Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Cảm ơn chị Thuý Lan  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 
Send Topic In ra
Cảm ơn chị Thuý Lan (Read 2940 times)
Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Cảm ơn chị Thuý Lan
29. Aug 2009 , 18:59

Chị Thuý Lan ơi,

Em cám ơn anh chị đã cho em mượn nhà để tổ chức họp mặt D/D LVD và nhóm LVD 73 của tụi em.

Anh Chị đã sửa soạn tiếp đãi mọi người rất niềm nở chu đáo. Anh Đàm đã tiếp dùm các rể LVD rất là  lịch sự.

Em cám ơn chị Thanh Bình đã đưa em đi đặt thức ăn thật là ngon.

Mỗi lần nhìn thấy hình hôm ở nhà chị em lại thấy thương bà chị xinh đẹp cua em quá sức.

Em mong có dịp đuợc tiếp anh chị và chị Thanh Bình, dù biết khó mà chu đáo được như những ngày các anh chị lo cho em ở bên đó.

Con bé Tú lúc ở phi trường đợi máy bay, ngồi đếm xếp số các bố mẹ nuôi, buồn cuời lắm.
Chẳng biết nó sắp xếp theo tiêu chuẩn nào mà Bác Lan là Mẹ Hai, Bác Thư là Mẹ Ba, Bác Đậu Đỏ là Mẹ Bốn, còn Bác Ứng là Bố Hai.  Cheesy

...

Back to top
« Last Edit: 29. Aug 2009 , 19:08 by Đặng-Mỹ »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Re: Cảm ơn chị Thuý Lan
Reply #1 - 29. Aug 2009 , 22:36

Đặng Mỹ ơi,
Chị Lan đây ,sao mà em khách sáo quá vậy? Còn cám ơn chị nữa.
  Nhờ có buổi họp mặt Diễn Đàn và LVD 73 mà chị được quen thêm 1 số các em nữa , lần đầu gặp gỡ mà ngỡ như quen nhau lâu lắm rồi...Chị phải cám ơn Mỹ đấy.

Hẹn có dịp gặp nhau ở Vancouver nhé.
Love all.
Chị Thuý Lan. openflow.gif
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #2 - 30. Aug 2009 , 07:12

anh_thu_Tran wrote on 29. Aug 2009 , 22:36:
 Đặng Mỹ ơi,
 Nhờ có buổi họp mặt Diễn Đàn và LVD 73 mà chị được quen thêm 1 số các em nữa , lần đầu gặp gỡ mà ngỡ như quen nhau lâu lắm rồi...Chị phải cám ơn Mỹ đấy.

Love all.

roses45 em thương  tặng chị THÚY LAN , đóa hoa hồng xinh nhất sân trương `  roses45, và là MC thật duyên dáng... thumbup votay  thanks.gif chị nhiều.
tv cũng  thanks.gif   tất cả đã mang lại cho sn 5 năm D Đ và 73 , cùng quý cô , với những món ăn tuyệt vời , những kỹ niệm khó quên.
  kính chúc anh chị đi thăm mẹ bên úc đươc hoàn mỹ nhé.
Nhân dịp  mùa VU LAN năm nay , em chúc mừng cho gd chị và chị ANH THƯ , rất  diễm` phúc còn MẸ... thumbup roses45
thân kính ,
Anh Hoàng Long, kim hoa , tiểu yến và tv
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #3 - 30. Aug 2009 , 15:00

Thưa chị Thúy Lan rất mến,
Em cũng xin cám ơn lòng tốt và tấm thịnh tình của anh chị đã dành cho chúng em trong thời gian em lưu lại California. Thật là còn hơn được ngụ tại khách sạn 10 sao, đã vậy còn được chị cho mượn tổ ấm của chị để làm nơi hội họp thân mật giữa các thành viên của diễn đàn LVD, và em cũng có dịp gặp gở tận mặt các cô em LVD73 mà từ lâu đã nghe danh biết tiếng.
Xin cảm ơn anh chị rất nhiều, và xin gởi tặng bà chủ nhà xinh đẹp Thúy Lan 1 đoá hoa ngọc lan thơm ngát.

...

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #4 - 30. Aug 2009 , 16:03

Cám ơn Tuý Vân & Đậu Đỏ với những lời đầy ân tình.
Hoa ngọc lan đẹp quá,thank you cô em gái miền Arizona.
Chị sẽ không bao giờ quên những buổi tối chi em mình thức khuya để tâm sự...
 Những cô em gái dễ thương như Bích Định
  Đậu Đỏ ơi, Sorry ,đang viết thì vô tình click vào enter nen bị cut nũa chừng... Giống như bài hát ' tIẾNG HÁT nủa vời" ma Bích Định hát trong ngày DH , bài hát thật hay rất hợp với giọng của BD...
  Thế là mọi người ai cũng trở lại với cuộc sống bình thường,nhưng âm vang của những vui vẫn còn vang vọng đâu đây.. 
  Love ,
Thuý Lan
Back to top
« Last Edit: 30. Aug 2009 , 18:46 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #5 - 02. Sep 2009 , 04:20

Đặng Mỹ ơi,

Love all.

Thưa chị Thuý Lan, tulip_tim

Em Bích Định đây ạ. Em đã có ý phải viết lời cảm ơn chị ngay khi về đến nhà cơ. Nhưng về rồi chạy lo việc lặt vặt cho Cụ (bà nội của hai cháu); chiều hôm qua Cụ đã bay đi London, nên sáng nay mới vào viết cho chị được.

Thưa chị, em hết lòng cảm ơn chị đã cho chúng em mượn nhà để họp mặt. Nếu không có buổi tối thứ Bảy đó, chắc không thể có những tình vui Cô, trò, bạn đồng môn, vẫn còn vương vấn đến bây giờ.

Thỉnh thoảng em lại thấy chị hoặc chị Anh Thư đứng rửa chén, trong lòng em cảm ơn hai chị cả thật nhiều, em muốn phụ mà các chị không cho.  Kiss

Hình này chị Anh Thư đang sửa soạn nấu nước mát.

...

Và cũng nhờ có buổi họp mặt ở nhà chị Thuý Lan mà em mới biết thêm một người bạn mới là Thanh Hương LVD 78.

...

Không có buổi họp mặt ở nhà chị Thuý Lan thì làm gì em có thêm bạn mới dễ mến như trên ạ. Xin chị cứ ngồi yên cho chúng em được thưa lời cảm ơn đến chị và anh Đàm ạ.

Một lần nữa em xin cảm ơn chị Thuý Lan, người chị khả ái của D/Đ LVD.  tulipdo hoatim45 tulipdo

Thân kính,
Em Bích Định
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #6 - 02. Sep 2009 , 04:40

Xin mời cả nhà xem thêm hình ảnh hội ngộ buổi tối thứ Bảy ở nhà chị Thuý Lan với mục

Đậu Phộng Húng Lìu.

Có chị hỏi thăm anh Đàm và khen đậu phộng ngon quá.

...

Anh Đàm nói: "Dễ mà. Muốn học làm thì công thức đây nhé."

...

Anh Đàm nói: "Cẩn thận nhé. Dễ bị lầm lắm. Phải mua gói đậu hiệu này mới đúng."

...

Hôm đó Đậu Trắng lo làm phóng sự nên chưa học trọn công thức làm Đậu Phộng Húng Lìu do thầy dược Đàm chỉ dẫn. Chị nào làm xong thì nhớ cho cả nhà ăn lấy thảo nha. Grin
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #7 - 02. Sep 2009 , 04:44

Đặng Mỹ ơi,

Love all.

hihi, Chi Lan à, chị vừa bảo em cám ơn là khách sáo, thì sau đó chị lại cám ơn em  laugh12

Chị hẹn em thì nhớ nhé chị, moi ngươi dang bảo em tổ chức đai hội D/D ở Vancouver đó chị ơi  dance3
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #8 - 02. Sep 2009 , 08:57

BichDinh wrote on 02. Sep 2009 , 04:20:
Thưa chị Thuý Lan, tulip_tim

Em Bích Định đây ạ. Em đã có ý phải viết lời cảm ơn chị ngay khi về đến nhà cơ. Nhưng về rồi chạy lo việc lặt vặt cho Cụ (bà nội của hai cháu); chiều hôm qua Cụ đã bay đi London, nên sáng nay mới vào viết cho chị được.

Thưa chị, em hết lòng cảm ơn chị đã cho chúng em mượn nhà để họp mặt. Nếu không có buổi tối thứ Bảy đó, chắc không thể có những tình vui Cô, trò, bạn đồng môn, vẫn còn vương vấn đến bây giờ.

Thỉnh thoảng em lại thấy chị hoặc chị Anh Thư đứng rửa chén, trong lòng em cảm ơn hai chị cả thật nhiều, em muốn phụ mà các chị không cho.  Kiss

Hình này chị Anh Thư đang sửa soạn nấu nước mát.

...

Và cũng nhờ có buổi họp mặt ở nhà chị Thuý Lan mà em mới biết thêm một người bạn mới là Thanh Hương LVD 78.

...

Không có buổi họp mặt ở nhà chị Thuý Lan thì làm gì em có thêm bạn mới dễ mến như trên ạ. Xin chị cứ ngồi yên cho chúng em được thưa lời cảm ơn đến chị và anh Đàm ạ.

Một lần nữa em xin cảm ơn chị Thuý Lan, người chị khả ái của D/Đ LVD.  tulipdo hoatim45 tulipdo

Thân kính,
Em Bích Định

Bích Định ơi à,  

Hình em chụp trong nhà buổi tối mà sao sáng rõ ghê.    thumbup
Thanh Hương dễ thương lắm, có đi theo Kim Hoa sang nhà chị hồi hop mặt LVD 73 tháng 6 năm 2007.

Nhìn hình em dán chị Thư nấu nước quả.... (gì?  quên tên rồi )  mà My  thấy nhớ mấy ngày ở bên chị Lan quá đỗi.  
Mấy bà chị chiều chuộng săn sóc My cứ như em bé ấy thội.   Embarrassed hoahong.gif
Chị Thư đã nấu rồi lại còn bưng dưa tận miệng cho chắc ăn là cô em đã uống nữa chứ. Thế mới biết anh Mỹ người Úc đã tu bao nhiêu kiếp trước đấy.    Wink

My xem hình em chụp anh Đàm chỉ Phượng làm đậu phọng húng lìu mới vỡ lẽ là anh làm lấy thật.  laugh12
Mấy hôm trớc thấy anh mang ra khoe  "anh làm đấy" thì My cứ nghĩ anh nói đùa, nên cứ cười hihi thôi, chẳng hỏi làm sao  Cheesy  
Back to top
« Last Edit: 02. Sep 2009 , 09:02 by admin »  

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #9 - 02. Sep 2009 , 10:10

MỢ MẼO VÀ B. ĐỊNH  UI  Drinkinj
ANH ĐÀM KHÉO THẬT , NÓI CHUNG LÀ GD CỦA  CHỊ THUY ' LAN , CHỊ ANH THƯ...THẬT ĐÀM ĐANG , VÌ QUÁ HIẾU KHÁCH , VÀ HẦU...MỢ MẼO...NHƯ CÔNG CHÚA VẬY.. rollingonthefloor

CÒN THANH HƯƠNG , LVD 78 Ơ" GẦN NHÀ TV, TRƯỚC KHI CÓ ALEX, CHỊ EM HAY ĐI SHOP, ĐẾN NHÀ CHƠI VÀ THÂN VỚI GD KIM HOA LẮM...CÁC CHỊ EM THẬT CÓ HIẾU VỚI CỤ ÔNG. K. HOA O(? LẠI SJ LO CHĂM SÓC ÔNG CỤ GẦN 1 THÁNG , TRƯƠC(' KHI ÔNG CỤ LÌA ĐỜI... moclan

CHUYẾN ĐI OC , GD ANH HOÀNG LONG , KIM HOA , TIỂU YẾN , THANH HƯƠNG , ĐÃ CÓ NHỮNG TRẶN KHÓC CƯỜI ĐẾN....KH SƯNG CON MẮT... rollingonthefloor
BI GIỜ NHỚ LẠI , VẪN TIẾC LÀ KHÔNG ĐỦ THÌ GIỜ TÂM SỰ GÌ CẢ VỚI 73 VÀ D Đ... godau TRONG NGÀY SN LẦN TH(' 5 D Đ...
THÂN ÁI CHÚC MỢ MẼO , CON GÁI GIỎI NGOAN TÚ KHUÊ , VÀ BÀ CỤ 1 MÙA VU LAN HẠNH PHÚC. votay
VÀ EM B Đ MAU KHỎI BỊNH NÓNG SỐT VÀ TẮC TIẾNG NHA.
TẶNG EM 1 LY NƯỚC MÁT ĐÂY... Drinkinj
Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #10 - 02. Sep 2009 , 22:10

Bích Đĩnh & Tuý Vân thương,
Tối nay chị đọc email của các em gửi cho chị, chị nhớ thật nhiều tới buổi hop mặt của các em tai nhà chị , vui thật là vui ,các em nhỉ laugh12.Biết bao giờ mình se lai có được buổi họp mặt như vậy nũa nhỉ? Dầy tiếng cười & tiếng hát, không hờn giận & trách móc lẫn nhau...Quên đi những buồn phiên..
Chắc phải chờ người đẹp Đăng Mỹ "ra tay" mới đươc.Chỉ có DM mới làm đươc việc này thôi phải không Mỹ??? với sự tiếp tay của 2 nàng A tHƯ & Đậu Đỏ.
Thôi chị em mình hẹn gặp nhau tại Vancouver nhé ,1 ngày gần đây... hay tại New York , Arizona...
Ngày mai chị bay đi Úc ,xứ dơwnunder cua chị Thư ,thăm mẹ chị & gia đình. Nếu chi chup đươc hình với kanggoroo ,sẽ gửi cho các em xem   
  Love you all,các cô em gái dễ thương của chi.
Chị Thuý Lan.
Back to top

IP Logged

BichDinh
Gold Member

Tiên học lễ, hậu
học văn.

Reply #11 - 03. Sep 2009 , 02:33

Chị Thuý Lan  moclan thân quý,

Đúng là nhớ lại mấy ngày gặp mặt thật vui. Em cảm ơn anh chị nhiều lắm ạ.thanks.gif
Hôm nay chị theo chị AT về thăm Mẹ ạ? Em chúc hai chị và anh Mỹ thượng lộ bình an. Kính chúc Cụ Bà luôn vui, khoẻ. Em mang ruouvang cho anh chi dùng trên máy bay. Ngủ một giấc, mở mắt ra là đáp xuống trời Úc. Wink

Nhớ chụp hình nhiều nhiều cho chúng em xem nhé.

Bon voyage!
Em Bích Định

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #12 - 03. Sep 2009 , 05:22

Bích Định ơi,
Cám ơn em.
Chị Hồng Thuỷ ở Maryland nói là em hát bài của chi ấy hay lắm phải không?
Em post mấy cái hình anh Đàm dây làm đậu phong vui qu1a hả??? so surprise .
  Love.
Chi Lan.
Back to top

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #13 - 03. Sep 2009 , 06:26

anh_thu_Tran wrote on 02. Sep 2009 , 22:10:
Bích Đĩnh & Tuý Vân thương,
Tối nay chị đọc email của các em gửi cho chị, chị nhớ thật nhiều tới buổi hop mặt của các em tai nhà chị , vui thật là vui ,các em nhỉ laugh12.Biết bao giờ mình se lai có được buổi họp mặt như vậy nũa nhỉ? Dầy tiếng cười & tiếng hát, không hờn giận & trách móc lẫn nhau...Quên đi những buồn phiên..
Chắc phải chờ người đẹp Đăng Mỹ "ra tay" mới đươc.Chỉ có DM mới làm đươc việc này thôi phải không Mỹ??? với sự tiếp tay của 2 nàng A tHƯ & Đậu Đỏ.
Thôi chị em mình hẹn gặp nhau tại Vancouver nhé ,1 ngày gần đây... hay tại New York , Arizona...
Ngày mai chị bay đi Úc ,xứ dơwnunder cua chị Thư ,thăm mẹ chị & gia đình. Nếu chi chup đươc hình với kanggoroo ,sẽ gửi cho các em xem  
 Love you all,các cô em gái dễ thương của chi.
Chị Thuý Lan.

roses45 THƯA CHỊ THÚY LAN VÀ CẢ NHÀ ,
MÙA VU LAN NĂM NAY , EM CHIA VUI VỚI CẢ NHÀ VỚI NHỮNG AI HẠNH PHÚC CÒN MẸ. 2 BC ALEX KÍNH DÂNG HOA HỒNG XINH XINH ĐÊN" VỚI TẤT CẢ NHÉ. roses45
CHỊ THÚY LAN THƯƠNG,
CÁM ƠN ANH CHỊ ĐÀ CHO LVD , LẠI GẦN NHAU HƠN, KHONG GIAN HON TRACH MOC..VÀ NHỪNG MÓN ĂN TUYỆT VỜI...HY VỌNG SẼ GẶP LẠI LẦN SAU..NƠI ĐÂU CŨNG THÍCH...VÌ CÓ CÁC CHỊ LO DÙM....CHỊ Đ Đ , ANH THƯ , CHỊ THÚY LAN..CÁC ANH RỂ NỬA CHỨ.... thumbup votay.
   Drinkinj NÂNG LY CHÚC MỪNG PHÁI ĐOÀN ĐI ÚC ĐƯỢC BÌNH AN VÔ SỰ...VÀ NHỚ CHỤP HÌNH VỚI KANGGOROO , CHO CẢ NHÀ XEM NHÉ. thanks.gif
MẠ VÂN ƯỚC AO ĐƯỢC ĐI CHUNG VỚI PHÁI ĐOÀN CỦA CHỊ , NHƯNG CHƯA ĐƯƠC....HY VỌNG DỊP SAU, MẠ VÂN NHÉ. flower40
Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #14 - 03. Sep 2009 , 11:47

Quote:
...

Con bé Tú lúc ở phi trường đợi máy bay, ngồi đếm xếp số các bố mẹ nuôi, buồn cuời lắm.
Chẳng biết nó sắp xếp theo tiêu chuẩn nào mà Bác Lan là Mẹ Hai, Bác Thư là Mẹ Ba, Bác Đậu Đỏ là Mẹ Bốn, còn Bác Ứng là Bố Hai.  Cheesy

...

Tú ơi,

Bác chưa thấy đứa nào cắc cớ như con, à nghe.

Con xếp hạng như vậy thì chắc bác phải thanh toán 2 bác Lan và bác Thư để đưa bác Hồng lên hạng 2, thì cả 2 bác mới nhận con làm con nuôi được, phải không?

chitchua
Back to top
« Last Edit: 03. Sep 2009 , 14:05 by dacung »  

dacung
IP Logged

Khuê-Tú
Full Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #15 - 04. Sep 2009 , 20:56

dacung wrote on 03. Sep 2009 , 11:47:
Tú ơi,

Bác chưa thấy đứa nào cắc cớ như con, à nghe.

Con xếp hạng như vậy thì chắc bác phải thanh toán 2 bác Lan và bác Thư để đưa bác Hồng lên hạng 2, thì cả 2 bác mới nhận con làm con nuôi được, phải không?

chitchua

Thưa Bác Úng,

Con xếp số theo ai nói nhận làm con là con trước.
Bác Lan nói trước bác Đậu Đỏ (Hồng?) và bác Thư. 
Con không tính theo vợ chồng.
Bác Đàm và Bác Mỹ không nói con là con thì con không tính được.
Bác nói thanh toán là execute?
Con nghe Bác nói sẽ đi Úc? và Arizona không có death penalty? laugh12

Back to top

IP Logged

dacung
Gold Member

Thất bại lớn nhất
là sợ thất bại!

Reply #16 - 06. Sep 2009 , 17:40

Khuê-Tú wrote on 04. Sep 2009 , 20:56:
Thưa Bác Úng,

Con xếp số theo ai nói nhận làm con là con trước.
Bác Lan nói trước bác Đậu Đỏ (Hồng?) và bác Thư.  
Con không tính theo vợ chồng.
Bác Đàm và Bác Mỹ không nói con là con thì con không tính được.
Bác nói thanh toán là execute?
Con nghe Bác nói sẽ đi Úc? và Arizona không có death penalty? laugh12

Arizona vẫn có tử hình đấy chứ, và nếu có đi Úc thì bác ở phòng của bác Mỹ vì bác Mỹ không có tranh với bác nhận con làm con nuôi!

Hi ... hi ...
Back to top

dacung
IP Logged

Pages: 1 
Send Topic In ra