Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 153
Send Topic In ra
GÓC TRỜI NHẮC NHỚ - LVD73 (Read 186785 times)
mydung
Full Member

Re: " GÓC TRỜI NHẮC NHỚ "
Reply #420 - 14. Mar 2010 , 17:00

Đặng-Mỹ wrote on 12. Mar 2010 , 10:04:
Mỹ Dung ơi à,

My thấy Mỹ Dung online mà sao cứ núp không, không vào đây chuyện trò cho vui.
Tặng hoa hồng cho bớt lườn nhé hoahong.gif

Cám ơn DM, Dung thấy d/đ vui nhộn, thích lắm những kỹ niệm hình ảnh gợi nhớ rất nhiều, nhiều đêm D nghỉ miên man đến 2`3 giờ sáng, nhưng vào d/đ thì đi vòng vòng quên mất những gì muốn viết, khổ vậy đó chăc phải nhờ Tất Mỹ bấm huyệt mới được
DM muối trứng có màu đỏ đẹp và ướt át như của NgaLN làm không, vi D làm tròng đỏ vàng nhìn không ngon, hay vì Nga làm trứng nâu?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #421 - 14. Mar 2010 , 17:24

mydung wrote on 14. Mar 2010 , 17:00:
Cám ơn DM, Dung thấy d/đ vui nhộn, thích lắm những kỹ niệm hình ảnh gợi nhớ rất nhiều, nhiều đêm D nghỉ miên man đến 2`3 giờ sáng, nhưng vào d/đ thì đi vòng vòng quên mất những gì muốn viết, khổ vậy đó chăc phải nhờ Tất Mỹ bấm huyệt mới được
DM muối trứng có màu đỏ đẹp và ướt át như của NgaLN làm không, vi D làm tròng đỏ vàng nhìn không ngon, hay vì Nga làm trứng nâu?

Dung à, đỏ vậy chứ, hồi đó My có chụp hình mang lên đây, không biết đâu.
Dung muối đủ mặn không? My nghĩ khg phải tại trứng nâu hay trắng đâu.
Tất Mỹ biết bấm huyệt cho trí nhớ tốt hả, vậy My cũng cần  Grin
Back to top

IP Logged

Mytat
Gold Member

Peace - Love - Happiness

Reply #422 - 14. Mar 2010 , 17:32

Đặng-Mỹ wrote on 14. Mar 2010 , 17:24:
Dung à, đỏ vậy chứ, hồi đó My có chụp hình mang lên đây, không biết đâu.
Dung muối đủ mặn không? My nghĩ khg phải tại trứng nâu hay trắng đâu.
Tất Mỹ biết bấm huyệt cho trí nhớ tốt hả, vậy My cũng cần  Grin

chắc Dung muối trứng gà?

í chời...TM đâu có biết bấm huyệt đâu nà.... Grin

Back to top

Friendship is a rainbow between 2 hearts sharing 7 colors: hoahong.gif Secret hoahong.gif Truth hoahong.gifSadness hoahong.gifFaith hoahong.gif Happiness hoahong.gifRespect hoahong.gif Love hoahong.gif

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #423 - 14. Mar 2010 , 17:39

ThuyDung wrote on 14. Mar 2010 , 14:02:
MY MAp chua tra loi THIEN NGA la ai vay? hinh DA MAP bo len cho nao dau , D khong biet gui hinh ,chi biet coi hinh thoi mac du con giu rat nhieu hinh cu ( DUNGDIEU ma )

Trả lời rồi đó thôi.  Roll Eyes
Dung bảo "chẳng lẽ là Mỹ mập", My bảo "chẳng lẽ gì nữa" tức là xác nhận đúng là My mập chứ gì nữa, tiểu thư.
Dung vào mục Kỹ Thuật xem mục Mở Kho Hình là làm được ngay đó.
Dung vào Hình Ảnh tìm xem LVD 73.
Back to top

IP Logged

lenhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #424 - 19. Mar 2010 , 08:37

ThuyDung wrote on 06. Mar 2010 , 19:01:
Troi oi , ngươi tai gioi nhu TAT MY ma cung khong biet LENHAN nua ha?Tu lau D cu tương chi co minh D khong biet LENHAN la ai thoi ma khong dam hoi so bi noi la minh vo tam , sau nay chiu khong noi nua moi dam mo loi voi DANG MY,mo loi len bang cach hoi rieng MY MAP thoi , so cac ban biet roi cươi minh, bay gio moi vo le ra khong ai biet LENHAN la ai ca , D khong nho la co DAM THANH QUY day ly ,hoa dau , co ngươi BAC ,coi mo va vui tinh lam hinh nhu luc do co con doc than thi phai , co ban nao nho co day mon gi khong?

Dung Điệu ơi, mình đang ở Lâm Đồng, gần Đà Lạt.
   Biết các bạn thắc mắc từ lâu, nhưng mình phải " nghiên cứu " tìm " tài liệu mật" để chứng tỏ là TD nhớ đúng  Wink Grin
   Mình không biết cô Thanh Quý có dạy môn khác lúc tụi mình còn nhỏ không??

...
Back to top

IP Logged

ThuyDung
Senior Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #425 - 21. Mar 2010 , 23:27

lenhan wrote on 19. Mar 2010 , 08:37:
   Biết các bạn thắc mắc từ lâu, nhưng mình phải " nghiên cứu " tìm " tài liệu mật" để chứng tỏ là TD nhớ đúng  Wink Grin

...

Thay chua , D DIEU dau co mat tri nho , D nho trung phoc la  co THANH QUY day anh van ma nhung khong nho la co day lop 12 , co dieu D con thac mac la tai sao LE NHAN giong  LANG PHƯƠNG qua vay , giong y nhu la 1 vay do
Back to top

IP Logged

lenhan
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #426 - 28. Mar 2010 , 07:38

ThuyDung wrote on 21. Mar 2010 , 23:27:
D con thac mac la tai sao LE NHAN giong  LANG PHƯƠNG qua vay , giong y nhu la 1 vay do

Roll Eyes Roll Eyes đã nói rồi mà  Undecided Undecided Dung quên sao?
   LN là bí thư của LP, chuyện LP biết thì LN phải biết chớ, nếu không..."sếp" cho nghỉ việc đó  Cheesy Cheesy Cheesy
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #427 - 30. Mar 2010 , 12:17

Cả nhà ơi,

Có tin quá vui nè: tìm thấy Cô Như Nga rồi  !!!Smiley

My có số phôn từ hôm qua nhưng phôn hoài cho Cô khg được nên khg dám báo tin, sợ làm cả nhà mừng hut.
Cô vừa đi về, chưa kịp ăn cơm, nói chuyện với My gần 2 tiếng luôn, nên My sợ Cô đói xỉu phải chào Cô tuy còn muốn nghe Cô kể chuyện tiếp.....
My kể sơ cho cả nhà mừng là mắt Cô chữa được, một mắt nhìn 5/10, mắt kia 2/10. Cô khoẻ và đang đi học lại đại học về văn chương Pháp votay
Khi My nhận  hình mới qua bưu điên, My sẽ mang lên nhé !

Back to top

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #428 - 31. Mar 2010 , 00:26

lenhan wrote on 19. Mar 2010 , 08:37:

...

Hôm nay hơi có chút thì giờ vào đây đọc thì được thấy cô nàng LeNhan gửi bằng chứng là lưu bút của nàng LangPhuong.Như vậy chứng tỏ hai nàng là một mà.....đúng không quy' vị  Roll Eyes Roll Eyes Roll Eyes
Back to top
« Last Edit: 31. Mar 2010 , 00:27 by anh_thu_Tran »  

IP Logged

anh_thu_Tran
Gold Member

Reply #429 - 31. Mar 2010 , 00:30

Đặng-Mỹ wrote on 30. Mar 2010 , 12:17:
Cả nhà ơi,

Có tin quá vui nè: tìm thấy Cô Như Nga rồi  !!!Smiley

My có số phôn từ hôm qua nhưng phôn hoài cho Cô khg được nên khg dám báo tin, sợ làm cả nhà mừng hut.
Cô vừa đi về, chưa kịp ăn cơm, nói chuyện với My gần 2 tiếng luôn, nên My sợ Cô đói xỉu phải chào Cô tuy còn muốn nghe Cô kể chuyện tiếp.....
My kể sơ cho cả nhà mừng là mắt Cô chữa được, một mắt nhìn 5/10, mắt kia 2/10. Cô khoẻ và đang đi học lại đại học về văn chương Pháp votay
Khi My nhận  hình mới qua bưu điên, My sẽ mang lên nhé !

Mỹ ơi ,em thiệt là giỏi đó ,muốn làm cái gì là làm cho bằng được.Tin em gửi thật là quí hóa lắm.
   Hy vọng em bớt đau aty rồi để có thể ngồi gõ sơ sơ chuyện hai cô trò nói chuyện với nhau cả hai tiếng cho mọi người cùng ké với nha.
  Hối lộ cô em cành hoa này trước nhé  flower40 flower40 flower40 và  thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #430 - 31. Mar 2010 , 03:50

anh_thu_Tran wrote on 31. Mar 2010 , 00:30:
Mỹ ơi ,em thiệt là giỏi đó ,muốn làm cái gì là làm cho bằng được.Tin em gửi thật là quí hóa lắm.
   Hy vọng em bớt đau aty rồi để có thể ngồi gõ sơ sơ chuyện hai cô trò nói chuyện với nhau cả hai tiếng cho mọi người cùng ké với nha.
  Hối lộ cô em cành hoa này trước nhé  flower40 flower40 flower40 và  thanks.gif thanks.gif thanks.gif thanks.gif

Chị ơi, em tưởng chịu thua rồi, nên lúc tìm được Cô em mừng quá chừng  Smiley quên cả viết lên đây cám ơn người đã hết lòng tìm hỏi khắp nơi cho chị em mình.  Embarrassed

Khg biết mừng vì tìm ra Cô cho mợ Đá (đổ thừa) hay chuyện gì mà em khg ngủ được chị ơi, ngồi dậy vào đây vậy  Smiley

Cô nói tìm Phạm Như Nga làm sao ra vì Cô đổi họ Nguyễn theo Thày, mà Nguyễn Như Nga cũng khg có luôn.
Cô bây giờ ở một mình, nhưng mạnh mẽ lắm. Cô 72 tuổi còn đi học đại học đó chị. Em nghe Cô kể chuyện Cô mà thấy mình càng  giống... cọng bún thiu  Grin
Em kể trong d/d tìm Cô, Cô nói rất cảm động, khg ngờ học trò còn nhớ đến Cộ.
Cô bảo trong cái rủi có cái may ( làm em cũng tự vỗ về mình được chút) Cô bịnh nên thoát khỏi VN kịp lúc. Hên nữa là chỉ cần CS vô Saigon chậm 2 ngày thì Cô cũng khổ vì Cô đã sua soạn hành lý lên máy bay về VN ngày 2 tháng 5.
Cô nói bên Pháp luc ấy nói chữa thi nghiệm thôi, khg chắc được. Cô tuyệt vọng đến nỗi đã để dành cả tháng thuốc ngủ......, nếu mổ khg thành cộng.
Thôi em đau tay rồi, và quà hối ộ của chị đã vừa đủ  Grin

Back to top

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #431 - 31. Mar 2010 , 06:07

Đặng-Mỹ wrote on 31. Mar 2010 , 03:50:
Chị ơi, em tưởng chịu thua rồi, nên lúc tìm được Cô em mừng quá chừng  Smiley quên cả viết lên đây cám ơn người đã hết lòng tìm hỏi khắp nơi cho chị em mình.  Embarrassed

Khg biết mừng vì tìm ra Cô cho mợ Đá (đổ thừa) hay chuyện gì mà em khg ngủ được chị ơi, ngồi dậy vào đây vậy  Smiley

Cô nói tìm Phạm Như Nga làm sao ra vì Cô đổi họ Nguyễn theo Thày, mà Nguyễn Như Nga cũng khg có luôn.
Cô bây giờ ở một mình, nhưng mạnh mẽ lắm. Cô 72 tuổi còn đi học đại học đó chị. Em nghe Cô kể chuyện Cô mà thấy mình càng  giống... cọng bún thiu  Grin
Cô bảo trong cái rủi có cái may ( làm em cũng tự vỗ về mình được chút) Cô bịnh nên thoát khỏi VN kịp lúc. Hên nữa là chỉ cần CS vô Saigon chậm 2 ngày thì Cô cũng khổ vì Cô đã sua soạn hành lý lên máy bay về VN ngày 2 tháng 5.
Cô nói bên Pháp luc ấy nói chữa thi nghiệm thôi, khg chắc được. Cô tuyệt vọng đến nỗi đã để dành cả tháng thuốc ngủ......, nếu mổ khg thành cộng.
Thôi em đau tay rồi, và quà hối lộ của chị đã vừa đủ  Grin

Chời sao mà gần 4 giờ sáng mà vẫn chưa ngủ dzị  Sad , bộ tính suốt đêm không ngủ hả My ?

Back to top
« Last Edit: 31. Mar 2010 , 06:08 by Dau Do »  

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

NgocDoa
Gold Member

I Love Me Now!

U S A
Reply #432 - 31. Mar 2010 , 07:45

Vui quá Mỹ ơi!
Cám ơn Mợ nhiều nhiều...
Làm sao để gặp cô...thì perfect!
Đoá mạn phép mang tin vui này ra phần tin của Hội nha! Để ở "góc" này ít ai biết!
Back to top

-“Kẻ nào chấp nhận cái ác mà không phản đối chắc chắn là tiếp tay cho cái ác lộng hành” (He who accepts evil without protesting against it is really cooperating with it)
Given by Martin Luther King

IP Logged

tuy-van
Gold Member

Thành viên xuất sắc
2015

Thung lủng hoa vàng
Reply #433 - 31. Mar 2010 , 08:55

Mo Meo than men,
day la tin vui cua LVD chung ta, hy vong se co 1 ngay gap lai co thi con gi bang . Co 72 tuoi con di hoc dai hoc,  Say phuc co sat dat .Ngay xua Say moi co 28 tuoi, co 2 con , va di hoc....chang nho gi ca, vay ma cung xong...
Thay BUU BIEN ben phap, cung nhan voi Say, la neu khong co gi tro ngai, thang 9 , thay qua CA day.
Luc nao Say cung cau mong cho quy Thay Co chung ta co nhieu suc khoe, de du lich khap noi...
Tay mo van con dau a, Say cu tuong mua xuan am ap, mo do nhieu....nhung mo dung thuc tre qua, khong tot cho phoi day nha...
Kinh goi loi tham ba cu, Tu de thuong va mo luon an lanh .
Say
Back to top

hoahong.gif Have a great dayhoahong.gif

IP Logged

Tuyet Lan
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #434 - 31. Mar 2010 , 10:05

My hay thật đó - Cám ơn My đem tin vui đến cho đám học trò chúng mình -
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 27 28 29 30 31 ... 153
Send Topic In ra