Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Hội Hoa Đào 2009  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Hội Hoa Đào 2009 (Read 4868 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Hội Hoa Đào 2009
Reply #15 - 15. Apr 2009 , 19:28

Quote:

Bắt gặp cô Thu ở đây, em xin théc méc nữa: 2 cô cứ tả tình tả cảnh buổi đi chơi botanic garden với BD và Kiều, vậy thì những tấm hình chụp với rừng hoa vàng có phải cũng là ở chổ garden này không ạ??
 Cheesy

Chỗ rừng hoa vàng là o Grotto of  Lourdes đấy chứ?  Em hỏi thì mới nhớ ra là chưa có hình nào ở trong Botanical Gardens nhỉ?  Chắc là B Định sẽ post lên chăng?

Nói chuyện post hình theo với bàiviet của cô Mai, phải khen em một trận kịch liệt mới đươc.  Buổi sáng lúc cô Mai gọi cô ỏ VP bác sĩ nhờ cô post hình theo bài cô Mai đã gủi Đ Đ, cô gật bừa đi.  Khi về nhà mới ngẫm nghĩ làm sao mà biết chọn cái hình nào khi mình không biết bài viết ra sao, nên mới bán cái cho em, là chọn đúng người rồi đấy nhe.  Cảm ơn em gái nhiều , cô chỉ là thợ vịn thôi.
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #16 - 15. Apr 2009 , 21:33

Vu Ngoc Mai wrote on 15. Apr 2009 , 16:15:
Em Anh Thu thương quý,
Hoan hô em hai ba cái, đã lấy vé đi dư DH tháng 8 của LVD rồi, phen này thì các LVD phải noi gương chị Anh Thư đó nhé.
Chậu hoa mà em dành cho Đậu Đỏ và cô to và đẹp quá.  Đúng là Đậu Đỏ có công rất nhiều trong việc lựa và post rất nhiều hình cho bài tường thuật HHĐ 09 của cô.  
À mà nếu cô không tự "kiểm duyệt bỏ" cái phần tiếu lâm  trong xe thì Anh Thư còn được cười mệt nghỉ nữa đó em ơi!
Hẹn gặp em tháng 8 sắp tới nhé.
Cô Ngọc Mai

Thưa cô ,ngàn năm một thuở mới được cười met^. nghỉ cho trẻ mãi không già mà sao cô nỡ lòng nào cắt bỏ phần hấp dẫn vậy hả cô.
  Bây giờ chúng em cũng trên năm bó het^' rồi nên chắc câu chuyện cô cắt không đến nỗi nào cho tuổi chúng em cùng được xem ha cô ?????? XIN CÔ BẬT MÍ Ạ
Back to top

IP Logged

timo
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #17 - 16. Apr 2009 , 01:30

anh_thu_Tran wrote on 15. Apr 2009 , 21:33:
   Thưa cô ,ngàn năm một thuở mới được cười met^. nghỉ cho trẻ mãi không già mà sao cô nỡ lòng nào cắt bỏ phần hấp dẫn vậy hả cô.
 Bây giờ chúng em cũng trên năm bó het^' rồi nên chắc câu chuyện cô cắt không đến nỗi nào cho tuổi chúng em cùng được xem ha cô ?????? XIN CÔ BẬT MÍ Ạ

Cô ơi, em cung nghĩ như Đại Sư Tỷ dzậy, xin cô đừng " tự ý đục bỏ ", lâu lâu cô kể mí mí một chút cho chúng em được cười thả ga cô ạ  flower40
Em cười trước đây  Grin Grin để chửn bị khi cô kể thì cười lăn  rollingonthefloor rollingonthefloor rollingonthefloor
Em tặng cô bó hoa  roses45
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #18 - 16. Apr 2009 , 04:33

Anh Thư và TíMo thương,
Chuyện tếu phải có mặt tại chỗ mới "phê" hai em ơi, và lại phải ngồi trong xe chạy đường dài nữa cơ.   Chuyện nọ nó tiếp nối chuyện kia, mỗi người một câu, dài lắm không nhớ hết mà viết lại đâu, sorry.
Thôi hẹn dịp khác nghe hai em cưng , nếu cô NM của các em chưa quá già và lẫn, hì hi...
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #19 - 16. Apr 2009 , 04:48

B family ơi,
Beo sắp lên chức mẹ vợ và làm thông gia rồi mà vẫn còn trẻ con, vậy là sẽ trẻ mãi không già đó.   Cô về nhà mà cứ nhớ mãi những ngày vui rất đặc biệt của thầy trò mình, bây giờ lại được cả nhà thưởng thức bài viết nữa , thú vị ghê nơi.
Các em dạy con rất khéo nên gia đình lúc nào cũng có không khí đầm ấm vui tươi.  Nhớ đừng có ăn hiếp Bụt phó nhòm đó nhé. 
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #20 - 16. Apr 2009 , 05:19

Ban Vang oi ,
Doc bai tương thuat cua Ban Vang ma cu tương tuong nhu minh cung dang dươc chung vui voi hai ban vang va cac em luon. Noi vay cho do them day ma ! Nhin thay may tam anh thich qua. Ngoc Mai tương trinh that la song dong day nhe. Cam on da cho nhung ngươi o nha dươc song voi hai ban va cac em nhung gio phut than tien do. Doc bai nay minh lai nho den vu di qua Vancouver dao nao ! Cac em hoc sinh LVD la nhat roi day , bao gio cung dang yeu va dang nho !
Hiey Tam van tre trung nhu dao nao , chan g that thay doi ! Hieu Tam hat bai gi? Nho cho thương thuc cac bai hat ma cac ban va cac em trinh bay nhung hom o ben do nhe. Bay gio phai di bo roi ve se ghe vao can nha cua Co Thu Le va Tam Tinh Ba Chau.. sau.
Da nhan dươc check ung ho cua minh chua?
Van   
Van
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #21 - 16. Apr 2009 , 17:08

Bạn vàng ơi,
Vẫn còn dịp qua bển đó, nhỏ Kiều mời Mạ vào mùa thu này.   Thèm là phải rồi, vì LVD mà đã tổ chức thì phải hết xẩy thôi, vì bao giờ các em cũng để tấm lòng của mình vào đấy đó mà.
Đã nhận được check rồi, nhân danh Giải Khuyến Học cám ơn Mạ nhiều lắm.
Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #22 - 17. Apr 2009 , 03:22

...

Ba nhà thám tử nổi tiếng đang chụp hình trước toà nhà gì đây, chắc không phải là... toà án hay.... trung tâm tình báo chứ   Wink  ???
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #23 - 18. Apr 2009 , 11:53

Đậu Đỏ thương ơi,
Đây la ba điệp viên Không Không Thấy đó , tuy biệt hiệu là không thấy song họ lại rình xem hoa anh đào rất kỹ, và cũng tận hưởng thời gian phó hội đến độ tí nữa thì quên mất đường vệ  Bộ ba này cũng nguy hiểm ghê nơi đó chứ em nhi?
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

KimTuyet
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #24 - 22. Apr 2009 , 02:32

Co Ngoc Mai oi,
Em KimTuyet gui loi hoi tham suc khoe cua CỌ
Em dang o co quan lam viec nen viet it chu va se co gang lien lac voi Co Ngoc Mai cua em.
Chuc Co Mai mot ngay moi vui manh.
Back to top

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #25 - 24. Apr 2009 , 09:46

Em Kim Tuyết thương,
Được thư em cô rất mừng.  Ngày gặp gỡ các em bên ấy đã gần một tháng qua rồi em nhỉ.  Nhưng mà đến tháng 8 này nếu em dự đại hôi LVD thì thầy trò lại có cơ hội gặp nhau rồi.  Vậy em cố gắng thu xếp như đã định nhé.
Thân,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #26 - 25. Apr 2009 , 16:47

Vu Ngoc Mai wrote on 16. Apr 2009 , 04:48:
B family ơi,
Beo sắp lên chức mẹ vợ và làm thông gia rồi mà vẫn còn trẻ con, vậy là sẽ trẻ mãi không già đó.   Cô về nhà mà cứ nhớ mãi những ngày vui rất đặc biệt của thầy trò mình, bây giờ lại được cả nhà thưởng thức bài viết nữa , thú vị ghê nơi.
Các em dạy con rất khéo nên gia đình lúc nào cũng có không khí đầm ấm vui tươi.  Nhớ đừng có ăn hiếp Bụt phó nhòm đó nhé.  
Thương,
Cô Ngọc Mai

Em TB chào cô. Bụt của em nói " sao cô giáo của em nói đúng quá dzị , chỉ có 3 ngày 2 đêm thôi mà nhớ mãi ". Cho đến bi giờ 2 tháng rồi mà tụi em vẫn còn bàn bạc trong bữa ăn tối. Bụt tự an ủi tuy phải lái xe vòng vòng nhưng "anh em rể " có dư dả thời giờ hàn huyên tâm sự đấy cô ơi. Thôi em để dành cho lần sau.Chúc cô Ngọc Mai cười hoài hoài  flower40
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #27 - 25. Apr 2009 , 17:02

KimTuyet wrote on 22. Apr 2009 , 02:32:
Co Ngoc Mai oi,
Em KimTuyet gui loi hoi tham suc khoe cua CỌ
Em dang o co quan lam viec nen viet it chu va se co gang lien lac voi Co Ngoc Mai cua em.
Chuc Co Mai mot ngay moi vui manh.

Hé lô Kim Tuyết người đẹp. Nhớ khi nào dzui nhiều không có chỗ nào chất chứa thì chạy vào sân trường KT sẽ có nhiều chỗ để chia sẽ ,bảo đảm sẽ cảm thấy phẻ liền. Chỉ cần chạy tới mè nheo với CÔ MAI , CÔ THU, CÔ VÂN là huyết áp hạ liền ngay tức khắc (.Em TB nói nhỏ với cô 1 tí " quảng cáo như vậy có đước điểm tốt không cô? ") Chúc KT cuối tuần tươi rói.TB
Back to top

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Vu Ngoc Mai
Gold Member

Giáo Sư Cố Vấn

Reply #28 - 27. Apr 2009 , 18:02

Thu Beo oi,
Dung nhu vay, chỉ cần vào web nói chuyện tí ti là vui liền hà.  Mấy hôm nay chắc em bận v/v 30/4 lắm nhỉ, lại yết lên được nhiều bài ý nghĩa vào dịp này nữa, đúng là họ nhà B giỏi lắm đó.
Mong cả nhà cứ tiếp tục nói về chuyến đi Washington để mà cười cho nó phẻ người nhe.
Thương,
Cô Ngọc Mai
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra