Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Diễn Đàn mới  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 
Send Topic In ra
Diễn Đàn mới (Read 3386 times)
thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Re: Diễn Đàn mới
Reply #15 - 24. Nov 2009 , 19:00

Jasmine wrote on 22. Nov 2009 , 19:22:
Em là bạn Emwhy, em không phải là học sinh trường LVD , post hình vô lý lịch dể làm phải không cô.  Smiley

Cái D/D này có nhiều quí nhân phò trợ lắm nên mâý quân sư và quản gia như Đ Đỏ, Đặng Mỹ cũng được nhờ.  Cô thì khi kẹt cũng gào to lắm , các nàng phải vội chạy tới liền!  Cảm ơn các em nhiêù nhe.  Trông cái món banana split mà cô thèm quá, chắc chỉ được thử một muỗng thôi, vì phải kiêng.  Ăn lẹ đi không có cô "cào" hết bây giờ.
Back to top

IP Logged

thule
Gold Member

Thành Viên Xuất Sắc
*Năm 2010*

Reply #16 - 24. Nov 2009 , 19:06

Đặng-Mỹ wrote on 23. Nov 2009 , 12:48:
Kính thưa cô Thu,

Chắc Cô đã mắng thầm "quân sư với quản gia đi chết tiệt đâu cả"  Tongue Smiley
Hình này có thể cạnh tranh với hình cô Mai đấy ạ  thumbup

ĐMỹ ơi,

Cái hình này Đ Đ còn chê là không trung thực đâý, vì hình như nó bị kéo chiều rộng nên trông cô có vẻ mập hơn.  Cô lhhhhông phànnàn gì cả vì xưa nay cũng thích mập cái mặt một tý (chứ không nên mập cái vòng số 3).  À, cô có gửi cho em một ít "thuốc" , qua bưu điện, không biết em có nhận được không?
Back to top

IP Logged

Đặng-Mỹ
Gold Member

Đậu Xanh, U trẻ,
Thiên Nga, Nghi Nương

Reply #17 - 24. Nov 2009 , 20:01

thule wrote on 24. Nov 2009 , 19:06:
ĐMỹ ơi,

Cái hình này Đ Đ còn chê là không trung thực đâý, vì hình như nó bị kéo chiều rộng nên trông cô có vẻ mập hơn.  Cô lhhhhông phànnàn gì cả vì xưa nay cũng thích mập cái mặt một tý (chứ không nên mập cái vòng số 3).  À, cô có gửi cho em một ít "thuốc" , qua bưu điện, không biết em có nhận được không?

Kính thưa Cô Thu,

Cô làm em rối cả lên đây này   Tongue
Cô gửi từ bao giờ ạ?

Cô sợ mấy cái vòng nó nẩy ngang ra thì có gì ngon lành Cô cứ gửi hết cho người  có sl như em đi ạ    Cheesy

Back to top

IP Logged

Pages: 1 2 
Send Topic In ra