Ai Huu Trung Hoc Le Van Duyet
Trường Trung Học Lê Văn Duyệt - Nhắn Chị Hoàng Nga  
  Chào Du Khách. Xin Gia nhập hay Ghi Danh

...

Nếu có trở ngại kỹ thuật khi ghi danh vào diễn dàn, xin liên lạc ngdangmy@gmail.com

Kho Hình Trang chánhTrợ giúp Tìm kiếmGia nhậpGhi Danh  

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 
Send Topic In ra
Nhắn Chị Hoàng Nga (Read 13997 times)
Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Re: Nhắn Chị Hoàng Nga
Reply #120 - 02. Aug 2010 , 19:50

HoaiNguyen wrote on 02. Aug 2010 , 18:03:
Phương Tần ơi.

Câu hỏi của bà cũng là câu bà trả lời dó.Chị Hoàng Nga vừa dẹp người vừa dễ thương...và rất thương các em út , chị Nga có tài nấu ăn số 1 dó Phương Tần.
Em tặng chị Hoàng Nga cành hồng  openflow.gif

Có phải em là Bắc Hoài đó không?

Tại sao lại nói chị nấu ăn một cây? Có nếm thử canh chua ngọt như đường phèn và phở thì chua lét như canh chua Thái Lan chưa mà dám nói chị là nấu ăn số 1.
Ai mà nếm thức ăn của chị là hổng thể  nào wên được, đêm về ngủ thì thế nào cũng bị nightmare, sợ sợ là.
Cám ơn cành hồng của em.

Tặng em đoá hoa hồng chị mới hái sau vườn em nhé  hong1222 openflow.gif

Thương. HN.
Back to top

...

IP Logged

HoaiNguyen
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #121 - 02. Aug 2010 , 21:26

Hoang Nga wrote on 02. Aug 2010 , 19:50:
Có phải em là Bắc Hoài đó không?

Tại sao lại nói chị nấu ăn một cây? Có nếm thử canh chua ngọt như đường phèn và phở thì chua lét như canh chua Thái Lan chưa mà dám nói chị là nấu ăn số 1.
Ai mà nếm thức ăn của chị là hổng thể  nào wên được, đêm về ngủ thì thế nào cũng bị nightmare, sợ sợ là.
Cám ơn cành hồng của em.

Tặng em đoá hoa hồng chị mới hái sau vườn em nhé  hong1222 openflow.gif

Thương. HN.

Chị Hoàng Nga ơi.

Dúng là em rồi. Em dã thưởng thức tài nấu ăn của chị rồi mà. Em dã dến nhà chị ăn rồi em mới quảng cáo mờ. Em cám ơn chị cành hoa. Có dịp nào chị em mình di dâu , em sẽ níu áo chị nữa nha.
Back to top

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #122 - 02. Aug 2010 , 21:55

HoaiNguyen wrote on 02. Aug 2010 , 21:26:
Chị Hoàng Nga ơi.

Dúng là em rồi. Em dã thưởng thức tài nấu ăn của chị rồi mà. Em dã dến nhà chị ăn rồi em mới quảng cáo mờ. Em cám ơn chị cành hoa. Có dịp nào chị em mình di dâu , em sẽ níu áo chị nữa nha.

Hi Bắc hoài.
Mãi đến hôm nay chị  mới biết em có mặt trong diễn đạn

Mấy lần mời em đến họp với các chị mà em cứ viện cớ đau yếu hoài, chị hổng dzui với em đâu.
Lần sau là không có lý do để trốn họp nữa đâu đấy nhá.
Sao lần này em không qua Van để gặp gỡ bạn bè?
Em dạo này khoẻ hẳn chưa? Và nhớ là chị không cho em vắng mặt kỳ họp tới đâu đấy nhá.
Em có muốn tháp tùng với chị xuống Nam Cali tháng 11 này không vậy? Chị sẽ cho em níu áo chị nữa đó.

Thân mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

ngo_thi_van
Gold Member

I love YaBB 1G - SP1!

Reply #123 - 05. Aug 2010 , 15:23

Em Dau Do oi ,
May hom nay Co khong ghe vao day , bay gio vao da thay Co Mai " nhay vao vong chien " roi [ noi dua cho dzui thoi , ban Dzang dung la tui nghe , tui da tu choi khong nghe loi ru re cua em HT roi ma ] lai dươc doc them hai bai tho cua hai nu si Hoang Nga va Phương Tan nua !
Nhung Dau Do oi , Co doc thu em ma thương em qua , em ngoi o ket cua da lau chua , co bi kien dot khong? Thoi bay gio Co tang em may cau thơ thẩn day nhe :
Cô tăng em đóa hoa hồng đỏ flower40
Để tiệp với biệt danh em dùng
Đã bằng lòng chưa hởi người em nhỏ ?
Hay còn vòi vĩnh gì mãi nữa không ?
Co Van Grin
Back to top

IP Logged

kieunguyen
Gold Member

" Hương xưa "

Virginia
Reply #124 - 07. Sep 2010 , 17:18

Hello Chị Nga.

Em có gửi tin nhắn đến chị không biết chị có nhận được không ? . Em có một vài  ý kiến cho kỳ Đại hội tổ chức trong tương lai . Khi nào chị có thì giờ rảnh cho em tiện liên lạc ?  Chúc chị cùng Gia đình luôn hạnh phúc và may mắn . Thân mến chào chị  ( em KN )
Back to top

Thời gian hay khoảng cách đều không làm giảm được tình bạn.&&Rưọu không say người , ngưòi say rượu. Hoa không mê bướm , bướm mê hoa.....

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #125 - 11. Sep 2010 , 00:10

kieunguyen wrote on 07. Sep 2010 , 17:18:
Hello Chị Nga.

Em có gửi tin nhắn đến chị không biết chị có nhận được không ? . Em có một vài  ý kiến cho kỳ Đại hội tổ chức trong tương lai . Khi nào chị có thì giờ rảnh cho em tiện liên lạc ?  Chúc chị cùng Gia đình luôn hạnh phúc và may mắn . Thân mến chào chị  ( em KN )

Kiều Nguyễn thân mến.

Chị xin lỗi em đã nhắn tin cho chị mà chị không biết để mau mắn trả lời em.

Chị vào diễn đàn chỉ đọc lướt qua sơ sơ thôi, thành ra khi mục nhắn tin của em cho chị đã bị mục khác đè lên, nên chị không thấy.

Từ nay trở đi, chắc mỗi ngày chị phải vào nhà xem có ai đến gõ cửa nhà mình không, không thôi lại có người đến tìm chị mà chị không biết rồi giận hờn chị thì chị bị oan lắm lắm.

Cám ơn ý kiến đóng góp của em. Chị sẽ lưu tâm vào việc này và nghiên cứu cách nào để  thực hiện thật dzui nhộn mới được.

Nhưng người nào đưa ra ý kiến thì cũng phải đóng góp vào đó đấy nhé. Các chị đang cần thật nhiều diễn viên, để sân khấu được thay đổi nhanh chóng.

Các chị đã liên lạc được với anh hoạ sĩ cách đây mấy năm vẽ phông sân khấu cho mình.

Anh ấy sẽ làm một phông sân khấu có cổng trường mà đóng mở được, để khi trình diễn, mình từ phía sau đi lên mới hấp dẫn.

Chị mong tiếp nhận những đóng góp văn nghệ từ các em. Ai có tài năng nào thì về đóng góp nhé.

Em có thể liên lạc với chị ở nhà vào sau 7 giờ buổi tối.

Số diện thoại nhà là : (408) 225-4343.
Vào cuối tuần có thể gọi số cell cho chị : (408) 375-4443

Tặng em một cành hoa để đền cho em sự chậm trễ trả lời này, đừng hờn chị nữa nhé.

hong1222            primrose1       flower40

Chúc em một cuối tuần vui vẻ.

Thương mến.
Hoàng Nga.
Back to top
« Last Edit: 11. Sep 2010 , 00:15 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #126 - 21. Sep 2010 , 16:04

kieunguyen wrote on 07. Sep 2010 , 17:18:
Hello Chị Nga.

Kiều thân mến.

Cám ơn em đã gọi điện thoại hỏi thăm chi.
Bây giờ, chị cho em địa chỉ của Thủ quỹ Thu Yến , để có em nào không đi dự Họp mặt 14 tháng 11, mà muốn ủng hộ cho Hội, thì gửi check về nhé.

Check gửi cho :  Le Van Duyet Alumni

Gủi về địa chỉ :

DANG THU YEN

72 Millstone Ln
San Jose, CA 95136

Hay gửi về cho chị

HOANG NGA

1230 Wentworth Way.
San Jose, CA 95121

Cám ơn các em đã nghĩ đến Hội mà tiếp tay với các chị.
Thương mến tất cả.
HN.
Back to top
« Last Edit: 22. Sep 2010 , 19:51 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #127 - 28. Sep 2010 , 08:46

Chị Penguin Hoàng Nga  ui,
Ngừng Dancing một chút xíu cho Đ Đ hỏi đôi lời nè, hôm trước chị chỉ cả nhà làm món giò sống ở chổ nào mà hôm nay tìm hoài không ra dzị, hay là giò sống nhăn nên nó chạy đi chơi đâu mất rồi  Undecided.
Nếu chị tìm ra được thì em nhờ chị đưa vào mục Gia chánh cho dễ tìm về sau nha chị!  hoado

Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #128 - 28. Sep 2010 , 11:04

Dau Do wrote on 28. Sep 2010 , 08:46:
Ngừng Dancing một chút xíu cho Đ Đ hỏi đôi lời nè, hôm trước chị chỉ cả nhà làm món giò sống ở chổ nào mà hôm nay tìm hoài không ra dzị, hay là giò sống nhăn nên nó chạy đi chơi đâu mất rồi  Undecided.
Nếu chị tìm ra được thì em nhờ chị đưa vào mục Gia chánh cho dễ tìm về sau nha chị!  hoado

Hối lộ cho chị cái gì chị mới chỉ cho.
Chị Anh Thư nhắc chị cho vào mục gia chánh , em vào đó tìm đọc đi.
Có théc méc điều gì, cứ việc... tra hỏi, chị sẵn sàng ngừng dacing một tí để hướng dẫn cho cô em.

Nhớ một điều quan trọng, thịt phải luôn luôn thật lạnh, thì mới dai. Em để nguội thịt là bở ngay.

Chị chỉ cho bao nhiêu người, mà không quan tâm tới chuyện này, nên quay ra "mắng" chị là giấu nghề , ức muốn chít luôn.

Hy vọng em thành công và chị không bị..."mắng".

Thương mến.
HN.
Back to top

...

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #129 - 28. Sep 2010 , 13:47

Dau Do wrote on 28. Sep 2010 , 08:46:

Đậu Đỏ ơi !

Em tìm ra chưa, trong mục Gia chánh, sau món bánh đa cua Hải Phòng của Chích Choè , vào ngày July 28 , chị mới vào tìm phụ em đó.

Cũng phải lục lọi một lúc mới tìm ra nó, vì nó không có trong danh sách của mục Gia Chánh

Em khiêng nó ra ngoài cho mọi người dễ thấy nhé.

Thương mến. HN
Back to top

...

IP Logged

Dau Do
Gold Member

Quân Sư

Thành Phố Phượng Hoàng
Reply #130 - 28. Sep 2010 , 14:15

Hoang Nga wrote on 28. Sep 2010 , 13:47:
Đậu Đỏ ơi !

Em tìm ra chưa, trong mục Gia chánh, sau món bánh đa cua Hải Phòng của Chích Choè , vào ngày July 28 , chị mới vào tìm phụ em đó.

Cũng phải lục lọi một lúc mới tìm ra nó, vì nó không có trong danh sách của mục Gia Chánh

Em khiêng nó ra ngoài cho mọi người dễ thấy nhé.

Thương mến. HN

Đã xong rồi đó chị, hèn chi mà Đ Đ tìm mãi không ra, hoá ra là trong mục  bánh đa của Hải Phòng của Chích Choè  Tongue.
Back to top

Triệu người quen, có mấy người thương

IP Logged

thubeo
Gold Member

thuxưa

Reply #131 - 17. Dec 2010 , 20:50

Em TB chào chị Hoàng Nga. Em mừng miếng bự khi biết các chị đón em , nhưng chị ơi chưa bự kịp thì bị xì rùi , tối thứ ba là tụi em về lại SD rùi ,chị ui rủ mí chị đón em ngày thứ hai nhen chị , ngày chủ nhất bạn 74 dắt em đi chơi , nếu trời không mưa thì tụi em đi viếng chùa Kim Sơn ,còn nếu trời mưa thì tụi em nằm nhà ca 6 câu vọng cổ buồn tàn thu.  Chị ui nhớ nhắn lại dùm em ,thương chị miếng bự miếng lớn và luôn cả miếng nhỏ nữa , Chúc chị và kép độc của chị dzui nhiều. Smiley
Back to top
« Last Edit: 17. Dec 2010 , 20:50 by thubeo »  

...
HOÀNG SA -TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM 

IP Logged

Hoang Nga
Senior Member

Penguin

Reply #132 - 19. Dec 2010 , 18:18

thubeo wrote on 17. Dec 2010 , 20:50:
Em TB chào chị Hoàng Nga. Em mừng miếng bự khi biết các chị đón em , nhưng chị ơi chưa bự kịp thì bị xì rùi , tối thứ ba là tụi em về lại SD rùi ,chị ui rủ mí chị đón em ngày thứ hai nhen chị , ngày chủ nhất bạn 74 dắt em đi chơi , nếu trời không mưa thì tụi em đi viếng chùa Kim Sơn ,còn nếu trời mưa thì tụi em nằm nhà ca 6 câu vọng cổ buồn tàn thu.  Chị ui nhớ nhắn lại dùm em ,thương chị miếng bự miếng lớn và luôn cả miếng nhỏ nữa , Chúc chị và kép độc của chị dzui nhiều. Smiley

Thu "tròn ủng"  của chị ơi

Chị cứ ngỡ em ở chơi tới cuối tuần mới dzìa lợi SD.
Như rứa, thì chị lại phải dàn xếp với mấy chị kia mình gặp nhau thứ hai vậy nha.

Em cứ giữ mấy câu vọng cổ đó, tới nhà ca lai rai cho mấy chị nhắm... khô bò  Grin

Chị thì muốn mình gặp nhau chiều chủ nhật, nhưng ai cũng bận hết, thành ra phải gặp nhau ngày thường, nhưng có còn hơn không, phải không em? Nhất hôm đó em lại là nhân vật chính , không có em là không có ngày họp mặt   Wink. À, mà chị còn được đón tiếp Thanh Vân nữa chứ.

Ngày mai liên lạc được, chị sẽ phone cho em liền.

Thương mến.
HN.
Back to top
« Last Edit: 19. Dec 2010 , 18:20 by Hoang Nga »  

...

IP Logged

Dan
YaBB Newbies
*

Nhan Hoang Nga
Reply #133 - 11. May 2011 , 04:33

Hoang Nga nho doc thu cua Dan nhe, cho lau qua khong thay Hoang Nga de y den thu cua minh, Dan bươn qua nen nhac Hoang Nga dạy   openflow.gif openflow.gif openflow.gif
Back to top

IP Logged

admin
YaBB Administrator

Canada
Re: Nhan Hoang Nga
Reply #134 - 12. May 2011 , 14:05

Dan wrote on 11. May 2011 , 04:33:
Hoang Nga nho doc thu cua Dan nhe, cho lau qua khong thay Hoang Nga de y den thu cua minh, Dan bươn qua nen nhac Hoang Nga dạy   openflow.gif openflow.gif openflow.gif

Chị Dân ơi, để em phôn chị Hoàng Nga cho chị nhé  Smiley
Back to top

IP Logged

Pages: 1 ... 7 8 9 10 11 
Send Topic In ra