Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - LÁ THƯ TT SỐ MỘT  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 4 5 6
Send Topic In ra
LÁ THƯ TT SỐ MỘT (Read 10980 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: LÁ THƯ TT SỐ MỘT
Reply #30 - 13. Aug 2009 , 03:41

tuyet_ngo wrote on 12. Aug 2009 , 06:23:
moreflower2Thưa Cô Thu
Em khoanh tay chào Cô buổi sáng, kính chúc Cô Thu một ngày vui tươi, hạnh phúc.

Xin Cô Thu tha lỗi cho em không chào hỏi Cô trước tiên mà lại ham dzui nghe lời Anh Rể DC xúi hít và le cùng 1 lúc bị răng cắn lưỡi đau wa' hà Cry Cry Cry

Em hái hoa trong vườn của anh PD bày trên bàn của Cô Thu cho đẹp nha!

Em TN

bleedingheart1 violet1 violet1violet1  huehong

Túm được trưởng ban du lịch đây rồi.  Hồi này em trốn đâu mất cô tìm không ra?  Dựng nhà cho Mạ vân rồi cũng đi luôn.  Cô đi tìm em và Bích Định, Phương Tần để rủ đi ăn sáng D/D sáng chủ nhật đó.  Chương trình du lịch ra sao mà nghe BĐịnh bi mật quá , muốn làm gì thì làm nhưng phải có mặt ở OC suốt cuối tuần chứ?

Em phaỉ tập "hít và nhe (răng cười)" cùng một lúc nnhứ cô, đừng theo DC, hổng được đâu.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #31 - 13. Aug 2009 , 03:53

Chào DC,

Cô chậm hiểu quá, vẫn chưa hiểu cái vụ TT gì mà lại không phaỉ là Tâm Tình.  Nếu Tâm Tình mà lại không đánh dâú thì còn mệt nữa đâý, cứ tưởng là...Bổ thận hoàn, hihi.

Hai em hơn cô rồi.  Cô chỉ có mỗi một cháu ngoại và sắp sửa hết job.  Thế ra em chỉ có 2 cô gái thôi.  Vậy cũng đẹp.  Con gái gần mình hơn con trai và cũng sí soọng hơn đa. nhất là nó giỏi thuốc thang thì ông bà...già khoỉ lo tốn tiền bác sĩ.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #32 - 13. Aug 2009 , 03:59

anh_thu_Tran wrote on 12. Aug 2009 , 12:34:
 Trời đất !!!!! cái ông vừa Dạ vừa Cưng chiều dzợ này lú lẩn rồi hay sao đây???????? Mấy chị em chúng tôi đang bỏ ống trong ông Heo xinh đẹp Prince rồi ,ngày đó chỉ việc mổ heo mà thôi.........Ông đừng hỏi lôi thôi nữa nhé........hừm.......con cọp đang ra oai  Tongue Tongue Tongue
 Bây giờ chỉ còn chọn tiệm ăn mà thôi đấy.

Hai cô Mai Thu chấp đâý.  Việc gì mà phải bỏ ống heo.  Các cô mời D/D chứ có mời cả làng đâu mà sợ.  DC Cũng không cần phải biết có bao nhiêu tiền , bởi vì ăn sáng thì các em ăn được bao nhiêu, nhất là nếu ăn chay như Tuyết lan thì chỉ cần 1 điã sôi 1000$ order từ hànôị phố....
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #33 - 13. Aug 2009 , 04:23

thule wrote on 13. Aug 2009 , 03:59:
Hai cô Mai Thu chấp đâý.  Việc gì mà phải bỏ ống heo.  Các cô mời D/D chứ có mời cả làng đâu mà sợ.  DC Cũng không cần phải biết có bao nhiêu tiền , bởi vì ăn sáng thì các em ăn được bao nhiêu, nhất là nếu ăn chay như Tuyết lan thì chỉ cần 1 điã sôi 1000$ order từ hànôị phố....

Cô không phải bận tâm đến cô ... cọp đó!

Mấy cô ấy bỏ ống thì cô đở ... hao! Đông, vui, nhưng mà hao lắm cô ơi! Như thế dể dàng cho cái đại sự em dẫn ông Mỹ người Úc đi xin ăn mấy cô. Nghe nói có cô Mai Thu Vân sộp lắm, em và anh Mỹ chỉ cần 1 cô đó bảo trợ là tụi em khoẻ rồi, tới đâu tụi em cũng đi được hết!

Một ngàn đồng 1 gói xôi, vậy là tụi em lại càng không lo. Ăn sáng tốn nhiều lắm chắc cũng chưa tới 1 triệu.

OK, có tụi em. Cô nhớ ghi tên em với anh Mỹ trước hết, nghe cô. Mấy cô kia bỏ ống rồi, cô cứ để tên họ sau!

Thay mặt anh Mỹ, em rất lấy làm cám ơn cô!

BouquetOfFlower

Nhắn chị Anh Thư: nhờ chị nói lại với anh Mỹ là anh ấy không phải lo vấn đề ăn sáng trong  s u ố t  thời gian Đại Hội LVD nữa! Chị nhé!
Back to top
« Last Edit: 13. Aug 2009 , 04:49 by dacung »  

dacung
IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #34 - 13. Aug 2009 , 11:47

dacung wrote on 13. Aug 2009 , 04:23:
Cô không phải bận tâm đến cô ... cọp đó!

Mấy cô ấy bỏ ống thì cô đở ... hao! Đông, vui, nhưng mà hao lắm cô ơi! Như thế dể dàng cho cái đại sự em dẫn ông Mỹ người Úc đi xin ăn mấy cô. Nghe nói có cô Mai Thu Vân sộp lắm, em và anh Mỹ chỉ cần 1 cô đó bảo trợ là tụi em khoẻ rồi, tới đâu tụi em cũng đi được hết!

Một ngàn đồng 1 gói xôi, vậy là tụi em lại càng không lo. Ăn sáng tốn nhiều lắm chắc cũng chưa tới 1 triệu.

OK, có tụi em. Cô nhớ ghi tên em với anh Mỹ trước hết, nghe cô. Mấy cô kia bỏ ống rồi, cô cứ để tên họ sau!

Thay mặt anh Mỹ, em rất lấy làm cám ơn cô!

BouquetOfFlower

Nhắn chị Anh Thư: nhờ chị nói lại với anh Mỹ là anh ấy không phải lo vấn đề ăn sáng trong  s u ố t  thời gian Đại Hội LVD nữa! Chị nhé!

Ông Dạ cưng ơi ,anh Mỹ đang lắng nghe và đang lo là chỉ có mình ong ấy được no đủ ........ còn cái rờ mọt của anh ta chắc phải nhăn răng cừ trừ cho no ha  laugh12 laugh12 laugh12
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #35 - 13. Aug 2009 , 14:32

anh_thu_Tran wrote on 13. Aug 2009 , 11:47:
  Ông Dạ cưng ơi ,anh Mỹ đang lắng nghe và đang lo là chỉ có mình ong ấy được no đủ ........ còn cái rờ mọt của anh ta chắc phải nhăn răng cừ trừ cho no ha  laugh12 laugh12 laugh12

Sao lọa dzị? Chị nói là mấy bà ... cọp góp tiền bỏ ống heo rồi mà, sao bây giờ chị lại sợ đói? Bộ chị bị mấy bả ... giựt hụi rồi hay sao?
Back to top

dacung
IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #36 - 13. Aug 2009 , 14:40

ngo_thi_van wrote on 12. Aug 2009 , 18:32:
Da Cung ma lam hề thi chac se co nhieu khan gia ai mo lam  day ! NGhe nay chac de kiem tien lam , vay nen
" Đăng ký " vao Thuy Nga By Night di , de co tien rung rinh ma " bao " D/D LVD va cac Co chu.
Co Van  

Cám ơn cô Vân thương em mà nói rứa, chứ em không dám đâu. Chỉ có 1 mình cô đi xem thì chắc Paris by Night chỉ có nước sập tiệm sớm!

Cool
Back to top

dacung
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #37 - 13. Aug 2009 , 18:34

Em Phương TR. oi.
Em khong di qua day dươc thi gang an banh khoai
" ham thu " vay nhe. Tiec qua nhi !
Chuc em lan toi se may man hon.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #38 - 13. Aug 2009 , 18:45

Co ai noi chi co minh Co Van la khan gia doc nhat mô? Da Cung ma dong vai he thi tat ca dan D/D LVD se keo het ca di xem day ma , vi biet la neu lam ra bao nhieu tien thi lai dai cac Co va D/D an het thi ai ma chang ung ho chu ! Khoi can bo ong cho mat cong lai phai moc hong nhu Dau Do hay choc thung bung con heo nhu Bich Dinh thi toi nghiep cho con heo qua.
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #39 - 13. Aug 2009 , 19:32

ngo_thi_van wrote on 13. Aug 2009 , 18:34:
Em Phương TR. oi.
Em khong di qua day dươc thi gang an banh khoai
" ham thu " vay nhe. Tiec qua nhi !
Chuc em lan toi se may man hon.
Co Van

Cô nhớ gửi bánh nhen !!!! Cám ơn Cô

Chúc Cô đi dự Đại Hội vui vẻ !!!!! Cô đi về nhở kể chuyện nha Cô

PTr
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #40 - 14. Aug 2009 , 03:45

ngo_thi_van wrote on 13. Aug 2009 , 18:45:
Co ai noi chi co minh Co Van la khan gia doc nhat mô? Da Cung ma dong vai he thi tat ca dan D/D LVD se keo het ca di xem day ma , vi biet la neu lam ra bao nhieu tien thi lai dai cac Co va D/D an het thi ai ma chang ung ho chu ! Khoi can bo ong cho mat cong lai phai moc hong nhu Dau Do hay choc thung bung con heo nhu Bich Dinh thi toi nghiep cho con heo qua.
Co Van

Dạ, sợ nói ra thì cô buồn, chứ LVD thì đông thật đó nhưng coi ... cọp thì cũng nhiều! Thôi, mình tha cho văn nghệ sĩ PBN đi, cô há?
Back to top
« Last Edit: 14. Aug 2009 , 03:47 by dacung »  

dacung
IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #41 - 14. Aug 2009 , 18:46

Phương TR oi ,
Co khong ke thi moi ngươi cung dua nhau ke roi , so em khong co thi gio de nghe ma thoi.
Co se goi banh khoai len cho em , nho vao D/D ma thương thuc. Ua ma Co khong biet cach goi thi lam sao em nhan dươc ? Chac phai nho Bich Dinh vay.
Co Van
Back to top

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #42 - 14. Aug 2009 , 18:48

Da Cung oi ,
Cai vu coi....cop thi Co biet qua ma , nhin vao cho doc thu va tra loi thu thi thay ro rang qua ! Lam the nao ma co cai may chup dươc may ngươi coi cop thi vui biet may nhi !
Co Van
Back to top

IP Logged

Phuong_Tran
Gold Member

Thành Viên Hoạt Động
Tích Cực *Năm 2011*

Reply #43 - 15. Aug 2009 , 02:10

ngo_thi_van wrote on 14. Aug 2009 , 18:46:
Phương TR oi ,
Co khong ke thi moi ngươi cung dua nhau ke roi , so em khong co thi gio de nghe ma thoi.
Co se goi banh khoai len cho em , nho vao D/D ma thương thuc. Ua ma Co khong biet cach goi thi lam sao em nhan dươc ? Chac phai nho Bich Dinh vay.
Co Van  

Thưa Cô Vân ,

Chỉ còn một tuần lễ nữa là khai mạc Đại Hội rồi chắc giờ này mọi người đều đang chuẩn bị lên đường  cho ngày hội ngộ , những người không đi được thì cũng nôn nao như em đây...

Chúc Cô lên đường mạnh khoẻ và vui

PTr

Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #44 - 15. Aug 2009 , 11:11

Các em ơi, "ăn Bắc mặc Trung", cô Mai vừa ra lệnh, cô Thu vịn theo: 

Diễn Đàn Chúng ta sẽ họp mặt ở:
   nhà hàng Viễn Đông
    14271 Brookhurst
   Garden Grove
   tel. 714-531-8253
lúc 10 giờ sáng Chủ nhật 23 tháng 8, 2009

Nhà hàng này ở gần ngã tư Brookhurst và Westminster đó.  Có nhiều thứ khác nhau các em muôn ăn gì cũng ok.  Hẹn gặp nhe.   

Chúng ta ăn sớm nghỉ sơm để đến chiều còn thì giờ nghỉ ngơi, sửa sang sắc đẹp và đến sớm gặp mạ Vân và các thâỳ cô bạn bè khác.

TB : Rất tiếc em Phựơng Trần không đi được, thôi em tạm tưởng tượng vậy nhé.  Cô sẽ ăn hộ emmột phầnnữa, và hộ cả cô Vân nữa , em cũng thấy đỡ buồn , hihi.
Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 3 4 5 6
Send Topic In ra