Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Sớ Táo Quân Phụ Nữ Gia Đình - Mậu Tý  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra
Sớ Táo Quân Phụ Nữ Gia Đình - Mậu Tý (Read 7861 times)
Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Re: Sớ Táo Quân Phụ Nữ Gia Đình - Mậu
Reply #45 - 17. Feb 2009 , 20:00

Đặng Mỹ ơi,
Đi đâu thì cô cũng nhớ những ngày vui tại Vancouver.  Cứ tưởng lần này gặp được em và Đậu Đỏ cùng Dạ Cưng nữa chớ. 
Mỹ ơi, có bận gì cũng dẹp hết đi mà theo tiếng gọi họp mặt thưởng hoa phương xa của LVD miền Bắc.  Một năm đi qua mau lắm, mà cuộc đời thì chỉ có...90 năm thôi, nhớ nhé cô bé.
Cám ơn đóa hoa hồng xinh xinh em tặng cho cô.
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #46 - 18. Feb 2009 , 02:56

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Feb 2009 , 20:00:
Đặng Mỹ ơi,

Mỹ ơi, có bận gì cũng dẹp hết đi mà theo tiếng gọi họp mặt thưởng hoa phương xa của LVD miền Bắc.  Một năm đi qua mau lắm, mà cuộc đời thì chỉ có...90 năm thôi, nhớ nhé cô bé.
Cô Ngọc Mai

Mỹ có nghe cô Mai nói không, trả lời cô đi  Tongue
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #47 - 18. Feb 2009 , 03:35

Quote:
Mỹ có nghe cô Mai nói không, trả lời cô đi  Tongue

hihi, chị biết em bận con, đi không dược mà  Undecided   
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #48 - 18. Feb 2009 , 03:44

Vu Ngoc Mai wrote on 17. Feb 2009 , 20:00:
Đặng Mỹ ơi,
Đi đâu thì cô cũng nhớ những ngày vui tại Vancouver.  Cứ tưởng lần này gặp được em và Đậu Đỏ cùng Dạ Cưng nữa chớ.  
Mỹ ơi, có bận gì cũng dẹp hết đi mà theo tiếng gọi họp mặt thưởng hoa phương xa của LVD miền Bắc.  Một năm đi qua mau lắm, mà cuộc đời thì chỉ có...90 năm thôi, nhớ nhé cô bé.
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,
Em cám ơn Cô nhớ những ngày vui ở Vancouver với tụi em. Em vẫn muốn mời các Cô và cả nhà họp mặt ở Vancouver tháng 9 năm nay, nhưng nghe chị Đậu Đỏ nói kẹt chị Cần muốn tổ chức ở Cali tháng 8 nên em không biết tính sao nữa ạ  Undecided
Em cám ơn Cô nhắc nhở em đi chơi, nhưng tháng 4 thì cháu Tú còn đi học, em không mang cháu đi được a.    Smiley
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #49 - 18. Feb 2009 , 13:39

Em Đặng Mỹ thương,
Hiện giờ cô cũng có 2 đứa cháu nội... mọn để đưa rước khi đi học, nhưng hễ cứ muốn du lịch thì cho cậu cả hay để thu xếp tìm người thế, chớ cô tự thấy khó có thể vắng mặt trong cuộc vui hội ngộ nào, nhất là của LVD.   
Ôi cuộc sống độc thân sao mà thần tiên làm vậy các em nhi?
Đùa tí thôi, Đ. Mỹ lo cho bé Tú như vậy là tốt lắm, mỗi người có một hoàn cảnh mà em.  Nếu tổ thức tháng 8 thì nhớ cho con gái đi theo với nhe.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #50 - 18. Feb 2009 , 20:38

Vu Ngoc Mai wrote on 18. Feb 2009 , 13:39:
Em Đặng Mỹ thương,
Hiện giờ cô cũng có 2 đứa cháu nội... mọn để đưa rước khi đi học, nhưng hễ cứ muốn du lịch thì cho cậu cả hay để thu xếp tìm người thế, chớ cô tự thấy khó có thể vắng mặt trong cuộc vui hội ngộ nào, nhất là của LVD.  
Ôi cuộc sống độc thân sao mà thần tiên làm vậy các em nhi?
Đùa tí thôi, Đ. Mỹ lo cho bé Tú như vậy là tốt lắm, mỗi người có một hoàn cảnh mà em.  Nếu tổ thức tháng 8 thì nhớ cho con gái đi theo với nhe.
Thân,
Cô Ngọc Mai

Kính thưa Cô Ngọc Mai,
Bao giờ cháu Tú hết mang sách đến xà vào bên cạnh ngồi thì em mới độc thân đưỢc cô ợi.  Em đi đâu cũng mang cháu đi theo chứ ạ. Hè năm ngoái em đi mấy ngày họp mặt em cũng mang cháu đi theo. 
Em cứ định phôn hỏi chị Cần xem chị có định làm không để em còn tính nhưng em lại bận rộn rồi quên mất.
Em vẫn thích tổ chức sinh nhật 5 năm D/D ngày 9 tháng 9 năm 2009 thật "xôm tụ" tại Vancouver, nhưng chị Cần làm đại hội thế giới  thì em phải chịu thôi.
Em tặng Cô mấy đoá hồng ạ  hoahong.gif openflow.gif hoahong.gif openflow.gif hoahong.gif openflow.gif

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 
Send Topic In ra