Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 ... 10
Send Topic In ra
Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009 (Read 23435 times)
Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Re: Lê Văn Duyệt Hội Ngộ - 22/8/2009
Reply #15 - 12. May 2009 , 16:49

Phuong_Tran wrote on 12. May 2009 , 14:09:
Chi My ơi , chị ghi cái địa chỉ email của chị Cần và gạch ở dưới nó che mất cái dấu này _ làm địa chỉ email của chị Cần mọi người gửi sẽ không đến đấy ( em " bị " rồi )
Địa chỉ email của chị Cần là
can_dang12@hotmail.com
Để ý thì sẽ thấy có khoảng cách , nhưng những người...xớn xác như em thì không thấy chị ạ  Grin laugh12 Cool Cool

PTr

Ptr ơi à,
Lâu quá mới lại nghe tiếng em thỏ thẻ, cám ơn em đã nhắc nhở, làm chị Đ Đ giựt mình phải chạy u ra trang www.levanduyet.com xem chị có làm như vậy không. May quá không có (thở phào nhẹ nhỏm).
Em đã nạp đơn xin giấy xuất cảnh chưa?
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #16 - 13. May 2009 , 04:59

Quote:
Ptr ơi à,
Lâu quá mới lại nghe tiếng em thỏ thẻ, cám ơn em đã nhắc nhở, làm chị Đ Đ giựt mình phải chạy u ra trang www.levanduyet.com xem chị có làm như vậy không. May quá không có (thở phào nhẹ nhỏm).
Em đã nạp đơn xin giấy xuất cảnh chưa?

Chị Đậu Đỏ ơi !!! chị nói giọng em thỏ thẻ làm em phải ráng..kìm giọng lại cho giống ạ  Grin Grin

Chị ơi em đợi Mỹ Dung làm trước xem sao ạ ( đẻ rút...kinh nghiệm ) , nộp đơn thì nhanh thôi chị ơi

PTr
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #17 - 13. May 2009 , 05:10

Phuong_Tran wrote on 13. May 2009 , 04:59:
Chị Đậu Đỏ ơi !!! chị nói giọng em thỏ thẻ làm em phải ráng..kìm giọng lại cho giống ạ  Grin Grin

Chị ơi em đợi Mỹ Dung làm trước xem sao ạ ( đẻ rút...kinh nghiệm ) , nộp đơn thì nhanh thôi chị ơi

PTr

Vậy chị ghi tên Mỹ Dung vào danh sách ghi tên dự đại hội nhé, à em biết Mỹ Dung họ gì khg?

Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #18 - 13. May 2009 , 13:53

Quote:
Vậy chị ghi tên Mỹ Dung vào danh sách ghi tên dự đại hội nhé, à em biết Mỹ Dung họ gì khg?

Tên của Mỹ Dung là Hoàng Thị Mỹ Dung chị ạ , LVD 75 luôn đó
Cám ơn chị nhá , em cũng quên mất vụ này ( đăng ký tên của Mỹ Dung vào danh sách dự Đại Hội )cô nàng này bận bịu lắm chị ơi , nàng dạy học và đang là mùa thi bên đây mà , nên phải làm việc " đầu tắt mặt tối " giống như Sao Mai vào mùa thi vậy đó  Grin Grin

PTr
Back to top
« Last Edit: 13. May 2009 , 13:53 by Phuong_Tran »  

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #19 - 16. May 2009 , 17:47

Cả nhà ơi,

Chị hội trưởng Cần nhắn với cả nhà là nên ghi danh giữ vé trước 15/7  nha.  openflow.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #20 - 23. May 2009 , 21:45

Quote:
Vậy thì anh Phu De và anh Toàn Năng mở hàng cho thành viên diễn đàn LVD và giữ 2 vé đầu tiên nghe cho xôm tụ, phải không nào  thumbup  thumbup  Cool

Xin mời các chị em Lê văn Duyệt các khoá hưởng ứng ghi danh tham dự ngày họp mặt toàn cầu năm 2009. Bạn nào chưa ghi danh vào diễn đàn có thể email cho Đậu Đỏ hoặc Đặng Mỹ để giữ vé trước.

Danh Sách tham dự ngày Hội Ngộ Toàn Cầu 2009:

Thân hữu:
1. Anh Phu De- Úc
2. Anh Nguyễn Toàn - Úc
3. Anh Khiếu Long -  Hoa Kỳ

Lê văn Duyệt các khóa:

1. Phượng Trần (ghi danh đầu sổ)- VN
2. Chị Anh Thư - Úc
3. Đậu Xanh Đặng Mỹ - Canada
4. Đậu Đỏ - Hoa Kỳ
5. Đậu Trắng Bích Định - Hoa Kỳ
6. Kim Tuyết - Hoa Kỳ
7. Kiều Nguyễn -  Hoa Kỳ
8. Hoàng thị Mỹ Dung - VN

.....Xin mời mại dô mại dô..

Cập nhật ngày 05/14/2009

Xin mời cả nhà ghi danh đi dự đại hội, nhanh nhanh chân lên, không thôi hết chỗ  Cheesy

Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #21 - 27. May 2009 , 21:32

Cả nhà ơi , 

Có 1 chuyện quan trọng My muốn nhắc cho rõ ràng là nếu quí vị muốn ngồi chung với nhau thì nhớ đặt mua  vé cùng 1 bàn.    

Nếu muốn D/D giữ vé để ngồi chung xin cho My biết nha. 
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #22 - 28. May 2009 , 03:40

Quote:
Cả nhà ơi ,  

Có 1 chuyện quan trọng My muốn nhắc cho rõ ràng là nếu quí vị muốn ngồi chung với nhau thì nhớ đặt mua  vé cùng 1 bàn.    

Nếu muốn D/D giữ vé để ngồi chung xin cho My biết nha.  

Chị My ơi,  violetflower chị giữ cho em một chỗ nha. Xin chị cho em biết bao nhiêu tiền để em gửi đến chị cho tiện nha.
Em Đậu Trắng
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #23 - 28. May 2009 , 04:45

BichDinh wrote on 28. May 2009 , 03:40:
Chị My ơi,  violetflower chị giữ cho em một chỗ nha. Xin chị cho em biết bao nhiêu tiền để em gửi đến chị cho tiện nha.
Em Đậu Trắng

Đậu Trắng ơi,
Dĩ nhiên có giữ chỗ cho em rồi chứ. Mấy Đậu ngồi với nhau mới đủ  nồi chè 3 màu. Ý chè 4 màu chứ.   laugh12
Tiền thì đến hôm gặp đưa cho My , khỏi mất công em gửi.

Hôm nọ My bàn với các chị là sau đại hội My mời em và mọi người sang bên Vancouver chơi. Nhưng chị Đậu Đỏ bảo có 2 cô em ghi danh thì đã mua vé xong xuôi trước khi ghi danh luôn rồi. Thế là tịt ngòi.  Undecided My quen tật nước đến chân mới nhảy, đâu ngờ quí vị mua vé trước cả 3 tháng.
Back to top
« Last Edit: 28. May 2009 , 04:52 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #24 - 28. May 2009 , 07:24

Cả nhà ơi,
Sau khi bàn thảo với chị AT và Mỹ, Đ Đ xin đăng cái chương trình "hoạt động" lên để có ai muốn....tham gia thì giơ tay lên  Cheesy.

Sáng thứ bảy 22/8: Cùng nhau đi ăn sáng, sau đó đi dự picnic chung. Cũng trong dịp này anh chị em của diễn đàn sẽ có cơ hội thăm hỏi, hàn huyên hoặc... thúc cùi chỏ nhau.

Chiều thứ bảy: dự định sẽ đến họp ở nhà chị Hội trưởng Cần, do đó sẽ mua cái gì "ăn nhẹ" mang theo đến nhà chị Cần vừa làm vừa nhai  Roll Eyes  Tongue. Các anh HNC có thể tan hàng để đi chơi riêng với nhau.

Sáng chủ nhật 23/8: Chúng ta có nguyên buổi sáng và buổi chiều để tụ tập hoặc đi chơi đâu đó...

Chiều chủ nhật 23/8: Đến nhà hàng sớm 1 chút để...dành bàn  rollingonthefloor rollingonthefloor.

Còn chương trình văn nghệ của diễn đàn chưa  bàn luận xong vì không thấy ai xung phong cả  Roll Eyes

Các anh chị em có ý kiến gì khác xin đề nghị. Mọi ý kiến đều được hoan nghinh nhưng...chưa  chắc sẽ đồng ý hahaha

Back to top
« Last Edit: 28. May 2009 , 07:24 by Dau Do »  

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #25 - 29. May 2009 , 00:36

Quote:

Cả nhà ơi,
Sau khi bàn thảo với chị AT và Mỹ, Đ Đ xin đăng cái chương trình "hoạt động" lên để có ai muốn....tham gia thì giơ tay lên  Cheesy.

Sáng thứ bảy 22/8: Cùng nhau đi ăn sáng, sau đó đi dự picnic chung. Cũng trong dịp này anh chị em của diễn đàn sẽ có cơ hội thăm hỏi, hàn huyên hoặc... thúc cùi chỏ nhau.

Chiều thứ bảy: dự định sẽ đến họp ở nhà chị Hội trưởng Cần, do đó sẽ mua cái gì "ăn nhẹ" mang theo đến nhà chị Cần vừa làm vừa nhai  Roll Eyes  Tongue. Các anh HNC có thể tan hàng để đi chơi riêng với nhau.

Sáng chủ nhật 23/8: Chúng ta có nguyên buổi sáng và buổi chiều để tụ tập hoặc đi chơi đâu đó...

Chiều chủ nhật 23/8: Đến nhà hàng sớm 1 chút để...dành bàn  rollingonthefloor rollingonthefloor.

Còn chương trình văn nghệ của diễn đàn chưa  bàn luận xong vì không thấy ai xung phong cả  Roll Eyes

Các anh chị em có ý kiến gì khác xin đề nghị. Mọi ý kiến đều được hoan nghinh nhưng...chưa  chắc sẽ đồng ý hahaha

Tôi  xin trả lời  -Cả  ngày  thứ bẩy  22-8  -tôi  không thể  tham dự Picnic  vì  bận Dự  Ngày Hội  Ngộ của Đơn vị -
Chủ  nhật  có  thể gặp  nhau  buổi  trưa ,  buổi tối  sẽ  tham dự Tiệc của  Lê văn Duyệt.

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #26 - 29. May 2009 , 12:39

BichDinh wrote on 28. May 2009 , 03:40:
Chị My ơi,  violetflower chị giữ cho em một chỗ nha. Xin chị cho em biết bao nhiêu tiền để em gửi đến chị cho tiện nha.
Em Đậu Trắng

Bích Định à ,em chỉ xin giữ một chỗ thôi hả ,vậy còn Cột TRỤ của em thì sao đây?????? .
   Hôm nào thì em đến LA vậy???? hôm trước nghe em nói là em sẽ đi ngay thứ năm và như thế mấy chị em mình được gặp  nhau được nhiều lần ha.Nhưng bây giờ lại được biết hình như em chỉ đến LA từ trưa chủ nhật cho đến thứ hai thì về rồi...cả đám đang buồn vì không gặp được em nhiều đấy ,mong em cho biết rõ chương trình của em nhé.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #27 - 03. Jun 2009 , 08:35

anh_thu_Tran wrote on 29. May 2009 , 12:39:
   Bích Định à ,em chỉ xin giữ một chỗ thôi hả ,vậy còn Cột TRỤ của em thì sao đây?????? .
  Hôm nào thì em đến LA vậy???? hôm trước nghe em nói là em sẽ đi ngay thứ năm và như thế mấy chị em mình được gặp  nhau được nhiều lần ha.Nhưng bây giờ lại được biết hình như em chỉ đến LA từ trưa chủ nhật cho đến thứ hai thì về rồi...cả đám đang buồn vì không gặp được em nhiều đấy ,mong em cho biết rõ chương trình của em nhé.

Thưa chị AT, tulipdo
Hí hí... cột trụ của em chưa xin được ngày nghỉ nên hiện giờ em chỉ xin giữ một chỗ thôi. Đúng là thứ năm em đến Cali và trưa chủ nhật gia đình sẽ chở em đến... nhà hàng hay chỗ hẹn hò nào đó với các chị. Đáng lẽ tháng 10 em mới phải đi Cali nhưng xin được đúng tuần lễ 20 tháng 8 mới may chớ. Phút cuối nếu anh nước dừa đi được thì cũng sẽ có mặt chị ạ. Em có ý muốn gặp lại cô Oanh và đến chào Sư Huynh cùng anh Toàn nên sẽ phải đi thôi.  smflower
Em đậu trắng  moclan
Back to top

IP Logged

nguyen_toan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #28 - 03. Jun 2009 , 13:02

BichDinh wrote on 03. Jun 2009 , 08:35:
Thưa chị AT, tulipdo
Hí hí... cột trụ của em chưa xin được ngày nghỉ nên hiện giờ em chỉ xin giữ một chỗ thôi. Đúng là thứ năm em đến Cali và trưa chủ nhật gia đình sẽ chở em đến... nhà hàng hay chỗ hẹn hò nào đó với các chị. Đáng lẽ tháng 10 em mới phải đi Cali nhưng xin được đúng tuần lễ 20 tháng 8 mới may chớ. Phút cuối nếu anh nước dừa đi được thì cũng sẽ có mặt chị ạ. Em có ý muốn gặp lại cô Oanh và đến chào Sư Huynh cùng anh Toàn nên sẽ phải đi thôi.  smflower
Em đậu trắng  moclan

Ới  cô em Đậu Trắng .Cô  em là  Học sinh Lê văn Duyệt  và là  thành viên của Diễn đàn  bắt buộc phải tham dự  Hội ngộ Lê văn Duyệt. Còn tôi chỉ  là hàng xóm Láng Giềng  , có cơ duyên  nên  mới  gặp nhau .Chứ đâu  phải vì Tôi  mà  "cô em  mới  phải đi thôi" ... laugh12 laugh12 laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #29 - 03. Jun 2009 , 18:43

BichDinh wrote on 03. Jun 2009 , 08:35:
Thưa chị AT, tulipdo
Hí hí... cột trụ của em chưa xin được ngày nghỉ nên hiện giờ em chỉ xin giữ một chỗ thôi. Đúng là thứ năm em đến Cali và trưa chủ nhật gia đình sẽ chở em đến... nhà hàng hay chỗ hẹn hò nào đó với các chị. Đáng lẽ tháng 10 em mới phải đi Cali nhưng xin được đúng tuần lễ 20 tháng 8 mới may chớ. Phút cuối nếu anh nước dừa đi được thì cũng sẽ có mặt chị ạ. Em có ý muốn gặp lại cô Oanh và đến chào Sư Huynh cùng anh Toàn nên sẽ phải đi thôi.  smflower
Em đậu trắng  moclan

Em Đậu trắng à ! tụi chị biết là em có mặt tại CA từ ngày thứ năm nhưng em khong có mặt tại LA ngay phải không?
  Ngày thứ sáu là Mỹ và Đậu Đỏ sẽ có mặt tai. LA và tụi chị cùng ở nhà chị Thúy Lan.vÀ CHƯƠNG TRÌNH SẼ DIỄN TIẾN NHƯ HÔM TRƯỚC Đ Đ VÀ mỸ CÓ NÓI RỒI ĐÓ.Do vậy nếu đến trưa chủ nhật em mới có mặt tại nhà hàng mà thôi thì chúng mình gặp nhau được ít quá đó mà....hi ...hi.....( đúng là già rồi mà còn ham nhiều chiện ha ) Hy vọng là anh nước dừa của em xin nghỉ được và chúng ta sẽ có nhieu thời gian tụ lại với nhau hơn nha.
   Bây giờ chỉ còn chờ xem các CN va Út ít khác có xin phép nghỉ để cùng chung vui với nhau lần nữa được hay không mà thôi.Cầu mong mọi chuyện êm xuôi vui vẻ ha.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 ... 10
Send Topic In ra