Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Sớ Táo Quân Mậu Tý  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Sớ Táo Quân Mậu Tý (Read 8358 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Sớ Táo Quân Mậu Tý
Reply #15 - 19. Jan 2009 , 04:58

Quote:
Chị ơi,
Emn gọi chị 6am sáng nay vì đênm qua em thấy trễ không gọi. Em vừa post ở trên đó , chị mang ra cho em nha chị. Bây giờ em có hẹn BS, lát em về em sửa sang  lại.  Chị coi hộ em có thiếu so't gí ai khôngh nha Chị.  Smiley

Chiều về mới mang ra nha. Em muốn chọn hình bà Táo nào thì bảo chị biết, hay là đưa hình Táo Mỹ điệu ra đi  Grin. Sớ Táo tuy trể 1 chút xíu ( chắc tại vì năm nay xăng mắc quá nên Táo phải lội bộ trên tuyết chăng? ) nhƯng rất hay và đầy đũ. Hoan hô cô admin đã cố gắng hết mình.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

phuonghue
Gold Member

Reply #16 - 19. Jan 2009 , 05:14

thumbup thumbup thumbup U Chẻ hay quá  Grin Grin thumbup thumbup smflower smflower Vỗ tay vỗ tay  smflower thanks.gif thanks.gif Năm nay thế nào cũng ăn nên làm ra  Grin Grin
Back to top

IP Logged

Thuc-Khanh
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 19. Jan 2009 , 05:20

phuonghue wrote on 19. Jan 2009 , 05:14:
thumbup thumbup thumbup U Chẻ hay quá  Grin Grin thumbup thumbup smflower smflower Vỗ tay vỗ tay  smflower thanks.gif thanks.gif Năm nay thế nào cũng ăn nên làm ra  Grin Grin

U Chẻ thật là...zach' lầu  thumbup  thumbup
Bravo, bravo  thanks.gif  flower4u
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #18 - 19. Jan 2009 , 10:07

Cám  ơn U Chẻ    dù  chậm  1  ngày  cũng  đầy đủ  nhân tài  trình tấu Ngọc Hoàng ...như vậy  sang năm cứ tiếp tục nữa nhé ....đừng có  bán  cái cho Quân sư   nong_hoi nong_hoi thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif redwine redwine redwine
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #19 - 19. Jan 2009 , 10:19

nguyen_toan wrote on 19. Jan 2009 , 10:07:
Cám  ơn U Chẻ    dù  chậm  1  ngày  cũng  đầy đủ  nhân tài  trình tấu Ngọc Hoàng ...như vậy  sang năm cứ tiếp tục nữa nhé ....đừng có  bán  cái cho Quân sư   nong_hoi nong_hoi thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif redwine redwine redwine

Nghe chư.ư.ư.ưa... Cheesy
Hihi haha cám ơn anh nguyen_toan lắm nha! Cám ơn anh kíu bồ  violetflower
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #20 - 19. Jan 2009 , 10:53

nguyen_toan wrote on 19. Jan 2009 , 10:07:
Cám  ơn U Chẻ    dù  chậm  1  ngày  cũng  đầy đủ  nhân tài  trình tấu Ngọc Hoàng ...như vậy  sang năm cứ tiếp tục nữa nhé ....đừng có  bán  cái cho Quân sư   nong_hoi nong_hoi thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif redwine redwine redwine

Quote:
Nghe chư.ư.ư.ưa...
Hihi haha cám ơn anh nguyen_toan lắm nha! Cám ơn anh kíu bồ 

heheh, chít U Chẻ chư...ư...a...
Bút sa gà xối mỡ mờ  nong_hoi  chitchua  Grin Grin Grin
Tặng U Chẻ nè  vuonhoa ( o bế  từ bi giờ để năm sau U mần típ  Grin Grin )
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 19. Jan 2009 , 14:18

Quote:
Nghe chư.ư.ư.ưa... Cheesy
Hihi haha cám ơn anh nguyen_toan lắm nha! Cám ơn anh kíu bồ  violetflower

phuonghue wrote on 19. Jan 2009 , 05:14:
thumbup thumbup thumbup U Chẻ hay quá  Grin Grin thumbup thumbup smflower smflower Vỗ tay vỗ tay  smflower thanks.gif thanks.gif Năm nay thế nào cũng ăn nên làm ra  Grin Grin

hứ  Roll Eyes đau tay quá , khg vỗ tay đâu   UndecidedGrin
Back to top
« Last Edit: 19. Jan 2009 , 15:01 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #22 - 19. Jan 2009 , 14:43

Quote:
Chiều về mới mang ra nha. Em muốn chọn hình bà Táo nào thì bảo chị biết, hay là đưa hình Táo Mỹ điệu ra đi  Grin. Sớ Táo tuy trể 1 chút xíu ( chắc tại vì năm nay xăng mắc quá nên Táo phải lội bộ trên tuyết chăng? ) nhƯng rất hay và đầy đũ. Hoan hô cô admin đã cố gắng hết mình.

Chị ơi,

Em đâu có hình Táo đâu mà chọn. Hôm nghe Cô Mai bảo là em ma le chạy vô Phụ Nữ Gia Đình chôm ngay của họ dán trong bài Cô Mai đó chứ chị tưởng ở đâu mà em có   Grin Bởi vậy em hỏi Cô có thấy bà Táo quen khg mà Cô ngây thơ khg để ý  Grin
Cứ lấy hình Táo  mấy năm trước xài lại được rồi chị ơi  Wink

Huh, em chưa đổ thừa chị là may á.  Roll Eyes
Chị bảo em ngày thứ hai Jan 18 mới  là Táo chầu trời.  Roll Eyes
Buô"i sáng chủ nhật hôm qua Thanh Liên phôn thăm , em còn tán dóc mấy tiếng. Thanh Liên bảo có 2 cái SN của Tần và Lan trong D/D mà chẳng thấy em viết nên Liên nghĩ em lại bị gì rồi. Lúc  cúp phôn Liên em phôn cho Lan và Tần chuc SN chứ khg dámvào D/D vì tay còn sưng  Undecided  rồi tỉnh bơ coi phim với con.  Grin  Đến chiều tối hôm qua em thấy nhang khói um sùm trong nhà , mới biết Me em cúng. Vội vã chạy vào D/D thấy anh Năng réo um sùm.  Tongue
Bởi vậy nên em tả  mỗi người có 1 câu thôi mà 2am mới xong, tính dán thì internet hư  Undecided  Thế là em khg ngủ được,  loay hoay thêm thắt luôn đợi đến gần 6am, phải gọi phôn  chị um sùm đó.  Undecided
Cả tiếng mới gõ xong mấy chữ này đó chị ơi  Undecided
Back to top
« Last Edit: 19. Jan 2009 , 14:51 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 19. Jan 2009 , 14:56

timo wrote on 19. Jan 2009 , 10:53:
heheh, chít U Chẻ chư...ư...a...
Bút sa gà xối mỡ mờ  nong_hoi  chitchua  Grin Grin Grin
Tặng U Chẻ nè  vuonhoa ( o bế  từ bi giờ để năm sau U mần típ  Grin Grin )

hihi, cám ơn Ti Mo,  tặng gà xối mỡ đi Ti Mo à , My mê ăn da gà mỏng dính dòn tan của món đó lắm.  Embarrassed Còn tăng vườn hoa thì tội tụi nó quá vì  tay My chẳng dám  tưới cây đâu. Undecided
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #24 - 19. Jan 2009 , 14:59

Thuc-Khanh wrote on 19. Jan 2009 , 05:20:
U Chẻ thật là...zach' lầu  thumbup  thumbup
Bravo, bravo  thanks.gif  flower4u

hihi, khen để dụ khị My ha  Grin
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #25 - 19. Jan 2009 , 15:41

Quote:
Chị ơi,

Huh, em chưa đổ thừa chị là may á.  Roll Eyes
Chị bảo em ngày thứ hai Jan 18 mới  là Táo chầu trời.  Roll Eyes

Cả tiếng mới gõ xong mấy chữ này đó chị ơi  Undecided

Hư quá! Thế còn bảo là không đổ thừa chị  Roll Eyes. Hôm trước chị đã hỏi Phương Huệ và được biết là mùng 1 là ngày 26, nên tính nhẩm ra là ngày 23 tháng chạp là ngày jan 18, chị đâu có nói vào ngày thứ hai đâu nào  Roll Eyes. Làm ngày hôm trước thấy em im hơi lặng tiếng, chị còn thở phào nhẹ nhỏm, nhủ thầm "năm nay đở...khổ cho cả 2 đứa"  Tongue.
Dù nói gì thì nói, em năm nay thực là xuất sắc, cho em bảng danh dự hạng nhất nhé  pansytim

Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Reply #26 - 19. Jan 2009 , 16:52

Xin mời cả nhà quá bộ trở lại trang 1 để đọc Sớ Táo Năm Mậu Tý
Back to top

IP Logged

GiangHa
Full Member

œil pour œil, dent pour
dent

Reply #27 - 19. Jan 2009 , 17:57

U Chẻ ơi!

thanks.gif chị Mỹ! dù trể mà D/ Đ LVD cũng có Sớ để trình tấu đến Ngọc Hoàng ...chắc là Ngài cảm động lắm và sẽ ban nhiều may mắn đến cả nhà trong năm Con Trâu đó chị Táo ơi!  Sao gọi người ở xa mà hông chịu gọi người ở gần để "gõ" phụ bà Táo? hay là lạc mất số điện thọai  nữa rồi  Cheesy...Bị đau tay mà hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ thì năm tới tiếp tục là đúng nhe! GH đồng ý với các vị ở trên ,Timo...& anh NT...Tặng thêm món chị thích nữa nè
nong_hoi ruouvang smflower hongtim

Tình Thân!
GH
Back to top
« Last Edit: 19. Jan 2009 , 17:58 by GiangHa »  

œil pour œil, dent pour dent

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #28 - 19. Jan 2009 , 19:05

Quote:
Hư quá! Thế còn bảo là không đổ thừa chị  Roll Eyes. Hôm trước chị đã hỏi Phương Huệ và được biết là mùng 1 là ngày 26, nên tính nhẩm ra là ngày 23 tháng chạp là ngày jan 18, chị đâu có nói vào ngày thứ hai đâu nào  Roll Eyes. Làm ngày hôm trước thấy em im hơi lặng tiếng, chị còn thở phào nhẹ nhỏm, nhủ thầm "năm nay đở...khổ cho cả 2 đứa"  Tongue.
Dù nói gì thì nói, em năm nay thực là xuất sắc, cho em bảng danh dự hạng nhất nhé  pansytim

Ơ hay, chị nói ngày 18 thì cũng như là nói thứ hai hôm nay chứ còn gì nữa chời  Roll Eyes
Chán chị quá hà  Undecided Em bây giờ đã hay quên mà chị lại cho em quên luôn thì chết rồi .  Roll Eyes  Chuyện gì em đã bảo em làm là thế nào em cũng phải làm chứ, nếu chị thấy em im re thì chị nhắc dùm em chị ơi.     godau

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #29 - 19. Jan 2009 , 19:14

GiangHa wrote on 19. Jan 2009 , 17:57:
U Chẻ ơi!

thanks.gif chị Mỹ! dù trể mà D/ Đ LVD cũng có Sớ để trình tấu đến Ngọc Hoàng ...chắc là Ngài cảm động lắm và sẽ ban nhiều may mắn đến cả nhà trong năm Con Trâu đó chị Táo ơi!  Sao gọi người ở xa mà hông chịu gọi người ở gần để "gõ" phụ bà Táo? hay là lạc mất số điện thọai  nữa rồi  Cheesy...Bị đau tay mà hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ thì năm tới tiếp tục là đúng nhe! GH đồng ý với các vị ở trên ,Timo...& anh NT...Tặng thêm món chị thích nữa nè
nong_hoi ruouvang smflower hongtim

Tình Thân!
GH

Ờ ha,  thiệt tình My không biết sao mà My không nhớ ra là có thành viên D/D ở gần ngay My   Shocked Lẫn quá rồi  , huhu  godau.
Cám ơn Giáng Hạ, mai mốt bị réo đừng kêu trời nhang  Grin
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra