Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Sarah Palin - Từ Gia Đình đến Chính Trị  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
Sarah Palin - Từ Gia Đình đến Chính Trị (Read 5025 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Re: Sarah Palin - Từ Gia Đình đến Chính Tr
Reply #30 - 27. Mar 2009 , 01:44

khanh-van wrote on 17. Mar 2009 , 15:08:
Hay quá nhỉ?? và cũng giỏi ghê.!!... Bưã nay chị mới mò vào khu vực này... Ai dè đâu trong Diễn Đàn LVD mình cũng có Chị Đậu Đỏ ra ứng cử Tông Tông.... Thật uổng hết sức.... Mỹ không phôn hay hú chị một tiếng.... để chị xin một chân chạy việc.... dán giấy bầu cử khắp nơi.. để ủng hộ ứng cử viên... gà nhà... Thôi dịp sau nhé !!.

...

Thân tặng Nữ Ứng Cử Viên Tổng Thống Đỗ Hồng cuả Hiệp Chủng Quốc - Niên Khoá 2008

hihi, Cô Thu đang hỏi thăm sức phẻ chị kia kìa.  Cheesy
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Sarah Palin - Từ Gia Đình đến Chính Tr
Reply #31 - 05. Apr 2009 , 06:58

khanh-van wrote on 17. Mar 2009 , 15:08:
Hay quá nhỉ?? và cũng giỏi ghê.!!... Bưã nay chị mới mò vào khu vực này... Ai dè đâu trong Diễn Đàn LVD mình cũng có Chị Đậu Đỏ ra ứng cử Tông Tông.... Thật uổng hết sức.... Mỹ không phôn hay hú chị một tiếng.... để chị xin một chân chạy việc.... dán giấy bầu cử khắp nơi.. để ủng hộ ứng cử viên... gà nhà... Thôi dịp sau nhé !!.

...

Thân tặng Nữ Ứng Cử Viên Tổng Thống Đỗ Hồng cuả Hiệp Chủng Quốc - Niên Khoá 2008

Hihi bửa nay Đ Đ cũng "lạc bước" vào đây mới thấy mình có bó hoa do chị Khánh Vàng tặng. Cám ơn chị nhé, nhưng chị ơi tin vịt cồ này là do cô em Mỹ muốn hại bạn đó  Tongue  Roll Eyes  Grin
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra