Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - SỚ TÁO QUÂN NĂM KỶ SỬU - Táo trò LVD 77  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra
SỚ TÁO QUÂN NĂM KỶ SỬU - Táo trò LVD 77 (Read 5134 times)
minh nguyet
YaBB Newbies
*

Re: SỚ TÁO QUÂN NĂM KỶ SỬU 2009 - Táo trò LVD 77
Reply #30 - 11. Feb 2010 , 12:18

Chao Chich Choe My Dụng

Tui ten Minh Nguyet, ho Bui (Kiem). Nha tui o Cho Cay Thị Tui ra trương nam 1977. Tui doc tren dien dan thay MD va ML neu ten mot so ban ma tui chac la tui da hoc chung: Dieu Minh, My Ngoc, Minh Chau, Thu Hong, Ngoc Thanh...  Tui dang o VA, khong biet MD dang o dau? Tui thu viet vai dong xem co phai MD la MD ngoi gan tui trong lop hoc khọng Lau qua roi tui cung khong nho noi nụa Tui cung khong hy vong co ai nho tui khong vi tui hoc... do et va cung khong co gi noi bạt May hom nay cho tui bi tuyet roi nhieu qua nen ngoi nha coi het tin nay den tin kịa Tinh co tui chui vo dươc vo trang Hoi hoc sinh Le Van Duyet... Tui cung hy vong chut dinh la tim dươc ngươi ban thuo con tieu hoc ten Dương Thi Anh Nguyet nụa (nha o Cau bang Ky) va Dương thi Yen Ngoc nua (Nha cung gan Cau bang ky nua)... Viet thu vai dong xem co may man dươc ai tra loi khong roi viet nua nhạ Tui di cao tuyet dạy
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Re: SỚ TÁO QUÂN NĂM KỶ SỬU - Táo trò LVD 77
Reply #31 - 11. Feb 2010 , 12:35

minh nguyet wrote on 11. Feb 2010 , 12:18:
Chao Chich Choe My Dụng

Tui ten Minh Nguyet, ho Bui (Kiem). Nha tui o Cho Cay Thị Tui ra trương nam 1977. Tui doc tren dien dan thay MD va ML neu ten mot so ban ma tui chac la tui da hoc chung: Dieu Minh, My Ngoc, Minh Chau, Thu Hong, Ngoc Thanh...  Tui dang o VA, khong biet MD dang o dau? Tui thu viet vai dong xem co phai MD la MD ngoi gan tui trong lop hoc khọng Lau qua roi tui cung khong nho noi nụa Tui cung khong hy vong co ai nho tui khong vi tui hoc... do et va cung khong co gi noi bạt May hom nay cho tui bi tuyet roi nhieu qua nen ngoi nha coi het tin nay den tin kịa Tinh co tui chui vo dươc vo trang Hoi hoc sinh Le Van Duyet... Tui cung hy vong chut dinh la tim dươc ngươi ban thuo con tieu hoc ten Dương Thi Anh Nguyet nụa (nha o Cau bang Ky) va Dương thi Yen Ngoc nua (Nha cung gan Cau bang ky nua)... Viet thu vai dong xem co may man dươc ai tra loi khong roi viet nua nhạ Tui di cao tuyet dạy

Minh Nguyệt ơi,

Chích Choè và My có viết cho Nguyệt ở mục Chào Mừng Thành Viên đó.   Smiley
Back to top
« Last Edit: 16. Jan 2011 , 20:01 by admin »  
IP Logged

Pages: 1 2 3 
Send Topic In ra