnh đó chứ, nhất định là có giá hơn vàng rồi. 
Các cụ già (không phải tụi mình đâu nhé!) thì cứ hay buồn khóc quá nhỉ, thảo nào mà có 2 câu thơ:
"Tuổi già hạt lệ như sương,
  Hơi đâu mang lấy hai hàng chứa chan"
thương nhất là tiếng khóc của các cụ đó, vì họ đã khóc suốt cuộc đời rồi còn gì!  Như mẹ của Thanh Tâm, như cụ Hiệu Hương giờ đang một mình một bóng, những ước mong được Chúa gọi về!
Thôi không nói nữa, buồn thấy mồ đi bạn vàng ơi.  Hẹn gặp nhau 25/10!
Chúc cô Vân hôm nay và suốt tuần luôn vui và sớm chữa được bịnh trầm kha của nàng Yahoo.
Ngoc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 9
Send Topic In ra